-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาตามนัด.........(สาวรร.ดารา....VS....สาวรร.ปรินส์รอยแยลโรยัล)  (อ่าน 18311 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป

เริ่มกันที่เดะดารา......ก่อนนะครับ

ตามด้วยเดะปริ๊นนนน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2009, 15:48:17 โดย 1ideal »

vision

Re: มาตามนัด.........(สาวรร.ดารา....VS....สาวรร.ปริ๊นโรยัล)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 02:09:01 »

สุดๆ   จะเอาครบทุก โรงเรียน เลย

อิอิ

lunaG

Re: มาตามนัด.........(สาวรร.ดารา....VS....สาวรร.ปริ๊นโรยัล)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 04:28:07 »

ผมยกให้ดาราชนะครับ อิอิ

pniran2004

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 05:40:00 »

;lkjn เจ็บคอ แล้ว ไอ -->> คุก คุก คุก คุก

argalabu

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 06:16:54 »

สาวน้อย เอ๊าะ
น่ารักโคดๆ

ขอบคุณครับ

makubex22

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 08:17:23 »

ทำมัยเด้กสมัยนี้ชอบขอ2 นะ jhkll

darknezz

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 08:26:43 »

uoyoy uoyoy
ชอบๆ  ขอบคุณครับ

mormor1973

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 10:09:17 »

เด็กๆ น่ารัก เสมอครับผม

popcorn4202

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 10:15:47 »

น่ารักสดใสสมวัยดีครับ [poiuy

hashinni

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 11:49:05 »

แต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้นเลย

zero_1

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 12:15:36 »

สาววัยทีน นี่ดูยังไงก็ไม่เบื่อ  ewyewy

yama_run

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 12:22:30 »

สมัยผมเรียน

ยังเป็น รร.ชายล้วนอยู่เลย

ทำไมไม่เิกิดช้ากว่านี้น้า  พพำ พพำ พพำ

alica

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 14:24:33 »

ขอโทษนะครับ เอ่อ คือว่าสะกดชื่อโรงเรียนผมผิดครับ
ปรินส์รอยแยล ครับ

MUD

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 14:27:31 »

ใครๆๆๆๆๆๆๆๆ..ก็ได้อะคร้าบบบบบ fds

hashinni

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 15:12:20 »

โปรดส่งเธอมารักช๊านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆที [poiuy

อาตี๋

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 15:15:03 »

ผมให้น่ารักใส ๆ ไม่หนีกันเท่าไรครับ

MP-532

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2009, 15:18:26 »

นรี ขอชื่นชมท่าน 1ideal   ที่สามารถนำรูปมาให้ชมครับ  เกือบทุกสถานบันแล้ว  นรี   นรี

jiggolord

แบบนี้คุกกี่ปีครับ ลองเสี่ยงดู ดีมั๊ยเนี่ย zad

zingha

โค้ววววววว น่าฮัก กั๋นขนาด หันแล้วอยากติดคุกทันที iyor

poyoyo

ปรินส์รอยแยลส์ คับ ท่าน....

รุ่นน้องผมทั้งน้าน....

indy_play

ในนี้มีใครรับjobบ้างครับ ผมชอบเดะๆ

ZOIDS

ชอบสาวกระโปรงแดงครับ  sdf

mrskyeyes44

ทุนการศึกษาจัดกานหน่อย...

pitty

ปรินส์รอย นี่...โรงเรียนเก่าผมเลยนะครับ จบมาจะร่วมยี่สิบปีแล้วมั้ง? สมัยผมนี่ชายล้วนนะครับ ประถมยัน ม.ต้นนี่มีแต่ผู้ชาย วันๆเจอแต่กระดอ กะ กระเทย....
 พพำ พพำ

