-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน>>ไปลองดีที่SoGood  (อ่าน 2766 ครั้ง)

Greentea

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
การบ้าน>>ไปลองดีที่SoGood
« เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 16:00:35 »

jljhl jljhl คือว่าเมื่อวานนายชาเขียว ได้พาเพื่อนที่ทำทัวร์ ไปเซอร์เวย์สถานที่แหล่งหาเด็กรับงาน เพื่อจะได้รู้ที่พาลูกทัวร์มาเลือก ส่วนผมตั้งใจแค่พาไปส่ง ไปดูแล้วก็กลับเท่านั้นจริงๆ  jljhl jljhl
          แต่เรื่องราวมันไม่จบแค่นั้นเพราะ ดันไปเจอน้องคนนึงน่ารัก หุ่นดี กระแทกตา หลายคนมาก ไม่ได้มานานมากเลยทีเดียวสำหรับที่นี้ พอเข้าไปถึงก็เลือกเก้าอี้โซฟานั่งกับเพื่อน มองไปรอบๆ ถึงกับตาลายเลยทีเดียว มีสาวๆ แต่งตัวสวยๆ เซ็กส์ซี่ๆ เยอะมากประมาณ 20 กว่าคน รูปร่างหน้าตาแต่ละคน จัดว่าแจ่มแจ๋วอยู่หลายคน กำลังกวาดสายตามองไปรอบๆ ก็มีน้องคนนึงเดินเข้ามานั่งข้างๆ พร้อมกับบอกผมว่า " สนใจคนใหน เรียกมาคุยได้น่ะค๊าา" ผมเลยถามเพื่อน สนใจคนใหนบ้างเปล่าลองเรียกมาคุยดูสิ
เพื่อนผมก็มองๆไป ไปสะดุดตาน้องชุดแดง ขาวหมวยมาก น้องมานั่งปุ๊บ เราสองคนก็ก่ะชวนคุย ถามนั่นนี่เป็นข้อมูลสักเล็กน้อย ในใจก็หวังเล็กถ้าน้องดูคุยดีถูกใจอาจเลือกไปเลย แต่ทว่าการสนทนากับน้องดูไม่ค่อยเป็นกันเองสักเท่าไร ถามคำตอบคำ รู้เรื่องแค่ว่า ชั่วคราวออกไป ป๊าบ ป๊าบ 1200 ค่าห้อง 180 เลยถามค้างคืนใหม น้องตอบ 4500 แต่น้องดูเหมือนรำคาญผมกับเพื่อน ถามมากไม่ตกลงว่าเอา น้องเลยบอกว่า "สนใจคนใหนก็เรียกมาคุยเอาน่ะค่ะ " แล้วก็ลุกหนีไป แหง่วววว ๆ ฮ่าๆ ผมกับเพื่นยกเบียร์มาชนขวดกันแล้วหัวเราะให้กัน ฮ่าๆ "พี่ผมว่าน่ะแบบนี้อย่าเอาไปน่ะ แม่มนอนเป็นไม้กระดานแถมเร่งอีกแน่นอนอ่ะ ฮ่าๆ " ผมเองก็คิดแบบที่เพื่อนผมพูด ไม่มี GF เลย
          จากนั้นก็ลองเรียกอีกคนมาคนนี้ ผมชมเพื่อนผมเลยว่า " เห้ย!! ตาถึงหว่ะ แจ่มๆ สวยๆ คนนี้ " น้องมาถึงก็มานั่งข้างเพื่อนผม ก็ลองชวนน้องคุย แบบคนแรก ปรากฏว่าออกมาแนวเดียวกันเลย ถามตอบ แต่ไม่ค่อยมองหน้า ตาคอยมองแต่ลูกค้าหน้าใหม่ ที่ทยอยเดินเข้ามา ฮ่าๆ ผมเลยพอเข้าใจแล้วว่า น้องที่นี้ไม่ค่อยนั่งคุยนาน ถูกใจก็ตกลงราคาจะชั่วคราว หรือค้างคืนก็พากันไปเลย ไม่เสียเวลา เพื่อนผมบอกผมว่า พี่เลือกดูบ้าง ผมเลยมองไปรอบๆ แล้วสะดุดตาคนนึง ตัวเล็กๆ ขาวๆ น่าตาออกน่ารักๆ ผมเลยเรียกน้องมาคุย ปรากฏว่าคนนี้ใช่เลยครับพี่น้อง คุยไปยิ้มไป " เออ มันต้องแบบนี้สิ " งานบริการไม่มี GF ลูกค้าก็ยากเลือกจริงใหมครับ แต่น้องคนนี้แบบว่า ใช่เลย โดนใจฉันเลย ยิ่งคุยยิ่งชอบ น่ารักจิ้มลิ้ม ยิ้มเก่ง หัวเราะง่าย เธอมีนามว่า >>อ้อย<< เลยสอบถามค่าเสียหายกัน ได้ความว่า ชั่วคราว 1200 ค้างคืน 3500 โว๊ะ ราคาค้างคืนสู้ได้ เลยตกลงจัดการเลือกน้องอ้อย แต่เพื่อนผมสิ มันเลือกไม่ได้สักที เลยตัดสินใจคงไม่เอาล่ะคืนนี้ เลยตกลงกันว่าให้เพื่อนผมไปส่งน้องที่ม่านรูด เดียวเช้าผมเรียกแทกซี่กลับเอง โอเครเรียบร้อย ก็ออกมารอน้องหน้าร้าน แล้วก็พาน้องไปขึ้นรถ
