-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คิวคิว สนุก QQ Sanook : น้องมาสอบสัมภาษณ์  (อ่าน 2503 ครั้ง)

Phate

• บุคคลทั่วไป
คิวคิว สนุก QQ Sanook : น้องมาสอบสัมภาษณ์
« เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 23:42:55 »

สวัสดีครัเหล่าลูกพี่เทพทั้งหลาย   ;khhg   วันนี้กระผมนายเฟทมีเรื่อง มาเล่าสู่กันฟังอีกแล้ว
ตั้งแต่แฟนกลับมาเชียงใหม่หลังสงกรานต์  ชีวิตก็ลดความโลดโผนลงไปเยอะ อย่างกับติดคุกเลยทีเดียว  ช่วงนี้ก็มีปัญหาเกิดขึ้นบ้าง กิ๊กบางคนเริ่มอยากได้ตำแหน่งแฟน เริ่มทำตัวป่วง บางคนจำเป็นต้องบอกลา ก่อนที่ปัญหาจะบานปลาย โอ๊ย ปวดหัว   มาคลายเครียดเปิดเว็บ CMX อัพเดทข้อมูล ก็เห็นการบ้านเด็กฝึกงานกัน ช่วงนี้มันเทศการกินเด็กฝึกงานหรือยังไงนะ  มองย้อนดูตัวเอง เด็กฝึกงานก็ชายล้วน เราก็ไม่ใช่ยอดชายซะด้วย  ผ่าน!!!   ช่างเถอะ แฟนอยู่ ทำตัวเป็นเด็กดีก็ได้ งดหื่นสักระยะละกัน............. เซ็งจิต ตกกระแสเลยเรา

เวลาผ่านไปจนสักพัก..........
      เช้าวันหนึ่ง ผมตื่นมาทำงานตามปรกติ  ทำงานไปเรื่อย ๆ จนเวลาประมาณเก้าโมง มีโทรศัพท์เข้ามา
"ตรู๊ด  ตรู๊ด  ตรู๊ด"
"สวัสดีครับ" ผมรับโทรศัพท์
"สวัสดีคะพี่เฟท" เสียงใส ๆ ของเด็กสาวผ่านมาจากปลายสาย

คนที่โทรมา เธอชื่อน้อง ซ.   ขอย้อนความหน่อยนะครับ น้อง ซ. เป็นคนต่างจังหวัด ผมรู้จักกับเธอได้ด้วยโปรแกรมคิวคิว ของ เว็บสนุก (สมัยเรียน ผมกับรูมเมทเรียกโปรแกรมนี้ว่า 'โปรแกรมหาผัวหาเมีย')  เธอเป็นสาวน้อยมอปลาย วัยน่ารัก วัยกำลังคุกเลยทีเดียว.....
เธอเคยมาเชียงใหม่กับเพื่อนครั้งนึง ผมเป็นไกด์พาไปดูหมีแพนด้า  แต่ครั้งนั้นไม่ได้มีอะไรกัน เพราะเธอมากับเพื่อน พักห้องเดียวกัน

"พี่เฟทขา น้องมีอะไรจะบอกพี่คะ" น้อง ซ. โทรมามีธุระอะไรหนอ อยู่คนละจังหวัดแบบนี้ เค้ามีธุระอะไรกับเราอะ งง  จังหวะนี้ผมงง จริง ๆ นะครับ
"มีอะไรเหรอครับ น้อง ซ."
"น้อง ซ. สอบติดมอXXX (มหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งในเชียงใหม่)จ้า"
"โอ้ว!! ดีใจด้วยๆๆ ยินดีด้วย! แล้วจะมาเชียงใหม่เมื่อไหร่นิ"
"วันนี้แหละพี่ ตอนนี้อยู่บนรถทัวร์เนี้ย เดี๋ยวบ่าย ๆ คงถึงเชียงใหม่ พรุ่งนี้ต้องไปสัมภาษณ์แล้ว"
"แล้วน้อง ซ. มากับใคร พ่อแม่ มาด้วยหรือเปล่า"
"พ่อแม่หนูไม่ได้มาจ๊ะ ท่านติดงาน หนูมาคนเดียว"  โหย เป็นสาวมั่นยิ่งนัก
"แล้วหนูพักที่ไหนละ บ้านญาติเหรอ" ผมถามเธอ
"หนูไม่มีญาติที่เชียงใหม่เลย ว่าจะให้พี่ช่วยหาห้องพักให้หน่อยนี่แหละ"
"โอเค ได้จ๊ะ เอาห้องแอร์เลยนะ"
"แล้ว ถ้าหนูถึงอาเขตแล้ว พี่มารับหนูด้วยนะ"
"จ๊ะ ได้จ๊ะ"

