-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มที่สาม(อำนวยการสอนโดย เบอร์99 ณ.ซายูริ)  (อ่าน 1356 ครั้ง)

blend_man17

• บุคคลทั่วไป

หลังจากหายไปหนึ่งอาทิตย์เนื่องจากต้องดูแล ผบ.ที่พึ่งคลอดลูกคนที่สอง ตอนนี้ก็ได้เวลาออกไปเสาะหาการบ้านให้เพื่อนๆในเวปได้ศึกษา ตอนแรกกะว่าจะโพสโซนvip แต่คิดไปคิดมา โพสห้องธรรมดาแล้วกัน  เริ่มเลยละกัน หลังจากที่พลาดหวังน้อง m3 หลายครั้งวันนี้ได้เบอร์โทรป๋าศักดิ์จากในเวป บ่ายสามกว่าๆ กดโทรไป ถามป๋า....หวัดดีครับ วันนี้m3มาไหมครับ     อ่า....วันนี้ไม่มาครับ     คิดในใจ แห้วอีกแล้ววะสามครั้งละ  ไม่เป็นไรมีเบอร์สำรอง     ผมถามต่อ.....แล้วเบอร์99ละครับ     ป๋าตอบ....99มาครับ    เอ่อ....งั้นผมจองได้ไหมห้าโมงเย็นนะครับ      อ๋อ....ได้ครับ     โอเคจองเรีบยร้อย   ถึงเวลาออกบ้าน ไปถึงเข้าข้างในอย่างไม่รีรอ กะตอนแรกจะไปถึงก่อนสักครึ่งชั่วโมงเพื่อไปสำรวนน้องๆเผื่อหมายตาไว้ก่อน พอเข้าไป โหคนเยอะวะ แต่เด็กก็เยอะนะ  เสดแล้วเดินไปถาม  อ่า...พอดีจอง99กับป๋าศักดไว้  อ๋อ....ได้ครับ   สักพักป๋าเดินมา  บอกน้องอีกคน เรียกเลย  ผมก็เดินไปจ่ายตังค์  สักพักน้องเดินมาที่เคาน์เตอร์ทำหน้างง  เพราะตอนนั้นคนตรงนั้นเยอะพอควร  ผมเลยทักน้องก่อน  ถามน้อง....ได้เบอร์ห้องยัง  น้องยิ้มไม่ตอบแล้วเอื้อมไปยิบเบอร์ห้อง v5  น้องเดินโอบเอวลงข้างล่าง ผมแอบเหลือบมองไฟหน้าเป็นระยะๆคิดในใจ(ถอดแล้วจะแจ่มป่าววะ ตื่นเต้นโว้ยอยากเห็น jljhl) พอถึงห้องก็ตามสเตป เปิดน้ำนั่งคุยกันไป  ถามน้องคนที่ไหน น้องบอกคนเชียงคำ ผมนั่งคิดแล้วตอบอย่างมั่นใจ อ๋อ...เชียงราย
น้องหัวเราะ บอกใข่ที่ไหน พะเยา  เวรรเลยตู แต่ผมจำชื่อน้องไม่ได้เพราะมองแต่ไฟหน้า เอาละน้ำเต็มพอดี น้องเรียกถอดเสื้อผ้า น้องถอดเสื้อ กางเกงให้สุดท้ายกางเกงใน พอน้องเห็นเจ้าน้องชายผมหัวเราะแล้วพูดว่า...หายไปไหนเนื่ย   ผมได้แต่ยิ้มคิดในใจ(เดี๋ยวก่อนเหอะ เจอดีแน่) ผมนอนรอที่อ่าง  น้องไปถอดเสื้อผ้า ใจลุ้นแหม่งอยากเห็นโว้ย  สักพักน้องเดินมาตรงหน้า  โหหุ่นดีวะ นมสวย หลอดแจ่ม หน้าท้องแบนลาบ เนื่ยะแหละสเป็คเลย  หลังจากนั้นก็อาบน้ำให้  น้องอาบน้ำดีครับ สะอาด  อาบเสด เหมือนเดิม ผมนอนแบรอบนเตียง  น้องมาถึง มานวดขาให้สักพักมาเล่นกับน้องชายผม พูดอีกละ....หายไปใหนเนื่ยะ   ผมเลยบอก....เอ่อรอมันแข็งแล้วจะตกใจ  แล้วน้องก็เริ่มจู่เโจมผมทันที เริมเลียนมผม เลียมาเรื่อยมือก็สาวใหญ่  ลากลิ้นมาถึงน้องชายน้องเปลื่อนมาเลียไข่ผม โอ้...เสียววะ แล้วก็ลากลิ้นขึ้นมาบนหัว เลียวนไปวนมา โอ้...