-->

ผู้เขียน หัวข้อ: roonaldo ร่ายกลอน บ้านพริตตี้ มีปลา ซาเลิกไป(อะล้อเล่น)  (อ่าน 2033 ครั้ง)

roonaldo

• บุคคลทั่วไป

แดดล่ม ลมตกไปนั่งกินเหล้าแต่บ้ายคนบ้าอะไรหื่นจริงๆผมไปกะเทพแวรืหื่นครับบบ น้องฟลุครามไปสวนหลวงเมาตายก่อนไปต่อซาเเต่ไม่มีเด็กมากเลยไปบ้านพริตตี้กะท่านพี่ต้น

นี่ สองวันก่อนไประเบิดอ่างกะaoddyมา จะส่งการบ้านปีหน้านะครับอ้อตต

อิอิวันนี้ขอส่งบ้านพริตี้ก่อน

เพราะเป็นครั้งแรกครับที่ได้มีโอกาสมา

เคยมาตอนนั้นท่านอีซี่เกยืพามา แต่ก้อติดที่เกรงใจพี่เค้าแล้วก้อ เราเองก้อไม่กล้ามากมายย

วันนี้ได้ทีไปเลยยย

น้องมิวคนนี้เห็นแล้วรักเลยครับบบ

ขอส่งเป็นกลอนสักวานะครับบบ อ่านให้จบนะผมแต่งนานมากจากใจ

สักวาน้องมิวบ้านพริตตี้  เธอคนดีคนนี้ที่ฉํนหมาย
อยากจะคว้าเธอมานอนแนบกาย   เปิดอกผายให้เธอนวดบีทูบี

เธอนวดไปทำเอาใจฉันว้าวุ่น   ทั้งหอมกรุ่นอโรมาเทราปี
อกซ้ายสู้แผ่นหลังซ้ายพอกันที   ขอสักจูบนะคนดีศรีโสภา

มาถึงคอรท์นวดกระสัยใจฉันสั่น  เพราะเห็นหน้าเต็มๆนั้นแม่โฉมฉาย
สวยหยาดเยิ้มยอดหญ้าไร้บรรยาย  แถมส่วนบนโม่ราวคล้ายไฟนีออน

นอนให้เธอลูบเล่นดังเช่นเด็ก  มิเคยพบเรื่องsexในชาตินี้
จังหวะขึ้นและสาวลงช่างโสพี  ลืมระคะโลกีย์ในทันตา

พอใกล้ถึงยอดฝั่งชั่งน่าขัน  เพราะว่าฉันดันไม่เสร็จได้ไงนี่
ไม่ใช่ว่าน้องมิวทำไม่ดี  แต่ว่าพี่เห่ยเองเซ็งหัวใจ

แต่ว่าน้องก้อขอสู้ใจขาดดิ้น  มีแลบลิ้นหน้าเซ็กซี่ดีนักหนา
น้องจับไข่เราเคล้าคลึงถึงอุรา  โอ้แม่ขาหนูถึงแล้วแดนสวรรค์

น้องถามว่าทำไมไม่ปลาหมึก ตัวฉันนึกแล้วขำแทบหลังหงาย
อยากจะทำใจจะขาดมิวางวาย  แต่ติ่นเต้นฉิบหายเลยคนดี

ก่อนออกห้องยิ่นค่าออปไปเจ็ดร้อย น้องพนมมือเรียบร้อยขอบคุรป๋า(ใจจริงไม่อยากเป็นป๋าเลย ดุ สว ไงไม่รู้)
แถมเฟร้นคิสเล็กๆเด็ดคาตา  เอาเจ้ดร้อยคืนมาแบงค์พันไป 55555

อิอิ

สรุปรวมๆน้องน่ารักมากครับดีสุดๆๆๆเลยครับบ
เป็นการเปิดโลกนวดกระปู๋ที่ดีสำหรับผมครับบ

ปลาไม่มีนะครับบ
ยังงัยฝากพี่จีเอามาลงให้หน่อยนะครับบรูปที่ผมส่งให้ครั้งแล้วมีน้องมิวด้วยแน่นอนครับบ
ขอบคุณครับพี่ลูน่าจีครับบ

momotaro

งานดีมีคุณภาพอีกแฃ้วครับ ท่านรุน

vrc

กลอนแจ๋ว เห็นภาพเลยคร้าบบบบ  [poiuy

man69

kjhg สำนวนร้ายจริงๆนังรูน  rgb

otkungfu

jhkll
แหมช่างเจ้าบทเจ้ากลอนจังนะท่าน แต่ก็เพลินไปอีกแบบคร้าบบบบบบ

jamebond

ถ้าท่านรูหายไปจากอ่าง ห้ามมาโทษผมเน้อ ต้องโทษน้องมิว

shava.tommy

โดนแย่งตลาด แล้วครับ
ท่ารู เล่นวางมาตรฐาน การบ้านสูงเลยครับ
อย่างงี้ รีบลบการบ้านที่กำลังจะส่งเลย
สงสัยต้องแต่งเป็นเพลงแล้วครับ

สุดยอดมากๆเลย  urhys

lunaG

หลงขนาดนี้ คงไม่ต้องขอคะแนนละมั่ง อิอิ

asset

jhkll โครงหื่นสุภาพ สุดยอดท่านรู คิดได้ไงเนี้ย /jhtdc สัมผัสนอกสัมผัสในได้หมด
และแล้วก้อเจอ......นักปราช์ญ สุนทรรูนัลโด้  ;khhg

noikasu

น้ำขังทุกวันเลยนะครับ kmkm

prof.big

555+++ สุดยอดโคลงหื่นครับ เด็ดจริง อารมณ์พาไปล่ะซิท่าน

roonaldo

เคยมีซักวันที่ไม่หื่น...มั้ย???