พอถึงเวลาพักเที่ยง ผมก็พุ่งตรงไปสันติธรรม  เป้าหมายคือ โรงแรมบีทู  จองห้องเสร็จสรรพ เตียงเดี่ยวชั้นสี่
เวลาประมาณบ่ายสอง น้อง ซ. โทรมาบอกว่าถึงอาเขตแล้ว  ผมหลบออกจากที่ทำงานไปรับน้องเค้ามาส่งที่โรงแรม  แล้วผมก็รีบไปทำงานต่อ  ผมยังไม่ได้ทำอะไรนะครับ เพราะต้องรีบไปทำงานจริงๆ

ตกเย็น มารับเธอที่ห้อง พาไปกินหมูกระทะสายชล ขี่มอเตอร์ไซค์ทัวร์เมืองเชียงใหม่ ดูกำแพงเมือง  ดูสามกษัติย์ จนเวลาล่วงเลยไปสี่ทุ่ม แฟนผมโทรตามจิกเป็นสิบสายแล้ว ผมหาจังหวะโทรหาแฟนแล้วบอกไปว่า "วันนี้กินเหล้ากับเพื่อน กลับดึกหน่อย"  แน่นอนครับ ผมโดนงอน กินเหล้าดึกดื่นอีกแล้ว มีถามถึงร้านด้วย บอกว่าจะตามมา ผมทำเป็นไม่ได้ยินแล้ววางหูไป เดี๋ยวค่อยง้อก็ได้ ตอนนี้มีภารกิจต้องทำอยู่ งานหลวงไม่ให้ขาด งานราษฎ์ต้องไม่เสีย

เวลาสี่ทุ่ม ส่งเธอกลับห้อง (ตอนนั้นผมยังไม่คิดทำอะไรน้อง ซ.  เพราะตอนนี้ในหัวมีแต่เรื่องที่จะไปง้อแฟน)
พอผมจะเดินออกจากห้อง น้อง ซ. จับมือผมไว้ แล้วดึงกลับเข้าไป
"อยู่กับหนูคืนนี้ได้ไหม"  น้อง ซ. พูด   เอาละเว้ย งานเข้าซะแล้วสิ
ไม่ทันตอบรับอะไร เธอดึงผมไปประกบปากกับเธอทันที   โอ๊ว  แร๊ง!!!!!!!   จังหวะนั้น ห้องเปิดแอร์มาตั้งแต่บ่าย ห้องเย็นมากครับ ผมว่าในห้องปรับอากาศเนี้ย มันทำให้เรารู้สึกสบายตัว ไม่อบอ้าว บรรยากาศน่าเสียตัวเป็นที่สุ๊ด

หลังจากประกบปากกันสักพัก ผมก็ตามน้ำครับ ไม่มีขัดขืน ค่อย ๆ เอียงตัวลงบนเตียงทั้งคู่ ไซต์คอ ดูดโน้น ดูดนี้ เสื้อผ้าค่อย ๆ หายไปทีละชิ้น จนล่อนจ้อนทั้งคู่  ผมก็ประกบฝีปากลงที่ไฟหน้า
ทำไปเรื่อย ๆ สักราว ๆ สิบนาทีได้ แล้วเปลี่ยนมาเป็น 69 โห ป่าดงดิบชัด ๆ  กลิ่นอับทั้งวันทำให้เห็นหมีอยู่บ้าง แต่ทนครับ  อดทนเอา ไม่อยากให้มีใครรู้สึกไม่ดี   69 กันอยู่กว่า 10 นาทีเลย.......
"พี่เฟทขา... หนูไม่ไหวแล้ว....... เอาเข้าเลยได้ไหมคะ"   เสียงน้อง ซ. ฟังแล้วชวนหื่นมากมาย
จากนั้นก็จัดท่าเบสิกไป .... ท่าหูกระต่าย ตามด้วย WOT ทั้งหน้าและหลัง ต่อด้วย ลิงอุ้มแตง  ตามมาด้วย Doggy แล้วต่อด้วยเก็บสบู่  เมื่อยปุ๊บก็ไปท่าตะแคงข้าง แล้วมาจบที่เบสิกอีกครั้ง  เฮ้อ  ทำไมวันนี้เสร็จยากเสร็จเย็นฟระ ล่อไปซะเกือบ 40 นาทีเลยมั้ง  เมื่อยเอวโค๊ะ!!!  ตอนแรกกะจะพอตอนน้องเค้านำไป 1-0 ที่ wot แล้ว เพราะเราคงไม่เสร็จแน่  แต่น้องเขาขอให้ทำไปเรื่อย ๆ "ถ้าพี่ไม่เสร็จด้วย ห้ามหยุด"
สรุปเหตุการณ์ น้ำเดียว แต่ใช้ CD ไปสามอัน  หมด 1 กล่องพอดี เหอะ ๆ เปลืองโค๊ะ