เสียวกว่าเดิม  แล้วน้องเค้าเลียน้องชายพร้อมกับใชริมฝีปากทั้งสองรูดน้องชายผมขึ้นลง hgjhg  แต่ที่ชอบมากก็ขณะที่เธอใช้ปากสวยๆทำให้ เธอมองหน้าผมตลอด สบตากัน นึกแล้วเหมือนตัวเองกำลังเป็นพระเอกหนัง av  ผมก็เอื่อมมือมาจับไฟหน้าน้องเขื่ยหลอด  เเล้วเอื่อมไปเขื่ยจิ๋ม  ผมคิดในใจลุ้นว่าจะอมสดป่าววะ  สักพักน้องยิบ cd ออกมา   เอาวะไม่สดก็ได้   ไม่ไหวแล้ววะเรา  น้องใส่cd ที่หัว  แล้วใช้ปากรูดcd   จนสุดด้าม  จากนั้น.....จวบๆๆ   โฮ....นี่เค้าไม่เรียกว่าอมแล้ว   เค้าเรียกว่าดูด  นึกไม่ถึงว่าปากเธอจะไดโว่ขนาดนี้  เธอดูดไปเรื่อย  ขึ้นลงๆ รู้สึกมันรัดน้องชายมาก   สักพักผมไม่ไหวละ   แตกแน่ๆตรู  บอกน้อง.....ช้าหน่อยไม่ไหวอะ   น้องเลยเปลื่ยน ใส่ ky  ขึ้นครอ่ม  แล้วกดตัวลงมา  โอ่ว....เสียวโครดๆ  กระชับรัดลำลึงอีกต่างหาก  พอมิดด้าม  น้องเริ่มขยับตัวขึ้น ลง  โยกเร็วขึ้นๆ  ปากก็มาเลียนมผม  ครางซี้ดๆ  โครดได้รมณ์เลยวะ  โยกสักพัก  เอาอีกละ  น้ำจะถลักอีกละ  จะไม่ให้ได้ไงก็เธอเล่นนั่งโยกหัวเข่าแถบไม่แตะที่นอนเลย  ผมไม่ถูกกับท่านี้  แตกทุกที  แต่ครั้งนี่ผมไม่ยอม กลั้นไว้  บอกน้องว่า....ขอๆๆทำมั้งดิ     น้องตอบว่า...ได้ไงมาถึงที่เดียวให้ทำเอง    ผมไม่ตอบเสียวก็เสียวเธอก็โยกไม่หยุด จนกลั้นจะไม่อยู่แล้ว เลยขอน้องอีกที่ น้องหัวเราะ แล้วเอนตัวลงนอน เอาละวะได้โยกเองค่อยยังชั่ว  โยกไปดูดนมไป  ดูหน้าน้องไปสลับกับดูเจ้าน้องชายมุดเข้าๆออกๆ  เอาอีกละน้ำจะมาอีกละ  ผมสอยช้าลง  น้องก็เลยเอามือมาดันก้นผมพร้อมกับเอาขามาคีบที่เอวผม  ไม่ยอมให้หยุด  เลยบอกน้องขอdog ได้มะ   น้องบอกว่า....จะไหวเหรอ ข้างหน้ายังจะออก ข้างหลังนี่ยิ่งเสียวนะ   ผมตอบว่า....ไม่เป็นไรช่างมัน  เปลื่ยนท่าเป็น dog น้องสอดมือมาจับน้องชายยัดให้  ผมก็โยกไปเรื่อย  ภาพที่มันเห็นตอนนั้นสุดยอดมาก  ทั้งสโพก ก้น เอว รอยสักตรงเอวด้านหลัง  ผมก็จับตรงสโพกโยกไปเรื่อยๆ  สักพักน้ำมาอีกละ  ผมหยุดอีก แต่น้องไม่ยอมหยุดโยกก้นตัวเองช่วยโยก ครั้งนี้ไม่ไหวแล้ว เขื่อนแตก อย่างเยอะเลย เสดน้องบอก...ก็บอกแล้วว่ามันยิ่งเสียว หลังเสดกิจก็อาบน้ำ ผมบอกน้องว่า ไม่แปลกใจที่ลูกค้าเธอเยอะ เพราะลีลาดุดันแล้วดันดูดมันสุดยอดนี่เอง เปลื่ยนเสื้อผ้าเสดเดินโอบเอวเดินขึ้นไปแล้วก็จากกัน  ตามความรู้สึกของผม น้อง99 คนนี่เป็นประเภทไฟว์เตอร์ ถอยไม่เป็น เร็ว  แรง  ซึ่งปกติผมจะชอบจะประเภทคุมจังหวะ เร็วหรือช้าแล้วแต่จังหวะ  แต่ก็โอเคครับน้องคนนี่เอาผมเหนื่อยเลย เอาหละให้คะแนนละกัน

