-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ===>> review เมื่อคืน ที่พิษณุโลกครับ  (อ่าน 2840 ครั้ง)

mmppp

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากผมนัดเพื่อนอีก 3 ท่านมาฉลองพักผ่อนกันที่พิษณุโลกครับ ต่างคนมาต่างที่ นัดเจอพิษณุโลกแหละต่างคนมาสะดวก คนหนึ่งมาจากระยอง อีกคนร้อยเอ็ด อีกคนเชียงใหม่ และผมตอนนี้อยู่ตากครับ พอได้เวลารวมพลก็ประมาณ 2 ทุ่ม ตกลงว่าจะไปทานข้าวกันที่ ร้าน slim เปิดใหม่ครับ เห็นเขาบอกว่าสาวๆเด็ด บรรยากาศเหมือน warm ที่เชียงใหม่ครับ เล่นดนตรีสด ร้าน slim นี้อยู่ถนนเส้นจ่าทวีครับ พอผมไปถึงปรากฎว่าเหลือแค่ 2 โต๊ะนอกนั้นโดนจองหมดครับ ร้านมี 2 ชั้น ชั้นล่างจัดโต๊ะ คล้าย warm ครับ ส่วนชั้นบน ส่วนตัวครับ มี 4 โต๊ะ เป็นโซพาตัวใหญ่ ห้องแอร์ มองลงมาเห็นหน้าเวทีพอดี มีโต๊ะพูด้วย เหมาะมากกับการพาสาวๆไปนั่ง หลังจากสำรวจเสร็จก็ตัดสินใจครับ เอาว่ะ ไหนๆก็มานั่งหลืบๆหน่อยก็ได้ ก็สั่งอาหาร 4 อย่างครับเมนูแนะนำ อาหารได้เร็วมาครับ รสชาติดีเลย ร้านนี้ทำอาหารรสจัดได้อร่อยครับ โดยเฉพาะยำๆๆเนี้ย หลังจากทานข้าวไป คนก็เริ่มมาครับ โอโหเด็ดครับ สาวๆแต่งตัวกันดี น้องๆเชียงใหม่เลย น่ารักจังเลย ปกติถ้าไปภูธรก็จะไม่ค่อยมีอย่างนี้ครับ สักพักดนตรีขึ้นครับ เล่นเพลงสบายๆร้องแบบอินดี้ ได้บรรยากาศมากครับ สัก 4 ทุ่นคนก็แน่นเลยครับ บรรยากาศคล้าย warm จริงๆ
สรุปโอเคเลยครับ
อาหาร 8
บริการ 8.5
สาวๆ 8
บรรยากาศ 9 สำหรับผมนะครับ ดีสุดในพิษณุโลกแล้วในตอนนี้ รองๆลงมาก็ต้อง ร้านนั่งเล่นครับ
ราคา 8 ครับ ไม่แพงนะครับ ผมหมดไป 1000 หนึ่งครับ อาหาร 4 อย่าง เหล้า 100 8 ปี mix ราคา 25บ
แต่เสียตรงปิดเร็วไปหน่อย เที่ยงคืนครับ และห้ามสูบบุหรี่ครับ ต้องมาสูบด้านนอก

เดี๋ยวมาต่อนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2007, 16:55:08 โดย mmppp »

mmppp

Re: ส่งการบ้าน ===>> review เมื่อคืน ที่พิษณุโลกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2007, 16:21:56 »

แทรกนิดหนึ่งครับ ..... เพื่อนฝากส่งการบ้านครับ
ติดต่อผ่านยามที่ รร. ลาพาโลมา บอกขอ นศ เส้นข้าง
สรูป
หน้าตา 9 หน้าใส ผมสวย อายุ 23 ครับ
หุ่น 9.5 ขาว สูง นมเป็นนม กลม ใหญ่ หลอดไฟชมพูเลย
บริการ 6 เร่งเหลือเกิน สงสัยจะรีบไปนอน
อารมณ์ 5 fake ชัดๆ

สรุป 1500 ครับ
ไง ถ้าเพื่อนๆพี่ๆใครสนใจ ลองไปพักที่ ลาพาโลมาดู ติดต่อที่ยามที่จอดรถนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2007, 16:55:58 โดย mmppp »

mmppp

Re: ส่งการบ้าน ===>> review เมื่อคืน ที่พิษณุโลกครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2007, 16:27:58 »

