-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มที่ห้า(อำนวยการสอนโดย น้อง จ... เส้นข้าง)  (อ่าน 2393 ครั้ง)

blend_man17

• บุคคลทั่วไป

ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่านี่เป็นการใช้เส้นข้างครั้งแรก  ก็หลังจากพยายามหาน้องๆ sl อยู่นาน  ได้เบอร์มามั้ง  เล่นเอ็มมั้ง  แต่ก็ไม่มั่นใจเลย  กลัวหล่น  เพราะไม่เคยเจอหน้าค่าตากันมาก่อน  เลยไม่ได้ใช้บริการ  แต่ในที่สุดเทพแห่งความหื่นก็เข้าข้างผม  เมื่อวันเสาร์ผมได้พูดคุยกับลูกค้าที่ร้านผมคนหนึ่ง  ท่านนี้เป็นลูกค้าผมที่รู้จักกันมา 4-5 ปีได้  แก่กว่าผมสัก 2 ปี  หน้าที่การงานดี  บุคลิกผู้ดีมาก  คุยกันถูกคอ  โดยเฉพาะเรื่องบอลเพราะชอบผีเหมือนกัน kjhg  เรื่องมันมีอยู่ว่า  วันเสาร์ช่วงบ่ายๆ  ลูกค้าที่ร้านน้อย  พี่ท่านมา  ก็นั่งคุยกันหลายเรื่อง  จนสุดท้ายไม่รู้เข้าเรื่องอย่างว่าได้ไง   คุยไปคุยมา  ได้ความว่าพี่ก็ชอบเรื่องอย่างว่าแล้วท่านก็มีน้องที่รับงานsl ประจำอยู่คนหนึ่ง  ผมได้ทีเลยถามว่าผมอยากลองมั้ง  ขอเบอร์ได้ป่าว  พี่ท่านนั่งคิดสักครู่  แล้วเอ่ยปากว่า.....ไม่รู้นะว่าชอบเหมือนกัน   ผมก็ตอบ....โหพี่ชอบดิชอบมาก  อยากลองเส้นข้างมาก  แต่กลัวโดนหลอก  ไม่รู้ว่าพี่รู้จัก   พี่เค้าก็ถามผมต่อว่า....แน่ใจนะ  น้องคนนี้เลือกคนนะ  ไม่รับงานมั่วๆ  ค่อนข้างเลือกมาก  แต่ถ้ายอมไปด้วยรับลองงานเหนียบ  แต่พี่ไม่ให้เบอร์นะ  เอาเมลไปแล้วกัน  น้องเค้าชอบเล่นเอ็ม   ผมก็เลยบอก....ไม่เป็นไรพี่   พี่เค้าเสริมต่อว่า....ถ้าคุยกับน้องเค้าให้บอกว่าพีxxxแนะนำมานะ   หลังจากคุยกันเสร็จพี่ท่านก็จากไปเหลือไว้แต่ความหวังให้เราได้ลุ้นเล่น   ผมเลยแอทเมลน้องไป  รอแล้วรออีกจนเกือบๆ สามโมงกว่าได้  ติ้ง...เฮ้ยน้องออนแล้ว  แสดงว่าน้องรับเมลแล้ว   รวบรวมความกล้า  ผมก็ทักก่อน  หวัดดีครับ.......หวัดดีคะ  ใครค่ะ........พอดีพี่ได้เมลน้องมาจากรุ่นพี่นะจ๊ะ  ไม่ทราบว่ายังรับงานอยู่ไหม sl ครับ(หายไปสักพัก)......งานอะไรเหรอคะ  ไม่เข้าใจคะ(เอาละวะตรูแห้วอีกละ).......พอดีพี่xxxเค้าแนะนำมาจ๊ะว่าน้อง จx รับงานนะจ๊ะ(เงียบอีกสักพัก).......อ๋อรู้จักพี่xxxเหรอคะ.......ใช้ครับสนิทมากเลย.........ก็รับอยู่คะ  ว่าแต่พี่ขับรถอะไรค่ะ(อ้าวมันเกี่ยวไรวะ).......เอ่อ พี่ใช้ fortuner ครับ.......พี่เปิดกล้องให้ดูได้ไหมค่ะ......เอ่อได้ครับ   ผมก็คุยกับต่อ  ถามเรื่องราคา......