-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิงค์ ฟาร์มวัว COZY SPA ครับผม ไม่ได้ส่งการบ้านเกือบปีแล้ว  (อ่าน 1264 ครั้ง)

konlunglang

• บุคคลทั่วไป

เมื่อวานบ่ายๆ กว่าๆ  อากาศครึ้มมาก สักพัก ทั้งลมและฝนก็เทลงมาอย่างหนัก ชวนให้เกิดความเหงาลงไข่  เลยเปิดเว็บดูครับ ได้แรงบันดาลใจจากหลายๆ ท่าน ที่ไปเยือนสถานที่หลายๆ ที่ และมี ฟาร์มวัวแห่งนี้ ที่เป็นที่เปิดใหม่ แล้วน่าสนใจเป็นอย่างยิ่งครับเนื่องจากตอนนี้โปรโมชั่นฟรีออปชั่นช่วงบน ถ้านวด B2B  ความจริงผมเคยไปมาทีนึงแล้ว แต่ไ่ม่ไ้ด้ส่งการบ้าน หลายเดือนมาแล้ว ประกอบกับไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่  เลยไม่ได้ส่งการบ้านครับ

ณ เวลาห้าโมงเย็น งานการที่บ้านเสร็จแล้ว จึงได้ฤกษ์อาบน้ำ แล้วออกไป ณ ฟาร์มวัว โคซี่ ทันที จากท่าแพไปครับ รถติดพอควร เนื่องจากเย็นวันศุกร์ หลายชีวิตบนท้องถนนเส้นที่จะไปหน้าเชียงใหม่พลาซ่าเป็นเส้นทางเดินทางกลับบ้านของเยาวชนศักดินา ที่เดินทางกลับจากการศึกษาเล่าเรียน ณ สถานศึกษาศักดินา  เลี้ยวรถทันที ที่ซอยข้างเชียงใหม่พลาซ่าครับ หาที่จอดรถหลายเพลา แต่เห็นสถานที่เป้าหมายแล้ว ก็หาไม่เจอ สุดท้ายได้ไปจอดที่หมู่บ้านจัดสรร หลังเชียงใหม่พลาซ่าครับ แล้วก็เดินมาที่สปาทันที ด้วยใจตุ๊มต่อม เพราะกลัวจะรถจะโดนชำเราไหมเนี่ย

ก้าวเท้าเข้าสปา มาเจอสาวน้อยนางหนึ่ง ร่างขาวอวบ ผมยาว สีไฮไลท์สวยเชียวครับ เดินมาต้อนรับ แล้วก็ถามตามระเบียบว่า  สนใจจะนวดแบบไหนคะ  มีสามคอร์สให้เลือก ตามกระดานเลยครับ ได้แก่  นวดกษัยอย่างเดียว สี่สิบนาที 499 นวดไทยกษัย ชั่วโมงนึง 799 สุดท้ายคือ นวด B2B กษัย 999 ชั่วโมงนึงครับผม แต่ปัญหาคือ ณ ตอนนี้ พนักงานนวด ไม่อยู่สักคน อยู่แต่น้องขาวอวบ ที่ต้อนรับผมนี่เอง  น้องเสนอว่า น้องนวดให้ได้นะคะ ตัวเอง  เหอ เหอ  เนื่องจากตอนนั้น ผมเกิดความอยากลองที่ใหม่แล้ว จึงไม่ได้รอพนักงานคนอื่น จึงไม่แน่ใจว่า ที่มีอยู่ตอนนั้น น่ารัก หรือสวยมากน้อยแค่ไหน แต่แค่น้องขาวอวบที่อยู่ด้วยก็ น่ารักพอสมควรเลยครับ จึงตัดสินใจนวด B2b กับน้องเลย   

ปล.ผมไปก่อนหกโมงเย็นนะครับ ถ้าใครจะไปแบบมีตัวเลือกเยอะๆ ควรไปหลังจากหกโมงเย็นครับ เพราะก่อนหกโมง น้องที่ไม่มีงาน หรืองานเสร็จก่อนหน้านั้น จะกลับไปพัก หรือไม่ก็กลับบ้านไปเลยครับ

ตัดมาที่ห้องนวดเลยครับ น้องขาวอวบ พาผมเดินตาม เปลี่ยนรองเท้า เดินขึ้นชั้นสอง มา ณ ห้องเชือด ทันที  มาถึงน้องก็บอกให้อาบน้ำ แต่ผมบอกว่า อาบมาก่อนหน้านี้แหละครับ จึงได้บอกให้ถอดเสื้อผ้า หุหุ

