-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน แอบไประเบิดอ่างก่อนวันอันควร อิอิ  (อ่าน 838 ครั้ง)

ReActioNX

• บุคคลทั่วไป

วันนี้ไม่ได้อยากไปไหนทำงาน งกๆ (ขณะที่พิมพ์ เวลา 17.30 ) บ่าย โมงกว่า ผู้รับเหมา เจ้าเดิม กับการบ้านตอนที่แล้ว   http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=23007.msg317504#msg317504  มาทวงสัญญาที่เคยให้มันไว้ว่าจะเลี้ยงมัน 1 อ่าง ตั้ง 4-5 เดือนและ ยังจะจำได้อีกนะ แสดดด ลืมๆไปซะตูก็ไม่ต้องเสียตังแล้ว  kjhg kjhg kjhg อ่ะๆเข้าเรื่องกันต่อ  พอดีว่าวันนี้ช่วงบ่ายที่ Site ผมไม่มีงานเทปูน เลยนั่งทำไร ก๊อกแก๊ะๆ ไปตามเรื่อง  ค้านออกไปข้างนอก ฮ้อน อีเฮ้ย  .,mn .,mn .,mn มันก็โทรมาหา มาทวงสัญญา เพราะทุกทีจะพาไปตอนเย็น มันก็บอกว่า ผบ. ดุ ออกเย็นไม่ได้ ล่อมันซะ บ่ายโมงเลย  vbnn vbnn vbnn บอกว่า ไปรอก่อนเลย เด๋วกินข้าวเสร็จจะตามไป  มันบอก ตูรอมึงนี่แหละเด๋วเบี้ยวกู  jljhl jljhl jljhl เซ็งดันมารู้ทัน ก็เลยไปก็ไปวะ กะว่า แค่ไปจ่ายให้มัน 1 อ่างแล้วจะกลับ กะไม่ลงเก็บตังไปลง วันที่ 5 ที่เดียว  jljhl jljhl jljhl กินข้าวเสร็จอะไรเสร็จก็ขับรถไปเลย ซา ที่รัก ไม่ได้มาซะนานมากๆ เข้าไปดูน้องเต็มตู้เลย ทั้ง M11 M 22 M 30 M18 เยอะแยะตาลาย เราก็ดูไป เอาคนที่ที่ จะบอกว่าไม่ลงกะเราว้า  เห็น 66 เเวปๆ คนนี้แน่นอน ไม่ลงกะตูแน่ เด๋วเพื่อนมาเลือกคนนี้แล้วก็เนียนๆว่า น้องเค้าไม่เอาเลยไม่ได้ลงดีกว่า
   แล้วไอ้ผู้รับเหมา เป- รต ก็มา  kjhg kjhg kjhg (ถ้ามาอ่านเจอ อย่าโกรธตูนะไอ้ก. บริษัท พิสบู......) ไม่เอาดีกว่า แค่นี้วงการก่อสร้างเค้าก็รู้จักมึงจะหมดแล้ว เพราะมันทำพื้นโพส   jljhl jljhl jljhl  ต่อๆ เข้ามาถึงมันมานั่ง มันจิ้ม M22 เลย แล้วก็อย่างที่รู้มันจะให้เราเลือกด้วย เลยบอกมันว่า  อะตูเอา 66 กะว่า น้อง Reject แน่นอน ไปถึง จ่ายตังค่าเด็กมันก่อน พอน้องเดินออกมา เห็นเรา ทำหน้าลำบากใจเลยบอกไปว่า ไม่เอาก็ได้นะ ไม่ว่าหรอก  ouiy ouiy ( ในใจคิด ไม่เอาได้ม่ะ วันนี้ไม่ได้อยากเท่าไหร่  jljhl jljhl)  แต่น้องดันบอก วันนี้พี่รอบแรก ไม่ยกเลิกดีกว่า เด๋วจะเสีย งานทั้งวัน งานเข้าซิตู  vbnn vbnn vbnn  เลยต้องจ่ายค่าน้อง + ห้อง V อีก 1150 ไม่ได้ทำไรปลิ้วไปล่ะ 2450 -.