-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นิราศลำพูน ฉบับแค่อยากเล่า  (อ่าน 1689 ครั้ง)

suksao

• บุคคลทั่วไป
นิราศลำพูน ฉบับแค่อยากเล่า
« เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 11:18:10 »

ตอนแรกว่าจะไม่ส่งแล้วนะ แต่เห็นบอร์ด มันเงียบ ๆ  มันไม่ได้ตื่นเต้นอะไรเลยนะครับเรื่องนี้ แค่อยากเล่าอ่ะ  มาเป็นนิราศลำพูนอีกละ

เหมือนเดิมครับ ใครขี้เกียจอ่าน ข้าม ๆ ไปเลยนะครับ ผมไม่ชอบเล่าอะไรสั้น ๆ อ่ะ ใครชอบก็ชม ๆ หน่อย

ใครไม่ชอบก็อย่าด่าเลยครับ กว่าผมจะนั่งเทียนได้ขนาดนี้ เหนื่อยเหมือนกันนะ

เรื่องเกิดจากที่เชียงใหม่มันประกาศเคอร์ฟิว ทำให้ร้านต่าง ๆ เปิดบริการไม่ได้ แล้วมันดันตรงกับวันเกิดมหาเทพ gosty (20 พ.ค.)

ตอนแรกนัดกันที่ร้านฮอนบาร์ จะไปกินควายนอก ของเทพ labk1200 ที่จะเอามาให้ลิ้มลองกัน แต่ก็แห้วไปเนื่องจากเคอร์ฟิวนั้นแหละ

ท่าน gosty เลยหาเรื่องมากินที่ลำพูน เพราะที่นี้มันปกติดีทุกอย่าง ไม่มีเคอร์ฟิว ไม่มีชุมนุม ร้านทุกอย่างเปิดเป็นปกติ

นัดกัน 19.00 น. แต่มาถึงกันจริง ๆ 2 ทุ่มกว่า นัดเวลาเป็นไทย ๆ จริง ๆ จะบ้าตาย นัดกันที่ร้าน เฮฮา ตรงข้าม 7-11 ที่เลยทางเข้านิคมสันป่าฝ้ายไป

ร้านนี้เป็นร้านโอเพ่นแอร์ครับ นิคมจะมานั่งกินเพียบ มีพีจีอยู่ 1 คน พีจีช้าง น้องแต้ม แต่เมื่อวานไม่มาอ่ะ พีจีช้าง ไม่มาทำงาน ทางร้านยังบ่นอยู่เลยว่าไม่มาก็ไม่บอก

ก็กินกันไปเรื่อย ๆ เทพ gosty มากับเพื่อนอีก 4 คน แล้วตา jaydai ก็ตามมานั่งด้วย ทั้ง ๆ ที่มันเข้าเวรกลางคืน ยังอุตสาห์ออกมาอีก รออาทิตย์หน้ามันเข้าเวรกลางวันก่อนจะเอาให้เมาแตกเลย

แสงโสมหมดไปอย่างรวดเร็ว 1 ขวดภายในเวลาไม่ถึงครึ่งชั่วโมง กินกันสุดยอดจริง ๆ ไอ่พวกนี้ หมดไป 1 ขวด ก็ไปต่อ the room

คราวนี้พีจีเพียบเลย  น้องหวาน พีจีอาซาฮี จาก บางอ้อ ย้ายมาร้านนี้ละ  น้องยา พีจีซานมิเกล  น้องหนิง 1 ใน 5 พีจีไฮเนเก้น

(ผมลงความเห็นว่าหนิงเนี้ยน่ารักเป็นอันดับ 2 ของไฮเนเก้น รองจากน้องแหม่ม ที่ล้านเล่าเลย แต่ก็แล้วแต่สเป็คใครสเป็คมันด้วยนะครับ)

น้องก็มากินกันไปเรื่อย ๆ สัก 3 ทุ่มกว่า ที่รักจ้า (ไอดีในเว็บมันอะไรฟะ) ก็ตามมา 5 ทุ่มครึ่ง ก็ไปต่อที่โรดิโอกัน ก็กินกันไปเรื่อย ๆ น้องหนิงก็มากับเพื่อนไปนั่งอีกโต๊ะ

