ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องมินนี่ ของดีจากเมืองเหนือ  (อ่าน 2440 ครั้ง)

Phase Shift

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สำหรับน้องมินนี่ผมเคยไปสัมผัสมา 3 ต้องบอกเลยว่าไม่เคยผิดหวังเลยซักครั้งเดียว
มินนี่เป็นสาวน้อยตัวเล็กๆ แต่ความเผ็ดนี่สุดยอดจริงๆ ตั้งแต่ตอนอาบน้ำน้องเทคแคร์ดีมาก คุยสนุกยิ้มน่ารัก หน้าอกพอดีมือ ผิวเหลือง เวลาอาบน้ำไปผมก็เขิลไปด้วย น้องเลยลงไปร้องเพลงให้ผมหายเขิล งานปากสุดยอดมาก น้องทำให้ซักพักนึงก็เช็ดตัว หลังจากนั้นน้องก็ให้รอที่เตียง พอน้องทำธุระอะไรเสร็จน้องก็ออกมาให้ผมนอนหันหลัง น้องจัดการสปาลิ้นทั่วตัว เสียวมาก เกร็งไปทั้งตัว เสียงน้องก็ครางไปด้วยสวรรค์ชัดๆ  kjhg kjhg kjhg หลังจากนั้นน้องก็ขอให้ผมสปาลิ้นด้านหลังให้ ผมก็เลยจัดตามที่น้องขอจนน้องทนไม่ไหวหยิบ cd มาใส่ของผมแล้วก็ขึ้นหวดผมไม่ยั้ง เล่นกันอยู่บนเตียงพักใหญ่ๆ ผมก็ให้น้องร้องเพลงอีกครั้ง เสียวมากจน carpark แตกพ่ายไปในที่สุด ต้องยอมรับเลยว่าน้องมินนี่เป็นคนที่ร้องเพลงได้สุดยอดจริงๆ
  pongz pongz pongz

หน้าตา 9/10 น้องน่ารักมาก ยิ้มเก่ง
ไฟหน้า 8.5/10 ใหญ่พอดีคำ
GF 10/10 น้องเทคแคร์ดีมาก ฟิวส์แฟน ทำให้ได้หมดไม่มีกั๊ก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2024, 12:16:02 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้านน้องมินนี่ ของดีจากเมืองเหนือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 เมษายน 2019, 13:43:03 »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้านน้องมินนี่ ของดีจากเมืองเหนือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 เมษายน 2019, 00:52:48 »