-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวเกาหลีที่ ถานทูต (เชื่อว่าท่านรูเทพปลากอบ ยังไม่มีปลาแน่)  (อ่าน 3364 ครั้ง)

tullayut

• บุคคลทั่วไป

อันยองอาเซโยทุกท่าน

วันนี้ก่อนบ่ายไปคลายเครียดทึ่ ถานทูต กลับต้องเครียดกว่าเดิม

วันนี้ดูป่ากำลังวุ่น ๆ กับแขกอยู่ เพราะเกิดเรื่องแขกไม่ยอมจ่ายตังค์ และน้องก็วีนเสียงดัง
แต่เราไม่ค่อยสนใจ เพราะในตู้มีที่น่าสนใจกว่า mbvc

มีน้องคนหนึ่งกำลังนั่งติดเบอร์ของตัวเองอยู่ในตู้ซึ่งแปลกมาก เพราะส่วนมากจะเห็นติด
มาจากหลังตู้กัน ผมกับพี่คนหนึ่งที่นั่งข้างๆต่างเล็งดูว่าเธอติดเบอร์อะไร ดั่งพลซุ่มยิงก็ไม่ปาน kick

โดยมีป๋านั่งคั่นกลางทันไดนั้นเราทั้งสองก็พูดขึ้นพร้อมกันว่า  เบอร์14
ทำเอาป๋างงเพราะไม่รู้จะหันไปคุยกับใคร

แล้ววันนี้ก็เข้าใจคำว่า ลุงแก่แล้วลุงขอก่อน ก็ให้พี่เข้าไปก่อนละกัน .,mn

ก็เลยบอกป๋าไปว่าผมจองต่อละกันเพราะ...

ป๋าบอกว่าเป็นเด็กใหม่พึงมาทำงานวันแรก(ตอนเข้าห้องช่วยกันหาสวิทต์ไฟนานมาก) โอว์ผมเกือบได้เป็นคนแรกของเธอที่นี่แล้วเสียดายจริง ๆ ,mnnb

ตัดมาที่ห้อง

ไม่ผิดหวังจริง ๆ ขนาดต่อรอบทั้นที่ไม่ให้ได้พัก แต่น้องกลับเป็นกันเองมาก เป็นคนพูดเพราะและตลกมาก
นิสัยเอาไปเลย 10 น้องเป็นคนเชียงใหม่-โคราช  แต่ขาวสุดๆ ไฟหน้าเหนือคำบรรยาย 36 แน่นอน ใหญ่แน่น
แต่หย่อนคล้อยตามวัย 28 ปี แต่รูปทรงยังสวยอยู่มาก หลอดเล็กน่ารัก สีชมพูสดใสเพระเป็นคนผิวขาว
หน้าตาเหมือนคนเกาหลีที่เรามักเห็นเดินซื้อของใน โลตัส ไม่สวยออกหมวยหน่อยๆ แต่ดูดี เป็นคนตัวโต
ใครชอบแนวอวบๆ XL ห้ามพลาด

นอกนั้นก็ โม้กสด โม้กสด โม้กสด จนลังเลใจว่าจะคาปรากดี แต่ก็อดทนจนเกือบไม่รอด ก็เริ่มด้วย
ท่าฟรีไสตล์ กันเซียง และกบ จบด้วยท่าผีเสื้อตามเสตป

ก่อนออกจากห้องน้องโชว์ให้ดูใบสมัคพนักงานซายูริ ยังไม่ได้ส่งเลย ข้าวก็ยังไม่ได้กินก็ลงมาทำงานก่อน
สองรอบติด

ลายแทง      (ถานทูต)
ชื่อน้อง      (นุช)
เบอร์ติดอก      (14)
หน้าตา      ( 7 )เหมือนคนเกาหลีเหนือ
บริการ      ( 10)โม๊กสด นาน นาน
ไฟหน้า      ( 10)สำหรับคนที่ชอบบแนวใหญ่ธรรมชาติ
หลอดไฟ      ( 10) ซีนอน
ช่วงล่าง      (  9) ด็อกกี้ได้ 2 สโตก
รูปร่าง      (  8 ) ตามอายุ
ผิว      (  10)โอโม่
ลีลา      (  9 )ผ่านงานมาแล้วจาก กทม.
พูดจา      (  10)ขำ ขำ
สเปร์      ( สด , สด
GF                            (  10)
สินสอดน้อง                   (1000)
ทิปน้อง      (100)
ทิปเชียร์      (100)
สรุป      ทอน ซ้ำ ซ้ำ 