เพื่อนท่านกอส อยากรู้จักน้องหนิง เลยพาไปรู้จักที่โต๊ะ แล้วแกก็หายไปเลย ไม่เห็นกลับมาอีก ไปเสียแล้ว 1 คน แล้วโต๊ะข้าง ๆ ผม ตอนแรกก็ไม่ได้สังเกตหรอก

เห็นกะเทย 2 คน แล้วเพื่อน ๆ มันอีก ผมก็เข้าใจว่าเป็นกะเทยยกกะปิ เลยไม่ได้ใส่ใจ แต่กินไปเรื่อย ๆ น้องคนหนึ่งก็ยิ้มให้ แล้วเอาแก้วมาชน อ้าวผู้หญิงนี้หว่า แถมสเป็คอีกด้วย

ผิวคล้ำ ๆ หน่อย ยิ้มสวย ตัวบาง ๆ หน่อย  เฮ้อ......ทำไมผมถึงใจอ่อนกับคนผิวสีคล้ำ ๆ ยิ้มสวย ๆ ตัวบาง ๆ เนี้ย คนอื่นแพ้ความขาว ผมไม่ค่อยแพ้แฮะ (ถึงไปกับ สว. คนอื่นได้ไง สเป็คต่างกับคนอื่น)

ถามไปถามมาชื่อ ออย  คนลำปาง อำเภอง้าว  แต่เรียนที่ C-Tec ที่พะเยา ช่วงนี้ปิดเทอมมาทำงานที่ร้านแจ่มจันทร์ เป็นคาราโอเกะ อยู่เส้นเรียบทางรถไฟ อำเภอสารภี

วันที่ 28 นี้จะกลับบ้านละ เพราะโรงเรียนจะเปิดเทอมแล้ว ก็คุยไป เอามือไปจับ น้องก็จับด้วยดี ๆ แต่ไอ่โต๊ะวัยรุ่นข้างหน้าก็กวนได้ใจมาก ๆ พยายามมาชนแก้วน้อง มาใกล้น้องตลอด

ระหว่างกิน เด็กของมหาเทพ gosty ก็ตามมาหาที่โรดิโอ ขาว หน้าตาออกเซ็กซี่หน่อย ๆ ใส่เสื้อคว้านซะลึกเลยแก แล้วตากอส ก็บอกให้เอาขึ้นจัง ไม่เห็นใจพี่ ๆ เพื่อน ๆ บ้าง (ออกแนวแอบจิตละ หุ ๆ ๆ)

เห็นนัวกันจัง เดี๋ยวกอด เดี๋ยวจับกันอยู่นั้นแหละ แกส่งการบ้านเลยนะ ไม่งั้นตูจะประจาน

ตี 2 แล้ว ง่วงสุด ๆ เห็นตาที่รัก ได้เบอร์น้อง hoya ไปคน แล้วมันก็ชวนกลับ แกได้เบอร์น้องแล้วชวนกลับ ผมยังไม่ได้เบอร์น้องออยเลยอ่ะ ก็เลยช่างมันเถอะ ไม่เอาก็ได้ เลยบอกน้องออย จะกลับแล้วนะครับ

น้องบอก เอาเบอร์มาค่ะ เดี๋ยวเลิกจากโรแล้วจะโทรหา โอเค จัดไป  นึกว่าจะแห้วละ เห็นโต๊ะวัยรุ่นมาชนแก้ว มายืนใกล้ ๆ น้องออย ซะสนิทสนมเลย (อย่างนี้แหละ คบคนแก่กินสเต็ก คบเด็กกินมาม่า 555)

ออกไปกินข้าวหน้าโรดิโอ เสร็จแล้วพวกนั้นก็กลับ ผมก็ขับรถกลับป่าซาง ขับไปจนถึงกาดบ้านแซม  เบอร์ไม่รู้จักโทรเข้า  ปลายสายบอก "น้องออยนะค่ะพี่ไม้ หนูเอาเบอร์เพื่อนโทรหา"

