-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เลี้ยงส่งน้องฝึกงาน แบบฉบับ asset ปลามีแต่อยู่ห้องวี อิอิ  (อ่าน 3650 ครั้ง)

asset

• บุคคลทั่วไป

ก่อนอื่นก็อยากจะฝากไปถึง พวกพี่พระเอกทั้งหลายก่อนนะ ว่า การบ้านนี้ส่งในรอบเกือบ 3 เดือน ตั้งแต่เจอไอ่พระเอกคราวก่อนเลยไม่ค่อยอยากส่งเวลามีการบ้าน แต่ช่วงนี้เห็นบอร์ดเงียบมากเลยให้บอร์ดคึกคักหน่อย ข้อร้องอะนะ เรื่อง ขี้คุย อวดอ้าง แอบอ้างอ่านเฉยๆไม่ให้กำลังใจคนอื่น เอาแต่ลอกแล้วไปโม้นะ หยุดซะเถอะ เพราะตรู ไม่อยากส่งก็แบบนี้แหละ

อัพเดต ณ ที่ทำงานที่เขาหยุดกันแต่ตรูมะได้หยุด วันไรนิ ที่เขาเอาวัวไถอะ

“ นี่หนูกลับมาที่หอได้ไง แล้วนิพี่ทำอะไรกะหนูเนี้ย “   วาทะแรกหลังจากขี้ตาแตกในตอนเช้า ในสภาพใส่ชุดวันเกิดทั้งคู่ กะลังจะบอกว่าเมื่อคืนเกิดอะไรขึ้น เพรี้ย เต็มๆหน้าครับพี่น้อง แถมด้วยกำปั้นเล็กๆทุบอก ปึกๆ ตามมาด้วยน้ำตาที่เอ่อล้นเต็มหน้าของน้องเทอ ...... ก็เลยไปห้องน้ำดีกว่าตู เด๋วอารมณ์เย็นลงค่อยเล่าละกัน เอ้อ ouiy

