-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บทสรุป....ภาพรวมความน่ารักของสาว...เมืองเชียงใหม่  (อ่าน 17674 ครั้ง)

man69

• บุคคลทั่วไป

mnbv  เค้าอยากออกบ้านวันนี้

lunaG

น่ารักสมเป็นสาวเหนือจริง ๆ

p_nuin

อยากบอกเลิกเมียเลยครับ piuyty

killdeathnote

hgjhg

เอ่อ แต่ละคนขอบอกว่า แจ่มไปเลยครับ

ZOIDS

กลับบ้านเราดีกว่าน้อ เขิน

สาวเชียงใหม่ไม่แพ้ชาติใดในโลก (ยกเว้นสาวญี่ปุ่น)  sdf

lunatic_pandola

ให้เค้าเลยน่ารักจริงๆ ijhg

engine06

ถึงว่าอยู่เชียงใหม่ มีแต่คนอิจฉา 555

bnn401k

หน้าสวยน่าสอย  เสียจริงนะ

prof.big

สาวเหนือหน้าหวานๆๆ

romanticeman

น่าฮักแต๊หว่า  จาวเจียงใหม่

hanong

inlove inlove uoyoy น่ารักจังเลย บางคนก็รู้จักด้วยนะเนี๊ย นรี 9876

kvang_aun

สวยเชียงใหม่งามแต้ๆเจ้า inlove

pagedown

อ่ะ เพื่อนเมเจอร์ผมก็ติดมากะเค้าด้วย

icez

bad-boys-5

ujn ตาลาย

indy_play

โอ้ มีแป้ง เดอะ สตาร์ ด้วยนิท่าน hjgh น่ารักทุกคนเลย ชอบมากครับท่าน อยากออกบ้าน เหมือนท่าน man69 เลย hjgh

mormor1973

ขอคนนี้พร้อมชุดได้ไหม  kjhg kjhg

shoots

ชอบจังเลยสาวเชียงใหม่     [poiuy

อาตี๋

ยอมรับเลยครับ น่ารักเยอะมาก ๆ

CAM

นี่ก็เชียงใหม่ครับได้รูปมาจกา WEB เพื่อนบ้านอ๊ะครับ uhgv uhgv

argalabu

ภูมิใจเถิด เกิดมาอยู่เชียงใหม่
 kgjf kgjf kgjf

pandaturbo

เยี่ยมมากครับท่าน อยากกลับไปจังเลย

paholkarn

ขอคนนี้พร้อมชุดได้ไหม  kjhg kjhg

ง่า .... น้อง เปน กราเทย นะงับ  ghjk

bnn401k

สรุปแล้วต้องเข้าห้องน้ำ

silenzer

kor aow dai mai  nia... aow HP:  [poiuy

darknezz

อยากบอกเลิกเมียเลยครับ piuyty
ขนาดน๊านนนนนนนนนน   uiuo

lovelovepn

น่ารักทุกคนเลย

MUD

เห็นด้วยๆ

HeRoXoTop

uiuo uiuo uiuo uiuo ขอยคุณครับ กิ้ว กิ้ว

araki24

ขอยคุณครับ.......หามาได้งัย เก่งขั้นเทพ hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

benpod

งามแต้งามว่า สาวเจียงใหม่

สุโค่ย เลย

MP-532

ขอบคุณครับ น่าฮัก งามแต้งามว่าสาวเจียงใหม่  hgjhg

noikasu

มะรูจักสักคน..แก่แล้วเรา zad

j007

ทั่นเจม ทราบได้อย่างไรครับ...ว่าน้องเปน

หรือว่าทั่นเจม  ljhgf

stardust

ผมคงต้องย้ายมาตั้งรกรากที่เชียงใหม่ซะละมั๊ง khjhgg

noomjj07

;kljjสิบเต็มสิบ ร้อยเต็มร้อยน่ารักทุกคนเลย

tabo_oh

โอ้แม่เจ้าไปหาได้ที่ไดแบบเนี่ยหา...... hgjhg

aque001

ดูข้ามปีเลยครับ
ขอบคุณครับ

เดด เดด เดด

argalabu

แหม่ 

สาวๆเชียงใหม่ก็น่ารักเงี้ยแหละ

อยากจะชวนมาเป็นกิ๊ก  โฮะ  ๆๆๆ

lordsith

เอิ๊กๆ มีแฟนเก่าเพื่อนเราคนนึงนี่หว่า  kjhg

hashinni

เห็นแล้วอยากเป็นคนเชียงใหม่มั้งจิง   จะได้เห็นของดีๆอย่างงี้ทุกวันเลยๆๆๆๆๆๆ mbvc

tiinoi

ง่า .... น้อง เปน กราเทย นะงับ  ghjk

ม่ายช่ายกระเทยหรอกคับ ฟันธง ล้านเปอเซนต์

artten

Re: บทสรุป....ภาพรวมความน่ารักของสาว...เมืองเชียงใหม่
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 19:18:39 »

สู้สาวใต้ไม่ได้  จากหนุ่มเหนือ

sailom2010

Re: บทสรุป....ภาพรวมความน่ารักของสาว...เมืองเชียงใหม่
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2010, 23:37:12 »

ที่เห็นๆนี่ มีน้องผมอยู่ด้วยสิเนี่ย กับคนที่คุยและรู้จักเสียนี่....ไม่เบาๆสาวเหนือ...น่ารักจริงๆนะเนี่ย

innocent99

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 15:12:16 »

เชียงใหม่ขาวมาก !!! pongz

deztiny

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 16:29:04 »

ใครกะได้พาผมไปหาน้องๆที ไม่ไหวละ  lkkjjh

nuttyvan

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 17:29:12 »

ของๆเราไม่เคยแพ้ใครอยู่แล้ว...

gyeonwoo

นี่แหละครับมนต์สเน่ฆ์สาวเหนือ

pagne2204

แอบมีคนรู้จักมากมาย

คนนี้ผมรู้จัก

fdgdfdf fdgdfdf

yoyopo21

น่าฮักกก คราบบบ