- เอาวะลงก็ลงไม่ได้ลงนานแล้ว พอมาถึงห้อง น้องมีต่อว่านิดหน่ยว่า วันนี้อย่านานนะ  vbnn vbnn vbnn เค้าขอโทษ รอบที่แล้วตัวเองบอกเองว่าให้เค้าเต็มที่อะ เค้าเลยใส่เต็มเหนี่ยว  jljhl jljhl jljhl น้องเสร็จไป 5 รอบ เรายังม่ะเสร็จเลย วันนี้ก็คุยกันไป ถามว่า ทำไมไม่ค่อยมาเลย หายไปเลยนะ โน้นนี่ เราก็บอก ว่า เงินเดือน ไม่ออก 2 เดือน ไม่มีตังมาหรอก จะเติมน้ำมัน ทียังคิด 8 ตลบเลย ก็คุยกันถามสาราทุกข์ สุขดิบกัน ตามประสา คนเคยๆ  น้องบอกขากินเบียร์ นะ ย้อมใจก่อน -*- ขนาดนั้นเลย ตูม่ะใช่ยักษ์ ใช่มารที่ไหน  ouiy  น้องบอกว่า รอบที่แล้วที่ขึ้นด้วยกัน น้องเข็ดมากไม่เอาแล้ว แต่ว่าวันนี้ คิวเลย เลยจำต้องลงมาด้วย เราก็บอกว่า งั้น วันนี้เด๋วเริ่งให้ เสร็จเร็วๆละกันนะ  ก็ไปอาบน้ำกัน อาบตามปกติ แต่แปลกใจวันนี้ไม่ดำน้ำ ก็ไม่อะไรมาก พอมาถึงเตียงน้องบอก ไม่สเปร์ สดแล้วนะ  เพราะวันที่ประชุมหมอมาตรวจบอกว่า ช่วงนี้หนองใน ระบาด เป็นไปได้ ก็ไม่ต้องสเปร์สด ผมก็หวิดๆล่ะตู ไม่สเปร์ ตูจะตื่นไหม วันนี้ยิ่งไม่ได้อยากด้วย  vbnn vbnn vbnn น้องก็ทำโน้นนี่ (ลืมบอกไปว่า ตอนแม่บ้านเอาผ้ามาส่ง ส่ง 56 ไปเพราะไม่ได้เตรียมตัวมาด้วยในนี้ขาย 90 -*- ) ต่อๆ ก็ไม่ตื่นเลยมาเล่นแคลเซี่ยมน้อง น้องมีเสียงออกมา มือก็ลูปไปมาที่น้องชาย ก็เลยตื่น พอตื่นน้องก็เอาปากใส่ CD ให้ แล้วก็รีบเริ่มเลย WOT ตามด้วย เบสิก  อุส่าห์จะให้เร็วแล้ว น้องก็ยังเสร็จไปซะ 2 รอบ  ขออภัย ในบางลีลามา นะที่นี้ด้วย  vbnn vbnn vbnn ก่อนขึ้นมาก็นอนคุยกันถามน้องว่า ถ้าทำแบบนี้รอบหน้าจะขึ้นอีกไหม น้องบอกขึ้นซิ แบบนี้ยังพอไหว แล้วน้องก็มาแอบกระซิบว่า วันนั้นที่ ทำน้องเสร็จไป 5 รอบ แล้วน้องเอาไปคุยกัน ในห้องน้ำ แล้วก็เอาไปถามกะเบอร์ประจำว่าผม ผมทำนานอย่างที่ทำกับเค้ารึเปล่า น้องๆ ออกมาเห็นแล้ว แล้วบอก อืม ทุกคน ยกเว้น 77 เพราะไปแพ้แตก ยก 1 2รอบเลย  jljhl jljhl jljhl เก่งไปรึเปล่าจ๊ะตัวเธอ  77 เนี่ย ยอมแพ้แต่โดยดีเลย มันให้คะแนนกันดีกว่า