ตอนนี้อยู่ที่ก๋วยเตี๋ยวแชมป์ ใกล้ ๆ โรดิโอ กลับเพื่อนกะเทย อีก 2 คน มารับหนูหน่อยสิ  คิดในใจ "โห ตูอยู่กาดบ้านแซมแล้วนะโว้ยยยยย ห่างจากโรดิโอ 30 กว่ากิโล จะบ้าเหรอไงว่ะ"

แล้วผมก็เลี้ยวรถกลับไปรับน้องออยที่ก๋วยเตี๋ยวแชมป์ แหะ ๆ ๆ ไปถึงกินกันเสร็จพอดี ก็จ่ายตังค์ ทำไมตูไม่ขับรถช้าอีกหน่อยว้า  ค่าก๋วยเตี๊ยว 75 บาท ทั้งเนื้อทั้งตัวมีอยู่ 80 บาท

เคยไหมครับ มีตังค์ในบัญชีธนาคาร แต่เบิกไม่ได้อ่ะ มันรู้สึกยังไง นั่งมองตัวเลขที่สมุดบัญชีอย่างเดียว อยากร้องไห้

น้องออยก็บ่น ๆ ว่าต้องไปนอนที่บ้านเพื่อนเมาแล้วกลับสารภีไม่ไหว จะไปนอนบ้านเพื่อนที่เป็นกะเทย แต่มันร้อนเหมือนกัน พวกกะเทยก็เสริมใหญ่เลย

ผมเลยบอก งั้นนอนที่ รีเจนซ์ นี้ไหม เดี๋ยวเปิดห้องให้นอนที่นี้เลย ก็โอเคกัน ก็ไปเลย รีเจนซ์ คืน 600 -*-  แต่ใช้บัตรรูดได้ ค่อยยังชั่วหน่อย ไม่งั้นตาย ตังค์เหลืออยู่ 5 บาท

ห้องเดียวแบบ 2 เตียง น้องออยกับผม 1 เตียง กะเทยเพื่อนออย อีกเตียง (ตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่ากะเทย 2 คนนั้นชื่ออะไร) นอนไปเรื่อย ๆ ก็เอามือกอดเอว น้องจากด้านหลัง เอามือล้วงไปสำรวจไฟหน้า

เล็ก ๆ 32 คัพ A แน่ ๆ  แต่น้องแกใส่ชั้นในแบบคล้าย ๆ ชุดว่ายน้ำอ่ะ ไม่มีฟองน้ำรอง แต่นิ่ม ๆ ละ ขนาดเพิ่ง 17 นะเนี้ย ยังเริ่มนิ่ม ๆ ละ หลอดไฟเล็กดี พยายามเอามือล้วงช่วงล่าง

แต่เล่นใส่กางเกงยีนต์ขาสั้น ซะแน่นเลย  พยายามล้วงยังไงก็ไม่ได้ จะถอดน้องก็ไม่ยอม บอกอายเพื่อน เพื่อนยังไม่นอน ไอ่กะเทย 2 ตัวนั้นก็ไม่ยอมหลับยอมนอน คุยกันอยู่นั้นแหละ

จนผมไม่ไหวแล้ว ง่วง เลยนอนกอดนมน้องออยหลับไปทั้งยังงั้นแหละ จนมือถือดังตอนเช้า ดูชื่อ เวงละ น้อง จ. ที่ ล้านเล่า โทรหา  เลยถือโอกาสตื่นเลย บอกน้องออย ว่านอนต่อไปได้จนถึงเที่ยง

พี่ไปทำงานก่อน แล้วยังไงวันนี้ (21 พ.ค.) โทรหาพี่ด้วยละกัน  ก่อนจากก็จุ๊บ ๆ ก่อนลาจาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 พฤษภาคม 2010, 15:05:34 โดย suksao »

popcorn4202

Re: นิราศลำพูน ฉบับแค่อยากเล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 11:23:12 »