ถามน้องว่าทำไมไม่อยู่เบอร์ m น้องบอกว่าเบอร์ ธรรมดา แขกจะตัดสินใจง่ายกว่า
และน้องบอกว่า เบอร์ m มีแต่ผอม ๆ แต่เธอ XL

คะแนนสูงเพราะความชอบส่วนตัวครับ

;khhg ;khhg ;khhg

troublesleeping

อืม น่าสนใจครับ ผมเอง ผมก้อเพิ่งรู้นะว่าเบอร์ M เค้าคัดหุ่นด้วย จริง ๆ ผมก้อชอบอวบ ๆ นะ แต่คิดว่าที่ชอบเบอร์ M เพราะอายุน้อยแล้วก้อเหมือนสาว ๆ ที่เราอยากจีบตามห้างครับ อิอิ ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ ไว้ผมจะลองเลือกเบอร์ธรรมดาบ้าง

blend_man17

มาใหม่เลยเหรอ น่าสนแฮะ dgd

asset

อัน ซอง เฮ โย  hgjhg

BenzVam

ว้าวๆๆ

น่าสนๆ

mbvc

popcorn4202

ไซด์ XL เลยหรือครับ piuyty
ว่าแต่กี่เดือนแล้วเนี่ยที่ผมไม่ได้ไปเหยียบที่ซายูริเนี่ย

vrc

หน้าตา      ( 7 )เหมือนคนเกาหลีเหนือ

ตอนแรกนึกว่าเหมือนเกาหลีใต้ซะอีก  jljhl

manspringer

อยากลองสาวเกาหีล

ReActioNX

ผมก็ไปมาวันนี้นะท่าน เเต่ท่าจะอยู่หลังท่านอีกทีเพราะว่า มาไม่ทันตอนน้องโวยวาย เค้าว่า แขกเบิ้ลแล้วไม่จ่ายตัง มั้ง เห็น คนที่ผมลงด้วยบอกอยุ่อะ  vbnn vbnn vbnn

ฺBomu

น่าเสียดายโดนลุงแก่แล้วลุงขอก่อน เอาน่าเราต่อลุง 555+  kjhg

noikasu

ลุงแก่แล้วมุขนี้เราเอาไปใช้มะได้ uilo

Smith

,mnnb  มุขนี้วันหลังเอาไปใช้บ้างดีกว่านะ  ลุงแก่แล้วลุงขอก่อน 555

tullayut

เต็มๆคือ

ลุง..ลุงแก่แล้ว ลุงขอก่อน ลุงรีปไปวัด

หลาน..วัดใหนลุง

ลุง..วัฒโน....

หลาน.. ljhgf

prof.big

มุขนี้คิดได้ไงครับ ลุงแก่แล้ว ลุงขอก่อน 555+++

วันระเบิดอ่างจะมีใครตามลายแทงน้องหรือเปล่าครับเนี่ย

p_nuin

ต้องไปซุ่มดู dsgjsd dgd

virgin_killer

พิมพ์ผิดครับ เกาลหี

indy

โห้...สปิริตน้องสูงส่งจริงๆ เยี่ยมครับกับบริการที่คุ้มค่า เกินราคาและที่สำคัญ เกินห้ามใจ อิอิ  /jhtdc ขอบคุรการบ้านด้วยครับ  dgd