ต่อนะครับ หลังจากออกมาจาก slim เวลาประมาณ 23.30 ไปต่อที่แรกครับ ออน ที่ใกล้ที่สุด
scoopeedoo(new skupy) อยู่ถนนทางไปกองบินครับ ออกจาก slim มาไม่ถึง 5 นาที่ พอไปถึง มีแขกประมาณ 2-3 ครับ
ไม่ได้มานานบรรยากาศวังเวงเหมือนเดิม อิอิ มองไปที่ตู้ครับ มีเด็ก 2-3 คน ผมกำลังจะหันหลังกลับเลยครับ แต่เชียร์แขกเรียกไว้
พี่ๆๆมีอีก รอดูก่อนไหม อึม...นึกในใจจะมีอีกสักกี่คน ไม่น่าเชื่อครับ เชียร์กดออด เด็กออกมาอีก เกือบ 10 คน แล้วไปทำอะไรกันอยู่ข้างในนะ ผมกับเพื่อนเลยนั่งสักพักก็ได้ว่า พอผ่านไป 5 นาทีดูๆไปดูมาไม่เวริกเลย ครับเลยไปดีกว่า เวลาเป็นเงินเป็นทอง
สรุปนะครับ
ถ้าจะมาที่นี่คงต้องรอช้างเผือกจริงๆ
850 เวลา 1 ชมครับ
..... wq
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2007, 16:57:14 โดย mmppp »

mmppp

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2007, 16:52:14 »

ต่อครับ? ##
หลังจากนั้นก็เลย move ไปราชพฤษ โอ้โห ทำไมรถมันเยอะอย่างนี้ว่ะ พอเข้าไป ทำไมมันแปลกตาอย่างนี้ มีโซพาด้านนอก มีเด็กนั่งอยู่ หน้าตาแบบว่าไปเป็นดาราได้เลย งง เลยครับ มาครั้งก่อนไม่ได้เป็นแบบนี้ เลยเรียกเชียร์มาถามครับ เชียร์บอกว่าพอดีเปลี่ยนหัวหน้า มาจากอัมเตอร์ดัมที่กรุงเทพ เลยมาปรับปรุงยกชุดเลยครับ แบบว่าตอนนี้มีเด็กปนะมาณ 40-50 คน แบ่งเป็น 1800 หน้าตาดีจริงๆครับ มีหลายสไตร์ เพื่อนๆผมเห็นแล้วหื่นเลย ต่อมากก็ 1400 ครับ ไม่เจอครับ เพราะขึ้นไปหมดแล้ว ต่อมา 1200 ไม่สวยเหมือน 1800 แต่ดูใสๆเด็กๆ เชียร์บอกว่าวันนี้มาใหม่ทำวันแรกเลย 2 คน แล้วก็ 950 ในตู้ครับ น่าตาคุ้นเลย สรุปแล้วกันนะครับ ผมว่าที่นี่โอที่สุดในพิษณุโลกแล้ว เพราะในพิษณุโลกมีแค่ 2 ที่  เด็ก 1800 เทียบกับซาก็สูสี หรืออาจจะดีกว่าเบอร์ M นะครับ แต่มีน้องคนนึงเพิ่งลงมาตอนหลังครับ สุดๆเลย น่ารักมาก แบบตั้งแต่เที่ยวมาไม่อย่างนี้มานานแล้ว แอบแบ้วตัวจริง
สรูป
เด็กเกรด 7-8-9 แล้วแต่วันครับ
บริการโดยรวม 8
สถานที่ 7 ห้องเก่าๆครับ
แต่ก็แบบว่าภูธรมีขนาดนนี้ก็ดีแล้วครับ?

