-->

ผู้เขียน หัวข้อ: roonaldo กับการบ้านยอดชาย เวอชั่นเต็มมาแล้วครับ ไม่เซ็น  (อ่าน 3979 ครั้ง)

Rockwoy

• บุคคลทั่วไป
Re: gosty กับการบ้านยอดชาย ลงปลาแล้วครับสามวันนะ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 18:35:41 »

นับถือครับ สงสัยท่านจะรักจริง  dsgjsd

elano10

Re: gosty กับการบ้านยอดชาย ลงปลาแล้วครับสามวันนะ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 19:18:37 »

คารวะ ครับท่าน

pboonwang

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 20:00:52 »

ยอมครับ ผมยอมคุณก็อส ขอฝากตัวเป็นศิษต์ครับ ;khhg เคยเกือบฟาดครั้งนึงตอนเมา หิ้วจาก ร.ร.สยาม กทม. มาจนถึงห้องน้องเค้าว่าพี่หนูกระเทยนะ อ้าวส่างเลย.... fdgdfdf

test29

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 23:03:36 »

การบ้านนี้ขอไม่ลอกครับ ผ่าน.........................
 ljhgf

sexxx

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 23:52:04 »

สุดยอดครับท่าน จะตามไปลอกดีมั้ยเนี่ย ยัง ไม่เคย เลย ๕๕๕๕ mbvc

yama_run

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 00:19:52 »

ไม่กล้าครับ

zad

devilleang

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 00:32:36 »

อะจึ๋ย ...... ความชอบส่วนบุคคลจริงๆด้วย  ghjk อันนี้ต้องขอยกนิ้วให้กับการบ้านแปลก แหวกแนว  hgjhg พิสดาร ล้ำลึก สุดๆ hardcore แต่ไม่ใช่แนวกระผมแน่ๆขอรับ  uilo

mercigod

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 01:14:22 »

แบบนี้ขอผ่านครับ  zad

Phate

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 01:24:20 »

คน สัตว์ สิ่งของ  เอาหมด  อย่าได้แค่สื่อ  ฮ่าๆๆ

แน่มากจริงๆ ครับท่าน   อ่านในห้องวี แล้วมาอ่านในห้องนี้  มันอดเม้นไม่ได้

นับถือ ท่านจริง ๆ ครับ!!   ss

ผมยังไม่พร้อมจะลอกนะ การบ้านนี้ -_-" 

pokemon77

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 02:22:49 »

ตกลงนี่มานการบ้านใครฟ่ะเนี่ย.......กรูรูอธิบายหน่อยซิ  piuyty

tiaaui

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 09:32:29 »

ต้องขอคาราวะท่าน จขกท. จริงๆครับ.....

นี่สิลูกผู้ชายตัวจริงกล้าทำ กล้ารับ กล้าเปิดเผย ;kljj

superman

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 09:50:32 »

;kljj ;kljj ;kljjสุดยอดเลย พ่อยอดชาย

Varanus salvator

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 10:57:02 »

ouiy  เค้าว่าสาวเทียมโม๊คเก่งกว่าสาวจิง อีก จิงป่าวคับเนี้ย  ljhgf

gosty

Re: roonaldo กับการบ้านยอดชาย ลงปลาแล้วครับสามวันนะ
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 13:01:34 »

อีโด้มาเฉลยแล้วครับ เดี๋ยวจัดเวอชั่น 100% ให้นะครับ

santi

Re: roonaldo กับการบ้านยอดชาย เวอชั่นเต็มมาแล้วครับ ไม่เซ็น
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 13:29:03 »

ขอบคุณมากๆครับ ouiy

naota

Re: roonaldo กับการบ้านยอดชาย เวอชั่นเต็มมาแล้วครับ ไม่เซ็น
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 13:35:16 »

ไหนล่ะปลากรอบรอนะเนี้ย gsdgdgs

Chunyu

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 13:53:09 »

หน้าตานี่ หญิงบ้านๆ อิจฉาเลยครับ ยิ่งหุ่นแล้วด้วย  /jhtdc

ลีลา ท่าทาง การโม๊ค  fsdg

ยินดีด้วยครับ กับการบ้านฉบับยอดชาย  .,mn

pton

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 14:40:33 »

งง ครับ ljhgf

ตกลง ของ ใคร อ่าา  คือ ผม จะไป PM ไปถูก คน  fdgdfdf

จะลอก ครับ ถ้าสวยจริง  jljhl

roonaldo

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 14:48:09 »

งง ครับ ljhgf

ตกลง ของ ใคร อ่าา  คือ ผม จะไป PM ไปถูก คน  fdgdfdf

จะลอก ครับ ถ้าสวยจริง  jljhl

ผมครับบ

แต่ลานแทงลอกไม่ได้ครับ
ตอนนี้ไปกะฝรั่งแล้ว

jaydai

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 15:45:23 »

^^
^
^
^
นังรู ช้นอยากรู้จริงๆ แกจะอายบ้าไร ตอนเอาหน่ะยังไม่อาย พอเอาเสร็จแล้วมาอาย
ต้องภูมืใจเฟ้ย...ยอดชาย เชียวนะ น้อยคนนักที่กล้าลองและได้เป็น(อย่างน้อย ช้านคนนึงหล่ะ....ขอบายโล้ด  ghjk)