taro555

;kljj ต้องไปดูให้เห็นหน้าคับผม

ruang

ขอบคุณ  กำเดียวจะไปลอกการบ้าน
14

niknon

ก็ว่า เห็นมีแต่ผอมๆ เบอร์ธรรมดาจะดูอวบกว่า

keaw99th

ไซด์ใหญ่ไปหน่อยแฮะ อิอิ อวบ อั่น อวบอั่น อิอิ แต่น่าลอง dgd

shoots

อยากเห็นปลาจัง     ;khhg

DATA123

ลายแทงน่าไปจังเลยท่าน  mbvc

sky_cm

ปลาท่าจะขาวใหญ่ 09876

tabo_oh

อืมอยากตามไปดูจัง เขิน

Hangsniper

dgd  จอง นอน ซุก . . . jljhl เกาหลีล จดไว้ก่อนคับ

Reideen

เอะ แอบไปส่องด้วยดีไหมนิ
หึหึ

handnew

สงสัยต้องไปซุ่มยิงบ้างละ

พึ่งรู้ว่า ซา มีใบสมัครด้วย

Phate

ลอก ลอก ลอก ลอก
คนนี้ถูกใจ จขกท มากมายสินะ  ใครก็ได้ ไปจับปลาที!  hgjhg

เพ่สาวเกาหลี ครับ
ผมชื่อ  "ฮา ยัง ซิง"
พี่สาว สอนผมหน่อยดิครับ

santi

ขอดูรูปหน่อยนะครับ จะเป็นพระคูณ อย่างยิ่งคราบ ;khhg

meaw_meow

ลอก ลอก ลอก ลอก
คนนี้ถูกใจ จขกท มากมายสินะ  ใครก็ได้ ไปจับปลาที!  hgjhg

เพ่สาวเกาหลี ครับ
ผมชื่อ  "ฮา ยัง ซิง"
พี่สาว สอนผมหน่อยดิครับ

.,mn คิดได้นะตาเฟท ฮา ยัง ซิง .... ถ้าแบบนี้เรียกซิง

พระตามวัด ก็ไมรู้เรียกไร แล้วววววว

ขอบคุณลายแทง เจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ

swxx

ss ต้องลองซะแล้ว XL

otkungfu

hgjhg
ขอบคุณข้อมูลนะท่าน...ไม่ได้ไปเลยช่วงนี้

ขาดโรงเรียนบ่อยมากจนมีเบอร์ใหม่มาอีกแล้ว ต้องหาโอกาสไปทำการบ้านละ

zoom_zoom

ขาว อวบ จดไว้ละ ชอบแบบนี้ละ ไม่ต้องบันยะบันยังดี เหอๆ kjhg

p_nuin

samanchon

น่างับเล่นจริงๆด้วย nipple hgjhg

samanchon

เชียร์อย่างนี้มีหวังน้องเค้าคงคิวยาวอีกนาน /jhtdc

Phate

nuirool

จำไว้จะตามไปลอก แล้วบอกกับเธอว่า ซายูริเฮโย ไม่ไช่ดิ ซารางเฮโย   kjhg

prozerger1

พิมพ์ผิดครับ เกาลหี
พี่จิ้นเกลาหี ตะหาก kjhg

tiaaui

อย่างงี้ต้องไป "จอง จิม ฮี"

ขอบคุณการบ้านครับ ;khhg

naota

ท่านรูนจัดปลามาเลย โย่ /jhtdc

kolokoso_k

ยกมือเอาปลาอีกคนครับท่าน
จัดมาว่าเกาหลีเป็นไง ghjk

bestxman

เกาหลี Fever จร้าช่วงนี้ แต่อายุนี่สิปาไป 28 แก่กว่าผมตั้ง ??? ฮ่าส์ ๆ

artlovelove

น่าลองครับจะได้เปลี่ยนช่วงวัยดูบ้าง

Paradin

เบอร์ธรรมดา แต่ของไม่ธรรมดาจริงๆครับ ถือว่าท่านได้ของดีในราคาที่ถือว่าคุ้มค่ามากครับท่าน ผมไปได้ราคานี้เหมือนกันแต่มันไม่ได้ขนาดนี้อ่าครับท่าน  ljhgf

lockvespa

เบอร์ธรรมดา แต่ของไม่ธรรมดาจริงๆครับ ถือว่าท่านได้ของดีในราคาที่ถือว่าคุ้มค่ามากครับท่าน ผมไปได้ราคานี้เหมือนกันแต่มันไม่ได้ขนาดนี้อ่าครับท่าน  ljhgf

หามั้งๆๆ ดิ

maxchaiyadej

อะไรๆก็เกาหลีเนาะสมัยนี้

09876

ต้องลองมั้งล่ะ

witty

นิสัยดีแบบคนมีอายุ มีซ้ำสำหรับผมแน่นอน กำลังหาเวลาหนี ผบ.อยู่

Paradin

ท่าน ROO ครับจัดปลาให้ดูเรียกน้ำย่อยหน่อยหน่ะครับ  mbvc มาครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ช่วยกันโพสหน่อย  fhgj