แล้วน้องจXคิดค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ.......2500/2ชั่วโมง...........ดีครับแล้วว่างวันไหน กี่โมงครับ.........วันนี้ว่างคะถึงสามทุ่ม เกินสามทุ่มงดรับงานค่ะ   ผมคิดในใจเมื่อวานตรูพึ่งเสียไปสองน้ำกับน้องแป้ง 99  ถ้าไปวันนี้สงสัยน้ำแห้ง  ก็เลยถามน้องไปว่า......ถ้าพรุ่งนี้สัก หกโมงกว่าๆได้ไหมครับ.......ได้ค่ะ..........แล้วพี่จะเจอน้องจxได้ที่ไหนครับ...........โลตัสหางดงค่ะ  พักอยู่ใกล้ๆคะสะดวกดี........งั้นโอเคนะครับ แล้วพี่จะติดต่อยังไงละครับ.......เบอร์โทรคะ 086xxxxxxx.....งั้นตกลงพี่นัดเลยนะ........โทรคอนเฟิมอีกที่สักห้าโมงนะคะ    จนในที่สุดวันนี้ก็มาถึง  ตอนเปิดร้านใจก็ตื่นเต้นว่าเมื่อไหร่จะ ถึงห้าโมงว้า   ถึงเวลาห้าโมง  ผมก็จิ้มโทรศัพท์ไป.....ตู้ดๆๆๆๆ......ฮัลโหลสวัสดีค่ะ(โหเสียงน่ารักชิหาย ยังกะเด็กเลย)......พี่เองครับที่ออนเอ็มคุยกันเมื่อวาน......อ๋อเพื่อนพี่xxxใช่ไหมค่ะ.....ใช้ครับ.....ยังไงต่อค่ะ......เอ่อเจอกันหกโมงครึ่งนะครับที่โลตัสหางดงใช้ไหม.......ได้ค่ะ.......แล้วจะเจอตรงไหนละครับ......kfcแล้วกันค่ะ.......จำหน้าพี่ได้เนาะ.......ไม่ค่อยได้ละค่ะ(อ่าวกำ)......พี่ไว้ผมสกินเฮดเลยจะ.......อ๋อจำได้ละ ไว้เจอกันนะคะ.....ครับ   วางหู   โทรนัดเสร็จรีบเก็บร้านก่อนเวลา   เข้าบ้านอาบน้ำ  แล้วไม่ลืมที่จะโทรหาผบ.ว่า  จะไปรับช้าหน่อยนะ   ไม่มีปัญหาผ่านฉลุย   ถึงโลตัส หกโมงสิบห้าได้  นั่งสักน้ำโค้กมากินรอน้อง   ตื่นเต้นๆ  ไม่รู้ว่าน้องหน้าตา รูปร่างเป็นไง เพราะน้องไม่ได้เปิดกล้องให้ดู  ผมดูนาฬิกา ครึ่งละทำไมยังไม่มาว่ะ  พลันสายตาผมไปสดุดกับน้องคนหนึ่ง  เดินเข้ามาทางประตูของโลตัส   มือขวาถือโทรศัพท์แนบหู  พูดไปยิ้มไป  หันเฉียงๆเข้าร้าน  เธอใส่กางเกงยีนขาสั้นครึ่งขา  เสื้อยืดรัดรูปสีชมพู  รูปร่างไม่เล็กไม่ใหญ่ ผมสีทองอ่อน ยาวสลวย  ที่สำคัญขาวมักๆ  เธอหยุดคุยที่หน้าร้าน  หันมองในร้านเป็นพักๆ   ในสมองผมคิดและภาวนาว่าขอให้เป็นน้องคนนี้เถอะ   มันเหมือนกระแสจิตตรงกัน  เธอเก็บโทรศัพท์ไว้ในกระเป๋า   แล้วเดินเข้ามา  ผมมองและจ้องตาเธอขณะที่เธอเดินเข้ามา  สายตาเธอก็มองมาทางผม  คำภาวนาของผมเป็นจริงแล้ว  น้องเดินมาหยุดที่ผม  แล้วถามผมว่า....สวัสดีค่ะ ไม่ทราบพี่เป็นเพื่อนพี่xxx ใช้ไหมค่ะ  ผมอึ้งได้แต่มองหน้าเธอ  คำถามง่ายแต่คิดคำตอบไม่ได้.....ใช้ครับ  น้องจx ใช้ไหมครับ.......