ไง ถ้าเพื่อนๆจะมาพิษณุโลกลองไปราชพฤษโฉมใหม่ดูแล้วกันนะครับ น่าจะสะดวกและโอที่สุดตอนนี้ ส่วนน้องเส้นข้างไว้ผมไป update ก่อน แล้วจะมาให้ข้อมูลอีกที ถ้าใครใจร้อนติดต่อยามตาม รร ส่วนใหญ่ก็รู้กันครับ

ไว้ถ้าว่างผมจะมาต่อ เทคเปิดใหญ่ชั้นใต้ดิน รร อัมรินทร์ และคาราโอเกะอีกทีนะครับ วันนี้ขอไปนอนก่อนแล้วกันครับ sengz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2007, 16:59:00 โดย mmppp »

dvd6699

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2007, 21:54:44 »

ส่งทีเป็นชุดเลยอ่ะครับ บรรยายหมดทั้งสถานที่เที่ยวและ บรรยากาศที่ต่างๆ

ขอบคุณมากครับ  pongz

kobmoi

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2007, 22:23:31 »

pp5อุ๊วส์....ข้อมูลแน่นปึ๊ก..มีหลายที่จังเลยครับ...ดีๆๆๆ

tos77

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2007, 20:54:12 »

เหมือนหนังไตรภาคเลยฮับ pp11
 blink มาเป็นตอนๆเลย

lim6049

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2007, 22:20:19 »

ข้อมูลสุดยอดมากครับ  อยากไปมากเลยครับ pp

ppp_tun

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2007, 22:17:38 »

ขอบคุณครับ อ่านแล้วอยากไปเลย

mousejet

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 08:10:57 »

ท่าน J เคยไปมาป่าว ท่านอยู่พิษณุโลกไม่ใช่เหรอ up date หน่อย

R_obert

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 08:24:16 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ ข้อมูลเยี่ยมเลยครับ

plkboy

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 09:27:41 »

อยู่พิดโลกไม่รู้เลยนะเนี่ยว่าตอนนี้ราชพฤษ์แจ่มขนาดนี้ ไม่ได้เข้าไปนานมากละ ไปทีไรเจอแต่อะไรก็ไม่รู้

seawjang

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 10:08:50 »

เยี่ยมยอดเลยครับ เห็นแล้วอยากไปพิดโลก จังเลย  blink

wayu

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 11:42:48 »

เก็บข้อมูล พิษณุโลก  ;) ไปที่ไรยังไม่เคยประสบความสำเร็จสักที ไปคราวหน้า ฮึมๆๆ

j007

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 11:59:18 »

จิงๆ มะได้กลับบ้านมาเกือบปีแล้ว ที่สำคัญที่สุดไม่ได้เที่ยว-กินเหล้าที่ พิด-โลก มาเกือบ 4 ปี อ่ะ
แต่ที่พอรู้มาก็มี คาราโอเกะตรง โรงแรมช้างเผือกอ่ะ(ติดกับรางรถไฟ ตรงแถวๆ สี่แยกบ้านแขก) อันนี้ระดับพอใจ แต่ราคาถูกมากๆ เปิดถึงเช้าครับ
ต่อมาก็ ตรงทางไปสนามบิน ข้างๆ โรงแรมอ่ะ(จำชื่อมะได้แย้ว) ติดกับ มศว.เก่า อันนี้ดีครับ เด็กใช้ได้ เปิดถึงตี 4
แล้วก็แถวริมน้ำ ตรงข้ามไนท์พลาซ่า มีร้านเหล้าเปิดเยอะๆ หน่อย(ผมเรียกแถวนั้นว่า "ดิส" เพราะมี เทคชื่อ discovery ครับ) แถวๆ นั้น มีร้านชื่อ หมื่นตำลึง ลองดูแล้วอาจติดจาย(แต่ตอนนี้มะรู้ยังเปิดอยู่หรือเปล่านะ)
สุดท้าย เทคที่ยืนยาวมานาน ก็ ปิ  กัสโซ่หล่ะครับ ตรงโรงแรมท๊อปแลนด์ อันนี้เหนเขาเล่าว่ามีนะ แต่เท่าที่เคยไป(บ่อยด้วย) มะเหนได้เยย(ประมาณว่า หาจับเอาเอง)

สรุป เท่าที่รู้ก็มีแค่นี้อ่ะครับ ร้านใหม่ๆ มะรู้เยย  ##

mousejet

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 18:02:25 »

ท่าน J นี่รู้จริงนะครับ pp8

j007

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 19:00:41 »