ไม่รู้รอดปากเหยี่ยวปากเกย์มาได้ยังไง ยังภาคภูมิใจอยู่ทุกวันนี้ .... uhgv

แต่ว่า...ถ้าเป็นไปได้ ผมว่าอย่าเอาสถาบันการศึกษามาบอกเลยครับ... มันดูไม่เหมาะเท่าไหร่นะผมว่า

kingkanbai

น่ารัก เนอะ   mbvc

apiwatkub

ปัจจุบัน ตอนนี้ ผม ว่า เดก ปรินส์ ครับ ห้าๆ ๆๆ  ผม เพิ่งจบ มาเนี่ย แหะๆๆ jhkll

kaikap

เดกๆน่ารักกันจิง

lovelovepn

สมัยเราไม่เห็นมีอย่างนี้เลย

apiwatkub

ปรินส์รอย นี่...โรงเรียนเก่าผมเลยนะครับ จบมาจะร่วมยี่สิบปีแล้วมั้ง? สมัยผมนี่ชายล้วนนะครับ ประถมยัน ม.ต้นนี่มีแต่ผู้ชาย วันๆเจอแต่กระดอ กะ กระเทย....
 พพำ พพำ

ไม่รู้รอดปากเหยี่ยวปากเกย์มาได้ยังไง ยังภาคภูมิใจอยู่ทุกวันนี้ .... uhgv

แต่ว่า...ถ้าเป็นไปได้ ผมว่าอย่าเอาสถาบันการศึกษามาบอกเลยครับ... มันดูไม่เหมาะเท่าไหร่นะผมว่า

ห้าๆๆๆ ผมก้อ เดกปรินส์เก่า ครับบบบ ห้าๆ ทักทายนะครับ รุ่นพี่

shoots

ช่วงนี้กำลังเป็นกันเยอะมาก ไอ (คุกๆๆๆ)     dsgjsd

benpod

สุโค่ย

ถ้าผมยังเรียนอยู่จะจีบให้หมดเลย

ตอนที่เรียนเสือกไม่กล้า

noikasu

เหลือโรงไหนกรุณาจัดมานะครับ...ชายล้วนมะต้องนะครับ... hgjhg

tabo_oh

อย่าดีกว่า...ดูเพื่อความบันเทิงเท่านั้น....คุก..คุก..คุก ghfg

argalabu

โฮ่ ๆๆ ๆ

น่ารักทั้งนั้น  เด็ก เอ๊าะ ๆ ๆ               อยากเป็นเจ้าขอว

kjhg

nickam

ทำให้รู้สึกอายุน้อยลงเลย ขอบคุณที่เอามาฝากคับ หัวใจกระชุ่มกระชวย.. .,mn

j007

เฮ้อ เด็กๆ สมัยนี้โตเร็วจัง... ljhgf

hi_power

เฮ้อ  ouiy

เด็กแต่ละคนเดี๋ยวนี้มันช่าง .......

โตไวจิงๆ

nutyoyo101

น่ารักทุกรูปเลยครับขอบคุณมากครับ mbvc

Ferioboy

เด็กๆสมัยนี้น่ารักกันจังครับ

kornxxx

ไอคุกๆ เด็กน่ารักจังเลย

totong

dsgjsd แหล่มๆ

darkage

อยากกลับไปเป็น 14 อีกครั้ง

jaajingja

เด็กๆ สมัยนี้ มันน่า...นัก

kongo6

ดูกันพอกระหาย

ไม่งั้น เดี๊ยวจะได้พลัดกันไปส่งข้าว ส่งโอเลี้ยง uiuo

autobluesky

ตื่นตัว เห้ยตื่นเต้นมากครับ ขอบคุณนะครับ  mbvc

romanticeman

น้องๆ ก็น่ารักสดใส ตามวัยดี ความน่ารักของน้องๆทั้ง 2 โรงเรียนก็ไม่ห่างกัน

samanchon

ค่าเทอมมั้ยหนู หึหึ

chai32

ในฐานะรุ่นพี่และศิษย์เก่า ยกให้ปรินส์ ครับ และฝากประชาสัมพันธ์ด้วยน่ะครับ 10 เมษา อย่าลืมไปร่วมงานดำหัวน่ะครับ

Endaopud

ปรินส์ สู้ๆ   ศิษย์ เก่าปรินส์อีก คน เชียร์สุดใจ น่ารักกินขาด อิอิ

kindek

ไม่ไหวคร้าบ

ผมไม่ใช่แนวนี้เลย

ชอบเด็กไม่ลงแฮะ

hssd