-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้ทุกท่านส่งการบ้านกันเยอะๆครับ  (อ่าน 730 ครั้ง)

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
ขอให้ทุกท่านส่งการบ้านกันเยอะๆครับ
« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 20:23:40 »

ขอให้ทุกท่านส่งการบ้านกันเยอะๆครับ
1.เพื่อที่จะเป็นการพํฒนาคุณภาพขอทางร้าน เมื่อน้องไม่ได้มาตรฐาน จะได้ไม่หล่น ร้านไม่เสียลูกค้าครับ
2.การบ้านดี มีคนลอกตรึมครับ ถือว่าเป็นการโปรโมท ไปในตัวครับ
3.การบ้านหล่น มีคนระวังตัวครับ ไม่ลอกแน่ๆ แต่ทางร้านต้องรีบแก้ไข จุดบกพร่องครับ
4.จะได้รู้ว่า ร้านเป็นแบบไหน น้องแต่ละคนเป็นยังไง(เหมือนผมบอกละครับ ร้านเดียวกัน คอร์สเดียวกัน แต่น้องบริการไม่เหมือนกัน นะครับ บางคนก็ทอนกระจาย บางคนก็หล่น เหมือนผมครับ)

alica

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอให้ทุกท่านส่งการบ้านกันเยอะๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 20:49:48 »

แล้วการบ้านที่ลอกไม่ได้ให้ส่งตรงไหนล่ะครับ.. = =

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Re: ขอให้ทุกท่านส่งการบ้านกันเยอะๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 21:04:36 »

ลอกไม่ได้ นี่มีหลายกรณีครับ
1.ลอกไม่ได้เพราะ หล่นแรงมาก ทางร้านอัดยับ ถ้าลงไปแล้วร้านถึงขั้นลูกค้าหาย
2.ลอกไม่ได้เพราะหวงเอามากๆ (แบบว่าไปเจอของดีเข้า)
3.ลอกไม่ได้เพราะส่วนตัวจริงๆ

ข้อ1-2 โอเคอยู่ ลงไปเลย ข้อ3 แล้วแต่พิจารณาครับ

karn_np

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 21:52:53 »

รออ่านดีก่า....  mbvc

Seedman

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011, 22:41:16 »

รอ่อานด้วยคับ