แหมมมมมมมม  ไม่หื่นเลยยย

อน่าให้พูดนะ กริบเลยย

popcorn4202

เคยมีซักวันที่ไม่หื่น...มั้ย???

แหมมมมมมมม  ไม่หื่นเลยยย

อน่าให้พูดนะ กริบเลยย
หื่นทั้งคู่แหละ กินกันไม่ลง rgb
ส่วนผมน่ะเด็กน้อย เรียบร้อยน่ารัก
555+

indy

เจ้าบทเจ้ากลอน แต๊ๆ อิอิ ม่วนไปแห๋มแบบครับ  mbvc

a6566

เปลี่ยนสไตล์ เหรอคัีบ  jhkll

bad-boys-5

หลานกวีเอก มาเอง

ValentonY

นวดไปด้วยแต่งกลอนไปด้วยป่าวคับ อิอิ uhgv

mrskyeyes44

pongz ผมจะติดตามผลงานของท่านต่อไป... jhg

Aoddy

เดี๋ยวรอท่านส่งก่อน
เดี๋ยวผมส่งตาม
ขอบคุณที่ช่วยให้เป็น VIP ครับ

chefbb

มาเป็นกลอนเลยนะท่านรูนันโด   หื่นข้ามปีไปเลยดีบ่ท่าน   แข่งกันส่งการบ้านต้อนรับปีใหม่ดีไหมครับท่าน  สมาชิกแก๊งค์ติดอ่างทุกคนส่งการบ้านก่อนสิ้นปีกันไหม  เอาเฉพาะชาวแก๊งค์ติดอ่างอะครับ   ใครหื่นกว่าก้นก็ชนะไปเลย  แต่ที่น่าห่วงที่สุดในแก๊งค์ก็คือ  Man69 พี่แกยังไม่ได้ปล่อยน้ำเลย  ผมปล่อยแล้วสบายตัวไปแล้วมีการบ้านแล้ว   

yama_run

ระวังเปลี่ยนใจ จนเปลี่ยนแนวนะท่านนะ

roonaldo

ระวังเปลี่ยนใจ จนเปลี่ยนแนวนะท่านนะ

ไม่เปลี่ยนหรอกครับบ
แต่จะเอาเด็กไปทำที่สถานทูตอะดิ อิอิอิอิอิอ

yama_run

ไม่เปลี่ยนหรอกครับบ
แต่จะเอาเด็กไปทำที่สถานทูตอะดิ อิอิอิอิอิอ

น้องเค้าไปเมื่อไหร่บอกผมด้วยละกัน  kjhg kjhg kjhg

จะจองคิวแรกเลย

l2omeo57

ไปบ้านพริตตี้ครั้งแรกถึงกับต้องร่ายกลอนประตูเลยเหรอท่านรู

jhkll

hashinni

ออกแนวเจ้าบทเจ้ากลอนนะคับเนี้ย      เก่งอ่ะคับ    ทำได้ไง     pongz

sama

ไอ้ผมมันก็แต่งกลอนไม่เป็นซะด้วย เม้นท์ไงดีหว่า

soso

สุดยอดมากครับท่าน inlove

otkungfu

kjhg
เจ้าบทเจ้ากลอนจังนะท่าน นรี

lordsith

คุณพี่แต่งกลอนด้วย คาสซาโนว่าจริง ^^ hgjhg

p_be_aa

สุดยอดครับ่ทาน

sudkad

น่าไปลองสักครั้งน่ะ หาโอกาส อิอิ  hgjhg pongz

Zero

ม่ายเคยกับน้องมิวเลยคับ เห็นแต่ตอนมาให้เลือก
น้องมิวขาว (ขาวสะดุดเลย ขาวกว่าคนอื่นๆแบบชัดเจน - ขาวงี้ต้องแข่งกับน้องนาเดียวคับผม)  หน้าตาดุนิดๆ ม่ายรู้ตอนนวดเป็นงัยกันน๊า..

hi_power

ขอบคุณการบ้านครับ

เจ้าบทเจ้ากลอนจริงๆท่าน

เก็บข้อมูลไว้มากมายมากมายคร้าบ......  jljhl

NO-B-TA

แล้วเวลานั้นคุยกะน้องเป็นกลอนรึเปล่าท่าน  09876

12972116

Re: roonaldo ร่ายกลอน บ้านพริตตี้ มีปลา ซาเลิกไป(อะล้อเล่น)
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2010, 00:17:41 »

ลีลาท่านนี่หลือร้ายจิงๆๆ

Bomzaa_cm

เจ้า บทเจ้ากลอนเชียว สุขอุราแท้  ;kljj ;kljj

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เจ้าบทเจ้ากลอนมาเลยค่ะ hgjhg hgjhg