เบอร์....99
  หน้าตา....................8
  ลีลา.......................10 (เล่นเอาผมจะแตกตั้งสามครั้ง)
  ไฟหน้า...................10 (ทำมา แต่ก็เหมาะมือ)
  หลอดไฟ.................9
  ช่วงล่าง..................9 (กระชับกำลังดี)
  เปร์........................9(ถึงไม่สดแต่เลียและรูดสดทั้งพวง แถมเวลาดูดมีซาวน์แบบไดโว่ด้วย)
  บริการ....................8
  เฉลื่ย......................9

เบอร์นี่มีซ้ำแน่ แต่ต้องคงต้องฝึกให้มากกว่านี้อีกหน่อยก็น่าจะสู้เธอได้...........นึกแล้วยังเสียวอยู่เลย hgjhg

zerosocool

ghjk อ่านการบ้านแล้วเครียด ไม่ได้ไปนานแล้ว.... ขอบคุณสำหรับการบ้านแจ่มๆ   pongz    mbvc ลงบันทึกอีก 1 ...... เป้าหมาย ครั้งต่อไป

taro555

fhgj อ่านแล้วเสียวท้องน้อยเลยเนี้ย อิอิ

roonaldo

เอาปลาไหมจัดมา 15 ทู้

man69

1 หนึ่งละ  เขิน

blend_man17

เอ้า...ใครอยากเห็นปลาช่วยๆตอบหน่อยเน้อ hgjhg

Superxxx

เอ้า ช่วยๆกัน อยากเหงปลา khjhgg khjhgg

a_matthayomchan

สับขาหลอกมาแต่ไกล ชู้ตเลยครับ roonaldo

pegasusk

99 ชื่อ นก ครับ
ขวัญใจเลย คนนี้ สุดยอดดดดดด
 ;kljj ว่าจะไปซ้ำ ในเร็ววัน หุหุ jljhl

b007

ไม่เคยเจอเลยครับเบอร์นี้

คราวหน้าต้องให้ป๋าจองไว้ให้บ้าง อิอิ

roonaldo

เร็วครับให้ไว

shoots

อยากเห็นด้วยคน     ghfg

pton

ปลาๆๆๆ อิอิ ขอ ปลา ล่าสุดใหม่ๆ นะครับ  ghfg

underground009

99 ยังไม่เคยลอง..ต้องตามไปลองซะหน่อย..ครั้งก่อนไปพอดี M3 มาโชคดีจริงๆ เมื่อวานไปอีกรอบกับ M48 นี่ก้อใช่ย่อย .....  fdgdfdf

