-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอส่งการบ้านเพื่อเรียกศักดิ์ศรีคืนมา  (อ่าน 2297 ครั้ง)

virgin_killer

• บุคคลทั่วไป

ผมเข้ามาอ่านการบ้านในเว็บนี้ก็บ่อยครับ
วันนี้เลยอยากส่งมาบ้างให้เพื่อนๆอ่านกัน
เรื่องมัมมีอยู่ว่า..
วันนั้นผมไปเที่ยวกับเพื่อนครับ ที่วอร์มอัพครับ
ไปกันกับเพื่อน500คนครับ เลี้ยงฉลองกันเมามากครับ
ผมเปิดเหล้าไป 80ลังครับ แต่กินยังไงก็ไม่หมด
ผมเลยเอาขวดไปตีหัวโตะข้างๆดีกว่าครับ
คือลูกผู้ชายนะครับ อ่านมาถึงตอนนี้ ถ้าใครแน่ก็นัดมาเลยครับ ใช้มีดกับปืนก็พอครับ!

ต่อครับ
ที่นี้ในร้านวอร์มอัพคนก็น้อยลงครับ เพราะว่าเค้ากลัวผม
เออ! ลืมบอกไปวันนั้นผมขี่ม้ามานะครับ ผมชอบกีฬาเอ้าท์ดอร์ครับ
ขี่ม้า ยิงปืน กลองสะบัดชัย แห่ครัวทาน ผีตาโขน ผมผ่านมาหมดละครับ..
ผมมีสาวเยอะครับ คืนนั้นปิ่นโตผมก้โทรมา แต่ผมไม่กลัวครับ
ปิ่นโตผมบอกว่ารถเสียช่วยมารับหน่อย ผมเอาปลากรอบให้ดูก้ได้ครับ มีอายุ5วันนะครับ
ดูละเดี๋ยวอย่ามาหาว่าผมเอารูปมาจากในเน็ต  นี่ปิ่นโตผมจริงๆครับ

(ท่านlunaG ช่วยเซ็นเซอร์ให้ด้วยนะครับ)

เล่าถึงไหนละครับเนี่ย..
ต่อนะครับ เดี๋ยวผมต้องไปขึ้นยานอวกาศละครับ ผมเป็นนักบินอวกาศครับ
จะไปหาที่อยู่ใหม่ให้มนุษย์ครับ ผมทำงานที่องค์การนาซ่าครับ สำนักงานใหญ่อยู่แถวประตูน้ำเนี่ยครับ
ผมก็กินที่วอร์มอัพครับ
เจอสาวคนนึงน่ารักมากครับ เป็นคนเวียตนามครับ
เต้นอยู่บนโตะเลยครับ น้องคงเมาครับ
ผมก้เปิดไวน์เพิ่มอีก200ขวดครับ ไวน์หมดผมเลยเอาน้ำแดงที่ศาลพระภูมิร้านมากินไป ดูน้องไปครับ
มัวแต่ดูน้อง มดดำในขวดน้ำแดงเข้าปากครับ ผมแทบสำลักตาย
แอบถ่ายปลากรอบมาได้2-3ใบครับ
กล้องผมดีน่ะครับ เป็นCANONแสนล้านพิกเซลนะครับ ท่านไม่ต้องไปหาซื้อหรอกครับ ยังไม่มีวางขาย
พอดีผมรู้จักกับประธานาธิบดีของสหรัฐอเมริกาน่ะครับ..

นี่ครับรูปน้อง ท่านlunaGอย่าลืมเซนเซอร์ให้ด้วยนะครับ..