ตื่นเต้นไม่น้อย เนื่องจาก หนอนชาเขียวผมไม่ได้ต้องมือใครมานานแล้ว ยกเว้นแต่มือตัวเอง ที่โดนบ่อยๆ อยู่เป็นประจำครับ  ถอดเสร็จ น้องก็ถอดเช่นกัน เหลือแค่เสื้อใน กับเตี่ยวในสไตล์บิกินี่ สีดำ เร้าอารมณ์เ็ป็นอย่างยิ่ง  หุ่นน้องก็อวบกำลังดีครับ เนื้อตัวดีมาก ขาวแต่ไม่ถึงกะมาก อวบนิด มีพุงหน่อยๆ ที่แน่ๆ เนียนครับ ไม่มีรอยสัก และเจาะสะดือใดใด ก็เริ่มนวดเลยครับ น้องบอกให้ผมนอนคว่ำ น้องจะนวดให้ ลงน้ำมันด้วย คุยไปไปมามา น้องชื่อมิงค์ครับ เป็นคนเชียงใหม่ อายุ 25 แล้ว คุยดีมาก คุยสนุกครับ คุยไปก็นวดไป แต่ที่ดีคือ น้องมิงค์ นวดไปลงน้ำมันไป พอนวดขาเสร็จ ก็เอาผ้าขนหนูเช็ดน้ำมันที่ส่วนนั้นออกด้วยครับ  ทำให้ไม่เหนียวเหนอะหนะ นวดมาจนข้ามมาด้านหน้า ซึ่งหนอนชาเขียวผม สู้งานเต็มที่แล้ว หุหุ  นานาานมาที เขินไม่น้อยเหมือนกันนะครับ  ก็ตามขั้นตอนเลยครับ  น้องมิงค์ถามว่าเอาออปชั่นมะ ทั้งๆ ที่น้องถอดเสื้อในแล้วทำให้ผมเห็นภูเขาเล็กๆ ปลายยอดเล็กๆ สีคล้ำนิด ถามน้องว่าเท่าไหร่ น้องว่า น่าจะประมาณ 33 ครับ เ่ช่นกัน ปรากฎว่า ออปชั่นฟรีที่ว่าคือ ถอดบนฟรี แต่ถ้าจะจับ ลูบ คลำ คือ ต้อง 500 ตามเสต็ปครับ บนห้าร้อย ล่างห้าร้อย

ผมอดไม่ได้ที่จะจัดบน ครับ ก็เลยตามขั้นตอนเลย น้องก็เอาภูเขาเล็กๆ นวด ถูไถจนเกิดอารมณ์พุ่งสุดขีด ก็เอามือมาปฎิบัติการที่หนอนชาเขียวทันที ผมก็ลูบ และจับภูเขาเล็กๆ ขนาดสามสาม มืออีกข้างก้นวดน้อง ลูบ คลำ ไปเรื่อยๆ สร้างอารมณ์ให้ตัวเองและน้อง ที่สุดอดไม่ไหว เลยขอน้องมิงค์ว่าขอดูล่างได้ไหม เพื่อเสร็จง่ายๆ น้องก็ว่าตามกันครับ ถอดเลย แต่ย้ำว่าดูอย่างเดียวนะครับ ไม่จับเด็ดขาด ผมก็ทำตามนั้น ขนาดกำลังดีครับ ป่าไม้กำลังเพิ่งตัดไป เสียดายที่ไม่ได้สัมผัสครับ หุหุ  ในที่สุด ผมก็เสร็จคามือน้องมิงค์ครับ  แล้วน้องก็พาไปล้างตัว อาบน้ำ โดยเฉพาะอย่างยิ่งที่หนอนน้อยชาเขียวครับ ก็ร่ำลากันออกมา แล้วผมก็ให้ค่าออปชั่นน้องมิงค์ แล้วกอดกันนิด ก่อนออกห้องครับผม

ปล.สุภาพเข้าไว้ครับ คือคาถาประจำตัว แล้วจะได้สิ่งดีดีตอบแทนเองครับผม

สรุป  ที่นี่ถือว่าเป็นที่โอเครเลยครับ ถ้าต้องการนวดกะปู๋นะครับ แต่เรื่องน้องๆ ผมไม่รับรองเพราะไม่ได้เห็นน้องคนอื่นเลย นอกจากน้องมิงค์ครับ  แต่รับรองได้ว่า มีัซ้ำแน่ๆ กับน้องมิงค์นี่แหละครับ  สำหรับคนชอบน้องขาวๆ อวบๆ นิดๆ ตัวไม่สูงครับ  หน้าเฉี่ยวๆ คุยเก่งๆ รับรองครับ บริการดีครับ

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ลายแทง      ฟาร์มวัว COZY SPA
ชื่อน้อง      น้องมิงค์ ครับ
เบอร์ติดอก      ไม่มีเน้อ
หน้าตา      8 เฉี่ยวๆ ไม่ถึงกะสวยครับ
บริการ      9
ไฟหน้า      8
หลอดไฟ      8 ไม่ใหญ่ ไม่เล็ก คล้ำนิดๆครับ
ช่วงล่าง      เท่าที่เห็น 8 ครับ แต่ไ่ม่ได้สัมผัสเลยไม่ยืนยันครับ
รูปร่าง      8
ผิว      9 ขาว เนียน ครับผม
ลีลา      8
พูดจา      9
สเปร์     ไม่มีครับ
GF                            10
สินสอดน้อง                   999
ทิปน้อง      500  ค่าออปชั่นบนครับ

สรุป      ผมไม่แน่ใจในท่านอื่นนะครับ แต่ความคิดผม เท่านี่ก็ถือว่า กรุ๊งกริ๊งแล้วครับ หุหุ