ใช้ค่ะ มานานยังค่ะ.......สักพักละครับ น้องจx กินไรก่อนไหม.......ไม่ละค่ะ    ผมสังเกตุน้องดูผ่อนคลาย ผมมองหน้าเธอ  เธอน่ารักใสๆคล้ายน้องรถเมล์ดาราที่ผมชอบ  ผมเลยชวนคุยให้คุ้นเคยกันสักพัก   ได้ความว่าเธออายุ 20 ผมเป็นลูกค้าคนแรกในรอบเดือนเลย  เพราะปิดเทอมเธอกลับบ้าน เลยไม่ได้รับงาน  เพิ่งกลับมาวันศุกร์นี่เอง  ผมถามเธอว่าทำไมตอนเอ็มกันต้องถามว่าผมใช้รถอะไร  เธอตอบว่าเพราะต้องการให้แน่ใจว่าลูกค้าเป็นคนมีฐานะ  แล้วที่ขอดูกล้องเพราะต้องดูว่าน่าตาดูดี สะอาดไหม ที่สำคัญไม่รับงานลูกค้าที่อายุเกิน 50  และไม่รับงานหลังสามทุ่มเพราะกลัวเจอคนเมาแล้วพูดไม่รู้เรือ่ง  ถ้าผ่านก็รับงาน   คุยกันสัก 20 นาที่  ผมเลยถามเธอว่าสะดวกไปที่ไหน  เธอก็บอกที่ไหนก็ได้แล้วแต่พี่   ผมเลยถามเธอว่างั้นถ้าไปคอนโดพี่ละ   น้องบอกว่าได้ค่ะ ไว้ใจค่ะ    คอนโดมันไม่ใช้ของผมหรอกแต่เป็นของเพื่อนสนิทผมที่มันซือ้ไว้แถวคันคลองแต่เจ้าตัวอยู่กทม.และผมก็มีกุญแจห้องมันไว้  เพราะใช้สงบสติอารมเวลาทะเลากับผบ.   ตัดมาที่คอนโด ณ.ชั้นที่ 6  เห็นวิวดอยสุเทพ  เป็นคร้งแรกที่ผมใช้ห้องเพื่อนเอาไปทำมิดีมิร้ายกับสาวๆ  มันเป็นอะไรที่วิเศษที่สุดทั้งบรรยากาศและสาวสวยทีผมกำลังจะได้สัมผัส   ดื่มน้ำสักพัก  น้องถามว่า  จะอาบน้ำไหม ผมถามอย่างสุภาพว่า  แล้วอาบด้วยกันไหมละ   น้องไม่ตอบแต่เอื้อมมือมาถอดเสือ้ให้ผม   ผมเลยขอถอดเสื้อน้องมั้ง  ภาพที่ผมเห็น  พระเจ้าผิวเธอขาวเนืยนตัดกับยกทรงสีดำเซ็กซี่  มันทำให้ผมนึกเลยไปถึงส่วนล่างของเธอว่ามันจะสวยขนาดไหน  สุดท้ายผมก็ปลดตะขอกางเกงของเธอออกค่อยๆรูดซิบลงแล้วดึงกางเกงลงข้างล่างอย่างช้าๆ  สิ่งที่อยู่ตรงหน้าผมมันทำให้ผมถึงกับเลือดสูบฉีด อาการยิ่งกว่าเสียตัวครั้งแรก  ไม่นึกว่า อายุ สามสิบกว่าๆอย่างเราจะสัมผัสสาวน้อยวัย ยี่สิบ  ถึงตอนนี้ผมเปลือยเปล่า  แต่น้องยังคงมีชุดชั้นในอยู่ซึ่งผมยังไม่อยากถอด  แต่ต้องการถอดในห้องน้ำ  จากนั้นผมก็เปิดน้ำฝักบัว(เปิดอ่างสงสัยจะหมดอารมก่อน)  เราเข้าไปอยู่ในห้องอาบน้ำ  ผมก็ค่อยๆปลดตะขอยกทรงออกเผยให้เห็นไฟหน้าขนาด33 กลมได้รูป  หลอดไฟเล็กเกือบชมพู  ต่อจากนั้นก็เป็น จึสตริงสีดำ  ผมถอดออกในที่สุดผมก็ได้เห็นของสงวนของเธอ  มีขนเล็กน้อย บางๆ ไม่เต็ม  ไม่มีตัด  ไม่มีโกน  มันนุ่มอย่างกะเส้นผม  เธออาบให้ผม  อย่างแผ่วเบา  แล้วพูดเบาข้างหูผมว่า.....