กลับออกมาน้องแกเริ่มเย็นลงละ เลยเล่าเหตุการณ์เมื่อคืนให้ฟัง เอ้าฟังไปกลับน้องเขาเลยละกันนะ สืบเนื่องจากเมื่อวานเป็นวันสุดท้ายที่น้องเขามาฝึกงานทางแผนกเลยมีการเลี้ยงส่งตามธรรมเนียมที่สืบทอดกันมาตั้งแต่โบราณ ทีแรกว่าจะชวนพวกที่ทำงานไปฮอนบาร์ของอีก็อตตี้ละ แต่ทุกคนลงความเห็นว่าอยากไปนั่งร้านที่ สบายๆ ได้บรรยากาศแบบชายทุ่ง เลยตกลงกันได้ที่ ร้านชายทุ่งกุ้งเต้น นั่งกันถึง 3 ทุ่มหมดเบียร์ไป 8 โปรแต่ละคนแยกย้ายของตัวกลับทีละคน 2 คน จนเหลือเจ้ามือ(เจ้านาย)อาหารมื้อนี้ กะผมและน้องฝึกงาน 3 คนจึงตกลงกันว่าให้ผมไปส่งน้องเขาที่หอ เพราะขามาน้องเอามอไซด์มาเอง ส่วนผมนั่งรถมากะนาย เส้นซูปเปอร์แถวนี้เปลี่ยวด้วย ไอ่เราก็เลยเต็มใจที่จะไปส่งแม้จะไม่อยากไปก็ตาม ( เชื่อมะนิ ) ขับไปถึงไฟแดงที่แยกหลุย น้องแกพูดมาลอยๆว่าไม่อยากกลับหอตอนนี้ อยาก ไปเที่ยวผับต่ออะ
   แว้บแรกที่นึกได้เพราะหน้าเจ้าพ่อผับป็อปคอนโผล่มาทันใด ไปมังกี้ไหมพี่ก็ไม่ได้ไปนานละ จากนั้นก็มุ่งตรงไปมังกี้ทันทีไปถึงประมาณ 4 ทุ่มกว่าคนเริ่มเยอะละ เลือกมุมดีๆที่สามารถนัวได้ถนัด อิอิ จากนั้นก็เปิดเรดและสั่งมิกซ์มาพอที่จะมอม เฮ้ย เมาต่อ น้องแกยกแก้วยังกะแก้วรั่ว แต่ตรูดิเมาตั้งแต่ 8 โปรละเลยเบาๆ จิบบางๆเหล่สาวโต๊ะข้างๆไป จนน้องแกเริ่มป่วงละ เซไปโต๊ข้างๆที่ตรูกะลังเหล่ซะ เลยขอโทษขอโพยกันใหญ่ น้องสาวผมเมานะครับ ลากกลับมาที่โต๊ะสักพักเซไปอีกโต๊ะ ที่มีเด็กแนวป่าววะ เลยลากมาอีกเด๋วน้องแกโดนลัวลาม น้องๆพี่ว่าเราเมามากละนะกลับเหอะ เด๋วพี่ไปส่ง ยางๆไม่กลับจะเต้นต่อ เอ้าตรูอายเค้าแทบแทรกแผ่นปูน เลยบอกพี่ไปห้องน้ำก่อนนะ กลับออกมาพร้อมกับเด็กแนวเต็มโต๊ะ กำ...... งานนี้ตรูเลี้ยงใครกันแน่เฟ้ย เลยลากตัวกลับทันทีป่วงได้ใจเหมือนใครบางคนซะจริงๆ  น้องแกหลับมาตลอดทางเอาไฟหน้าดันหลังเต็มๆ เอะเด็กคนนี้ซ่อนรูปเหมือนกันนิ                         
      พอถึงหอปั๊ป ปลุกให้ตื่นแต่ไม่ยอมตื่น เลยอุ้มซะเลย ว่าแต่ห้องไหนฟะตรูไม่เคยมาด้วย เลยปลุกอีก คำตอบที่ได้ 102 เอ่อยังดีชั้นล่างนึกว่าต้องอุ้มขึ้นชั้นบน ตัดมาที่ห้องสะอาดมากน้องแกสะสมหมีพูเต็มห้อง ส่งเทอลงไปนอนแล้ว บอกพี่กลับก่อนนะเด๋วพรุ่งนี้จะเอารถมาคืน แต่ทันใดนั้นเอง มือน้องแกดึงไว้เฉย ตรูว่าจะไม่แล้วนะ ป่วงแบบนี้ พี่นอนที่นี้เลยนะพรุ่งนี้ค่อยกลับ จะไม่เจอกันแล้วนะพรุ่งนี้อะเค้าฝึกจบแล้ว แต่ว่า.....( ผ บ ตรูจะฆ่าเอาดิ )  เลยเป็นไงเป็นกันวะ อะไม่กลับก็ได้ งั้นพี่ขออาบน้ำก่อนนะร้อนจะตายละอาบน้ำไปคิดเรื่องแก้ตัวพรุ่งนี้ไป