ลายแทง      สถานทูต    
เบอร์ติดอก      66
หน้าตา      7
บริการ      7 ไม่สเปรย์ สด คะแนนหายไปเยอะเลย
ไฟหน้า      8 พอดีมือ สงสัยไปทำมาใหม่ ตึงมือดี
หลอดไฟ       ซีนอน สงสัยไปทำมาใหม่
ช่วงล่าง      8 พอดี
รูปร่าง      7 อวบขึ้นมา 5 กิโล
ผิว      ขาว
ลีลา      7 ลดลงเยอะ
พูดจา      9
สเปร์       ไม่สด
GF                            7
สินสอดน้อง                   1000 +150 ห้อง วี
ทิปน้อง      100
ทิปเชียร์      100
ชาเขียวหรือเครื่องดื่ม   เบียร์ 110
ทิปแม่บ้าน      10 ค่า CD 90 จ่ายไป 100 ก็คิดว่าทิปแม่บ้าน 10 บาท  vbnn vbnn vbnn หนูขอโทษ
สรุป       กรุ๊งกริ๊ง นะวันนี้ ไม่ได้ไม่เสีย ราคานี้ พอๆกะเอา เบอร์ M ห้อง V รวมทิปน้องเรียบร้อย

พอขึ้นมา ทิปป๋า ป๋าบอกว่า M9 พาเพื่อนมาด้วย เบอร์ M49 ยังไม่เห็นครับ ขออภัย น้องมาได้ 2 วัน วันนี้วันที่ 2 ไม่เคยทำที่ไหนเลย เค้าบอกมาแบบนี้นะครับ ท่าใดอยากลอง อยากเห็นเชิญ ที่สถานทูตเลย  jljhl jljhl jljhl ส่วนผมวันนี้ ไปและ ปิดคอมกลับบ้านก่อน ไปออนต่อที่บ้าน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิถุนายน 2010, 21:51:04 โดย ReActioNX »

Phate

Re: ส่งการบ้าน แอบไประเบิดอ่างก่อนวันอันควร อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 19:39:33 »

เหอะๆ  ทำไมไม่มีใครเลี้ยงผมบ้างเลย  ผู้รับเหมาเหมือนกัน วิศวกรใหญ่ก็เมียคุม หัวหน้าโฟร์แมนก็มีเมียเป็นเสมียน Site เดียวกัน  vbnn vbnn vbnn
มีแต่ไปเลี้ยงคนอื่น...............
ส่วนใครอยู่วงการรับเหมา ก็คงรู้จัก ผู้รับเหมาในการบ้านนี้หมดแหละ  zad   พี่ ก. น๊าพี่ ก. ทีโครงการอื่นเลี้ยงเอาๆ  โครงการผมมาเอาลายเซ็นส่งงานจากผมอย่างเดียว แล้วก็จากไป แล้วก็หายจ๋อย  zad  ถ้าพี่ ก. มาอ่าน ผมขอ เหน็บแนม เอาม่วน ๆ มา ณ ที่นี้ด้วย  uiuo

กลับมาเรื่องการบ้านบ้าง ทำน้องเค้าเสร็จถึงห้ารอบเลยเรอะ!!!  ผมยังไม่เคยถึงเลย!  แม่เจ้า!!!! ช่วงหนองในระบาด ผมคงต้องระวัง ๆ ไว้บ้างละสิ เสียว!!!!!!!
เงินเดือนออกแล้วไปไหนดีน้า ที่มาแรงก็  ซา(แรงตลอดการ)  ฟ่าง (ช่วงนี้ฮอตมาก)  หรือเอาไปเลี้ยงสาว เพื่อหร่อยฟรี(ฟรีค่าสินสอด แต่ไม่ฟรีค่า เหล้า+อาหาร)  อะไรดีน้า uiuo

