-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันชมคู่แดงเดือด วันอาทิตย์ที่ 23 กันยายนนี้ สมาชิกลงชื่อด่วน ...  (อ่าน 17507 ครั้ง)

satid

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

eta07 กำลังติดคุกอยู่ เสียดาย

lukluk

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

eta07 อยากไปแต่ไปไม่ได้จิงๆ

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta04 ผมไปนะครับ รักษาสภาพสมาชิก หละก็พาเพื่อนไปร่วมเชียร์อีกสามคนนะครับ ตอนแรกบอกว่าสอง รวมเป็นสี่คนนะครับ เดวเย็นโอนตังเลย lowwww

cmxseed

• Administrator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta04 ผมไปนะครับ รักษาสภาพสมาชิก หละก็พาเพื่อนไปร่วมเชียร์อีกสามคนนะครับ ตอนแรกบอกว่าสอง รวมเป็นสี่คนนะครับ เดวเย็นโอนตังเลย lowwww

โอนแล้ว ก็อย่าลืมแจ้งยืนยัน ตามที่ PM ไปนะครับ

;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

eta20 จ๊าก.... ผบ.อยากไปด้วยทำไงดี eta32 แบบนี้ก็อดเล่นเกมส์กะน้องๆแล้วละ่ซิ red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

TIK9911

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

fdgdfdfไปด้วยคนครับแฟนผีแดงๆๆๆๆๆชัวร์ hgjhg

etatae333

• เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

eta20 จ๊าก.... ผบ.อยากไปด้วยทำไงดี eta32 แบบนี้ก็อดเล่นเกมส์กะน้องๆแล้วละ่ซิ red001

เล่นกับ ผบ. ประเดิมเลยไหมท่าน 55+
 jljhl

fdgdfdfไปด้วยคนครับแฟนผีแดงๆๆๆๆๆชัวร์ hgjhg

มาเลยครับแฟนผี
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

prince

• กรรมการเวป
  • *

เกือบลืม ไปด้วยคนครับ (เรือ)

zero111

• *

ของป๋มลง 1 ที่ นะฮับ แต่ขอเช็คกลุ่มสมาชิกอีกแปบนึงน่ะคับ ว่าจะไปร่วมได้อีกกี่คนอ่ะคับ ท่าลงในนี้ 250 บาท ใช่ไหมคับ

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5

น้องแนท ลงชื่อ ให้ด้วย เน้อ งานเน้ มี ขาหื่น สายเส้นข้าง ระดับ เทพเจดดาว มากันอีกเพียบ
1.Blendman17
2.Bombata
3.Zero1
4.Nompung
5.Roonaldo

K.Redduck

• ชีวิตใหม่หัวใจเดิมๆ
  • V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

นานๆออกงานที เชียร์หงษ์ครับ แต่แทงผี เพราะได้ตังค์ 555 สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่าน จำกันได้ปล่าว ไว้เจอกันที่งานนะ  pongz

etatae333

• *
    • cmxseed

ของป๋มลง 1 ที่ นะฮับ แต่ขอเช็คกลุ่มสมาชิกอีกแปบนึงน่ะคับ ว่าจะไปร่วมได้อีกกี่คนอ่ะคับ ท่าลงในนี้ 250 บาท ใช่ไหมคับ

แม่นแล้วครับ 250 บาท หน้างาน 400 บาท

น้องแนท ลงชื่อ ให้ด้วย เน้อ งานเน้ มี ขาหื่น สายเส้นข้าง ระดับ เทพเจดดาว มากันอีกเพียบ
1.Blendman17
2.Bombata
3.Zero1
4.Nompung
5.Roonaldo

จัดให้ละครับ มาเพิ่มอีกแจ้งได้เลยครับ

นานๆออกงานที เชียร์หงษ์ครับ แต่แทงผี เพราะได้ตังค์ 555 สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่าน จำกันได้ปล่าว ไว้เจอกันที่งานนะ  pongz