คิดดูคำว่า ยอดชาย หน่ะเหมาะแล้ว อย่า แคร์สื่อ!
 ss

Drogbra

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 16:10:09 »

โออออ
ท่านเป็นไบเหรอครับ

สิ่งมีชีวิตกัยสิงไม่มีชีวิต 5555

meaw_meow

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 17:10:57 »

pongz เห่อ ๆ ในที่สุดความจริง ก็เผย

แต่ผมว่าแถวนั้น บางที ไปดึก ๆ ก็แยกยากนะครับ แถวท่าแพ

ผมเคยจอดรถรับ พาไปนั่งคุย แล้วจะส่งน้องกลับ

โดยให้เงินและไม่ทำอะไร แต่น้องไม่ยอมครับ

บอกต้องทำให้เสร็จ ไปหอหนูก็ได้

ผมเลยจำใจครับ..... ยอมให้จับ แล้วบอก น้องพอแค่นี้

พี่แค่อยากรู้จัก.... แค่นั้น อย่าเกินกว่า นี้ ก่อนที่พี่จะข่มใจไม่ไหว

น้องเลยยอมลงจากรถครับ  jljhl

gosty

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 17:16:22 »

โออออ
ท่านเป็นไบเหรอครับ

สิ่งมีชีวิตกัยสิงไม่มีชีวิต 5555
ซักวันมันคงผสมพันกับตัวมันเองได้ครับ

LANSER

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 17:21:50 »

รอดูปลากรอบครับมาเร็วๆนะท่าน kjhg

nincmx

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2010, 23:07:16 »

งานนี้ ท่านจัด โดยไม่แครฝืสื่อมากๆๆๆครับ

roonaldo

เอาออกดีไหมวะนี่ ไม่มีคนคบแล้วกุนี่ ghjk

sama

ตามบายเฮ้อะ ตรูไม่เอาด้วยง่ะ

dabodabo

ชายเหนือชาย มันเป็ยแบบนี้นี่เอง pongz ghjk zad เขิน

KopkE

มาไม่ทันปลาหรือป่าวอ้ะ

อยากเหนนนนน อิอิอิ

ghjk ghjk ghjk ghjk

hi_power

ป้าด.........................

ยอออออดชายแล้วทั่นเทพ  ghjk

mixer

;kljj ชื่นชมในการเป็น(ยอด)ชายของท่านจิงๆ hgjhg

indy

ป๊าดโท๊ะ... ยอดชายแต๊ๆ ครับ เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ยกนิ้วคาราวะ  hgjhg

satha_091

;kljj hgjhg ลูกผู้ชายตัวจิงคับ

MUD

ไม่แปลกครับ ผมก็เคย คนที่ผมเคยนี่ ไม่ผ่าซักที่ แต่หน้าอย่างน่ารักอะ  dsgjsd

gosty

ส่งดิการบ้านยอดชายสายนี้คนแข่งน้อย jljhl

roonaldo

ส่งดิการบ้านยอดชายสายนี้คนแข่งน้อย jljhl

ฉันเอาอันนี้ส่ง

gosty

อีเลวววววววววววววววววว

chefbb

ฉันเอาอันนี้ส่ง

ให้ไปเหอะการบ้านยอดชายอะ  เห็นมีส่งอยู่ไม่กี่คน บ่อยสุดก็อีนังรูเนี่ยแหละ

chan_030

ชอบว่ะ เปิดเผยดีครับท่าน Roonaldo My Idol แต่ผมว่ามันก็ไม่ได้แปลกตรงไหนนะ
นี่สิ...ลูกผู้ชายตัวจริง ;kljj

unknower

อยากเห็นปลามั่งจัง วันนั้นผ่านแถวๆ พาณิช เห็นสวยๆคนนึงยืนโพสท่าแปลกๆ คนเดียวกันอ่ะเปล่า

katatakama

สุดยอดครับ

samanchon

ปลากรอบบบบบ  พรี๊สสสสสสส

blend_man17

ยังอยู่หรือป่าวครับ  ถ้าเจอสวยๆดูสะอาด พูดจาดี  เป็นผมๆก็เอาครับ fdgdfdf

superman

อืมมมมม ถ้ามันม่วนอย่างที่ท่านๆว่าแล้ว ข้าน้อยอยากใคร่ลองดูสักที เกิดมาทั้งที นะ จะเริ่มไงดีเนีย zad ;kljj zad

artlovelove

ความรู้สึกดีๆเกิดขึ้นได้กับคนดีๆครับไม่จำกัดเพศครับ

tuy_nakub

pongz สุดยอดเลยครับท่าน

riviara

ชายเหนือชาย ที่ประตูท่าแพกระเทยสวยๆ เยอะนะ

faifai

เหอๆๆๆเทพเจงๆๆๆรุยคะ

rabbit

ทำจัยลอกได้ยากนะ 5555555555

chocokizz

piuyty

เค้าจะถือว่ามันเปนเรื่องของอดีตละกันนะ