-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเล่มแรก...M30 เหนือความคาดหมาย  (อ่าน 1098 ครั้ง)

Nobita Kaka

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับทุกคน ผม นาย Nobita ขอส่งการบ้านเล่มแรก หลังจากด้อม ๆมอง ๆอยู่มาสักพักหนึ่งแล้ว วันนี้พอเริ่มสั่งสมวิทยายุทธได้บ้าง ก็จะมาแบ่งปันทุกคนบ้างนะครับ ก็เพราะเว็บนี้นี่แหละครับ ที่สอนผมตั้งแต่ไข่ยังไม่ฟักมา ผมจึงอยากจะตอบแทนเว็บนี้บ้าง ยังไงออกตัวก่อนเลยนะครับว่า เป็นเด็กนักเรียนฝึกหัดอยู่ ยังไงก็ช่วยตรวจการบ้านกันหน่อยนะครับ
ขอท้าวความก่อนครับว่า จริง ๆแล้ว ผมได้มีโอกาสทำความรู้จักกับน้อง ๆมาหลายคนแล้ว แต่ผมจะเริ่มจาก ล่าสุดก่อนละกันแล้วค่อย ๆไล่ไปครั้งแรก ๆ ผมชอบที่จะคุยกับน้อง ๆในห้องก่อนที่จะเริ่มขอกระชับพื้นที่ของน้อง ๆ บางคนที่ผมคุยด้วยก็มีเรื่องราวน่าสนใจ  บางคนก็มีเรื่องทุกข์ บางครั้งคุยกันนานกว่า ครึ่งชั่วโมงก็ยังเคยเลยครับ พอดีผมชอบฟังน้อง ๆพูด เพราะเชื่อว่า ถ้าน้องเริ่มคุ้นเคยกับเราได้เร็วเท่าไหร่ เราก็อาจจะได้ของแถมเร็วขึ้นเท่านั้นครับ เรื่มกันเลยนะครับ.....
M30 เหนือความคาดหมาย
น้องคนนี้ ผมเห็นตั้งแต่ครั้งแรกที่มาเที่ยวที่นี่เลย แต่ผมก็ยังไม่เคยเรียกเธอเลย แต่เก็บ เธอทดไว้ในใจก่อนครับ ไว้รอวันที่พร้อมแล้วก็จะเรียกเธอ หลังจากที่ผม ตามลายแทงมาหลายเส้นทางมากมาย จนกระทั้งวันนี้ ไม่เหลือหน้าตู้เลยครับ เหลือน้องคนนี้ M30 ผมก็เลยตัดสินใจลองเสี่ยงภัยดู
สภาพภายนอกจากตู้  สังเกตอาการของเธอเวลาอยู่ในตู้ หน้าตาเด็กมากครับ หน้าตาค่อนข้างจะเรียบร้อยด้วย หน้าตาจัดว่า น่ารักครับแต่ บางทีชอบทำหน้าบึ้ง ๆ แต่ถ้าเธอยิ้มหล่ะก็โอเคเลย แต่มองจากสีผิวแล้ว ผมก็ยังไม่แน่ใจว่าเป็นอย่างไร เพราะเธอจะคล้ำหน่อยถ้าลองเทียบกับคนข้าง ๆ ไฟข้างในตู้บางทีก็ชอบหลอกครับ แต่จุดเด่นของเธอที่น่าสนใจคือ หน้าอกเธอครับ เธอใส่เสื้อคอลึกครับ เห็นแล้วจินตนาการไปไกลได้เลย ปล่อยให้จินตนาการนานไม่ได้ครับ เลยบอกป๋าเรียกมาเลยละกัน...