รู้จิงจิ ก็พิด-ดลก บ้านผมหนิ แต่ผมว่ามีคนแถวๆ นี้ อยากปายแต่ผมม่ายยอมพาปายหรือป่าว

mmppp

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2007, 21:55:59 »

จริงๆท่าน J เป็นคนพิษณุโลกเอง ไว้ท่านกลับบ้าน แล้วถ้าท่านว่าง มาเจอกัน ผมขอคำแนะนำท่านบ้าง แลกเปลี่ยนกัน   pp9

rapinrapin

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 02:42:01 »

พี่ mmppp ครับ ขอแนะนำตากด้วยได้ปะพี่ พอดีผมต้องไปทั้งสองจังหวัดเดือนธันวาเลยอะครับ   pp

spurs15

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2007, 03:49:35 »

คนจริงต้องไปทุกที่จริงๆ

mmppp

เธ„เธธเธ“ rapinrapin เธขเธดเธ™เธ”เธตเธ„เธฃเธฑเธš  เธœเธกเธงเนˆเธฒเธ–เน‰เธฒเธˆเธฐเธกเธฒเธ—เธตเนˆเธ•เธฒเธเน„เธ›เธžเธดเธฉเธ“เธธเน‚เธฅเธเธ”เธตเธเธงเนˆเธฒ เธœเธกเธญเธขเธนเนˆเธ•เธฒเธเธกเธฒ 6 เน€เธ”เธทเธญเธ™เธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเน€เธ„เธขเน€เธฅเธข เธ—เธตเนˆเธ•เธฒเธเธ–เน‰เธฒเน€เธ—เธตเนˆเธขเธงเน€เธ—เธ„ เน€เธ•เน‰เธ™ เธกเธตเธ—เธฑเน‰เธ‡เธ„เธทเธ™ เธชเธฒเธงเน†เธžเธญเธกเธต เนเธ•เนˆเธˆเธตเธšเน„เธกเนˆเธ„เนˆเธญเธขเธฅเธ‡เธ™เธฐ เธชเนˆเธงเธ™เธ™เน‰เธญเธ‡เน€เธชเน‰เธ™เธ‚เน‰เธฒเธ‡ เธœเธกเธเน‡เธกเธตเน€เธšเธญเธฃเนŒ a เธ™เธฐเน„เธ”เน‰เธกเธฒเธ•เธฑเน‰เธ‡เนเธ•เนˆเธกเธฒเธญเธขเธนเนˆเนƒเธซเธกเนˆเน† เน„เธกเนˆเน€เธ„เธขเน‚เธ—เธฃเน„เธ›เธชเธฑเธเธ—เธตเธชเธฑเธเธ—เธต เน€เธซเน‡เธ™เธงเนˆเธฒเน€เธ›เน‡เธ™ เธ™เธจ.. เนเธšเธšเธงเนˆเธฒเธ—เธตเนˆเน„เธกเนˆเน„เธ”เน‰เน„เธ›เธฅเธญเธ‡เธชเนˆเธงเธ™เธซเธ™เธถเนˆเธ‡เน€เธซเน‡เธ™เธšเธญเธเธงเนˆเธฒเน„เธกเนˆเน€เธ”เน‡เธ”เธกเธฒเธ เธฃเธฒเธ„เธฒเน€เธ—เนˆเธฒเน€เธกเธทเธญเธ‡เนƒเธซเธเนˆ เนเธฅเธฐเธ•เธฒเธเน€เธ›เน‡เธ™เธˆเธฑเธ‡เธซเธงเธฑเธ”เนเธ„เธšเน†เธ„เธฃเธฑเธš เธšเธฒเธ‡เธ—เธตเธœเธกเธ•เน‰เธญเธ‡เธฃเธฑเธเธฉเธฒเธ�เธฒเธžเธšเน‰เธฒเธ‡ เน€เธ”เธตเน‹เธขเธงเธ”เธนเน„เธกเนˆเธ™เนˆเธฒเน€เธŠเธทเนˆเธญเธ–เธทเธญ เธญเธดเธญเธด เธชเนˆเธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธกเธนเธฅเธžเธดเธฉเธ“เธธเน‚เธฅเธเธกเธตเธ”เน‰เธฒเธ™เธšเธ™เนเธฅเน‰เธง เธ–เน‰เธฒเธชเธ‡เธชเธฑเธขเธญเธฐเน„เธฃเธเน‡เธขเธดเธ™เธ”เธตเนƒเธซเน‰เธ„เธณเนเธ™เธฐเธ™เธณเธ„เธฃเธฑเธš  pp8

j007

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2007, 15:54:00 »