ครับแล้วเจอกัน
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

kachen

• *

แย่แล้วล่ะครับ งานเข้า ผบ.จะมาครับอาทิตย์นี้ เพิ่งแจ้งมา wq ยังไงรบกวนช่วยถอนชื่อออกเลยได้นะครับ แต่ผมจะช่วยสนับสนุนได้นะครับ ถึงตัวไม่ไป แต่ส่งใจ ส่งตังค์ไปแทนก็ได้ครับ เพราะอยากขอบคุณเวบนี้ที่ทำให้ผมได้เปิดโลกทัศน์จริงๆ  eta08

etatae333

• *
    • cmxseed

แย่แล้วล่ะครับ งานเข้า ผบ.จะมาครับอาทิตย์นี้ เพิ่งแจ้งมา wq ยังไงรบกวนช่วยถอนชื่อออกเลยได้นะครับ แต่ผมจะช่วยสนับสนุนได้นะครับ ถึงตัวไม่ไป แต่ส่งใจ ส่งตังค์ไปแทนก็ได้ครับ เพราะอยากขอบคุณเวบนี้ที่ทำให้ผมได้เปิดโลกทัศน์จริงๆ  eta08

โดนซะแล้ว ปัญหาระดับชาติแต๊ๆ
 wq

overclock

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *

ขอเชิญสมาชิกร่วมงาน ชม ศึกแดงเดือด วันที่ 23 กันยายน 2555
เวลาตั้งแต่ 19.00น.-21.30น. โดยประมาณ...

สถานที่ ร้าน SamoPub
เริ่มลงทะเบียนประมาณ 19.00 น.

งานนี้มีแจกรางวัลเกมทายผลบอลคู่แดงเดือด ให้ผู้มาร่วมงานด้วยนะครับ รับรองมาแล้วคุ้มโคตรๆ
ไม่ใช่ ผีซุ่ม หงส์หื่น ก็สามารถไปร่วมเชียร์ กันได้นะครับ รับรองความมันส์มีทุกวินาทีครับ

ในงานท่านจะได้ร่วมกิจกรรมกับน้องๆที่ร้าน Samo พี่หนุ่ยเจ้าของจัดให้น้องแต่ตัวอย่างเอ็กซ์
มาต้อนรับท่านๆ ใครติดใจจะนั่งต่อก็เชิญได้

เก็บค่าร่วมงานท่านละ

ชาย 20 คนแรก 200 บาท  ตั้งแต่ท่าน ที่21  250 บาท หญิง 100 บาท  (เครื่องดื่ม+กับแกล้ม)
มาลงทะเบียนหน้างานชาย 400 หญิง 100 บาท(อ๊ะแน่นอน)

กรุณารองท้องไปก่อนงานนะครับ

รางวัลคร่าวๆจากเวป มีดังนี้
(เป็นการเรียงลำดับเฉยๆนะครับไม่ใช่ความใหญ่เล็กของรางวัล)

1. เสื้อทีมลิเวอร์พูล - 1 รางวัล
2. เสื้อทีมแมนยู  - 1 รางวัล
3. หมวกของทีมเชลซี  - 1 รางวัล (สนับสนุนโดยท่าน suksao)
4. Sagami Original 0.02  1 กล่อง - 1 รางวัล
5. เหล้า เบนมอร์  - 3 รางวัล
6. เสื้อ รุ่น X-5(ประจำปีที่5) จำนวน - 10 รางวัล
7. สมช.ที่มี 100 กระทู้Up รับ "แผนที่" ที่ Jame_bond_007 (จัดไปครับ)
8. Justin Lee [Full 29.7GB]

ลงชื่อกันเลยนะครับ กรุณาแจ้ง ชื่อทีม ที่เชียร์ด้วยครับ จะได้จัดกลุ่มได้ถูก
ต้องการทราบจำนวนจะได้จัดเตรียมสถานที่ให้เพียงพอนะครับ

- หงส์
- ผี
- อื่นๆ ไม่แจ้ง

ลงชื่อด่วน...พลาดแล้วจะเสียใจเน้อครับ

1. don
2. etatae333(หงส์)
3. suksao (หงส์)
4. jame_bond_007(หงส์)

5. pol (ผี)
6. Bomzaa_cm (ผี)

7. solo_979  (ปืน)
8. deluxz (สิงค์)
9. bbgatoonjj  (เรือ)
10. manspringer  (หงส์)
11. sodax (หงส์)
12. oman(หงส์)