เอ่อ น่าจะรู้แล้วมั้งครับเมื่อวานผมก็ไป The Room เด็กที่นั่นน่าจะเล่าให้พวกพี่ไม้ฟังแล้วมั้งครับ
พอดีไปนั่งชิวๆ กับเพื่อนน่ะครับ 3 ทุ่มก็เผ่นกลับมาเชียงใหม่แล้ว(จริงๆ อยากกินต่อ แต่เพื่อนต้องเข้ากรม)
สรุปไม่ได้ทำอะไรกันหรือครับ ไม่เป็นไรวันหลังเอาใหม่ครับ

man69

Re: นิราศลำพูน ฉบับแค่อยากเล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 11:27:19 »

dgd เหมือนจะหล่นแต่อ่านดีๆงานนี้อาจจะมีการบ้านไกลๆก็ได้นะครับท่าน

ilovesupreme

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 11:38:58 »

มาถึงเชียงใหม่แล้วครับ ได้ยินว่าเคอร์ฟิวเหมือนกัน เดี๋ยวันนี้ต้องลองไปลำพูนแล้วล่ะครับ
แถวนิคมอุตสาหกรรมหาไม่ยากใช่มั้ยครับ

shoots

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 12:24:55 »

แปลว่า 17 แต่ก็ผ่านศึก สงคราม มาพอสมควร     jljhl

gosty

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 12:49:47 »

เหอะๆๆๆๆๆ

asset

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 12:55:55 »

น่าจะมีภาคต่อไปแน่ๆ ว่าแต่จะเก็บใครก่อนอะพี่ไม้ ระหว่าง น้อง จ กะ น้อง ออย อิอิ

อีก็อตตี้ ส่งการบ้านวันเกิดด้วย ใครอะ คว้านคอซะลึก  lhgfr

virgin_killer

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 13:01:25 »

ทำไมไม่เอากระเจี๊ยวสอดไปตรงขากางเกงน้องเลยเล๊า!!!!

timmy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 13:39:40 »

จริงด้วยแฮะ

ลำพูนไม่ได้ประกาศ เคอฟิวกะเค้านี่นา
 dsgjsd
เด๋วไปบ้างครับ

ส่วนเรื่องที่นำเสนออย่าลืมมาต่อให้จบด้วยนะคร้าบว่าจะลงที่ไหนก่อน fdgdfdf

suksao

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 13:46:39 »

งะ  น้อง จ. ผมเก็บแล้วครับ  การบ้านในห้อง vip ครับ

น้องออย ไม่รู้อ่ะ ถ้าไม่ทันค่อยไปหาที่ พะเยา

น้อง ว. พีจีอาซาฮี โทรมาเมื่อกี้ให้ไปรับ แต่ปัญหาไม่ใช่ข้อนี้

ปัญหาคือ มันรู้เบอร์ผมได้ไง  ใครบอกเปล่าฟะเมื่อคืน

พี่จิ้นครับ กางเกงยีนต์ขาสั้น อย่างฟิตอ่า ถึงไม้น้อย จะมินิ แต่มันก็เข้าไม่ได้ง่า T_T

gosty

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 13:59:32 »

พีจีอาซาฮีส่งมาทางนี้

jiggolord

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 14:26:22 »

สนุกกันจิ๊ง ชาวลำพูน
เหลือแต่ตรู ติดคุกคนเดว ljhgf

BCCKiller

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 14:30:30 »

สุดยอดเลยคับ ติดคุกยาวไว้จะลองนำไปใช้

noikasu

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 14:40:58 »

ไม่ว่าจะอยู่ไหน....ก็มีสาวมาให้กอดตลอดเนาะ fdgdfdf

tamon9

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 15:18:50 »

คบคนแก่กินสเต็ก คบเด็กกินมาม่า   ;kljj

โนคอมเม้น ก็มันไม่มีอ่ะ  piuyty

jaydai

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:23:45 »