ทีนี้น้องก็มองมาที่ผมครับ
ผมก็เลยเต้นใหญ่เลยครับ เพื่อให้น้องประทับใจครับ เต้นท่าหมาเกาหู ท่ามนุษย์ค้างคาว ท่าบาซู  น้องเลยชอบครับเพราะผมทันสมัยครับ
เห็นรุปมาในHi5อาจคิดว่าผมเชยสิครับ ฮ่ะฮ่า!! ตัวจริงผมหล่อกว่าในนั้นครับขอโทษ...
ทีนี้น้องเลยลงเวทีมาเลยครับ ชวนผมไปมีอะไรด้วย ผมเลยรีบเช็คบิลไปเลยครับ
คืนนั้นหมดไป4ล้านบาทครับ พอดีพรรคพวกรู้จักเจ้าของเลยลดได้ 430 ครับ  เหลือ 3,999,570 ครับ ดีหน่อย
ผมออกจากร้านมาครับ เจอพวกคนที่ผมเอาขวดตีหัวมันมารวมกันหน้าร้านละครับ
มันคงจะมาเอาคืนแน่ๆเลยครับ ใส่เสื้อสีเดียวกันหมดเลยครับ
ผมว่าพวกมันกลับไปเปลี่ยนเสื้อแน่ๆเลยครับ

ผมเห็นท่าจะไม่ดีครับ เลยรีบคว้ากุญแจรถเพื่อนครับ
แกะสายรัดม้าที่ผูกไว้หน้าบาร์ ตีก้นมันบอกว่า "อาร์จันโต้.. เจอกันที่คฤหาสน์นะ"
ส่วนผมรีบขึ้นรถแล้วดริฟออกตัวไปทันทีครับ
ควันนี้ขโมงเลยครับ ที่หน้าวอร์มอัพคืนนั้นถ้าใครได้ไปคงจำได้ครับ นั่นผมเองครับ

ผมก็ขับรถออกไปครับ เพราะไม่อยากมีเรื่องครับ
ถึงผมเป็นนักเลงนะครับ มีมีดมีปืนแต่ผมก้ไม่อยากจะมีเรื่องครับ
ผมขับรถออกไปทางคันคลองชลประทานครับ แล้วรถผมเกิดเครื่องสะดุดครับ
มันคงเกิดจากการที่ผมดริฟที่หน้าร้านแน่ๆเลยครับ
ผมเลยจอดข้างทาง แล้วลงไปดูครับ ปล่อยสาวเวียตนามอยู่บนรถครับ
เออลืมบอกไปน้องเค้าชื่อน้องซีนะครับ น้องมาทำงานที่เชียงใหม่ ขายแหนมเนืองอยู่ถนนคนเดิน
ผมจอดรถดูเครื่องยนต์ครับ พอดีผมเคยเปิดอู่อยู่ครับ เลยพอรู้เรื่องมั่ง
แต่ว่าฝนดันตกครับ ผมก้กลัวว่าหมึกที่ผมเอาทาปากแกล้งทำเป็นหนวดให้ดุเคร่งขรึมน่ะ มันจะละลายครับ
ผมเลยขึ้นรถครับ น้องเค้าก้เอามือมาจับเป้ากางเกงผมเลยครับ
ผมอารมณ์ต้องการมากละครับ ค่อยๆขับไปเจอกระท่อมกลางทางครับ