ถึง ทั่น mmpp ผมฝากข้อความไว้หลังไมด์นะครับ
 blink

easylife

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 09:59:49 »

ขอบคุณมากครับ.... :o

bluemagpie

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 11:01:46 »

:o 8)มีโปรแกรมว่าจะลงจากเชียงใหม่ไปทำธุระที่ พิดโลกพอดีครับ กำลังหาที่พักและที่เที่ยวอยู่พอดี  blink ขอบคุณมากๆเลยครับพี่น้อง

mmppp

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 12:18:58 »

ท่าน bluemagpie  โชคดีนะครับ ไงกลับมาอย่าลืมกลับมาส่งการบ้านด้วย แล้วถ้าจะให้ผมแนะนำที่พักก็ pm มาได้ครับ  uyt

tutu

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 21:48:55 »

ขอบคุณ ครับ ขอบคุณ

horashio

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2007, 23:11:31 »

pp6

ตั้งใจไว้แล้วว่า คราวหน้าไปเชียงใหม ไง ๆ ก็ต้องแวะพิดโลก ...

JeT lI

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2007, 06:33:12 »

:) นิว.. ราชพฤกษ์ เหรอ ครับ  ;D น่าสนใจเ็ป็นอย่างยิ่งเลยครับ  :-X

zad แต่ไม่รู้จะได้ลงไปเยือน เมื่อไหร่นี่สิครับ ...  wq

pat

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2007, 08:48:33 »

การบ้านน่าสนใจครับ แต่ผมคงไม่มีวาสนาได้แวะที่ พิษณุโลก นะครับ มีอดีตฝังใจ กับ สาวที่นั่น ครับ  pp11

plkboy

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2007, 10:08:00 »

แอบไปดูเด็กที่ราชพฤษฺมาแล้ว ครับ   แต่บอกได้คำเดียวแนวผมต้องเส้นข้างเท่านั้น เพราะเข้าไปดูแล้ว ไม่โดนอะแบบนี้ ห้องมืด เปิดไฟตรงน้องนั่ง อายุก็มากเกินไป  pp12 ขออุทิศแก่น้องเส้นข้างแล้วกัน

mmppp

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2007, 15:44:49 »

แอบไปดูเด็กที่ราชพฤษฺมาแล้ว ครับ   แต่บอกได้คำเดียวแนวผมต้องเส้นข้างเท่านั้น เพราะเข้าไปดูแล้ว ไม่โดนอะแบบนี้ ห้องมืด เปิดไฟตรงน้องนั่ง อายุก็มากเกินไป  pp12 ขออุทิศแก่น้องเส้นข้างแล้วกัน

ท่านไปกี่โมงมาล่ะครับ น้องขึ้นกันหมดหรือเปล่า มีน้องๆบนโซพาแดงอยู่ใช่ไหมครับ

ผมก็ไม่ได้ไปมา 1 เดือนแล้ว ไงเดี๋ยวว่างๆผมไป update ให้แล้วกัน

pp8

insi_tu

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2007, 20:50:27 »

รู้จิงจิ ก็พิด-ดลก บ้านผมหนิ แต่ผมว่ามีคนแถวๆ นี้ อยากปายแต่ผมม่ายยอมพาปายหรือป่าว

ผมก็คนพิโลกครับท่าน j007 แต่ไม่เคยเที่ยวที่ พิโลกครับ เพราะ ผบ.ทบ.อยู่ เลยหนีมาเที่ยวเชียงใหม่คับ pp11

lavan1135

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2007, 11:51:36 »

