-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งานแข่งแทงพลู&งานแจกรางวัลการบ้านยอดเยี่ยม  (อ่าน 244 ครั้ง)

gosty

• บุคคลทั่วไป

วันที่ 8/5/2010 หลังคาฟูร้านฮันนีมูน

ลงชื่อได้ที่นี่ครับ

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=25241.0

วันนั้นจะมีการแข่งขันแทงพลูและแจกรางวัลการบ้านยอดเยี่ยมโดยแบ่งเป็นสายดีงนี้ตับ

การบ้านยอดเยี่ยม สาย หรอยเด็ก(จีบสาว) รางวัล เหล้า เรด
การบ้านยอดเยี่ยม สาย อ่าง รางวัล บัตาอ่าง
การบ้านยอดเยี่ยม สาย เส้นข้าง  รางวัล หาคนหนับหนุนอยู่
การบ้านยอดเยี่ยม สาย นกป รางวัล บัตร นวด
การบ้านยอดเยี่ยม สาย ยอดชาย รางวัล กะเทย ตัวเป้นๆเอาไปเลย
การบ้านยอดเยี่ยม สาย หล่น
 เขิน เขิน เขิน เขิน เขิน เขิน

จ่ายเงิน 300บาท ผู้หญิง 150 โอนเงินเข้าบัญชี ท่าน ดลยา นะคะ

ธนาคาร กสิกรไทย 121-2-33099-6 สาขาสันป่าตอง  นพดล  

โอนก่อนนะคับจะได้เอาตังไปหารางวัลอิอิ โอนแล้วช่วยpm มาที่ผมด้วยนะครับ

ตารางวันงานนะคับ

18.00-19.00 ลงทะเบียนพร้อมรับเวลคั่มดิ้ง ฟรี งานนนี้โดนทุกคนนะคับทั้งผู้แข่งและไม่แข่ง

งานนนี้ขอมาตรงเวลาด้วยนะครับสำหรับผู้เข้าแข่งขันทุกท่าน

รับผิดชอบโดย น้อง มะใหม่ และท่าน ป๋าไม้

19.00-19.30 จับฉลากจับคู่แข่งขัน กฎการแข่งดูได้ที่ห้องนัดหมายลิ้งข้างบนครับ งานนี้เหมาโต๊ะทุกร้านไม่มีไรทำก็แทงกันไปเน่อ

รับผิดชอบโดย popcorn

19.30-22.00 แข่งขันพลูครับโดยท่านที่ไม่ได้เล่นเรามีกิจกามดังนี้ครับ

-เกมส์ บิงโก สนับสนุนโดยท่าน ดลยา รางวัลก็เส้นข้างนะครับ จำนวนรอบตามคำเรียกร้อง

-รายการแฟนพันแท้cmxseed

รับผิดชอบโดย นช gosty และ นช roonaldo

22.00-0.00 มอบรางวัลการบ้านยอดเยี่ยม

ปล.
1.งานนี้อาหารมีเป็นกับแกล้มทางร้านนะครับสองอย่างถ้าสั่งนอกเหนือจากนั้นจ่ายเองนะครับ
2.ขอตรงเวลาด้วยนะครับงานนนี้สำหรับผู้เข้าแข่งขัน
3.กรุณาโอนเงินก่อนจะดีมากครับเนื่องจากงานนี้ของรนางวัลเรามีราคาสูงทั้งนั้น
4.รายละเอียดอาจมีการเปลี่ยนแปลงตามความเหมาะสมนะครับ

รายละเอียดของรางวัล
1.เหล้า เรด ลิตร จากท่าน kittiwan
2.เหล้าเรด ลิตร จากท่าน vergin killer
3.บัตร นกป จากป๋าต้น
4.บัตร อ่าง โดยท่าน roonaldo
5.เส้นข้าง และกะเทยจาก gosty
6.แฮนดี้ได้ 8gb สองอันจากท่าน หมีพู
7.ของรางวัล ลึกลับจากท่าน jim
8.ของรางวัล ลึกลับ จากท่าน ป๋านก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เมษายน 2010, 16:26:28 โดย gosty »

gosty

Re: งานแข่งแทงพลู&งานแจกรางวัลการบ้านยอดเยี่ยม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 เมษายน 2010, 16:25:29 »

ถ้วยรางวัลสำหรับพวกหน้าหม้อ

NO-B-TA

Re: งานแข่งแทงพลู&งานแจกรางวัลการบ้านยอดเยี่ยม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 เมษายน 2010, 14:25:14 »

โอ้เยี่ยมยอด แล้วเจอกัน หุ หุ