   พอเรียกเธอออกมา ผมก็จัดการชำระค่าใช้จ่ายค่าตัวและค่าห้อง V ครับ....น้องก็เดินออกมาพอดี น้องก็เริ่มทักทายผมก่อนเลย แล้วเราก็เดินลงไปข้างล่าง ระหว่างนั้นน้องก็ควงแขนเราลงไป ทำอย่างกะรู้จักกันมานาน เรายังไม่ทันจะตั้งตัวเลย...น้องพาเราเดินเข้าห้อง V1 ครับ ผมตะโกนเบา ๆว่า เอาอีกแล้วเหรอ...คือว่า ผมมาที่นี่ได้ห้อง V1 ติดกัน 4 ครั้งแล้ว ห้องนี้น้อง ๆทุกคนรู้ดีว่า ต้องว่ายน้ำครับ เพราะอ่างใหญ่และลึกมาก
   ตัดฉากมาที่ห้อง พอมาถึงที่ห้องเสร็จ ผมก็นั่งพักที่เก้าอี้ก่อนครับ แล้วก็ปลดสัมพาระตัวเอง ยกเว้นเสื้อผ้าครับ เพราะว่าจะให้น้องช่วยถอดให้ น้องก็เริ่มคุยกับเรามากขึ้น ถามนู้นถามนี่ ผมก็เลยถามว่า น้องชื่อ วิว ชั่ยมั้ย เค้าก็บอกว่ารู้ได้ไง..แหะ ๆ แล้วก็ยิ้มหวาน ๆให้ ...ผมก็บอกว่ารู้แล้วกัน....แต่ความจริง ก็รู้มาจากเว็บนี่แหละครับ หลังจากนั้น น้องก็เดิน ไปเปิดน้ำ ระหว่างรอเปิดน้ำ ผมก็มานอนกลิ้งอยู่บนเตียงครับ น้องก็ชวนคุยไปเรื่อยเลย ไม่น่าเชื่อ ข้างบนดูเงียบ ๆแต่พอมาข้างล่าง อย่างกะคนละคนเลยครับ เพลอแป๊บเดียว น้องวิวก็หันหลังถอดเสื้อ  แล้วก็ค่อย ๆดึกกางเกงสีขาวตัวจิ๋ว ออก โอโห เห็นแล้ว sexy มากโดยเฉพาะ G string ของเธอ ผมมาไม่เคยเจอน้องคนไหนใส่ G เลย แค่เห็น G ของน้องวิวแค่นี้ผมก็จินตนาการไปไกลอีกแล้วครับ สีชมพูเข้ม ๆตัดกับลูกไม้สีดำ พอน้องหันหน้ากลับมา แล้วยิ้มหวาน ๆให้ โอ้ ใจเริ่มเตลิดไปแล้วครับ หุ่นของน้องวิว โอเคเลยนะครับ ตัวเล็ก ๆ กะทัดรัดดี น้องก็เริ่มถอด 2 ชิ้นสุดท้ายออก ใจผมนี่ ตุ๊บ ๆ ๆ เลย พอถอดออกมาปุ๊บ น้องวิวก็ยิ้มผมอีกแล้ว น่ารักจัง..หุ่นเธอโอเคเลยครับดู FIT and Firm แต่ไม่ถึงขนาดแบบหุ่นนางแบบหรอกนะครับ หลังจากนั้นน้องวิว ก็เริ่มมาคุยกับผมข้างๆ เตียงพร้อมกับเอามือเธอ สำรวจร่างกายท่อนบนของผม เราก็เริ่มมีอารมณ์บ้างเลยครับ แต่ก็ยังไม่ทำอะไรครับ ใจเย็น ๆ ผมก็ยังชวนเธอคุยต่อไป เธอเริ่มเป็นกันเองกับผมมากขึ้นแล้วครับ เธอค่อย ๆโน้มริมฝีปากเธอลงมา ทันใดนั้นเธอก็จุ๊บที่ปากผม แต่ไม่หยุดแค่นั้นเธอ เอาลิ้นของเธอเข้ามาในปากของผมด้วย แต่ ๆ ๆ ผมแอบกลัวเล็ก ๆครับ เลยไม่ได้สอดลิ้นกลับไป เธอก็ได้แต่หัวเราะ แล้วก็ค่อย ๆถอดเสื้อผ้าและกางเกงในขณะที่ผมนอนอยู่บนเตียงนั้นแหละครับ พอถอดเสร็จ เธอก็ดึงผมขึ้นมาจากเตียงเพื่อเข้าไปอาบน้ำ แต่พอเข้าไปปุ๊บ น้ำยังเติมได้แค่ ตาตุ่มอยู่เลย เซงเลยครับ ลืมไปว่าห้องนี้น้ำค่อย ๆไหลครับแถมอ่างก็ใหญ่อีก คงอีกสักพักแหละครับ เราก็เลยไปนอนกลิ้งบนเตียงกันต่อ คราวนี้ เธอเริ่มเล่นกับผมก่อนบ้างแล้ว ผมเลยไม่ขวนเธอคุยแล้วครับ เธอค่อย ๆเอามือเธอคลำน้องชายผม ตอนนี้น้องชายผมแข็งแป๊กเลย เธอก็จุ๊บที่ปากผมอีกที แล้วก็บอกว่า หนูชอบให้ไซร้อ่ะ คราวนี้ก็เป็นคราวผมละครับ พลิกตัวมาอยู่ข้างบนบ้าง ก็ตามใจน้องเค้าหน่อยหล่ะครับ ไซร้ที่ซอกคอและหู พร้อมกับมือก็เค้นที่ นม เธอ เสียงเธอเริ่มมาเบา ๆที่ลำคอ พอที่จะบอกให้เรารู้ว่า เธอเริ่มมีอารมณ์แล้ว หลังจากนั้นเกมส์ก็เริ่มแรงขึ้นเรื่อย ๆ เรากอดรัดฟัดเหวียงกันไปมาบนเตียง พอก็พันละวันกันไปมา พอบิ้วอารมณ์ได้ที่ ก็พากันไปอาบน้ำ
   ในอ่างอาบน้ำ ผมก็ยอมจำนนให้เธอ ทำความสะอาดแต่โดยดี โดยรวมถือว่า ผ่านครับ สำหรับเธอคนนี้ แต่ก็ไม่ได้มีอะไรเป็นพิเศษ คราวนี้พอเธอจะอาบน้ำ ผมก็ขอเธอว่า ผมขอถูสบู่ให้ได้มั้ย น้องวิวก็ยอมแต่โดยดีครับ ผมจับเธอ หันหลังแล้วก็เอาสบู่ถูไปตามส่วนต่าง ๆบนร่างกายเธอ และเน้นไปที่นมครับ นมเธอเต็มไม้เต็มมือดีครับ ระหว่างนั้นผมก็เอาน้องชายผมช่วยขัดหลังให้เธอด้วยแล้วก็กอดเธอจากด้านหลัง แล้วก็ลูบ ๆไปตามร่างกายพร้อมกับจูบข้างหลังหูเธอเบา ๆ ผมแอบมองหน้าเธอ ดูเธอมีอารมณ์มากเลยตอนนี้ หลังจากอาบน้ำเสร็จ เราก็ไปต่อกันบนเตียงแล้วครับ ซึ่งตอนนี้เห็นได้ชัดเลยว่า เธอเปลี่ยนไปแล้วครับ จากเดิมที่เป็นเด็กใส ๆ ตอนนี้ หน้าเธอเริ่มเหมือนเสือสาวตัวน้อย ๆแล้ว
   บนเตียง เธอก็เริ่มรุกผมก่อนเลยโดยไม่ทันตั้งตัวเลย เธอไซร้ผมตั้งแต่หัวไล่ลงต่ำไปเรื่อย ๆถึงน้องชายเลยครับ ตอนนี้แข็งแป๊กกกแล้ว เธอป้วนเปี้ยนอยู่บริเวณนั้นตั้งนาน ผมก็ลุ้นว่าเธอจะทำอย่างไรต่อ เธอค่อย ๆจับน้องชายผม เอาเข้าปากเธอครับ ใช่คับ ... เธอสเปรย์สดให้ผม พร้อม ๆกับเสียงครางเบาๆ ของเธอ หน้าเธอเหมือนคนเมาเลยตอนนี้ ผมก็ได้แต่ส่งเสียงทักทายเธอกลับไปเป็นระยะ ๆ เพราะความเสียว ลีลาการดูด บอกเลยว่าไม่ธรรมดาเลยนะครับ สำหรับอายุ 19 ใช่ครับเธออายุ 19 จริง ๆ ผมบอกให้เธอขยับตัวมาใกล้ ๆหน่อย เพื่อที่จะได้สำรวจน้องสาวเธอบ้าง เธอก็ยอมครับ ผมสำรวจไปพร้อม ๆกับเธอดูดของผม