      ออกมาน้องแกนอนซะ กางเกงยีนรัดหอยตุงเลยนิ เลยปลุกให้น้องแกไปอาบน้ำซะพี่จะนอนข้างเตียงนี้เอง เทอก็เซไปห้องน้ำตามมาด้วยเสียง โฮ๊ก ฮาก อีน้องนี้สงสัยจะเมาอย่างแรง ประกอบกลับพรุ่งนี้ตรูต้องทำงานเลยไม่ค่อยมีอารมณ์เท่าใดนัก แต่แล้วน้องแกเดินออกมาในชุดกระโจมอกนี้ดิ กระโดงเรือพุ่งขึ้นทันที โอ้วซ่อนรูปจริงๆ พี่อย่ามองดิ จากนั้นเปลี่ยนเสื้อผ้าและรีบไปนอนทันที แต่ตรูดิไม่อยากนอนละอยากเซ็นการฝึกงานให้น้องแกละ อิอิ เลยแกล้งไม่สนใจนอนหันหลังให้ ผ่านไป 10 นาที เริ่มมีแวว เพราะน้องแกเล่นกลิ้งมาที่ข้างเตียงคุยเรื่องฝึกงาน แล้วมาหยุดที่ เวลาที่พี่ asset แอบมองเค้าคิดไรปะเนี้ย เข้าแผนทันใด ก็มองคนสวยนิคิดไรเดาเองดิ ไม่รู้  เชอะ จากนั้นเงียบไป หันกลับไปมองโอ้แม่เจ้าพระเจ้าจอร์ท น้องแกไม่ใส่ชั้นใน หัวหลอดไฟแทงเสื้อซะ พี่อยากได้อะได้ปะ บ้าน้องนุ่งนะ แล้วหันหลังให้เฉย นะเวลานั้นตรูไม่สนไรละ เล่นปูไต่ซะเลย ไม่ว่าแฮะ โอบกอด ปัดพอเป็นพิธี ไซร้ซอกคอจุดกระตุ้นอารมณ์ เลียหู เสียงครางในลำคอเริ่มมา มือไปที่ไฟหน้าเขี่ยเล่นเบาๆ ซักพักหันหน้ามาจะจูบ แต่ไม่ยอม เลยไปที่ไฟหน้าล้วงจับ คลึง เค้น เสื้อเกะกะทิ้งไป ดูดอย่างหิวกระหาย เม้ม ขบ ครบสูตร ขึ้นไปจูบคราวนี้ร่วมเต็มที่ เสียงครางนิ น้องๆ AV เลียไล่ลงมาเรื่อยๆจนถึงทุ้งหญ้าที่มีกางเกงขวางอยู่ ทิ้งไป กกน ทิ้งไป หญ้าพองาม น้ำเต็มทุ่ง เลยทาสีซะ น้ำเยอะฉิบ ( ใครรู้บ้างเสียงหะมอยตกพื้นดังไง ) เต็มปากตรูเลยนิ จับหัวตรูกดอีกอะ หายใจม่ายออก อะ อะ กว่าจะโผล่พ้นน้ำมาได้ กระตุกซะ กินไอติมปะ ไม่อะไม่ชอบ กำ......
แต่ตรูชอบอะ นะ นะ นะ น้องแกถึงยอม แต่ไม่เก่งอะ เจ็บมากกว่าเสียววะ พอเหอะๆ ล้วง cd ในเป๋าตังมา จากนั้นก็ เริ่มปฏิบัติการถึงฝั่ง    ( เข้าท่า ) เข้ายากฉิบ เลยจูจุ๊บอีกรอบ น้ำเริ่มมาปลาไหลเริ่มเข้ารู รัด โค ตะ ระ ซอยช้าไปไวดังจักซิงเกอร์ เสียงเทอลั่นห้อง ตรูจะบ้าตายเอาหมอนปิดซะ เปลี่ยนมาให้ควบม้า ไม่ยอม ไม่กล้า ตรูจะบ้าตาย เลยมาที่ ด็อกกี้ซะ ยิ่งรัดมาก  แต่ไม่เส็ดซะกะที น้องแกไปอีกรอบ  เลยเปลี่ยนมาท่าอุ้มแตงซะ ป๊าป ๆ ๆ รอบห้อง ขาชักสั่น ไม่เสร็จอีก เปลี่ยน cd กลัวแตก เบสิกต่อ เหงื่อนิเต็มหลัง หยด ติ่งๆ และแล้ว ........ ตอด ตุ๊บๆ เหมือนวิ่ง มาราธอน วะ ถอด cd ทิ้ง แล้วหลับเลยเหนื่อยฉิบ ตื่นมาตอนเช้าดังเหตุการณ์ดังข้างบน...........
[