ผมเลยแวะกับน้องเค้าครับ คืนนี้ผมก่ะจะพาน้องขึ้นสวรรค์ที่กระท่อมหลังนี้แหละครับ
ผมค่อยแกะกระดุมน้องออกมาครับ ไฟในกระท่อมก็ไม่มีครับ
ผมก็งมๆดูครับ เห็นสิ่งอุ่นๆเปียกๆนิ่มมือมากครับ  ขนไม่มีเลยครับ
ผมเลยใช้ลิ้นลงไปเลีย ปรากฏว่าเป็นเขียดครับ มันก้หนีฝนขึ้นมาบนกระท่อมเช่นกัน
ผมเกือบจะหมดอารมณ์ ละครับ ยังดีที่น้องซีเค้าคว้าแขนผมมาจับของจริงของน้อง
ผมเลยจับน้องชายผมเข้ารู คับมากเลยครับ  ผมงี้เสียวสุดๆครับ
ผมไม่เคยเจออะไรที่คับกระชับเท่านี้มาก่อนเลยครับ
น้องครางกระเส่า ผมซอยๆๆๆไม่ยั้งเลยครับ
กลับมาท่าdoggy ซอยดังป๊าบๆๆๆ แข่งกับเสียงเขียดรอบกระท่อม
น้องซีจิกแขนผมแน่นเลยครับ ผมจับน้องมานอนหงายครับ เสียวมาก
น้องเอาแขนมาวางที่ท้องน้อยตลอดเวลาเลยครับ เข้าใจว่าคงจะเอาบี้เม็ดของตัวเองแน่ๆเลยครับ
แม้ในความมืด ผมก็รู้ครับ เพราะผมผ่านผู้หยิงมาเยอะครับ น้องซีเป็นสาวแรงสูงนี่เอง หุหุหุ
ซอยกับน้องจนใกล้จะแตกแล้วฟ้าก็แล่บมาทีนึงครับ
ผมเลยเห็นน้องชัดเจนขึ้นแว๊บนึงครับ
แต่เอ๊ะ! เดี๋ยวนะครับ..
ผมเห็นอะไรแว๊บๆไม่รู้ครับ  ผมเลยคว้าไฟแช็คจุดบุหรี่มาจุดดูครับ
โอ๊วแม่จ๊าวววววว.....

จบครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2009, 09:01:08 โดย virgin_killer »

paholkarn

Re: ขอส่งการบ้านเพื่อเรียกศักดิ์ศรีคืนมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 16:56:27 »

uyhgb อ่ะ จึ๊ย!!!!  จิ้นส้ม มาน ส่งมาแบบ นั่งเที่ยนพรรษา เรยนะนั่น ujh

ป่ะ ตัวๆ ... แก เอามีด ชั้น เอา ปืน ลูกน้อง ไม่เกี่ยว

น้อง รุมั้ย ว่าพี่เปน ใคร น้อง ทำอย่างนี้ มาน หยาม กานชัดๆ เขิน

pagne2204

Re: ขอส่งการบ้านเพื่อเรียกศักดิ์ศรีคืนมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 16:59:18 »

แหม่,,,,

ทำไปได้

mnb mnb

AZURA3232

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 16:59:44 »

เทพ จุติ  จริงๆ ท่าน  ...  ไม่มี powder   เอ๊ย  power  จะหาภาพแบบนี้ ไม่ได้เรยนะคับ  นับถือ ๆ ;khhg

ว่าแต่ อย่ามาท้า มีด ท้าปืน  กะผมเลย  นะครับ  ผมกลัว ขี้ขึ้นสมอง หมดแย้ว   ghjk  sicz

mommamman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 17:02:12 »

kmkm พูดไม่ออกเลย

บอกได้อย่างเดียว ไมันบ้านไปแล้ว"

olelemon99

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 17:06:48 »

ไงล่ะจะเอาไหมการบ้านนั่งเทียน ไอ้หอก

กร๊าก ขำว่ะ  ijn

อีโต้

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 17:12:47 »

มันซู๊ดยอดดดดดดดดดดด  เขิน

labk1200

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 18:27:46 »

ช่างคิด uhbgv

manspringer

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 20:41:04 »

chon

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 22:32:13 »

อ่านแร้ว ได้ใจว่ะ ว่าแต่อยากจะย้ายออกไปข้างนอกเหมือนกันน่ะ กระทู้นี้ ติดนิดเดวว่ะ รูปสุดท้ายนี่ ไม่รู้จะเซ็น

ยังไง เซ็นไป ก็หมดอรรถรส ของ วรรณกาม  ijn uhbgv mnb

dvd6699

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 23:27:06 »

จิ้นส้มไปซะแล้ว

เจอกันที่สวนปรุงเน้อ  uhbgv

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 23:31:54 »

ใครเอาIDกรู ล็อคอินส่งการบ้านในนี้วะ?  ijhgvf

mnb mnb mnb mnb mnb mnb

labk1200

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 06:50:15 »