ขอบคุณทุกท่านที่กรุณามาอ่านแล้วแลกเปลี่ยนกันนะครับ

อย่าจน อย่าเจ็บ รักษาเนื้อตัวทุกท่านเน้อครับ

ยินดีทีไ่ด้รู้จัก และแลกเปลี่ยนกันครับ อยากไปมีตติ้ง และพบปะสังหารกับทุกท่าน แต่ติดที่เวลาและทุนทรัพย์ที่บางทีขัดข้องนิดนึงครับผม

shoots

สุภาพๆ จะได้อะไรกลับมาจริงๆ ต้องซ้ำๆ     ;khhg

vrc

แหม อุตส่าห์ฝ่าการจราจรที่คับคั่งของชาวศักดินา
ไปจนถึงสวรรค์ มีความพยายามมากท่าน  jljhl

คะแนนโดยรวมค่อนข้างสูง น่าไปลองนะครับ  dgd

santi

ขอบคุณครับผม kjhg

ฺBomu

ท่านให้คะแนนน้องเยอะจังเลย อิอิ

ชักอยากเห็นซะแล้วสิ  fdgdfdf

timmy

โชคดีจังครับ

เหลือคนเดียวแถมยังถูกใจท่านซะด้วย hgjhg

33 มันช่างเหมาะมืออะไรเช่นนี้ dgd

Phate

"สุภาพเข้าไว้"   คือคำขวํญประจำใจ นปก

ช่วงนี้ นปก มาแรงจริงๆ

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ.......   เอ๊ะ ตอน น้องเค้าขึ้นกับลูกเพ่แล้ว ใครมาต้อนรับหว่า??? เห็นบอกว่าอยู่คนเดียว??

meaw_meow

;kljj ยกนิ้วให้เลยครับ ช่วงนี้การบ้าน นปก. มาแรงจริง ๆ

อ่านแล้วน้ำเริ่มขังครับ .... แต่ตอนนี้ติดคุก ไปไหนไม่ได้ครับ  piuyty

asset

มันอยู่แถวไหนอะครับพี่ๆ แบบว่าน้องใหม่อะครับ  ,mnnb

sky_cm

อยากเห็นปลากรอบ ,mnnb

konlunglang

ตอบคุณ เพรท ครับ

มันจะมีน้องอีกคน ที่น่าจะเป็นแม่บ้านครับ ยกน้ำมาเสิร์ฟ คนอื่นไม่เห็นนะครับนี่

ขอบคุณทุกท่านที่มาแลกเปลี่ยนกันครับ

เป็นเรื่องพอดี ที่ผมไปแล้วเจอเสปกเลยน่ะครับ  ส่วนที่ว่าหน้าตาดี จริงๆแล้วต้องลองไปกันดูครับ สไตล์ใครก็สไตล์มันน่ะครับ ถูกใจผม อาจไม่ถูกใจอีกหลายคนก็ได้เน้อ

ตอบคุณแอสเสทครับ ที่นี่ อยู่ตรงเส้นเชียงใหม่พลาซ่าครับ เลี้ยวเข้าไปเลย ตรงไปนิดนึง อยู่ซ้ายมือครับผม มืดๆ นิดๆ

ไม่มีปลากรอบอ่ะครับ เพราะไม่ได้ถ่ายมาน่อครับ ขออภัยเน่อ ท่าน

swxx

น่าลองไปขี่โคจังเลย /jhtdc

babykop

ฟาร์มไทยเดนมาร์กหรือนี่ uiuo

chefbb

มันอยู่แถวไหนอะครับพี่ๆ แบบว่าน้องใหม่อะครับ  ,mnnb

ไอ้นี่รู้ลายแทงแล้วทำเป็นเนียน  เดี๋ยวก็ไม่บอกลายแทงเด็ด ๆเลย  ว่างวันไหนไปกันไหมท่าน  แล้วใครก้ันที่ส่งการบ้านตอน 6 โมงครั้ง หลังจากผมก้ับพี่ไม้ขึ้นเสร็จแล้ว ตามไปที่หลังได้น้อง ๆ นวดดีๆ อะ

บ้านโคมีน้องๆ น่ารักเยอะ  ขึ้นเกือบหมดทุกคนแล้ว   kjhg kjhg kjhg

Lacoste

ที่สุดในสามโลกครับท่าน

kolokoso_k

สุภาพเข้าไว้
แล้วทุกอย่างจะอยู่ในกำมือเชื่อดิท่าน ss

shava.tommy

ขอต้อนรับสู่ นกป lover club ครับ  /jhtdc ;kljj

rapinrapin

ที่นี่กับฟาง อันไหนดีกว่ากันอะครับ

llnn

สุดยอดอีกท่านครับ.....

rabbit

ลองสัมผัสมือคนอื่นบ้างก้อดีนิ โดยเฉพาะมีนมให้กินด้วย ทั้งออก ทั้งอิ่ม ขอบคุณสำหรับการบ้านคับผม

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาอ่านหาประสบการณ์ค่ะ ouiy