-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัว คืนนี้ ลุ้นกันหนักๆ!!!!  (อ่าน 11762 ครั้ง)

Cool

• บุคคลทั่วไป

ทำเมื่อใหร่ขอเผื่อผมด้วยนะคร้าบ 2 ตัว

labk1200

มาสมัครสมาชิกด้วยคนคร้าบ gjgf
ตอนนี้กำลังทำร้านสำหรับแฟนหงาโดยเฉพาะถ้าเสร็จเมื่อไรเรียนเชิญนะครับ

rapinrapin

มารายงานตัวคับ

supermc

มารายงานตัวด้วยคน หงส์หื่นบ้างไม่หื่นบ้างแล้วแต่โอกาสและสินทรัพย์ ถ้ามีเสื้อจองหนึ่งตัวนะครับ เก็บตังค์ที่ cmman953 kjhg

Sylar

แพ้นัดแรกซะแล้ว ช่วยกันเชียร์กันต่อไปนะทุกท่าน

mcfly

เมื่อคืนสั่งดูกะ ตาแม้น กะ เจ้าเสียว ไม่น่าลองปากเลยตรู ไม่เกิน 30 วิ ลูกที่สองเข้าเลย หลังจากนั้นต่อแล้วเกือบ 6 นาที หมดเวลา เวรจิงๆ ljhgf piuyty

Kachinowa

สงสัย ต้องทำเสื้อ แถมสกรีนยันต์กันเหนียวด้วยนะครับ

อยากได้เสื้อแล้วววววว
ตกลงนี่รับสั่งจองกันหรือยังครับ  fdgdfdf fdgdfdf

labk1200

ตอนนี้ร้านพร้อมแล้วครับสำหรับแฟนหงษ์

ที่ @tawan ชั้น3 ร้าน RED machine

สมาชิกชาวเวป ยืดอกพกบัตร ลดได้นะครับ

สู้ต่อไปชาวหงษ์ สู้ๆ pongz

hooligan

น้องใหม่รายงานตัวครับ  หงส์แดงจงเจริญ kick

mommamman

ตอนนี้ร้านพร้อมแล้วครับสำหรับแฟนหงษ์

ที่ @tawan ชั้น3 ร้าน RED machine

สมาชิกชาวเวป ยืดอกพกบัตร ลดได้นะครับ

สู้ต่อไปชาวหงษ์ สู้ๆ pongz

;kljj คงต้องไปรวมตัวร้านนี้ซะแล้วครับ

Sylar

ไว้ไปรวมตัวกันครับ hgjhg

Sylar

3-0 แหล่มจริงๆ

Sylar

กองกลางยิงหมดเลยวุ้ย วันนี้ kick

evo-x

เปิดจองเมื่อไหร่แจ้งด่วนนนนนนนนนนนนนนนน ijn ijn

paholkarn

ijuhb ผมด้วยครับ
หงษ์น้อยหัดหื่น [poiuy

jeerasak wilaipun

CAM

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัวก้าวใหม่ของสม
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2008, 11:57:59 »

จองเมื่อใหร่เอาด้วยครับจองเบอร์ 69 นะครับ? 9876 9876
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ธันวาคม 2008, 12:01:07 โดย CAM »

supermc

รายงานตัวด้วยคนครับ มาช้าแต่หื่นชัวร์ครับ เอิ้กๆๆๆ

golfmanu00

ไมมีเยอะจังเลยอ่ะ yhb

Sylar

30คนแล้วเว้ย เรื่องเสื้อ รับรองได้ก่อนสิ้นปีแน่ครับ คอนเฟิร์ม!!!!! urhys

alpine

ขอเป็นหงษ์ด้วยคน แต่ไม่หื่นได้เปล่า

อีโต้

ป๊าดโซ๊ะ ... ทำไมมันเยอะจัง  เขิน

ทำไมผู้หญิงต้องเศร้าทุกที

:-X แค่จะมารายงานตัวว่าเป็นเด็กหงส์แค่นี้นะคะ kmkm
เห็นชื่อสมาชิกและชื่อกิจกรรมแล้วสยองอ่ะค่ะ ghjk

mommamman

:-X แค่จะมารายงานตัวว่าเป็นเด็กหงส์แค่นี้นะคะ kmkm
เห็นชื่อสมาชิกและชื่อกิจกรรมแล้วสยองอ่ะค่ะ ghjk