ReActioNX

Re: ส่งการบ้าน แอบไประเบิดอ่างก่อนวันอันควร อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 21:50:05 »

เหอะๆ  ทำไมไม่มีใครเลี้ยงผมบ้างเลย  ผู้รับเหมาเหมือนกัน วิศวกรใหญ่ก็เมียคุม หัวหน้าโฟร์แมนก็มีเมียเป็นเสมียน Site เดียวกัน  vbnn vbnn vbnn
มีแต่ไปเลี้ยงคนอื่น...............
ส่วนใครอยู่วงการรับเหมา ก็คงรู้จัก ผู้รับเหมาในการบ้านนี้หมดแหละ  zad   พี่ ก. น๊าพี่ ก. ทีโครงการอื่นเลี้ยงเอาๆ  โครงการผมมาเอาลายเซ็นส่งงานจากผมอย่างเดียว แล้วก็จากไป แล้วก็หายจ๋อย  zad  ถ้าพี่ ก. มาอ่าน ผมขอ เหน็บแนม เอาม่วน ๆ มา ณ ที่นี้ด้วย  uiuo

กลับมาเรื่องการบ้านบ้าง ทำน้องเค้าเสร็จถึงห้ารอบเลยเรอะ!!!  ผมยังไม่เคยถึงเลย!  แม่เจ้า!!!! ช่วงหนองในระบาด ผมคงต้องระวัง ๆ ไว้บ้างละสิ เสียว!!!!!!!
เงินเดือนออกแล้วไปไหนดีน้า ที่มาแรงก็  ซา(แรงตลอดการ)  ฟ่าง (ช่วงนี้ฮอตมาก)  หรือเอาไปเลี้ยงสาว เพื่อหร่อยฟรี(ฟรีค่าสินสอด แต่ไม่ฟรีค่า เหล้า+อาหาร)  อะไรดีน้า uiuo

เงินเดือนออกต้อง ไปซื้อกินก่อนเอาที่อยากได้ใจแถบขาดเลยนะ  ttu ttu ttu พอ เงินเริ่มพร่อง ก็เริ่มหรอย  hgjhg hgjhg hgjhg พอเงินเริ่มหมดก็ไปกินน้ำพริกถ้วยเก่า เอากันมันดี  vbnn vbnn vbnn

ส่วน เจ้า ก ในการบ้านแก้ให้แล้วนะ ชื่ออะเด๋วเค้าจะรู้หมดว่าแก หนีงาน กลับบ้านไปเปลี่ยนเสื้อเพื่อลงอ่าง  jljhl jljhl jljhl

troublesleeping

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 22:39:21 »

อืม อ่านยากหน่อย แต่ก้อได้ความรู้ครับ ทำน้อง ๆ เสร็จตั้งหลายรอบเนี่ย สุดยอดมาก ^ ^

vrc

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 23:23:19 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  ;khhg

ซายูริ สถานที่ยอดฮิต  uiuo

manspringer

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 23:59:48 »

หุหุ เสาร์นี้ บรื้อส์ๆๆๆๆๆๆ ghjk

ReActioNX

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 00:03:00 »

อืม อ่านยากหน่อย แต่ก้อได้ความรู้ครับ ทำน้อง ๆ เสร็จตั้งหลายรอบเนี่ย สุดยอดมาก ^ ^

ขออภัยท่านมากครับ พอดีว่าผมเป็นคนงานก่อสร้างไม่ค่อยถนัดพิมพ์ดีดอะครับ  ttu ttu ttu  น้องเค้าเป็นคนเสร้จง่ายด้วยมั้งครับ เห็นเค้าบอกแบบนั้น อะ

indy

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 10:04:11 »