ปกติไม่อาบให้ใครเลยนะ เห็นพี่สุภาพดี   มันทำให้ผมเกิดความมั่นใจขึ้นมาอีกพันเท่า  พอน้องอาบให้ผมเสร็จ   ผมขออาบให้เธอมั้ง  ซึ่งเธอก็ไม่ว่าไรแถมยังยื่อนสบู่มาให้อีก  ผมยืนข้างหน้าค่อยเทสบู่ลงบนฝ่ามือ  ค่อยๆลูบไล้ลงบนตัวเริ่มที่คอ  ไหล่  ไล่มาจนถึงไฟหน้าสุดสวย  แล้วจับเธอหันหลัง  ลูบไปบนหลังจนทั่วแล้วเอื่อมมือไปลูบไฟหน้าอีกที  คราวนี้เพิ่มแรงลงอีกนิดพร้อมกับคลึงไปเรื่อยๆ  ผมสังเกตูเธอเงยหน้าตลอดเวลาผมคลึงที่ไฟหน้า  ทำได้พอมีอารม  ผมจึงเปลื่อนไปลูบที่ต้นขา อ้อมไปด้านหน้า โดยยังไม่ไปสัมผัสที่ของสงวนของเธอ  จนกระทั้งลูบไล้ทั้งสองขาเสร็จก็ได้เวลาที่ผมจะสัมผัสของสงวนของเธอ  ผมจับเธอหันหน้ามาแล้วก็เอามือล้วงสอดระหว่างขาทั้งสองข้างเธอแยกขาออกนิดๆ  เรามองหน้ากันและกัน  ผมก็เริ่มถู กดนิ้วลงไปทีละนิดๆ จนรู้สึกถึงร่องหลืบของเธอ  มีเสียงครางเบาออกมาเป็นระยะ  สุดท้ายน้องบอกผมว่า  พอละเดี๋ยวไม่ไหวนะ  พี่ออกไปรอข้างนอกก่อนนะ เดี๋ยวจx ขอล้างตัวก่อน  ผมก็ออกไปนอนรอบนเตียง  สไตล์ผมครับคือนอนแบรอน้องเลย  ซักพักน้องเดินออกมา  เช็ดตัวแล้วโยนผ้าเช็ดตัวไว้มี่โซฟาปลายเตียง  เธอเดินมองหน้าผมอย่างยั่วยวน  ตอนนี้ผมได้มีโอกาศเห็นรูปร่างแบบเต็มตัวของเธอ  สมส่วนครับ
ทั้งเรียวขา สโพก(อันนี้ชอบมาก) เอว จนมาถึงไฟหน้าของเธอ   เธอเอนลงมาจูบที่ปากผมเบาแล้วบอกว่า....พี่ทำจxมีอารมก่อนนะ ต้องรับผิดชอบ  ผมไม่พูดไรเลยครับ  พลิกตัวเองขึ้นมา  แล้วจับไหล่น้องลง  ผมนอนลงด้านข้างเริ่มจาก หน้าผากจูบอย่างแผ่วเบา  ลงมาที่ใบหู เอาลิ้นแหย่ในหูเล็กน้อย  เธอมีกระตูกยกไหล่ขึ้นมาตามสัญชาตญาณ  ลงมาที่ซอกคอ   ไล่ลงมากตรงไฟหน้า  หยุดซักพักเพื่อดูไฟหน้าเธอชัดๆ มือขวาก็ขยำเบาๆ  แล้วผมก็ก้มหน้าลง เลียรอบๆหลอดไฟไม่ไห้โดนที่ใส้หลอดเพื่อปลุกอารามอยากให้พุ่งสุดๆ(ผมด้วย) เธอเริ่มเอามือมาจับหัวผม ตอนนี้แหละผมค่อยๆวางลิ้นของผมลงบนหลอดไฟอย่างแผ่วเบา เธอมีอาการตอบสนองทันที เธอจับหัวผมแน่นมีเสียงครางเล็กน้อย ผมจึงเพิ่มแรกกดลง  เธอก็ครางดังขึ้น ซักพักผมจึงค่อยเลื่อนต่ำลงเลื่อยๆ เพือให้เธอได้ผ่อนคลายสักครู่ก่อนที่เธอจะโดนพายุแห่งความเสียวลูกใหญ่  และแล้วเจ้าลิ้นของผมก็มาถึงนะของสงวนของเธอ  แต่ยัง ยังก่อนผมมีทีเด็ด ผมลากลิ้นลงมาที่โคนขาครับ จนมาถึงหัวเข่า ผมใช้ปากค่อยประกบที่หัวเข่าพรอ้มกับใช้ลิ้นช่วยเลียเบาๆ  เธอสดุ้ง บิดตัวไปมา แล้วผมก็ยกขาเธอขึ้น เลียวนมาที่ข้อพับด้านหลังและด้านใน  เธอบิดตัวไปมาอย่างแรงเอาผ้าห่มมาปิดปาก  