-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Sideline.......Jp......ชุดที่8  (อ่าน 1033 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป
Sideline.......Jp......ชุดที่8
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2009, 09:19:30 »

uy65tf ตอนนี้มีโอกาสไปเที่ยวห้องวีแล้วครับ.......ต้องขอบคุณท่านเทพเปิดโอกาสให้สมาชิกใหม่อย่างผมด้วย
สำหรับการบ้านกะลังเรียบเรียงอยู่.....จะได้มีโอกาสส่งเร็วๆนี้....ส่วของPicจะมาดพสให้เรื่อยๆนะครับ....ถ้าชอบก็ช่วยกันบอกนิดนึงนะครับแนวนี้
จะได้มาปล่อยเรื่อยๆ.......ถ้ารีบไหนล่อแหลมเกินไปฝากท่านมดจัดการลบได้เลยนะครับ