-->

ผู้เขียน หัวข้อ: @ ดูบอลออนไลน์คืนนี้ พร้อมบทวิเคราะห์ฟุตบอล @  (อ่าน 575 ครั้ง)

nunum001

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • คลิปฟุตบอลออนไลน์

ฮาร์ทเบิร์ก  VS  SVฮอร์น

เวลา : 23.00 ราคา : ฮาร์ทเบิร์ก ต่อ 0.5

ทรรศนะ : เจ้าบ้าน ฮาร์ทเบิร์ก ฟอร์มโดยรวมถึอว่าดีมาก เปิดสนามมา 2 นัด ชนะรวด ต่างกับทีมเยือน ที่แพ้มา 2 นัดรวด แล้ววันนี้ฮาร์ทเบิร์กได้เล่นในบ้านและต่อ แค่ 0.5 หลายคนคงคิดว่าแค่ชนะก็ได้ตังแล้ว ผมคิดว่ามันจะง่ายเกินไปหรือเปล่า ย้อนกลับมาดูสถิติ ฮาร์ทเบิร์กยังไม่เคยเอาชนะ ฮอร์นได้เลย ผมมองว่านัดนี้เจ้ามือเปิดราคามาหลอกแน่ๆ ฟันธง ฮอร์นไม่แพ้ครับ และแบ่งแต้มกลับบ้านไปในที่สุด

ผลที่คาด : 0-0,1-1

ติดตามบทวิเคราะห์คู่อื่นๆ ผลบอลสด และดูบอลออนไลน์ตลอด 24 ชั่วโมง ได้ที่เว็บเรานะครับ