มาต้อนรับ สาวสวยของ "หงส์หื่น" นะครับ จาก ประธานหงส์หล่อ ครับ  9876

Sylar

ยินดีต้อนรับสมาชิกระดับแกนนำคนที่33ของหงส์หื่น เป็นใครไปดูเอาเองหัวกระทู้ jhkll

dvd6699

ยินดีต้อนรับสมาชิกระดับแกนนำคนที่33ของหงส์หื่น เป็นใครไปดูเอาเองหัวกระทู้ jhkll

เย็นนี้รอฟังคำแถลงจากประธานครับ

cmman573

ท่าน ZOIDS  กรุณายึดอำนาจหอยด้วยนะครับ กร๊ากๆๆๆๆๆ เพราะอีตาคนก่อตั้งตอนนี้มันแปลงร่างซะแล้ว

acer2518

ijn....ฮาๆๆๆๆ.....มีเปลี่ยนใจไปเป็นเด็กหงษ์ด้วยเหรอ.....เอาเข้าไป...

mommamman

uhgv เดี๋ยวจะเอาหลักฐานมาให้ดูนะ ว่าประธานหอยเปลี่ยนร่างยังไง

manspringer

เร็วๆ ครับป๋าสมัยนี้มันมัดกันที่หลักฐาน กร้ากกกกๆๆๆๆๆ

ZOIDS

ไหน ๆ เกิดอารายขึ้น  ijn

cmman573

uilo  เศร้าแทนตา ZOIDS  แล้วก้อเศร้าแทนเหล่าหงษ์หื่น หึๆๆๆ มาดแมนเจงๆๆตา dvd

ทำไมผู้หญิงต้องเศร้าทุกที

uilo  เศร้าแทนตา ZOIDS  แล้วก้อเศร้าแทนเหล่าหงษ์หื่น หึๆๆๆ มาดแมนเจงๆๆตา dvd
wq เห็นอย่างนี้ ขอเชียร์อยู่ห่างๆ อย่างห่วงทีม ละกันนะ zad เง้อออออ แปลกๆอ่ะ

seawjang

...

:Dขอประท้วงครับ สมาชิก คนที่ 33 ไม่ใช่หงษ์ ตัวจริงครับ แต่มัน เป็น จิ้งจก.....

กร๊ากกกกกกก เปลี่ยนสี เฉย เลยนะ เพื่อน   0okl

ZOIDS

uyhgb นั่นมัน

แต่เอาครับ ยังไง ผมก็ เชลซีเท่าน้าน  uhbgv

cmman573

3-0พูลสวัสดิ์
หึๆๆๆ ไปดูที่ 20 มารึๆๆๆๆๆ กรั้กๆๆๆ

ZOIDS

พูลสวัสดิ์ทุกทีม ยกเว้นปืน  :-[

manspringer

5-1 ยิงสลุต ewyewy kick

ไม่อาว  ไซล่าอย่าไปทับถมทีมข้างบน

mommamman

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัว 5-1ยิงสลุต!!!!!!
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 13:43:46 »

kick หงส์หื่น สุดยอด

ZOIDS

Re: สมาชิกหงส์หื่นรายงานตัว 5-1ยิงสลุต!!!!!!
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 21:39:35 »

ใช่ซี่  wq

Kachinowa

« ตอบกลับ #144 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2008, 22:34:08 »

fdgdfdf ขอบคุณที่ชมครับ

ZOIDS

5-1 ยิงสลุต ewyewy kick

ไม่อาว  ไซล่าอย่าไปทับถมทีมข้างบน
ทับถม กันแบบนี้ ทำร้ายจิตใจ  lkkjjh

virgin_killer

« ตอบกลับ #146 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2008, 02:57:19 »

ชั้น รอ เฉียบ..  mnb

ZOIDS

« ตอบกลับ #147 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2008, 04:51:55 »

วันนี้ก็ชนะอีกแล้ว

ผีของขึ้นจริง ๆ  :-X

Sylar

« ตอบกลับ #148 เมื่อ: 03 มกราคม 2009, 09:59:50 »

ว่าแต่ว่า วันนี้มีเตะป่าวเนี้ย

Sylar

พรุ่งนี้ เอาจริงล่ะนะ ijn