ขอบคุณการบ้านครับ ยิ่งอ่านยิ่งตื่นเต้น  ghjk

prof.big

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 10:08:26 »

ทำน้องเสร็จไป 5 รอบ อย่างอึดเลยครับ

shoots

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2010, 12:58:59 »

วอมร์ซะเครื่องร้อนก่อนเลย     ;khhg

romanticeman

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 10:59:54 »

เข้ามาอ่านล่ะ แต่ที่ทำให้น้องเค้าเสร็จตั้งห้าเนี้ย ถือว่าไม่ธรรมดานะเนี้ย  pongz

roonaldo

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 11:06:37 »

ไม่อยากคุยเลย

แต่คนนี้ผมเบิ้ลฟรี พร้อมไปเอาฟรีได้ที่ห้องง อิอิ

น้องชอบ คิตตี้

ReActioNX

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 14:30:45 »

ไม่อยากคุยเลย

แต่คนนี้ผมเบิ้ลฟรี พร้อมไปเอาฟรีได้ที่ห้องง อิอิ

น้องชอบ คิตตี้

แกอะประจำเบิ้ลฟรีเนี่ย สอนตูมั่งจิ อยากเบิ้ลมั่ง  jljhl jljhl jljhl

karat

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 14:34:29 »

ss

เย็นนี้ไปสักหน่อยดีกว่า  อยากถามใครเคยแซนวิสอยากลอง ครับ /jhtdc

ReActioNX

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 14:43:38 »

ss

เย็นนี้ไปสักหน่อยดีกว่า  อยากถามใครเคยแซนวิสอยากลอง ครับ /jhtdc
แซนวิช ไม่เคยลองครับ ลองถามป๋าศักดิ์ ดูก็ได้ครับว่าใครเข้าขากันบ้าง ถ้า เอาคนไม่เข้าขากันมันจะเก้ๆกังๆกันนะครับ (อันนี้ น้องเคยบอกมา เพราะเคยถามเวลาลงไปกับน้องอะครับ ) แล้วก็เค้าให้ น้ำเดียวนะครับ ม่ะใช่ 2 คน จะเอา 2 รอบม่ะได้เน่อ

noikasu

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 15:05:29 »

ผมเคยลองแซนวิชครั้งเดียวแต่ที่ภูคำนะ...นานมาละก็โอเคนะ55555 kjhg

roonaldo

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 15:08:36 »

เเซนวิชแนะนำ 67 55

karat

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 15:22:08 »

mbvc
 ขอบคุณครับ สรุปนำเดียวจริงเหรอครับ   แต่ไม่เป็นไร ลองๆๆๆๆๆ ดู
จะได้รู้ 555 ss

ReActioNX

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 15:33:56 »

เอาตัวทอป ทั้ง 67 ทั้ง 55 เลยนะ  jljhl jljhl jljhl หล่นให้เตะ (ตารูเลย)

rabbit

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 11:24:15 »

อยากลองแซนวิชบ้างจัง นอกจากคู่ 55+67 แล้วมีอีกมั้ยคับ

roonaldo

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 11:26:17 »

อยากลองแซนวิชบ้างจัง นอกจากคู่ 55+67 แล้วมีอีกมั้ยคับ

111+77

30+40

136+27

artlovelove

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 15:28:48 »

อึดมากเลยท่านซักวันผมจะทำอย่างท่านบ้าง pongz

ReActioNX

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 00:02:49 »

กรุณาอย่าเอาเยี่ยงอย่างผมเลยครับ ท่าน แล้วท่านจะรู้ว่าไปซาหาเด็กขึ้นด้วยลำบาก มันเป้นยังไง  vbnn vbnn vbnn ใครพอเจอหน้าเราก็ ไม่เอานะๆ พอดีไม่หล่อ ไม่เฟริม เหมือนท่านเทพทั้งหลายด้วยอะ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:51:15 »

ยิ่งอ่านยิ่งคันค่ะ kjhg