เสร็จแล้วผมกับน้อง ซ. ก็ไปอาบน้ำด้วยกัน แล้วมานอนคุยกันต่อ (แบบเปลือย ๆ นี่แหละ)  แล้วเธอก็สารภาพว่าเธอแอบชอบผมตั้งแต่มาเที่ยวเชียงใหม่คราวก่อนแล้วล่ะ  แล้วเราก็นอนกอดกัน จนเผลอหลับไปทั้งคู่

เช้ามาผมไปยืมเสื้อเพื่อนที่หอใกล้ ๆ นี้มาใส่ อาบน้ำเสร็จก็ไปส่งน้องเค้าที่มหาวิทยาลัยเพื่อสัมภาษณ์ แล้วผมไปทำงาน   เที่ยงไปรับเธอกลับมาที่ห้อง (จองห้องไว้สองคืนน่ะ) แล้วผมไปทำงานต่อ  ตกเย็นเลิกงาน ห้าโมงเย็น ก็กลับมาต่อกับน้องอีก 1 ยก แล้วพาออกไปกินก๋วยเตี๋ยวแถวเจ็ดยอด  พอถึงเวลาสามทุ่มส่งน้องขึ้นรถที่อาเขตกลับบ้าน (อ้อ เธอจองตั๋วกลับบ้านไว้เวลาสามทุ่มน่ะครับ ลืมบอกไป)
เป็นอันจบเรื่องราวอีกหนึ่งเรื่องของผม......

เอ๊ะ !?  ลืมอะไรหรือเปล่า แล้วแฟนผมล่ะ
คือ ผมโทรไปเตี้ยมกับเเพื่อนสนิทผมคนหนึ่งว่าคืนนั้นผมเมามากแล้วมาขอนอนที่หอมัน   กำหนดเวลาที่มานอนกี่โมง ไม่ได้อาบน้ำ นอนพื้น  เช้ามาตื่นกี่โมง อาบน้ำแล้วยืมเสื้อไปใส่ทำงานกี่โมง เตี๊ยมให้ครบทุกเหตุการณ์อย่างละเอียด เหมือนเกิดเหตุการณ์นั้นขึ้นมาจริงๆ เวลาใครถูกถามจะได้ตอบตรงกันทั้งหมด

ผลก็คือ ผมกับแฟนผมทะเลาะกันอย่างรุนแรง  เรียกได้ว่าบ้านแตกเลยมั้ง   เธอไม่ได้จับได้ว่าไปนอนกับคนอื่นมาหรอกนะ  แต่เพราะผมบอกว่าจะกลับบ้าน แต่ไม่กลับ โทรก็ไม่โทรบอก โทรไปหาก็ไม่รับ
"รู้ไหมว่าชั้น เป็นห่วง นอนไม่หลับ ไม่รู้ว่าไปรถชนตายที่ไหน  ไม่เคยแคร์ความรู้สึกชั้นเลยใช่ไหม"   แล้วเธอก็บอกเลิกผม   zad   ผมก็ใช้เวลาง้ออีกทั้งคืน กว่าเธอจะยอมใจอ่อนคืนดีกัน.......  เฮ้อ นึกว่าจะตกม้าตายซะแล้วตรู....................