สนุกกันจิ๊ง ชาวลำพูน
เหลือแต่ตรู ติดคุกคนเดว ljhgf

ผมก็ติดคุกเหมือนพี่นี่หล่ะ พี่ไม้ออกมาก็ดีหล่ะ ขอแฉ

1) ผมออกมาเพราะจะเอาข้าวสารมาฝากอีก๊อดไปให้พี่นก เพื่อทำบุญงานเลี้ยงเด็กครับ
** เลยต้องซื้อของขวัญให้อีก๊อดด้วย(จิงๆ ไม่อยากซื้อหรอก) ไม่รู้จะเอาไร แสงโสม ไปกลมเดวพอ... ,mnnb
(ตอนแรกจะซื้อ ถุงยางหล่ะ แต่มะไหวลูกน้องอยู่แถวนั้นด้วย เดวหาว่าเราหื่น)

2) เอาข้าวมาฝากให้อีก๊อด เลยนั่งสักพัก บอกตามตรง กินน้ำเปล่าๆ แก้วเดวแล้วกลับ
** ย้ำอีกครั้ง แก้วเดวจิงๆ ส่วนพวกนั้นหน่ะ เทเหล้า เทเบียร์ กินกันสบายใจ เฉิบ
(โถ! จะหันมามองว่า น้ำหมดแก้วแล้วก็ไม่มี แถมโดนอีก๊อดด่าอีก กินน้ำเปล่า ไปๆๆๆ..... uilo)

3) น้องหนิงของผม ใครฉกไปฟร่ะ...... kick

4) มาด้วยเรื่องเผาอีก๊อดล้วนๆ (ถึงจะโกรธกันก็มะกลัว.... lhgfr เริ่มเลยนะ
คงจำเรื่อง 2000 บาท 5 นาที ที่อีก๊อดไปเอาคืนในรถได้(จริงๆ ต้องถามอีนังรู ชิมิ... jljhl)
น้องเค้าชอบอีก๊อดจิงๆ(นี่หล่ะครับ อภิมหาราชาเทพ ตัวจิง)
น้องเค้าบอกกับอีก๊อดว่า "ถ้าพี่ไปนอนกับหนูนะ อยากเอาอะไรหนูให้หมด" ง่ายๆ น้องเค้าจะเอาอีก๊อดเปง ปิ่นโต
โห! เทพไหมหล่ะ(ที่รู้นี่เพราะ อีก๊อดบ่นให้ฟัง)

5) ผมหน่ะ มันเทพหล่น ไม่เคยแอ๊มใคร จีบสาวก็โดนเขาทิ้ง ไม่มีใครรักเราเลย
ใช่ซิ เรามันเด็กน้อยหัดเดินหนิ......... lkkjjh  

gosty

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:25:39 »

^
^
^
^
ปากปีจอ

j007

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:40:12 »

leofire

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 17:00:06 »

สามสิบโลจากกาดบ้านแซม นึกว่าจะไปวกรถกลับ

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

meaw_meow

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 18:10:46 »

.,mn การบ้านดี สงสัยงานนี้พี่ไม้ จะต้องไปตามเก็บน้องออย ถึงพะเยาละมั้งครับ  kjhg

unknower

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 18:16:09 »

5555 คุ้มแล้วนะนั่น ที่กลับรถจากบ้านแซม  ;kljj

pagedown

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 18:36:52 »

ดีนะครับ ไม่เป็น 3 ต่อ 1

ถ้าน้องเทยอยากเล่นด้วยล่ะก็  ljhgf

p_nuin

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 19:14:07 »

อิจฉาน้องไม้จริงๆอยากไปร่วมแจมด้วยจังติดที่ลูกยังเล็กเมียก็ไม่มี zad uilo

j007

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 19:46:27 »

มีรอบสองครับ

เพิ่งได้รับโทรศัพท์จากอีก๊อด(เหอะๆ) แต่ออกปายไม่ล่ายครับ โควต้าหมด
ตอนนี้ นอนเน่าเฝ้าโรงงานครับ
 vbnn

evolution

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 22:50:13 »

คิดเหมือนเจ้าเมานมเลยอ่ะ ถ้ามันล่อพี่ไม้มาให้กระเทยชำเรานี่ซวยแน่ๆครับ สามต่อหนึ่ง ต้องเรียก ป๊อบคอน กับเจ้ารูมาช่วยด่วน หุหุ