        ระหว่างทางแวะ 7-11 นิดนึง กดเงินใส่กระเป๋า พร้อมกับซื้อถุงนิรภัย อิอิ ไปถึงหน้าม่านรูด ไอ่คุณเพื่อนผมเกิดเปลี่ยนใจกระทันหัน ถามน้องง มีเพื่อนแบบกันเอง สไตล์ คล้ายๆน้องอ่ะมีใหม น้องบอกว่ามีเพื่อนหนูเอง ก้เลยโทรตามมาให้ โดยให้เพื่อนผมเปิดห้องติดกันรอ ส่วนผมกับน้องก็จัดการเข้าห้องไปก่อน ตัดเข้ามาในห้องน้องชวนไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัว ตอนน้องถอดชุดออกมาเนี่ยนะครับพี่น้องว ผมจะบอกว่าโหยยย   กรูเลือกไม่ผิดจริงๆเห้ยย แจ่มมาก ตัวเล็ก หุ่นเป๊ะมาก ขาวจั๊วอย่างเกาหลี ผิวเนียนกริบไม่มีร่องรอยแผลเป็น หน้าใสมาก ไม่มีรูขุมขนให้เห็นเลย ที่สำคัญหน้าอกแท้ธรรมชาติใซส์ใหญ่เป็นทรงกลม คือจะบอกว่าเพอร์เฟ็คมาก ตอนน้องอาบน้ำให้นี่ บริการ ดีมาก น่ารัก ยิ้มตลอด พอน้องไปยืนหน้ากระจกผมนี่เข้าสวมกอดจากทางด้านหลังเลย แล้วเข้าไปคลอเคลียหอมแก้ม น้องไม่มีท่าทีรำคาญเลย จัดว่าเป็นกันเองดีมากสุดๆ
      เสร็จแล้วผมเลยมานอนรอบนเตียง พอน้องมาถึงก็มานอนข้างๆ ผมเลยกอดรัดฟัดเหวี่ยง ด้วยความหมันเขี้ยว คนอาไรน่ารัก น่้ากิน ขาวจั้วน่าเจี๊ย ชอบสุดๆ นมสวยแบบธรรมชาติ ถามน้องอายุเท่าไร 20 พอดิบพอดี เอ๊ะหรือนี่แหละที่เค้าเรียกว่า เนื้อสาวเต็มวัย มันเต่งตึง นิ่มนวล ไปทั้งตัว น้ำหอมบนกายเธอก็ช่างถูกจมูกซะจริงๆ ผมจัดการรุกร้ำ เชยชมตั้งแต่บน จรดล่าง เหมือนได้เสพเนื้อสาวแท้ๆ ก็วันนี้เองแหละวุ้ย คลอเคลียนัวเนียไปสักพัก ลองล้วงน้องงสาวเธอดู โอ้โห!! น้ำเดินเร็วมาก ผมไม่รอช้า ให้น้องหยิบ CD มาโหลดลงไปทันที จากนั้นผมลองสำรวจดูของ ของน้องผมยืนยันด้วย 2 ตาเลย ของยังดูสดอยู่เลย ไม่คล้ำ ไม่มีอะไรยื่นออกมา เห็นแดงๆชมพูอยู่ด้านใน พอจับจ่อยัดเข้าไปนี่บอกเลย ฟิตมาก ของผมขนาด 52MM เองน่ะเนี่ยแต่มันคับแน่นมาก ผมจัดการซอยด้วยท่าเบสิค จนน้องครางลั่น พร้อมบอก "หนูเสียว" ผมซอยไปอีกแปบน้องถามเปลี่ยนท่าใหม ผมตอบว่าได้จ้า น้องจัดการลุกขึ้น และเตรียมพร้อมอยู่ในท่าdoggy ผมจับจ่อแล้วดันเข้าไปจนมิด น้องสะดุ้งเฮือกอยู่หน่อย จากนั้นผมซอยไปสักพัก น้องก็ลดแขนหน้าลงเอาหน้าซบลงที่หมอนเป็นสัญญาณว่าเสร็จแล้วว ผมไม่หยุดเดินเหน้าซอยต่อ แต่คราวนี้รู้สึกว่าเสียงร้องมันจะดังขึ้นเอามากๆ ยิ่งร้อง ยิ่งเสียว ยิ่งได้อารมณ์ ผมเลยจัดจนแตกในท่านี้เลย จากนั้นน้องบริการดีมาก ผมนอนลงน้องลุกไปหยิบทิชชู่มาถอดCD ออกไปทิ้งพร้อมเดินไปหยิบน้ำเทใส่แก้วมาให้ดื่ม โค๊ะ! บริการเหลือเมียก่อนนิ จากนั้นน้องก็มานอนพักข้างๆผม ดึงผ้าห่มมาห่มกัน ระหว่างนั้นผมก็กอดน้องคลอเคลีย ชวนกันคุยไป ระหว่างคุยก็ลูบไร้ผิวขาวเนียนๆ ไปทั้งตัวของน้อง คุยกันไปได้สัก ชั่วโมงจนเริ่มมีแรง เลยจัดการ ชวนน้องต่อรอบสอง แต่รอบนี้น้องลุยเองเลยครับ น้องขึ้นเองเลย กำลังขย่มๆกันเพลินๆ " กริ๊งงงงงง กริ๊งงงงง" เสียงโทรศัพท์ดัง น้องเลยยกท่อออกจากน้องชายผม แล้วเอื้อมไปหยิบโทรศัพท์มาให้ผม เป็นว่าไอ้เพื่อนตัวแสบห้องข้างๆ ทะลึ่งโทรมา "พี่ๆ กี่รอบละ ผมรอบเดียว มาแลกเด็กกัน " ไอ่ห่าเอ้ยมาแลกไรตอนนี้ว่ะกำลังเข้าได้เข้าแข็ม ผมเลยบอกไป "เออ แปบๆ " วางโทรศัพท์ลงเรียกน้องมาต่อยก 2 รอบนี้เลยไม่เต็มที่เท่าไรเลย มีคนขัดจังหวะแบบนี้  ผมเลยเร่งซอยจนเสร็จ ไม่ได้เปลี่ยนท่าเลยตรู เลยถามน้องว่า "ตะเองยอมสลับกับเพื่อน ไปห้องข้างได้เปล่า กำลังถามน้องไม่ทันจบคำ นุ่งผ้าขนหนูมากันทั้งคู่เลย มาเคาะห้องผม เอาว่ะเปลี่ยนก็เปลี่ยน  เลยต้องยอมเสียเธอจากฉันไป อะฮือ มานเอาไปแล้วววว ส่วนน้องคนใหม่ ที่มาแทนก็จัดว่าสวยใช้ได้ แต่ไม่เป้กเลย เลยได้แค่นอนคุยเฉยๆ จนถึงตี4 ก็ไปส่งน้องทั้ง 2 กลับร้าน       