13. poojung3 (สิงค์)
14. ddt_2007(ผี)
15. sentreenum(หงส์)
16. pokemon77 (ผี)
17. CowSea (สิงค์)
18. Nick2005 (หงส์)
19. อั้น (หงส์)
20. อู๋ (หงส์)

(ต่อจากนี้ท่านละ250 เน้อครับ)
21. GuIlLoTiNe(ผี)
22. pjew
23. Danado (หงส์)
24. K.Redduck(หงส์)
25. kogmupa(ผี)
26. nuttikon
27. nuttikon (เพื่อน)
28. nuttikon (เพื่อน)
29. nuttikon (เพื่อน)
30. TIK9911(ผี)
31. prince (เรือ)
32. Blendman17
33. Bombata
34. zero111(ผี)
35. Nompung(ผี)
36. Roonaldo(ผี)
37. AZURA3232 (จ่ายแล้ว)
38. overclock  แมนยู

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ยังทันไหม เด็กผีครับ

darklight

• *

ลงชื่อด้วยครับ เด็กหงษ์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2012, 09:25:44 โดย darklight »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

fdgdfdf ก็ชวนไปด้วยเลย แล้วให้ไปนั่งที่ร้านตำนานโฟล์ครอเลย

ห้ามพาไป samo โดยเด็ดขาด เดี๋ยวล่วงรู้ความลับเรามันจะยุ่งกันใหญ่ ผบ.ของผม

ก็จะให้ไปนั่งรอที่นั่นโซนด้านหน้าร้าน ไปนั่งคุยกะเจ้าของร้านพอดีเธอรู้จักเค้า

themax110

• ว๊องแมน
  • *

ผมเด็กหงส์ ไปคับ

nokkapoot

• *

ไปด้วย ( เชียร์ทุกทีมที่แข่งกับผี)

ในนามีจระเข้

เอาใจเชียร์ หงส์ อยู่ร้านใกล้ๆนะครับ pongz

etatae333

• *
    • cmxseed

ปิดลงทะเบียน วันเสาร์ที่ 22 กันยายน 2555 เวลา18.00 น.นะครับ
หลังจากนั้นถือว่าหน้างาน จ่าย 400 บาทเน้อ

;khhg

witty

• Super V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-4

ลุงไปด้วย 1 ที่

Roonaldo

• V.I.P.
  • ว๊องแมน
  • *

เจอกันทุกท่านน roonaldo จะกลับเข้าวงการ

Toncivil

• แอบจิต
  • **

ลงชื่อไปด้วยทันไมครับ

poojung3

• **

scary กราบเรียน admin  วันอาทิตย์ เกิดเหตุการไม่คาดฝัน ต้องไปส่ง ผ.บ. ไปลำปาง ช่วงบ่าย

คาดว่าอาจจะกลับเชียงใหม่ไม่ทัน ขอสละสิทธิ์มา ณ ที่นี้ครับ

ปล. กราบขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ    lkkjjh

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

.
.
.
รอไอดอลผมตั้งนาน ในที่สุดลุงวิตตี้ก็ไปด้วย... จัดที่นั่งให้ผม 1 ที่ด้วยครับ (เชียร์หงส์ครับ)...ปล. ผมไม่ดื่มแอลกอฮอล์นะครับ  ;khhg (จ่ายตังค์หน้างานหรือเปล่าครับ)

etatae333

• *
    • cmxseed

scary กราบเรียน admin  วันอาทิตย์ เกิดเหตุการไม่คาดฝัน ต้องไปส่ง ผ.บ. ไปลำปาง ช่วงบ่าย

คาดว่าอาจจะกลับเชียงใหม่ไม่ทัน ขอสละสิทธิ์มา ณ ที่นี้ครับ

ปล. กราบขออภัยเป็นอย่างยิ่งครับ    lkkjjh

น่าเสียดายยิ่งนัก

.
.
.
รอไอดอลผมตั้งนาน ในที่สุดลุงวิตตี้ก็ไปด้วย... จัดที่นั่งให้ผม 1 ที่ด้วยครับ (เชียร์หงส์ครับ)...ปล. ผมไม่ดื่มแอลกอฮอล์นะครับ  ;khhg (จ่ายตังค์หน้างานหรือเปล่าครับ)