ป.ล. มารู้ทีหลังน้องแกโทรมาเมื่อกี้ หนูมีแฟนแล้ว แต่หนูแอบชอบพี่ แต่ไม่คิดว่ามันจะเลยเทิดไปถึงขั้นนี้  พี่ก็ว่าจะห้ามใจละน้องแต่น้องดึงพี่เอง.......... lhgfr

อ่านแล้วเหยียบไว้ในนี้ก็พอนะ เพราะเชียงใหม่สังคมเรามันแคบยิ่งน้องเขาเรียนใกล้จบละไม่อยากให้เขาอับอาย อย่าให้รู้นะว่าใครอยากเป็นพระเอก (จะให้อีรูจัดการซะ) dsgjsd

ilovesupreme

อ่านแล้วน่าอิจฉาจังครับ อย่างผมคงอับโชคเรื่องพวกนี้แน่นอน

Keijikung

จะฟ้องเมีย  jljhl jljhl

Right

อันนี้ไม่ต้องกลัวน้องเค้าอาย แต่ระวัง asset หัวแตก  kjhg

roonaldo

ฟ้องด้วยคน khjhgg

Reideen

การบ้าน จำยอมรึเปล่าคับ
ฮ่าๆ

niparatpotter

....หึหึ....

oakley

เยี่ยมเหมือนเดิม สถานการณ์บีบบังคับเนอะครับ 555+ ;kljj

KopkE

การบ้านน่าอิจฉามาอีกหนึ่งรายละ

piuyty piuyty piuyty piuyty

blend_man17

อิจฉาจัง อยากมีแบบนี้มั้ง

jommarn

ถือว่าน้องเค้าฝึกงานสำเร็จสมบูรณ์แบบครับท่าน  ;kljj ;kljj

asset

ljhgf ทิดเค แกทำ ช้านให้อีรู จับอัดถั่วดำ เอาดิ  dgd

Keijikung

^
^
อ่ะ เค้าล้อเล่ง  lhgfr lhgfr

noikasu

ท่านแอจเส็จเรานี่ร้ายมะเบานะครับบบบบบบบบ....ว่างๆท่าไปเชียงใหม่จาไปกินเหล้าด้วยนะครับ fdgdfdf

a_matthayomchan

อู้ยๆๆๆๆๆๆ เจอแล้วสายเดียวกัน คริคริงานนี้ถ้าจะปิ่นโตยาว อิอิ อิจฉาด้วยคนครับ

asset

อู้ยๆๆๆๆๆๆ เจอแล้วสายเดียวกัน คริคริงานนี้ถ้าจะปิ่นโตยาว อิอิ อิจฉาด้วยคนครับ

ไม่ยาวครับ เมาป่วงงี้มะช่ายสเปก อีกอย่างแฟนน้องแกเป็น ทหารอากาศ  ljhgf

naota

กระโดงเรือพุ่งขึ้นทันที    ;kljj    พุ่งแรงป่าว

Phate

น่าอิจฉามากมาย
เห็นแล้วมีหำลังใจ ควานหาการบ้านใหม่ ๆ ซะแล้ว!!!

jommarn

เห็นแล้วมีหำลังใจ ควานหาการบ้านใหม่ ๆ ซะแล้ว!!!

อันนี้พิมพ์ผิดหรือเป็นตามนั้นจริงๆหรือครับท่านเฟท  kjhg kjhg

Phate

อันนี้พิมพ์ผิดหรือเป็นตามนั้นจริงๆหรือครับท่านเฟท  kjhg kjhg

แป้นอยู่ใกล้กันไปหน่อย  มันต้อง กำลังใจ สิ       เขิน

chefbb

เม้นในห้องวีแล้วนะไปตามอ่านเอง  แต่การบ้านท่านที่นาน ๆ ส่งทีมีทีเด็ดตลอดเลยนะ  เบื่อพวกรักเด็กจริงๆ  มักได้กับเด็กที่ตัวเองสอนงานเสมอนะพวกเนี่ย  ว่าแต่ แก้ต่างกับ ผบ ว่าไงเนี่ย  รอดหรือไม่รอดจากผบสอบสวนเนี่ย  เป็นห่วงจริงๆ  kjhg kjhg