สำหรับใครที่ไม่รู้จัก sogood จะอยู่ตรงกำแพงดิน เปิดตั้งแต่บ่าย ไปจนถึงตี4 เด็กจะเยอะมากช่วง 19:00 -20:00 ดึกๆ ออนปิด นกป ปิด ก็ยังมีที่นี้ให้ลงได้อีกฮ่าๆ น้องๆที่นี้สวยใช้ได้ ลูกค้าเลยชอบเหมาไปค้างคืนซะเลย แต่สำหรับท่านที่สนใจน้องอ้อย สามารถไปถามหาที่ร้านได้เลย ได้ยินว่าจัดเป็นตัวท๊อปของร้านเลยทีเดียว แต่คว้าออกไปแล้วจะดีหรือจะหล่นก็แล้วแต่เลือกล่ะครับ แต่โดยส่วนตัวนายชาเขียวไม่ค่อยได้มาสายนี้ เพราะนิยมไปทางสาย นกป มากกว่า เหตุผลคือความ สดใหม่ และเทคนิคในการเอาใจจากน้องๆ ที่รู้สึกได้ว่า เหนือกว่าสายอื่นเล็กน้อย แต่ที่นี่ sogood เหมาะกับวันที่เมาดึก แล้วหาที่ลงไม่ได้ คงเหลือที่นี้ที่เดียวซะแล้วล่ะคร้าบบบ

eta08 eta08 END eta08 eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2015, 09:23:54 โดย Greentea »