ผมรู้ว่าเธอกำลังได้ที่ผมเลย เปลือ่นไปทำอีกข้างแล้วลากลิ้นขึ้นจนมาหยุดที่ของสงวนเธอ  ผมจับขาเธอถ่างออกพร้อมกับแทรกตัวเองให้อยู่ในหว่างขา  แล้วเริ่มใช้ลิ้นเลียที่แคมขวา แคมซ้าย สุดท้ายก็เม็ดติ่งของเธอ  เธอเอื่อมมาลงที่หัวผมแล้วกดหัวผมลง พร้อมกับยกสโพกที่อยู่บนมือทั้งสองข้างของผมไม่หยุด ผมทำไปเรือ่ย  เสียงครางที่ผ่านผ้าห่มเริ่มดังขึ้นๆ  สุดท้ายผมมองที่หน้าท้องของเธอมองว่าเมื่อไหร่ที่หน้าท้องของเธอกระตุกก็หมายถึงเธอนำหน้าผมไปก่อนหนึ่งครั้ง  และก็เป็นดังที่ผมคิด  มีอาการกระตุกของท้องน้อยสามสี่ครั้ง  ผมจึงใช้้นิ้วลูบร่องสวาทแทนแล้วเปลื่อนไปจูบปากเธอเบา  เธอกระซิบว่า.....จxเสร็จแล้ว  ผมจึงเบี่ยงตัวลงนอน  เธอมาขึ้นคร่อมผม  เริ่มดูดปากกันอีกรอบ  แล้วเลื่อนมาตนงหลอดของผม  เธอทำได้แ่ผ่วเบาครับคุมจังหวะได้ดีซึ่งผมชอบสไตล์นี้อยู่แล้ว  สุดท้ายเธอก็ถึงเจ้าน้องชาย เธอหยุดมองซักพัก  ผมนึกว่าเธอจะไปหยิบๅcd ที่ไหนได้ เธอเลียที่โคนก่อนครับลงมาที่ไข่วนได้ซักพักก็ลากลิ้นมาที่หัว ลิ้นเธอก็วนที่หัวไปเรื่อย  ผมมองหน้าเธอตลอดเวลา  เธอสบตาผมและยิ้มให้ผมขณะที่กำลังเลียของผม  มันสุดยอดมากๆครับ  แล้วผมก็รู้สึกได้ถึงความอุ่นและสัมผัสตลอดลำลึงของผม  ใช่ครับมันอยู่ในปากของเธอแล้วครับ  รูดขึ้นลงอย่างช้าๆ สลับกับเลียที่หัว  มันเสียวทั้งอารมณ์และความรู้สึก  จนอยากจะระเบิดออกมา  ผมแกล้งพูดเล่นกับเธอว่า.....เดี๋ยวแตกคาปากนะ  เธอมองหน้าผมแล้วก้มหน้าทำต่อ   เป็นอันว่านั้นคือคำตอบ   สุดท้ายผมก็ต้องกระดกตูดขึ้นเพราะผมระเบิดในปากของเธอครับ  เธอดูดเล็กน้อย  พร้อมกับอ้าปากโชว์  เพื่อให้ดูหลักฐาน  เธอก็วิ่งเข้าห้องน้ำไป   ผมผ่อนคลายครับและนึกไม่ถึงว่าสวย น่ารักอย่างเธอจะกล้าทำได้ถึงเพียงนี้   ยังๆครับยังไม่จบ  พึ่งผ่านไปไม่ถึงชั่งโมง  ผมพอมีเวลาชารจพลังงานอยู่  สองเราก็เปลือยเปล่า่นอนคุยกัน  ผ่านไปเกือบๆครึ่งชั่วโมง  เจ้าน้องชายเริ่มส่งสัญาณอีกครั้งว่าพร้อมแล้ว  คราวนี้เธอบิ้วอารมณ์ผมดชก่อนเลย
ทำเหมือนครั้งแรกเปะ  ครั้งนี้ความเสียวของผมก็ไม่ได้น้อยไปกว่าครั้งแรกเลย  คราวนี้ผมขอทำ69 มั้ง  น้องหยุดซี้ดปากเป็นพักๆ  จนเธอหยุดและบอกผมว่า.....จx ขึ้นละนะไมไหวละ    ผมพยักหน้า  ขยับตัวนิดหน่อยเตรียมพร้อมรับศึก  เธอหยิบcd  บรรจงใส่ให้ผมรูดจนสุด  เสร็จแล้วก็นั่งครอ่มแบบยองๆ  เธอกดลงเบาๆ  ไม่มีเสียงใดๆออกจากลำคอของเธอ  เห็นเพียงใบหน้าใสๆสวยๆที่ตอนนี้ทำหน้าตาเหยอเก  บ่งบอกถึงความเสียว  จังหวะที่เธอกดมานั้นมันกระชับ รัดมากๆ  มันค่อยๆมุดเข้าไปจนสุดจากน้ำหล่อลื่นธรรมชาติ ไม่ใช้ky เหมือนที่น้องที่ซาทำกัน   เมือ่มันมิดด้ามเธอก็เริ่มขโยกขึ้นลงเริ่มจากช้าๆ เมื่อลื่นเต็มที่ก็เริ่มเร่งจังหวะ มือเธอก็กดลงมาที่หน้าอกของผม