ปลาว่ายเล่นที่วีจ๊ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤษภาคม 2010, 20:31:31 โดย Phate »

CastlevaniaX

Re: คิวคิว สนุก QQ Sanook : น้องมาสอบสัมภาษณ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 00:39:02 »

เห้ยๆๆๆๆๆ

เอาใจตัวจริงหน่อย  ระวังจะเสียเพชรเม็ดงามนะ pongz

zadissza

Re: คิวคิว สนุก QQ Sanook : น้องมาสอบสัมภาษณ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 00:49:28 »

ดีนะแฟนไม่ตามมา เป็นผมละตามมาตบถึงที่เลย หุหุ kjhg

hackover

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 02:02:43 »

อยากได้แฟนแบบนี้จัง .,mn
เป็นแฟนผมนะ
สอบสวน 24 ชั่วโมงแน่

แต่การบ้านเยี่ยมครับ คงลอกไม่ได้แน่ๆ pongz

ReActioNX

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 02:08:35 »

วันนี้ ตูก็โดนบอกเลิก เป็นการบอกเลิกที่ทำให้ตูมีความสุขที่สุดเลย กูรอมา 2 ปีแล้วโว้ย  kjhg kjhg kjhg แล้วก็นะตา เฟท ระวังจะไอเจ็บคอนะ คุก ๆๆๆๆๆ   /jhtdc /jhtdc /jhtdc ฉานโดน นอนคอกมา 1 คืนแล้ว ข้อหาที่ลูกสาวตำรวจมานอนด้วย โดยที่ เด็กอายุ 17 อีก ไม่ถึงเดือนมันจะ 18 แล้ว ตูยังไม่รอดเลย  vbnn vbnn vbnn

man69

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 02:37:25 »

dsgjsd แฟนมาคุมขนาดนี้ก็ยังแรดได้นับถือจิงๆครับท่าน  kjhg

devilleang

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 03:58:47 »

การบ้านปนเสียว เสียวสันหลังครับ ขอบคุณสำหรับการบ้านเสี่ยงตายครับผม

meaw_meow

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 08:41:35 »

;khhg ซูฮก จริง ๆ ขนาดผบ. มาคุม ยังแหกคุกได้ขนาดนี้

สมกับเป็น TKR ตัวม่วงจริง ๆ  .......

แต่ระวังหน่อยนะท่าน เฟท ทำบ่อย ๆ ระวังจะได้ตัวม่วงทั้งตัวจริง  ๆ

unknower

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 08:50:48 »

พึ่งเลิกกับแฟนเลย แต่ไม่ง้อนะเค้ามาง้อ อ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับการบ้าน

cooltea79

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 09:41:39 »

การบ้านน่าอิจฉาครับ

แต่เอาใจตัวจริงหน่อยน๋า

panda500

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 09:54:30 »

เสน่ห์  แรง จริงๆคับ คนนี้

สาวน้อยนั่งรถมา....ถึงที่เรย ครับ

การบ้าน เยี่ยมครับ ;kljj

Keijikung

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 09:56:05 »

ขี่รถเครื่องแวดเวียง ช่างไม่แคร์สื่อจริงๆ อิจฉาคนหน้าตาดี  ;kljj ;kljj

timmy

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 10:06:54 »

ระวังไว้หน่อยนะครับ

เชียงใหม่มันแคบ

แล้วก็อย่าลืมเป็นห่วง ผบ ให้มากๆนะครับ dsgjsd

Phate

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 11:01:56 »

ขี่รถเครื่องแวดเวียง ช่างไม่แคร์สื่อจริงๆ อิจฉาคนหน้าตาดี  ;kljj ;kljj

ก็กลัวคนจำรถมอเตอร์ไซค์ได้เหมือนกันครับ  แต่คิดว่า มันเป็นหัวค่ำ มืด ๆ ละ ประกอบกับผมใส่หมวกกันน๊อกปิดมิดชิด คงไม่ซวยขนาดนั้น แล้วจังหวะนั้นผมรู้ว่าแฟนผมอยู่แถวแม่โจ้ (แต่เพื่อนแฟน อยู่ไหนบ้างก็ไม่รู้  คงต้องเสี่ยงดวง!)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤษภาคม 2010, 20:32:31 โดย Phate »

asset

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 11:05:35 »

.... ผู้หญิงที่นานๆเจอกันที ไม่กี่ครั้ง กะ ผู้หญิงที่เจอกันแทบทุกวัน อยู่กะเรามานาน คิดเอาละกันว่า คุณจะเลือกใคร เอาใจใส่เขาซักนิดเหอะ

เพราะเมื่อก่อนผมก็คิดแบบนี้แหละ ไม่เป็นไรเด๋วก็เคลียร์ได้ ไม่ค่อยแคร์เขา แต่วันนึงถ้าหล่อนทำงี้บ้างละ.........