นิคมยังมีเรื่องให้ลุ้น ให้ตื่นเต้นเสมอครับ หนาวนี้อาจจะกลับไปอยู่อีกรอบ หุหุ

ว่าแต่มิตติ้งลำพูนเมื่อไหร่จะมีอีกอ่า นานมากแล้วนะตั้งแต่ร้านเล่าคราวโน้นอ่ะ

/jhtdc /jhtdc /jhtdc

prozerger1

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 08:57:44 »

พี่ไม้ตามไปซ้ำน้องออยแล้ว อย่าลืมกลับมาส่งการบ้านนั่งเทียนให้พวกผมดูด้วยนะคร้าบ รอ..ดม.. อิจฉาจริงๆ อ่อ เมื่อวานป้อบคอร์น รถล้มครับ ตอนขี่กลับไปนอนที่บ้านผม เพราะจะเอาตังค่าโรงแรมมากินเหล้า นึกว่าจะไม่สบายซะแระ เกิดมาเพิ่งเคยนั่นกินเบียร์กลางฝน...ป่าวอกหักนะเฟ้ย....มัยตอนน้องเค้าเรียกให้ไปนั่งในร้านไม่ไปฟะ..ตื่นเช้ามาโครตง่วงเลย ยังต้องมาทำงานอยู่ uilo ขนาดฝนตก พี่ไม้ก็ยังหยอดมุขกะน้องPG ซะครบเลย

cmaaa

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:14:29 »

ชอบอ่านการบ้านแบบนี้ครับ  มันลุ้นดี

waterman09

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:29:30 »

zad....งานนี้พลาดเลยเรา..หุหุ..พี่ไม้ไปอีกเมื่อไหร่..บอกโต้ย...อยากได้น้องไฮเนเก้นน๊ะชื่อหนิง ชิมิ....  kjhg uiuo

blend_man17

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:34:52 »

ถ้าเผด็จศึก มีหวัง ได้ลองของแปลกแน่ เหอะๆๆ

suksao

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:47:00 »

พี่ไม้ตามไปซ้ำน้องออยแล้ว อย่าลืมกลับมาส่งการบ้านนั่งเทียนให้พวกผมดูด้วยนะคร้าบ รอ..ดม.. อิจฉาจริงๆ อ่อ เมื่อวานป้อบคอร์น รถล้มครับ ตอนขี่กลับไปนอนที่บ้านผม เพราะจะเอาตังค่าโรงแรมมากินเหล้า นึกว่าจะไม่สบายซะแระ เกิดมาเพิ่งเคยนั่นกินเบียร์กลางฝน...ป่าวอกหักนะเฟ้ย....มัยตอนน้องเค้าเรียกให้ไปนั่งในร้านไม่ไปฟะ..ตื่นเช้ามาโครตง่วงเลย ยังต้องมาทำงานอยู่ uilo ขนาดฝนตก พี่ไม้ก็ยังหยอดมุขกะน้องPG ซะครบเลย

เลื่อนเป็นวันจันทร์ครับ น้องออยไม่ทำงาน เมื่อคืนผมหลงทาง!!!!!!!!  uilo มืดก็มืด แถมเมานิด ๆ ไม่คุ้นทางอีก  ปกติก็หลงเป็นประจำอยู่แล้ว ไปเจอทางไม่รู้จัก ยิ่งหลงเข้าไปใหญ่ แถมน้องไม่ใช้คนแถวนั้น ยิ่งบอกทางไม่ถูก เวรจริง ๆ
นัดน้องอีกทีวันจันทร์ตอนเย็น น้องไม่ทำงาน ไปรับตอนฟ้าสว่าง (หวังว่าจะไม่หลงทางอีก  ouiy)

zad....งานนี้พลาดเลยเรา..หุหุ..พี่ไม้ไปอีกเมื่อไหร่..บอกโต้ย...อยากได้น้องไฮเนเก้นน๊ะชื่อหนิง ชิมิ....  kjhg uiuo

ทำไมมีแต่คนอยากได้พีจีไฮเนเก้น คนนี้หว่า  ช่างประปา ไม่เอา ไฮเนเก้น ที่อยู่ล้านเล่าเหรอ น่ารักกว่านะ  