ครับจ่ายหน้างานเลย
 ;khhg

zero111

• *

เพิ่มเติมสมาชิกอีก 4 ที่ ก่อนนะคับ
1.Where
2.TKR ตัวขาว
3.DVD
4.Angle

;khhg ตาเต้ ป๋มเชียร์ ผีแดง เน้อ ^ ^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2012, 10:45:36 โดย zero111 »

etatae333

• *
    • cmxseed

เพิ่มเติมสมาชิกอีก 4 ที่ ก่อนนะคับ
1.Where
2.TKR ตัวขาว
3.DVD
4.Angle

;khhg ตาเต้ ป๋มเชียร์ ผีแดง เน้อ ^ ^

ครับลงให้เรียบร้อย

berbaboss

• รอง Global Moderator
  • *

ลงชื่อครับ berbaboss ผีแดง กับ เพื่อน1คน ผีแดง (ไม่ทานLกฮทั้งคู่ครับ)

ในนามีจระเข้

ท่าทางดูคึกคักนะครับ  jljhl

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

งานเข้าแล้วครับ

เพื่อนผมได้รับอุบัติเหตุ และผมต้องไปให้เลือดทำให้ไม่สามารถไปได้ครับ ต้องขอโทษด้วย

ยังไงรบกวน pm เบอร์บัญชีที่จะให้โอนค่าลงทะเบียนให้ด้วยครับจะได้โอนให้

ขอโทษจริงๆครับ

berbaboss

• *

ผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อยครับ lkkjjh
หลานเพื่อนผมไม่สบาย+มีไข้สูงครับ มันเลยขอcancel  ส่งผลให้ผมก็อดไปตามระเบียบ เพราะไม่มีคนไปส่ง(ผมมีแต่มอไซค์ แถมบ้านอยู่สันป่าตอง เลยไม่สะดวกครับ) กราบขออภัยเป็นอย่างสูง ณ ที่นี้ด้วยครับท่าน etatae333 eta08

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เพิ่งมาถึง มาไม่ทัน ฮือๆ lkkjjh

แต่ทีมรัก น่าจะเข้าวิน เยสสสสส kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

.,mn ปีศาจเยี่ยมมาก หักปีกหงส์ได้  พอดีวีซ่้าหมดอายุต้องรีบกลับ เสียดายยังทักทาย

กันยังไม่หมดดี ก็ยินดีด้วยที่ได้รู้จักกันไว้  แต่เสียดายที่สุดยังอยากจะสนุกกับน้องโคโยตี้อยู่ mbvc

oman

• V.I.P.
  • แอบจิต
  • *

งานนี้น้องโคน่ารัดมากขอบอกไม่รู้จะเจอกันที่ไหนอีกนา eta04 eta04 eta04

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

งานนี้คุ้มเลยครับ ได้เจอไอดอล ลุงวิตตี้ตัวเป็นๆ และเทพและมารท่านอื่นๆ ด้วย...
ถ้าจำนวนผู้เล่นทั้งผี และหงส์เท่ากันนะ รับรองหงส์ไม่แพ้แน่ ... 10 : 12 สู้ยังไงก็ชนะยาก... ouiy ouiy
ปล. ใครที่เจอแว่นตาลุงวิตตี้ในงาน กรุณาคืนลุงวิตตี้ด้วยครับ..  kjhg kjhg

Dealthnote

• แอบจิต
  • **

สนุกมากครับ งานเมื่อคืน..
แต่เห็นสมาชิกหลายท่านกลับไวกันจัง

ผมกลับช้าเลยได้ดูน้องโค เต้นยัี่วอีกรอบ 55... jljhl

Dealthnote

• แอบจิต
  • **

เอารูปเรียกน้ำย่อยก่อนครับ

แจ่มแมวมากกกกกกกกกก 55... kjhg

นายทอง

• แอบจิต
  • **

รอแดงเดือดงวดหน้าครับ แต่ผมอยู่ลำปางหนา
ตอนนี้หงส์นำวีแกน 1-0 ดาวนิ่งยิง