สมาคมคนรักเมีย... fsdg

Keijikung

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 11:08:25 »

.... ผู้หญิงที่นานๆเจอกันที ไม่กี่ครั้ง กะ ผู้หญิงที่เจอกันแทบทุกวัน อยู่กะเรามานาน คิดเอาละกันว่า คุณจะเลือกใคร เอาใจใส่เขาซักนิดเหอะ

เพราะเมื่อก่อนผมก็คิดแบบนี้แหละ ไม่เป็นไรเด๋วก็เคลียร์ได้ ไม่ค่อยแคร์เขา แต่วันนึงถ้าหล่อนทำงี้บ้างละ.........

รักเมียจริงหรออออออออ  jljhl jljhl

MADMAN_SIAM

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 11:09:17 »

ท่านนี่กล้าจังครับ...ผมนับถือ...ว่าแต่เชิงสูงนะท่านอิอิ ss

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 11:44:58 »

เรื่องเป็นแบบนี้นิเองที่เ้ค้าเรียกว่าการบ้าน  pongz

ALONE

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 12:09:46 »

คราวหน้า ก็วางแผนให้ดีนะทั่น เป็นห่วง  .,mn

shoots

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 12:52:35 »

สุดยอดจริง มิน่าเขาถึงบอกว่า การลงทุนมีความเสี่ยง ผู้ลงทุนควรศึกษาข้อมูลก่อนการตัดสินใจด้วยทุกครั้ง แต่คุ้ม     hgjhg

pagedown

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 13:50:52 »

ง้อแฟนแทบไม่ได้นอน

ทำอะไรจนไม่ได้นอนขอรับ

jljhl jljhl

pegasusk

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 13:56:06 »

เรียกได้ว่า Success ทั้งงานหลวง งานราษ เลยนะครับ อิอิ pongz

ZOIDS

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 15:02:33 »

jljhl jljhl
ผมก็สงสัยครับ อิอิ  เขิน

niparatpotter

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 16:26:48 »

คราวหน้า ก็วางแผนให้ดีนะทั่น เป็นห่วง  .,mn

เค้าวางแผนดีค่ะ สลับลาง วางแผนเก่ง ไปไหนไม่รับสาย  อิอิ   kjhg

Phate

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:02:16 »

เค้าวางแผนดีค่ะ สลับลาง วางแผนเก่ง ไปไหนไม่รับสาย  อิอิ   kjhg
รู้ดีเชียวนะหนู!!!  ghfg

ทำตัวเป็นเด็กดีหลายวันละครับ คนนี้รักจริง พยายามไม่ให้มีเรื่องราวที่สุดละ  แต่การบ้านฉบับนี้ มันมาแบบไม่ทันตั้งตัวจริง ๆ   เกือบไม่รอด   เฮ้อ...... คราวหน้าต้องระวังกว่านี้!

jljhl jljhl
ง้อจริง ๆ ครับงานนี้ เค้าร้องไห้ใหญ่เลย รู้สึกผิดมากกกกกก    แต่ท้ายสุดก็คืนดีกันได้ครับ  ต่อไปป๋มจะเป็นเด็กดีกว่านี้ (หรือว่า ระวังตัวกว่านี้ฟระ)

niparatpotter

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:04:47 »

จะไม่ให้หนูรู้ดีได้ยังไง    jljhl   

หนูรู้หมดแล้ววววว kjhg

patcha79

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:05:09 »

เอาใจช่วยครับท่าน  ขอให้แฟนหายคืนดีเร้ว ๆ นะครับ   09876   09876

jaydai

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:39:58 »

เฟท ชอบคำนี้อ่ะ "งานหลวงไม่ให้ขาด งานราษฎ์ต้องไม่เสีย"

ไงทำตามที่เพื่อน asset แนะนำดีกว่าครับ เอาให้เปนพวก เกียมัว แบบมันเลย..... piuyty