ซอยดังป๊าบๆๆๆ แข่งกับเสียงเขียดรอบกระท่อม hgjhg

ZOIDS

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 07:27:46 »

รูปสุดท้ายมันคืออะไรเหรอครับ  oijuhgfd

AZURA3232

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 08:49:55 »

งานนิพนธ์  ชิ้นนี้ ท่านจิ้น ทุ่มทุนสร้าง คาดว่า  สละเวลาไปไม่น้อย กว่า จะสรรหาร้อยเรียงถ้อยคำ กะ ทำปลากรอบ     ...  ชาวโลกภายนอก มิได้อ่าน  เป็นที่น่าเสียดาย ยิ่งนัก
อยากให้ย้ายไปข้างนอกเหมือนกัน ครับ  ส่วน รูปหักมุม ตอนจบ  จะใช้วิธี ทำลิงค์ ให้คลิกไปดูเอง ใครอยากดู ก็ได้ดู ใครไม่สนใจ  ก็ไม่เห็น   อย่างนี้ จะได้ไหมครับ

อีโต้

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 08:59:50 »

ด้วยความเคารพ ท่านจิ้น ผมขอซื้อวรรณกามเรื่องจริงนี้ไปถ่ายทอดเป็นหนังกลางแปลงให้ฮอลลีวุ๊ดได้ถ่ายทำเพื่อเป้นบุญตาแก่ประชาชนทั่วไปได้ไหมครับ .... รายได้จากการจำหน่ายทั้งหมดหักต้นทุนแล้วจะนำไปช่วยเหลือกระเทยที่แปลงเพสเฉพาะช่วงบน ทั้งหมดครับ

ด้วยความสัตย์จริง
อีโต้

เขิน

GOWA

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 09:02:10 »

ประชดใครรึเปล่า
ย้ายไปอยู่ห้องสัพเพดีไม๊

chon

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 10:06:17 »

กระแสตอบรับดีมาก ไม่น่าจะอยู่ สัพเพ น่าจะไปอยู่ ห้องโจ๊ก งะ uyhgb uyhgb uyhgb

olelemon99

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 11:40:06 »

กระแสตอบรับดีมาก ไม่น่าจะอยู่ สัพเพ น่าจะไปอยู่ ห้องโจ๊ก งะ uyhgb uyhgb uyhgb

อย่าย้ายเลยครับ หาเรื่องเปล่าๆ มันเหน็บเยอะมาก ทั้งขี่ม้า ทั้ง ตัวๆ ลูกน้องไม่เกี่ยวโอ้ย ขำๆ กันเองดีแล้วน้า  เขิน

labk1200

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 16:03:51 »

ด้วยความเคารพ ท่านจิ้น ผมขอซื้อวรรณกามเรื่องจริงนี้ไปถ่ายทอดเป็นหนังกลางแปลงให้ฮอลลีวุ๊ดได้ถ่ายทำเพื่อเป้นบุญตาแก่ประชาชนทั่วไปได้ไหมครับ .... รายได้จากการจำหน่ายทั้งหมดหักต้นทุนแล้วจะนำไปช่วยเหลือกระเทยที่แปลงเพสเฉพาะช่วงบน ทั้งหมดครับ

ด้วยความสัตย์จริง
อีโต้

เขิน

ต้องการผู้ร่วมทุนไหมครับ fdgdfdf

ZOIDS

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 10:39:25 »

เห็นด้วยครับป๋า  jljhl

mormor1973

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 12:15:27 »

การบ้านแกน่ากลัวจัง mnb mnb

labk1200

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 21:15:12 »

เห็นสิ่งอุ่นๆเปียกๆนิ่มมือมากครับ  ขนไม่มีเลยครับ
ผมเลยใช้ลิ้นลงไปเลีย ปรากฏว่าเป็นเขียดครับ    jljhl jljhl

ปล.ขอลายแทงด้วยครับ

wow!!

