-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านช้างคลานด้วยคน  (อ่าน 1057 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ส่งการบ้านช้างคลานด้วยคน
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 10:25:01 »

เนื่องจากเย็นวันเสาร์รู้สึกเมื่อยๆ เหนื่อยๆ จากการทำงาน ไม่รู้จะไปไหนดี คิดในใจวันนี้ลองเปลียนแนวดูดีกว่า ลองหาข้อมูลจากเว็บ อืมม ช้างคลานน่าสนใจ อยู่ในเส้นทางด้วย...เลยตัดสินใจไปช้างคลานดีกว่า....
ตัดมาที่ร้านเลยครับเลี้ยวรถหาที่จอดได้ก็เดินเข้ามาในร้านเลย โอ้ววพระเจ้าวันนี้ทัวร์ลง คนเยอะมาก เลยไปที่เคาน์เตอร์บอกขอนวดไทยครับ พี่พีอาร์ถามมาห้องธรรมดาหรือห้องวี ตอบไปห้องวี พีอาร์บอกงั้นเข้าห้องเลย(คิดในใจเอ ยังไม่ได้เลือกหมอเลยนี่หว่า) น้องก็เดินพาเราไปที่ห้อง เดินผ่านห้องรวม โอ้วแม่เจ้า คนเต็มห้องรวมเลยครับ เยอะมากๆ ไม่เห็นมีผ้ากั้นอะไรเลย...
ตัดเข้าไปในห้อง น้องบอกขอเข้าไปห้องน้ำแป๊บนึง เราก็เปลี่ยนเสื้อผ้ารอ นอนดูทีวีไปพลางๆ สักพักน้องเข้ามานวดให้ เริ่มตั้งแต่ฝ่าเท้า ไล่ไปตามสเต็ป ยอมรับว่านวดดีมากครับ หายเมื่อยดี น้องเริ่มชวนคุย มาที่นี่ได้ไง เราก็บอกว่าหาๆ จากในเน็ตเอา น้องก็ไม่เชื่อ ถามว่าใครแนะนำมา ก็เลยแกล้งบอกไปว่าเพื่อนแนะนำมา (เชื่อด้วย) แล้วก็ถามโน่นนี่ไปเรื่อย สุดท้ายเข้าเรื่อง ชอบระดับไหน เราเลยบอกไปว่าขอระดับสามแล้วกัน ตกลงกันที่ 1k น้องก็นวดต่อไปจนครบหนึ่งชั่วโมง เราก็เลยบอกเริ่มได้เลย เสร็จแล้วถ้ามีเวลาเหลือจะได้ให้น้องเขานวดต่ออีกสักนิด.... ก็เลยจัดแจงออกไปทำธุระกันในห้องน้ำครับ กลับเข้ามาปิดห้อง น้องก็ถอดเสื้อออก....แม่เจ้า นมมีนิดเดียวเอง  ouiy (ไอ้เราชอบแบบตู้มๆ ด้วยสิ) แต่ช่างเถอะไม่เป็นไร ถามน้องว่าทำไรได้บ้าง น้องบอกได้ทุกอย่าง ก็เลยบิ้วอารมณ์กับน้องเขาก่อน จากนั้นน้องก็เอา CD มาสวมให้แล้วสเปย์ กระตุ้นอารมณ์ก่อน ทำได้ดีครับ แต่ยังโตไม่เต็มที่เท่าไหร่ ทำได้สักพัก น้องก็ให้เรานอนแล้วจับ frog น้อยใส่เลย แล้วก็ขึ้นโยก WOT ไอ้เราก็เริ่มมีอารมณ์ เลยลุกขึ้นขอชิมไฟหน้าอันน้อยนิดซะหน่อย พร้อมกับจับก้นน้องเขาโยก ซอยไปด้วย น้องก็ขย่มแรงได้อารมณ์มาก ซอยกันสักพักก็จับน้องนอนลงไป คิดในใจอยากได้ท่า DoGGy ก่อน แต่กลัวจะหลุด เลยจับขาน้องชันขึ้นแล้วขย่มลงแรงๆ น้องก็ขมิบช่วยตลอดเลย สุดท้าย ปริ๊ดๆ เลย...โอ้ว..ท่าdoggy ของตรูยังไมได้ลองเลย เสร็จซะแล้ว.... piuyty น้องบอกเสร็จแล้วเหรอ หนูกำลังมีอารมณ์เลย...(เซ็งเป็ดเลย)....มองดูเวลายังเหลือเวลาอีกครึ่งชั่วโมงเลยบอกให้น้องนวดตัวอีกสักนิด น้องนวดดีมากเลยครับจนครบเวลาสองชั่วโมง น้องบอกถ้ามาคราวหน้าก็โทรมาจองได้ ...จบแล้วครับ
สรุปเลยครับ...
ลายแทง      ช้างคลาน
น้อง      ชื่อน้องเกด(คนอุดรครับ)
เบอร์      ไม่แน่ใจว่า 35 หรือ 45 ครับ แต่ลงท้ายด้วย 5 แน่นอน เพราะน้องบอกหยุด 5, 15, 25
ไฟหน้า      4 (เล็ก ไม่เป๊ก)
หลอดไฟ      5 คล้ำนิดๆ
ช่วงล่าง      7 กำลังดี (แพ้ท่าน้องขมิบนี่แหละ ทำให้เสร็จเร็ว)
GF      8 พูดคุยกันเองดีครับ
การนวด      10 ครับ นวดดีครับ ไม่มีบ่น ตามใจทุกอย่าง นวดได้หายเมื่อยเลย
ค่าใช้จ่าย       1.4k (400 + 1k, นวดไทยห้องวี+ บริการเสริม)
สรุป       ถือว่าโอเคครับทอนนิดๆ นวดดี ตามใจทุกอย่าง แต่ไอ้เราเสร็จเร็วไปนิด อีกอย่างไม่ชอบคน
หน้าอกเล็กครับ ชอบแบบตู้มๆ

sitdee55555

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้านช้างคลานด้วยคน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 11:36:33 »

เขินนนนนน ขอบคุณครับ สำรวจแล้วส่ง  pongz                     

yingxiong

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 11:38:26 »

35 ครับท่าน  เขินนนนนน

hanaka22

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 15:42:40 »

สามสิบยังแจ๋วพี่

edwin09

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 17:26:02 »

น่าลองมั๊ก ๆ ครับผม

toc-680

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2012, 09:55:28 »

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้าน  pongz

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 12:24:40 »

pongz  การบ้านใช้ได้ครับ

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 15:50:30 »

ไม่ทราบว่า สว หรือ สส ครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2012, 17:05:02 »

ไม่ทราบว่า สว หรือ สส ครับ

น้องอายุสามสิบยังแจ๋ว ไม่รู้ว่าจะเรียก สส. ได้ไหมนะ กลางๆ ครับ เพราะผมเองก็ 35 ไม่ต่างกับน้องเขาเท่าไหร่ kjhg

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 00:25:37 »

แพ้แตก เพราะโดนขมิบ  eta16

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 16:11:27 »

ก็ยังดีที่ได้ทอนมานิดๆๆ kjhg

kit_27

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 16:16:34 »

ขอบคุณการบ้านครับบบ dsgjsd

tomxxx

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2012, 16:22:14 »

ขอบคุณครับ ต้องหาเวลาไปตามลอก  mbvc

nexttg

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 17:22:44 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับแต่ผมเอาไม่ลงงิ โดนแก่มาก

sameekal

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2012, 21:50:43 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ;khhg