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: การบ้าน>>ไปลองดีที่SoGood
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 16:32:49 »

การบ้านดี ปูเสื่อรอ  eta06
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

godzyboy

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 17:06:30 »

เสื่อพร้อม ป๊อบคอร์น พร้อม...

namrug

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 17:37:53 »

รอนะครับ อิอิ hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

jojoo

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2015, 22:51:48 »

ชี้เป้านกป. หน่อยท่าน

doggyrun

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2015, 02:30:34 »

การบ้านท่านสุดยอดมากครับ แต่ท่านลงการบ้านผิดห้องหรือเปล่า eta32

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2015, 14:17:22 »

เยี่ยมยอดครับ ผมว่าส่งห้องนี้ก็ได้ครับ แฮ่ๆ ยินดีอ่าน...

romeochan

• *
  • Country: th
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2015, 11:04:54 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

bowdarkmaster

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2015, 11:38:30 »

ขอ แผนที่ได้ไหมครับ ร้าน so good  eta08 eta08 eta08 eta08

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2015, 12:12:44 »

แหม ท่านชาเขียวช่วงนี้ เก็บเรียบเลยนะท่าน ผมล่ะ อิจฉาๆจริงๆ     ;khhg ;khhg

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2015, 13:51:43 »

แหม ท่านชาเขียวช่วงนี้ เก็บเรียบเลยนะท่าน ผมล่ะ อิจฉาๆจริงๆ     ;khhg ;khhg
ไม่ได้ตั้งใจมาสายนี้เลยจริงๆ แค่จะพาเพื่อนไปรู้จักสถานที่ แอลกอฮอล์มันลงไข่นี่สิ ประกอบกับเจอเด็กเข้าตา เลยรวดเก็บงานเลย  fdgdfdf fdgdfdf

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2015, 12:28:36 »

ชอบตอนสรุปมากครับ ตบมือ pongz

sitdee55555

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2015, 14:10:38 »

eta08 สุดยอดเลยครับ

watcyo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 06:36:23 »

pongz การบ้านแจ่มมากเลยครับท่าน
"ข้าน้อยยังด้อยวิชา รอเวลาฝึกฝน"

lpgman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 10:15:33 »

รุ่งฟ้าเดิมในตำนานใช่ไหมพี่ชาเขียว

Greentea

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 14:58:28 »

รุ่งฟ้าเดิมในตำนานใช่ไหมพี่ชาเขียว
ถูกต้องน่ะคร้าบบ  pongz pongz

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 16:18:41 »

อืม อยาก แต่ มะมีเวลา hgjhg
สุคุง คนเดิมครับ

wang

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2015, 05:09:06 »

น้องอ้อยๆๆๆๆๆ.......จดๆ kjhg ;khhg ;khhg

wattana1426

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2015, 14:02:13 »

แล้วจะหาเวลาว่างไปลองครับ ขอบคุณมากๆครับ

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2015, 15:59:04 »

ถ้าเปิดห้องเดียวจะเสียวกว่านี้

Fifteen

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2015, 20:55:02 »

ช่วงหลังๆมานี้ น้องอ้อยคิว ไม่ว่างเลยนะ ไปไม่เคยเจอเลย  eta07 eta07 eta07

sebastain

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 13 กันยายน 2015, 13:36:52 »

ขอลอกการบ้านครับ เมื่อวานไปมายังราคาเดิม แต่น้องที่ไปด้วยเด็ดมากครับ (ถ้าอยู่กรุงเทพแล้ว ขาว หมวย สวย หุ่นดีแบบนี้ 3,500 ขึ้น)

eglanteria

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 กันยายน 2015, 16:37:36 »

^^ thank

จอมยุทธเจ้าสำราญ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 กันยายน 2015, 22:22:47 »

การบ้านดี  eta08 ครับ