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009, 21:19:07 »

เอ้า ทุกคน กินยาได้แล้ว  mnb  mnb  mnb

notear

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 02:36:55 »

เอ้า ทุกคน กินยาได้แล้ว  mnb  mnb  mnb

อย่างน้อย เราก้อไม่ต้องไปกินยา เพราะเราไม่ได้บ้า kjhgf

ZOIDS

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2009, 05:00:06 »

คุณพยาบาลมาแร้ว อิอิ  ijn

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 16:37:49 »

ขุด

อีโต้

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 17:00:59 »

ttu อ่านกี่ทีก็ฮา...

chefbb

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 19:21:29 »

แหม ๆ  ทำกันได้นะครับท่านจิ้น   อารณ์ไหนเนี่ยครับ  ใครทำให้ท่านเปลี่ยนไปครับผม   อ่านไปก็ฮาไปสรุปการบ้านวรรณกรรมน่าบันทึกไว้เป็นการบ้านในตำนานแห่งปีนะครับเีนี่ย

ปลาที่ประกอบการบ้านก็สุด ๆ เหมือนกันนะครับ

notear

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 21:48:41 »

อ่านแล้ว ฮา  ไม่น่าเบื่ออ่ะ ;kljj

gosty

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 13:39:18 »

หัดอ่านซะพวกชอบนั่งเทียน

deztiny

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 13:55:34 »

งงเลยครับ  zad

pagedown

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 14:20:38 »

เซ็นเซอร์หน้าน้องด้วยครับ เชียงใหม่มันแคบ

popcorn4202

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 14:22:17 »

จะขุดกระทู้เพื่อ
 kick kick

gosty

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 14:25:00 »

ไม่ได้ขุดย้ายมาจากห้องมด

pagedown

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 14:27:31 »

โอ้ว  !  สิงหา 2009

gosty

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 14:31:01 »

หัดอ่านการบ้านนั่งเทียนขั้นเทพซะบ้างอิอิ

yama_run

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 15:28:24 »

ถึงกับหนาวหล่ะครับงานนี้  ghjk ghjk

การบ้านดีครับ

ฮาดี  hgjhg

j007

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 15:30:36 »

อีก๊อด ลงทุนย้ายการบ้านนั่งเทียนพรรษาของ ท่านจิ้น มาเลยเหรอ
 kick

asset

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 15:46:13 »

kjhg อ่านแล้ว ยอมรับเขาละ  ghjk นั่งเทียนได้ใจจิงๆ  kjhg

romanticeman

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 16:45:42 »

อย่างฮาเลย  เจอปืนใหญ่อาร์เซน่อล

meaw_meow

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 17:36:53 »

;kljj สุดยอดปรมาจารย์ .......... เรื่องนั่งเทียนคงทำไม่ไหวครับ

กลัวเทียนตำตูด .......  เขิน เขากลัวจะติดใจ  kjhg

nuttikon

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 20:49:28 »

nears เออออ ทำไมท่านไม่เอาเทียนรนให้มานหดอะครับ จะได้ทำต่อ หอมดีนึกว่า จี๋หมึก ghjk

anfield

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 21:24:57 »

,mnnb  แม่มมม เทพ จิง ... น้า มรึง.... กุ ก้อ ตาม ตั้งนาน นึกว่า จาก จิง เวง  piuyty

tamon9

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 22:12:51 »

การบ้าน สายประเภทสอง???

zero_1

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 00:10:04 »

เทียนน้องเล่มโตจัง  เขิน

gosty

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 11:26:42 »

ตัวอย่างการบ้านนั่งเทียนครับ
คือโม้แหลกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ReActioNX

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 11:53:40 »

ยิ่งกว่านั่งเทียนอีกแบบนี้  jljhl jljhl jljhl

shoots

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 12:50:33 »

ตัวอย่างการบ้านนั่งเทียนครับ
คือโม้แหลกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เอามันส์ อ่นแล้วได้ใจ     jljhl

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 19:14:34 »

รู้สุดท้ายเห็นแล้วจู๋หดเลย  ghjk ghjk ghjk