ผมปล่อยให้เธอทำตามอารมณ์  ซักพักคงเหมื่อยเลยเปลื่อนมานั่งทับแล้วโยกหน้าโยกหลัง  ท่านี้ผมรู้สึกเหมือนหัวน้องชายผมสัมผัสกับอะไรบางอย่างในถ้ำของเธอ  มันเข้าลึกมาก  แล้วเธอก็ทำท่านี้นานมาก  จนเธอหยุดลงมานอนซบที่หน้าอกผม  ผมไม่พูดอะไร  จัดแจงเปลื่อนท่า  ทำเองมั้งเบสิคครับ  สุดท้ายก็เล่นท่า dog สุดเสียวครับ  ผมทำไปเรื่อยๆ รู้สึกว่ามันจะนานเกินละ  กลัวน้องจะแสบ  เลยปรับท่านิดหน่อย โดยให้นอ้งยืดตัวไปให้สุดเอาหน้าอกติดพื้น เหยีอดแขนไปข้างหน้า แยกเข่าอีกเล็กน้อย กระดกสโพกขึ้น จะทำให้ร่องกลีบยกสูงทำมุมดีขึ้น สโพกก็เด่นชัดขึ้นได้อารมณ์มาก  ส่วนผมก็ยืนครอ่มสโพกเธอ  มือเอื่อมไปจับไหล่เธอหนึ่งข้าง  โยกครับ  มันเข้าลึกมากๆ  ในที่สุดผมก็เสียน้ำอีกรอบครับ   เสร็จแล้วล้มตัวลงนอนมีแต่เสียงหอบของเราทั้งคู่  นอนกอดกัน มันเหมือนว่าผมกับเธอคือคู่รักกันอย่างนัน้ละ  เธอบอกว่าเสร็จไปตั้งสองรอบละ พอหายเหนื่อยก็ไปอาบน้ำ   แต่งตัว  จ่ายค่าเสียหายครับ  2500  เธอรับแล้วบอกว่า.....ขอบคุณค่ะ   แล้วจุบปากผมหนึ่งที พร้อมกับกอดผมแนบอก  แล้วเงยหน้าขึ้นมามองผม บอกว่า.....พี่โทรหาจXบ่อยๆนะ   แล้วก็ขับรถไปส่งเธอที่เดิม  จุบอีกหนึ่งทีก่อนลงรถ.....บายนะค่ะ    เป็นคำพูดสุดท้าย   เมื่อเธอจากไปผมได้แต่คิดกับตัวเองว่า  มันเป็นความสุขความประทับใจที่ผมรู้สึกว่าชีวิตผมมันขาดหายไป  ตั้งแต่แต่งงาน  มันเหมือนครั้งแรกกับแฟนเก่า  มันเหมือนครั้งแรกกับผบ.ปัจจุบัน  ใช่ว่าเธอไม่สามารถให้ได้  เธอทำได้ทุกอย่างเหมือนที่น้องจx ทำให้ผม  แต่ก็อย่างละนะ   เมื่อเราแก่ลงเราก็แสวงหาความอ่อนวัย  ทำให้รู้สึกมีพลังอีกครั้ง  จริงไหมครับ
สำหรับน้องจx ก็เป็นอาจาร์ยประจำของผมไปเรียบร้อยแล้วครับ  การบ้านของผมครั้งนี้สดๆร้อนๆ  กลับถึงบ้านก็มานั่งเขียนให้เพื่อนได้ติดตามกัน เพราะภาพมันยังวนเวียนอยู่ตรงหน้าผมอยู่ตลอด  อาจยาวไปสักนิด  ผิดสไตล์การบ้านผมสักหน่อย  แต่ผมก็บรรยายจากความประทับใจจริงๆครับ  สำหรับเบอร์หรือ อีเมลน้องเค้า  ผมขออนุญาติเก็บไว้คนเดียวแล้วกันนะครับ   ;khhg