การบ้านนั่งเทียน เวอร์ชั่นใหม่ กำลังนึกอยู่ครับ ว่าจะยังไงดี จะเริ่มตรงไหน เอาการบ้านน้องหวานมะ เมื่อคืนโทรมาตอนตี 1 กว่าแล้ว วันนี้(เสาร์ 22) จะไปรับกินข้าวเที่ยง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2010, 09:49:00 โดย suksao »

popcorn4202

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 13:10:17 »

เมื่อวานป้อบคอร์น รถล้มครับ ตอนขี่กลับไปนอนที่บ้านผม เพราะจะเอาตังค่าโรงแรมมากินเหล้า

ประกาศแบบนี้คนก็รู้กันทั่วบ้านทั่วเมืองสิฟะ kick kick

waterman09

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 13:53:36 »

ทำไมมีแต่คนอยากได้พีจีไฮเนเก้น คนนี้หว่า  ช่างประปา ไม่เอา ไฮเนเก้น ที่อยู่ล้านเล่าเหรอ น่ารักกว่านะ
^
^
^
 ghjk..บ่อาวค้าบพี่ไม้..ป๋มกัวเหล็กดัดฟันน้องเค้าอ่ะคับฮ่าฮ่า

เขิน..น้องหนิงน่า sex...กว่าฮิ้วฮิ้ว.. ,mnnb .,mn

j007

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 15:42:47 »

มะหล่ะ น้องหนิงไม่ค่อยบริการเลย....
เดวว่างๆ จะไปล้านเล่า อยากไปคุยกะน้องอ้อน.... เขิน

แต่ที่แน่ ตาแมน ไปกะเขาด้วยเหรอ เงียบเชียวนะ.... jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤษภาคม 2010, 16:41:36 โดย j007 »

man69

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 23:16:47 »

uilo ไปแต่เค้าก็ไม่เห็นได้อะไรกลับมาเลยอะ  lkkjjh เสร็จอีกอสกับเสี่ยไม้หมด

j007

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 23:56:56 »

พี่แมนรู้จักพวกหน่วยสวาทน้อยไป
อีก๊อตแค่สวาทรู่นเยาว์ ดูที่ผมแฉด้านบน
ส่วนตาไม้ ไปล้านเหล้าแลวหาย ผมเลยกลับสักพักโทรมาโวย มารู้อีกทีหลัง พี่ก็ส่งการบ้านหล่ะ

man69

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 00:13:02 »

เขิน ท่านไม้ป๋าโคตรๆมีออร่าแผ่รอบตัว  jljhl น้องไม่ชอบก็ไม่รู้จะว่ายังไงละครับ

suksao

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 10:21:28 »

อ่านะพี่แมน เอาผมไปเทียบกับ มหาเทพ gosty ก็แย่สิครับ

เดี๋ยวเทพ gosty เคียงผมขึ้นมาก็แย่เลย แล้วผมจะไปศึกษางานกับใครละครับ

ช่วงนี้ศึกษางานจาก เทพ gosty เทพ jayday เทพ popcone อยู่คร๊าบบบบบ

gosty

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 10:23:39 »

อารายก็ผม

niparatpotter

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 10:31:53 »

เหอะๆๆๆ    .,mn .,mn

ฺBomu

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 15:02:38 »

มีต่อยังไงอย่าลืมมาเล่านะท่าน  dsgjsd

Boing 777-200 ER

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2010, 16:18:37 »

อิจฉามหาเทพแต่ละท่านจริงๆ  ;khhg

suksao

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 07:05:58 »

อิจฉามหาเทพแต่ละท่านจริงๆ  ;khhg

พวกข้างบนเรียก  มหาเทพ  แล้วหัวหน้าเรียกอะไรอ่ะครับ  "ต้นกำเนิดมหาเทพ" หรือ "พญามารมหาเทพ" ???

jamekae

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 08 มกราคม 2011, 18:11:45 »

ขอแอบแกะรอยไปด้วยคับ mbvc

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 02:55:01 »

วันหลังเอาใหม่นะค่ะ hgjhg dsgjsd