แต่ผมโสดตลอดเวลาครับ มะมีพันธะ แต่ตอนนี้ สาวยังมะตกถึงท้องมาตั้งแต่เดือนที่แล้วอ่ะ พรุ่งนี้จะปายแรด
 jljhl

asset

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 17:53:43 »

เจไดร์ เมียอีรู ช่วงนี้ได้แต่ข้างหลังอะดิ เอาน่า ไงก็เพลาๆบ้างบอกอีรู วันละยกพอ เด๋วจะถ่ายคล่องไป ... kjhg kjhg kjhg

noikasu

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 18:03:42 »

เหอๆๆมาเร็วเคลมเร็วส่งเร็วแล้วก็เคลียร์เร็วได้ใจจริงท่านเฟท... เดด

indy_play

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 20:05:57 »

อยากดูปลากรอบบ้างจัง lkkjjh

popcorn4202

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 20:17:17 »

ผมพอจะเดาออกว่า ม.อะไร เพราะวันนั้นก็ไปเป็นผู้ปกครองเหมือนกันครับ (หลานเว้ย อย่าคิดลึก)
การบ้านแบบนี้มีมาก็ต้องจัดไปล่ะครับ น้ำขึ้นให้รีบตัก

pagedown

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 00:54:26 »

ผมพอจะเดาออกว่า ม.อะไร เพราะวันนั้นก็ไปเป็นผู้ปกครองเหมือนกันครับ (หลานเว้ย อย่าคิดลึก)
การบ้านแบบนี้มีมาก็ต้องจัดไปล่ะครับ น้ำขึ้นให้รีบตัก

คิดลึกไปแล้ว fdgdfdf

shava.tommy

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 08:23:09 »

การบ้านลงเอยดีครับ Happy ending
ดีใจแทนด้วยที่ง้อแฟนคืนได้ครับ  gsdgdgs

katatakama

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 08:29:53 »

สุดยอดครับ

santi

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 08:52:26 »

สุดยอดเทพครับ ;kljj

jommarn

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 09:19:09 »

สเตปยังเยี่ยมอยู่นะครับท่านเฟท  pongz
แต่ก็ยังหวาดเสียวแทนเล็กๆ เอาใจช่วยครับ ;khhg

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 10:01:02 »

ขอคาราวะ อีกจ๊อก เนฟ ขิงๆๆๆ

newnakab

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:27:28 »

งานนี้ มีเคลียหนักเลยนะเนี้ยครับ
ถ้าเป็นผม ตายแน่ บ้านแตก  pongz

oakley

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 18:50:43 »

มีเคลียร์ยาวเลย เทพมากครับ  ;kljj

tatooo

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 13:29:43 »

kjhgชีวิต มาน ต้อง ดำรง ด้วยความ เสี่ยง(เสียว) ถึง จะ มี ฟาม สุข ช่าย ม่าย ครับบบ kick kick

Lacoste

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 22:27:23 »

ท่านพริ้วไหวจริงๆ ฮ่าๆ

superman

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 21:18:15 »

สุดยอดไปเลยพ่อจอมสับ   ;khhg  นับถือๆ  สมควรเอาไปเป็นแบบอย่าง pongz

dabodabo

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 13:21:15 »

แบ่งให้กันมั่งอะไรมั่ง  lhgfr

macpro

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 21:31:38 »

อยากมีบ้างอะไรบ้าง  ouiy ouiy

limited

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 22:24:35 »

ซะงั้นอะ ปลาว่ายเล่นที่ V อยากเห็นๆๆๆๆจัง piuyty

rabbit

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 08:30:27 »

การบ้านเทพ+มารแบบนี้ชื่นชมปนเสียวสันหลัง ดูได้อย่างเดียวลอกไม่ได้เลย ดวงนารีบันเจิดจิงๆนะทั่น ljhgf

kier3

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 00:51:04 »

ว่าที่เด็กมหาลัยมันก็ดีอย่างนี้ละ  แหม  อิจฉานะเนี้ย  ของพี่มันยังเล็กอยู่เลยกว่าจะถึงมหาลัยอะ   ss

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:57:46 »

เกือบไปแล้วไหมหละ ouiy ouiy ouiy

Buygonnoii

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2018, 17:18:56 »

นึกถึงตัวเองเลย  uilo