ไม่ได้ไปเที่ยวนานแล้วสำหรับพิษณุโลก ปกติมักผ่านประจำเวลาไป กทม วันหลังต้องแวะสำรวตลาดสักหน่อยแล้ว

rapinrapin

เธ„เธธเธ“ rapinrapin เธขเธดเธ™เธ”เธตเธ„เธฃเธฑเธš  เธœเธกเธงเนˆเธฒเธ–เน‰เธฒเธˆเธฐเธกเธฒเธ—เธตเนˆเธ•เธฒเธเน„เธ›เธžเธดเธฉเธ“เธธเน‚เธฅเธเธ”เธตเธเธงเนˆเธฒ เธœเธกเธญเธขเธนเนˆเธ•เธฒเธเธกเธฒ 6 เน€เธ”เธทเธญเธ™เธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเน€เธ„เธขเน€เธฅเธข เธ—เธตเนˆเธ•เธฒเธเธ–เน‰เธฒเน€เธ—เธตเนˆเธขเธงเน€เธ—เธ„ เน€เธ•เน‰เธ™ เธกเธตเธ—เธฑเน‰เธ‡เธ„เธทเธ™ เธชเธฒเธงเน†เธžเธญเธกเธต เนเธ•เนˆเธˆเธตเธšเน„เธกเนˆเธ„เนˆเธญเธขเธฅเธ‡เธ™เธฐ เธชเนˆเธงเธ™เธ™เน‰เธญเธ‡เน€เธชเน‰เธ™เธ‚เน‰เธฒเธ‡ เธœเธกเธเน‡เธกเธตเน€เธšเธญเธฃเนŒ a เธ™เธฐเน„เธ”เน‰เธกเธฒเธ•เธฑเน‰เธ‡เนเธ•เนˆเธกเธฒเธญเธขเธนเนˆเนƒเธซเธกเนˆเน† เน„เธกเนˆเน€เธ„เธขเน‚เธ—เธฃเน„เธ›เธชเธฑเธเธ—เธตเธชเธฑเธเธ—เธต เน€เธซเน‡เธ™เธงเนˆเธฒเน€เธ›เน‡เธ™ เธ™เธจ.. เนเธšเธšเธงเนˆเธฒเธ—เธตเนˆเน„เธกเนˆเน„เธ”เน‰เน„เธ›เธฅเธญเธ‡เธชเนˆเธงเธ™เธซเธ™เธถเนˆเธ‡เน€เธซเน‡เธ™เธšเธญเธเธงเนˆเธฒเน„เธกเนˆเน€เธ”เน‡เธ”เธกเธฒเธ เธฃเธฒเธ„เธฒเน€เธ—เนˆเธฒเน€เธกเธทเธญเธ‡เนƒเธซเธเนˆ เนเธฅเธฐเธ•เธฒเธเน€เธ›เน‡เธ™เธˆเธฑเธ‡เธซเธงเธฑเธ”เนเธ„เธšเน†เธ„เธฃเธฑเธš เธšเธฒเธ‡เธ—เธตเธœเธกเธ•เน‰เธญเธ‡เธฃเธฑเธเธฉเธฒเธ�เธฒเธžเธšเน‰เธฒเธ‡ เน€เธ”เธตเน‹เธขเธงเธ”เธนเน„เธกเนˆเธ™เนˆเธฒเน€เธŠเธทเนˆเธญเธ–เธทเธญ เธญเธดเธญเธด เธชเนˆเธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธกเธนเธฅเธžเธดเธฉเธ“เธธเน‚เธฅเธเธกเธตเธ”เน‰เธฒเธ™เธšเธ™เนเธฅเน‰เธง เธ–เน‰เธฒเธชเธ‡เธชเธฑเธขเธญเธฐเน„เธฃเธเน‡เธขเธดเธ™เธ”เธตเนƒเธซเน‰เธ„เธณเนเธ™เธฐเธ™เธณเธ„เธฃเธฑเธš  pp8
พี่ครับ พอดีผมอ่านไม่ออก(ไม่รู้ใครเป็นเหมือนผมรึเปล่า) พี่ช่วยตอบใหม่ได้ไหมครับ ขอบคุณครับ ๆ

Buygonnoii

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2018, 16:11:55 »

ero-tic

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2018, 20:38:08 »

โรงแรมนี้ปัจจุบัน ยังมีเด็กอยู่ไหม ลามาโลมา