สรุป
ชือ่น้อง       จx (พายัพ)
หน้าตา        9(น่ารัก ใสๆ เหมือนน้องรถเมล์)
รูปร่าง         9
ไฟหน้า       9
หลอดไฟ     8
ลีลา           9
เปร์            10(ให้ก็เพราะสายตาน้องครับ  สดครับ)
อารมณร่วม   10
ช่วงล่าง      10 (ฟิตอยู่ผ่านงานน้อย  ช่องคลอดตื้น)
บริการ        10 (ทำได้ทุกอย่าง)

ค่าเสียหาย   2500 ทอนเพียบ เอาไว้ใช้คราวหน้า

ปล. เอกเพื่อนรัก กูขอโทษวะ  เดี๋ยวพรุ่งนี้กูจะทำความสะอาดห้องให้  แล้วคราวหน้าขอยืมต่อนะโว้ยเพื่อน อย่าเพิ่งรีบกลับละ

blend_man17

Re: การบ้านเล่มที่ห้า(อำนวยการสอนโดย น้อง 
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 01:13:58 »

ลืมบอกไป ปลาไม่มีนะครับ  น้องเค้านิสัยน่ารัก เลยไม่กล้าถ่ายสงสารน้องครับ  ขอโทษนะครับทุกท่าน ;khhg

albatross

.......การบ้านเยี่ยมดีคับ........ pongz pongz pongz

gbach

คะแนนเยี่ยมเลยครับ

ผมไม่มีดวงทางด้วนเส้นข้างเลยจริงๆ เจอทีไรหัวแตกตลอด - -*

tabo_oh

อิจฉาเลยครับพี่น้อง .,mnเป็นความรู้สึกที่ยากจะลืมเลือนเสียจริงดีใจด้วยน่ะครับ เขินของอย่างงี้เธอว่าหายากแสดงว่าคุณเป็นคนโชคดีครับ pongz

shava.tommy

การบ้านสุดยอดครับ
เอาไปลง sexstory ได้เลยครับ
หายากนะครับเส้นข้างดีๆนี้
เก็บรักษาดีๆนะครับ เดี๋ยวโดนขโมย
 ;kljj

vrc

เส้นข้างคุณภาพเลยนะนี่  09876

zoom_zoom

อ่านทุกตัวอักษรของการบ้าน ....เอื๊อก กลืนน้ำลายแทบไม่ทัน kjhg

troublesleeping

ขอบคุณมากครับ ผมคิดว่าผมรู้จักน้องคนนี้นะ เคยคุยเอ็มแต่ยังไม่เคยใช้บริการ ถ้างานดีแบบนี้ คงต้องลองบ้างครับ อิอิ

man69

hgjhg การบ้านละเอียดงานดีมากครับท่าน

handnew

เป็นการบ้านที่ยาวมากคับ

แต่ผมอ่านทุกบรรทัด ทุกอักษร

การบ้านแบบนี้ มันความฝันของทุกคนเลยนะคับ

;kljj

ReActioNX

เง้อ - - ลากเข้าห้องเก็บของเลยหรอตารู การบ้านหรูเลิศ มากเลย อ่านแล้วก็อยาก SL ผมโดนทิ้งขาดแน่นอน

MADMAN_SIAM

เป็นการบ้านที่ย๊าวยาวครับ...แต่อ่านทุกบรรทัดไม่เบื่อเลยนี่สิ... pongz

Superxxx

การบ้านยอดเยี่ยมมากครับท่าน เมื่อไหร่หนอ จะมีโอกาสแบบท่านบ้าง ouiy ouiy

sodax

การบ้านยาว แต่สุดยอดอ่านแล้วอยากลอง เส้นข้างมั้ง แต่ไม่รู้จะไดก่ะเค้าหรือเปล่า  ;kljj ;kljj 

blend_man17

เด๋วเอาเข้าห้องเกบของนะครับ
น้องเป็น วีไอพี
มันยังไงครับเข้าห้องเก็บของ  หรือการบ้านผมไม่ดีงะ 

man69

เด๋วเอาเข้าห้องเกบของนะครับ
น้องเป็น วีไอพี
มันยังไงครับเข้าห้องเก็บของ  หรือการบ้านผมไม่ดีงะ 
fdgdfdf การบ้านท่านนะสุดยอดแล้วครับ แต่ประเด้นคือสงกะสัยว่าน้องจะเป็นสมาชิกระดับวีไอพีนะครับท่าน เดี๋ยวงานจะเข้าตัวท่านเองนะครับ