ruang

ม่ายมีปลาเนาะ

roonaldo

ตอบแบบนี้น่าให้ไหมละ

keaw99th

ghfg เบอร์นี้ซักวันต้องลองคับ อิอิ

DarkTempa

*0* จัดมาเลย ครับ แค่เขียนเล่ามา ก็ใจไม่ดีแย้วๆๆๆๆ ghjk ghjk ghjk ghjk

Phate

รอดูปลาด้วยคน จัดให้อีกหนึ่ง

ilovesupreme

ขออนุญาตแสดงความเห็นเรื่องปลากรอบนะครับ
เชียงใหม่เป็นเมืองไม่ใหญ่มาก (ผมเป็นคน กทม. แต่มาอยู่นี่ได้ประมาณ 10 วัน)
ผมมองว่าหากหลุดออกไปอันตรายนะครับ ดังนั้นน่าจะส่งให้ทาง PM ดีกว่านะครับ

p_nuin

ช่วยดันจะได้ดูปลา dsgjsd dgd

mujiyd0Jk

ตอบแบบนี้น่าให้ไหมละ

เดวนี้ขี้งอลเนอะ

meaw_meow

;khhg แวะมาขอบคุณ จขกท. ก่อนครับ
งานเล่มสาม ดีไม่มีติ จริง ๆ สงสัยต้องไปขอลอกบ้าง

ว่าแต่ท่านรูครับ ครบ 15 แล้วอ่ะครับ
ปล่อยปลาเป็นทานให้น้องๆ  เถอะครับ  dgd

JJeZZ

ปูเสื่อรอแล้วครับพี่รู

p_nuin

"โด้"ขอจัดปลาให้หน่อยครับ ;khhg

llnn

ขอดูปลา...ด้วยคนครับ

dezire

ปลานิดนึงนะคับ ขอบคุณคับ

ChiMeRa

Re: การบ้านเล่มที่สาม(อำนวยการสอนโดย เบอร์99 ณ.ซายูริ)
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 00:31:27 »

ดูจากการบ้านแล้ว สงสัยว่าต้องลองให้ได้ซักครั้งสิน่า  ss

DATA123

Re: การบ้านเล่มที่สาม(อำนวยการสอนโดย เบอร์99 ณ.ซายูริ)
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 07:59:07 »

การบ้านน่าสนใจนะท่าน khjhgg

roonaldo

อะเอาไป

roonaldo

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 10:23:54 »

ดูแล้วก้อเมนทืกันด้วยครับบบ

ปลาลงห้องนี้เสี่ยงงนะเมิง

p_nuin

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 11:04:20 »

ระเบิดอ่างได้เจอกัน dgd

roonaldo

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 11:20:31 »

ระเบิดอ่างได้เจอกัน dgd

เอาจิงนะ

blend_man17

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 11:34:34 »

อยากระเบิดอ่างด้วยจัง ขอบคุณท่านรูนสำหรับปลาครับ ;khhg

blend_man17

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 11:40:14 »

ท่านรูน เมื่อไหร่ผมจะได้ vip กับเข้าบ้างนะ ;khhg

noikasu

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 11:52:26 »

99จองงานที่มิตติ้งซาดีก้า fdgdfdf

roonaldo

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 11:54:58 »

ท่านรูน เมื่อไหร่ผมจะได้ vip กับเข้าบ้างนะ ;khhg

จายเยนๆๆๆๆ

zoom_zoom

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 12:21:09 »

การบ้านสุดยอดคับ เห็นปลาแล้วขึ้น ปรี๊ด ขึ้น ปรี๊ด  kjhg

samanchon

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2010, 14:01:55 »

ขอบคุณ vip ที่ไม่ทิ้งสมาชิกระดับรากหญ้า

riviara

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 14:41:28 »

รูปปลากรอบชัดเจนดีครับ.

swxx

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 01:03:10 »

ss
ขอบคุณสำหรับเรื่องและปลาครับ
แจ่มมากๆ
ใจนึงก็อยาก ใจนึงก็กลัวแพ้แตก

pulohid

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 01:17:51 »

จดๆ กลัวลืม ;kljj mbvc

darkyok

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 18:29:14 »

วู้ ปลาชัดแจ๋ว ขอบคุณท่าน รู รอเข้าเป็น VIP อยู่นะคับ โอนตังให้แล้วคับ

hanaka22

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 15:26:30 »

สนับสนุนการบ้านดีๆๆๆและปลาแจ่มๆๆๆครับสุดยอดครับ

kurt02

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 15:32:55 »

สุดๆครับ 99 คนนี้ คอนเฟิร์มอีกคน

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากคุมเกมมั่ง fhgj