jaydai

พวกหนีเมีย อยากมีกิ๊กแต่ป๊อด.... ouiy

ValentonY

ยอดเยี่ยมมากครับ กับการบ้านฉลองวัน พระโคกินหญ้าอ่อน อิอิ uiuo uiuo

pegasusk

ปฏิบัติการถึงฝั่ง

pongz
ชอบวลีนี้ครับท่าน
ขอบคุณสำหรับการบ้านนะค้าบบ

indy

uiuo น่าอิจฉาแต๊ๆ อิอิ แนวนี้เยี่ยมไปเลยครับ สาวฮักเมาก่อนนิ มันตึงเข้าทางแต๊ๆ  uiuo

wolfon75

nears เดียวกอสซิบแมนเลย.... เขิน   ละเอียดยิบเลย นะ......ขอย งะ

santi

สุดยอดเจ้านายเลยนะครับ kjhg

meaw_meow

.,mnท การบ้านแหล่มมากมาย

เห็นแล้วอยากลอก แต่ไม่กล้า

เพราะเด็กฝึกงานผม .......... เรียนช่าง เป็นชายล้วน  ghjk

chitjaa

เยี่ยมครับ

asset

พวกหนีเมีย อยากมีกิ๊กแต่ป๊อด.... ouiy

อีนังเจได ว่าแต่แกมีอะป่าวละแบบนี้ อิอิ    kjhg

มัวแต่ช่วยตัวเองจนข้อมือเคล็ดดิ   kjhg

panda500

การบ้าน แหล่ม มากครับ อิจฉาสุดๆๆ

อยากตามไปดู ห้องวี จัง อ่า vbnn vbnn

nuirool

การบ้านดีมาก น่าอิจฉาจิงๆ ขอบคุณสำหรับการบ้าน

BOMBTOOL

การบ้านเยี่ยมครับ แล้ว (ผบตร ที่บ้าน ไม่ว่าเอาเหรอ กลับเช้านี่ครับ )  ghjk ghjk

timmy

เสียดาย

ที่ฝึกงานป๋มมีแต่ผู้ชาย uilo

tamon9

คิดถึงตอนฝีกงานเสร็จ พวกพี่ๆพาไปเลี้ยงที่สถานทูต เเค่โอเกะนะ ได้เเต่นั่งมอง uilo

fangp007

ที่ฝึกงานมีแต่เด็กช่างอ่ะ เศร้าาา  lkkjjh

Phate

ที่ฝึกงานมีแต่เด็กช่างอ่ะ เศร้าาา  lkkjjh
เด็กฝึกงานผมก็ชายล้วนครับ  เศร้าด้วยคน zad

ReActioNX

ไม่มีเด็กฝึกงานครับ มันใช้เราเยี่ยงทาสเลย เซ็งกว่า อิอิ

shava.tommy

อิจฉาครับ  เรานี้ได้แต่ฝัน
 khjhgg vbnn

katatakama

ยอดเยี่ยมครับ

neung0427

การบ้านแบบนี้น่าอิจฉามากครับ

SONGX

dsgjsd การบ้านเสียวปนฮาน่าอ่านจิงๆ

swxx

ouiyเด็กฝึกงานเต็ม office เหมือนกันครับ แต่ว่าอยู่แผนกอื่นอ่ะ อดเลย uilo

Barball

ทำงานก่อสร้าง เด็กฝึกงานมีแต่ผู้ชาย กรรมเจงๆ  ouiy  piuyty

LANSER

ผมจะลองทำแบบท่านบ้างนะ....รอน้องฝึกงานรอบใหม่มาก่อน  kjhg

tabo_oh

อิจฉาเสียจริงแต่ที่แน่แน่เข้าห้องวียังไงอ่ะ zad

kolokoso_k

ของผมมีแต่น้องฝึกงานผู้ชาย
เด็กเกษตร กล้าหย่ายจริงๆๆ ghjk

tiaaui

ก็น้องชวนอยู่ต่อเองหนิ.....ท่านไม่ได้ตั้งใจใช่ป่ะ kjhg

ขอบคุณการบ้านครับ ;khhg

troublesleeping

โอว เสียดายอยากเห็นรูปจัง แต่ไม่เปน ViP หมดสิทธิ์ ขอจินตนาการเอานะครับ อิอิ

artlovelove

เซ้นใบผ่านงานซะเนียนเลยท่าน kjhg