p_nuin

น่าจะปล่อยลายแทงบ้าง

roonaldo

น้องที่ท่านได้อะ

ผมเอาเข้า วีเอง ครับบบ

noikasu

การบ้านเยี่ยมยุทธ์มากมายก่ายกองครับ.....ชอบจังบริการ10เนี่ย hgjhg

oman

อ่านการบ้านท่านแล้วสุดยอดคับมองเห็นภาพมาด้วยเลย  สุดยอดมากคับ   pongz

shoots

เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือนตอน 14 ตอนที่ฉันเสียตัวครั้งแรก     hgjhg

santi

สุดยอดเทพอีกคนหนึ่งเลยนะครับเยี่ยม ss

man69

น้องที่ท่านได้อะ

ผมเอาเข้า วีเอง ครับบบ

kick อีหอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

indy

กานบ้านยาว แต่อ่านสนุกได้อรรถรสในการรับชม เยี่ยมไปเลย ขอยคุณครับ  mbvc อยากลอกมั้งจัง  ljhgf

Hangsniper

hgjhg อ่านแล้วรู้สึกเหมือนแอบอ่านหนังสือนวลนางใหม่ๆเลย . . dgd

nincmx

เล่าเรื่อง ได้อรรถรสมากๆๆ เหมือนอยู่ขอบเตียง ใกล้ชิดครับ
เยี่ยมมาก กับเส้นข้างครั้งนี้

Lostman133

การบ้านยาวๆๆๆๆ

แต่ มีรายละเอียดครบ

ชอบอ่าน

การบ้านแจ่ม  สุดยอด

tiaaui

รายละเอียดยังกะหนังสือโป๊  kjhg

ขอบคุณการบ้านครับ

alpha

ชอบการบ้านครับ

a_matthayomchan

ได้อารมณ์มากครับ อ่านทุกตัวเลยอ่ะ หุหุ ตาลาย เหมือนกัน แต่ดีครับผม ฟิล ดีครับ
หายากนะครับจะได้เส้นข้างแบบมีคุณภาพแบบนี้ กว่าจะเจอ ผม กินเส้นข้างมาบ่อย
แต่การบริการก็งั้นๆๆ ไปสถานทูตยังจะดีซะกว่า แต่สำหรับท่านนี้ โชคดีมากครับพี่น้อง คริคริ ;kljj

jojoo

เกร็งไปหมดเลยผมอะ ghjk

prof.big

คะแนนระดับเทพเลยครับ สูงมากๆ  ท่านใดพอจะแบ่งปันลายแทงแบบนี้ได้บ้างคร้าบ

Lacoste

เส้นข้างนี่ดูท่าจะอร่อยจริงๆครับ

hanaka22

ให้เต็ม10เลยครับการบ้านดีๆๆๆแบบนี้นะ pongz

asus16x

การบ้านสุดยอดมากครับ....ไม่ทราบว่าจะให้ลายแทงได้ไหมอะ...อิอิ...

tamon9

ไม่ได้อ่านการบ้านยาวๆงี้มานานเเล้ว เล่นเอารอยหยักสมองทำงานเกือบทุกเส้นเลย  .,mn สุดยอดคับ

babykop

อ่านแล้วเห็นภาพ เลยคร๊าบ

อาตี๋

เป็นอีกการบ้านหนึ่งในปีนี้เลยครับ ที่อ่านแล้วแทบจะแตกคาจอคอมฯเลยครับ
ขอบคุณสำหรับการบ้านดี ๆ ครับ

dabodabo

เกินไปละอันนี้ ขอย อิอิ

llnn

อิจฉาครับการบ้านเยี่ยมให้ความรู้สึกยังกะอยู่ในเหตุการณ์จริง

zadissza

อ่านเสร็จต้องรีบไปชักเลยครับ เครียดมากเห็นถาพเลย น้อง จX

riviara

เป็นการบ้านที่ลอกไม่ได้

blend_man17

เป็นการบ้านที่ลอกไม่ได้
ถูกต้องนะคร้าบบบบ gsdgdgs

maxchaiyadej

น่าเสียดาย

ไม่มีปลา

vbnn

pulohid

การบ้านเยี่ยมเลยครับ

darkyok

อยากลองบ้างจังเลยอ่านแล้วขึ้น kjhg

madmag

การบ้านเยี่ยมมากมาย ขอสมัครเป็นแฟนคลับเน้อ

kindek

บรรยายขั้นเทพ

แจ่มมมมม

sky_cm

อยากได้ uiuo