-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอการบ้านธารนาวา หน่อยครับ ใครไปมาแล้วแชร์หน่อยครับ  (อ่าน 4876 ครั้ง)

KKKK555

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หมอคนไหนงานเป็นไงบ้างครับ

Novalfa

• แอบจิต
  • **

ร้านนี้ต่างกรรมต่างวาระครับ แล้วแต่หมอด้วย ส่วนใหญ่ระดับ1

ลาวา

• แอบจิต
  • **

อ้างจาก: Novalfa link=topic=181287.msg1325453#msg1325453
date=1705472616
ร้านนี้ต่างกรรมต่างวาระครับ แล้วแต่หมอด้วย ส่วนใหญ่ระดับ1
+1 ครับ...เเต่เมื่อก่อนเคยถามจบรวมค่าครอสเเล้วมิอาจเอื้อมครับเลยระดับ1ไปก่อน ljhgf

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

Full ราคาแอบโหดไป เพราะ ไม่รวมค่านวดด้วย

manoodtangdao

• ว๊องแมน
  • *

เคยไปมา 2 รอบ

ระดับ 1 ครั้งนึง ระดับ 3 ครั้งนึง

ระดับ 1 - 1 ใบม่วง

ระดับ 2 - 1 ใบเมา

ระดับ 3 - 1 ใบเทา 1 ใบม่วง ไปจนถึง  1 ใบเทา 1 ใบม่วง 3 ใบแดง

ทั้ง 3 ระดับไม่รวมค่านวด

ผมเลือกนวดน้ำมัน 1.5 ชม. 600 บาท

Sharky

• ว๊องแมน
  • *

เคยไปครับครั้งแรกเจอดีเลยคอสนวดน้ำมันชั่วโมงครึ่ง น้องหน้าตาดีใส่ชุดนูนิฟอร์มของร้านนวดครับ ตั้งใจนวดดี คุยสนุกครับ เพลินดี เหลืออีกครึ่งชั่วโมงน้องถามว่าสนใจคอสบริการพิเศษมั้ยพี่ไอ้เราก็ ใจว้าวุ่น จัดมาเลยน้อง เฮ้อถอดเสื้อแทบไม่ทัน ตั้บ ตั้บ ตั้บ ผมก็แพ้แตก เสียค่าขนมเพิ่มไปสองเทาครับ

KKKK555

• ว๊องแมน
  • *

ขอการบ้าน โมนาหน่อยคคับ ใครเคย

mymine

• แอบจิต
  • **

ไปใช้บริการล่าสุด ได้ห้องแคบๆ เลยไม่ได้ ไต่ระดับครับ

hika2024

• ว๊องแมน
  • *

ที่ไปมากัน คนไหนจบได้บ้างครับ งานเป็นยัง จบที่เท่าไรครับ

Natachon

• ว๊องแมน
  • *

คคหสต จากที่เคยไปมา ดูที่ดาวครับ ดาวน้อย ทรงนวด ก็ไม่จบ3 คนสวยไม่มีดาว ดาวนวดน้อย มีโอกาสไป3ได้ แนะนำ ไม่มีดาวไปจนถึง ⭐️⭐️⭐️ เรท1800-2500 แล้วแต่คนแล้วแต่คุย เรทไม่รวมนวดครับ

หม่อมสามหยอย

• แอบจิต
  • **

คคหสต จากที่เคยไปมา ดูที่ดาวครับ ดาวน้อย ทรงนวด ก็ไม่จบ3 คนสวยไม่มีดาว ดาวนวดน้อย มีโอกาสไป3ได้ แนะนำ ไม่มีดาวไปจนถึง ⭐️⭐️⭐️ เรท1800-2500 แล้วแต่คนแล้วแต่คุย เรทไม่รวมนวดครับ
เราเน้นที่มีดาวใช้ไหมคับ

บาวแดง

• ว๊องแมน
  • *

ขอการบ้าน โมนาหน่อยคคับ ใครเคย
น้องโมนานวดดีครับทำงานที่ร้านนี้มานานแล้ว พูดจาดี น้องตัวเล็กครับ หน้าตาน่ารักแบบในรูปออกทรงหมวยๆ ผมเลือกคอสนวดน้ำมันชั่วโมงครึ่งนวดเพลินเลยครับ

KKKK555

• ว๊องแมน
  • *

โมนารับพิเศษมั้ยครับ