น้องสาวของเธอน้ำไหลเยิ้มเลยครับ สงสัยคงจะสุขงอมได้ที่แล้ว ไม่นานนัก เธอก็หยิบเอา CD มาใส่พร้อมกับ KY แล้วก็ขึ้นขย่ม วินาทีแรกที่ น้องชายผมทักทายน้องสาวเธอ ผมนี้เสียววาบบบเลย เพราะมันฟิตครับ  เธอก็โยกขึ้นโยกลงไป พร้อมกับเสียงเธอเริ่มดังขึ้น บอกตรง ๆว่าเสียวจริง ๆ หลังจากนั้นผมก็เปลี่ยนท่าเป็นท่านั่งเอาครับ เรากอดกันกลมเลยเตียงนี่แอบมีเสียงขย่ม ๆ เลยครับ กลัวห้องข้าง ๆได้ยินเลยเปลี่ยนท่า เธอก็นอนให้แล้วผมใส่เข้าไป แต่ทำได้ไม่นาน ผมขอเปลี่ยนท่าให้เธอยืนครับ เธอก็ยืนหันหลังมาให้ผม มือ 2 ข้างเธอก็พาดไว้ข้าง ๆ ตู้เย็น ผมใส่จากข้างหลังเธอ ยิก ๆ เธอก็ร้องออกมาเริ่มไม่เป็นจังหวะแล้วครับ แต่ผมเสร็จยากครับ เลยขอน้องเปลี่ยนท่า ให้น้องนั่งบนเก้าอี้ แล้วผมก็นั่งชันเข่ากระแทกใส่เข้าไป ครั้งแรกครับที่ลองท่านี้ เสียวเอาการอยู่ครับ แต่ที่เสียวมากตอนนี้คงเป็นน้องวิว ท่าต่อไปผมก็จับน้องอุ้มครับ ขย่มเลย เพราะน้องตัวเล็ก ๆ พอที่จะอุ้มไว้ แต่ท่านี้คิดว่าน้องคงเสียวอยู่แต่ผม เหนื่อยครับ เลยใส่กันได้ไม่นาน  ผมก็ขอกลับมาบนเตียงเหมือนเดิม ให้น้องนอนหงาย ผมก็ใช้มือล้วงเข้าไปในน้องสาวเธอ เพื่อพักเหนื่อยชั่วคราว ระหว่างนั้น ถามน้องวิวว่า เหนื่อยมั้ย.. น้องตอบว่า ไม่ค่ะพี่ เอาต่อได้เลย ....โอ้ให พูดมาอย่างงี้ เลยใส่ต่อเลย น้องอ้าขาออกกว้าง ๆมาก ๆ แล้วผมก็สอดใส้เข้าไป เสียงดัง ต๊าบ ๆ ๆ เลย น้องจิกมือผมใหญ่เลย ไม่แน่ใจว่าน้องวิวเสร็จรึเปล่า แต่ผมใกล้แล้วครับ เลยขอให้น้อง ขึ้น ขย่มต่อ คราวนี้ เตียงแทบทรุดครับ น้องขย่มแรงมาก ๆ และเร็วมาก ๆ จนผมทนไม่ไหว เรียบร้อยครับ.....
   เราสองคนนอนหายใจแหก ๆ กันบนเตียง หลังจากนั้นก็พาไปอาบน้ำตามระเบียบพร้อมกับเก็บข้าวของกัน น้องก็ชวนผมคุยต่ออีกแป๊บหนึ่ง พอหันไปดูเวลา โอ้ว  อีก 5 นาทีหมดเวลา เลยพากันออกจากห้อง คราวนี้ทำไม น้องควงขึ้นผมขึ้นไปข้างบนดูสนิทแนบชิบกันมากกว่าเดิมอีก...5555  สรุปได้ว่า  เหนือความคาดหมายครับ
ความคิดเห็นส่วนตัว
ข้อดี-- เป็นน้องที่น่ารักคนหนึ่งเลยครับโดยเฉพาะเวลายิ้ม ตั้งใจทำงานมากครับเธอมีสมาธิครับ ไม่วอกแวกเหมือนบางคน ว่านอนสอนง่าย ให้ทำอะไรได้หมด ไม่ติดขัดอะไรเลย มีแต่เราที่ติดขัดเอง มากกว่า เอาใจเก่งมาก พูดจาดี  ลีลาการดูดดีเยี่ยม ลีลาท่าทาง ก็เยี่ยมกว่าแถมพลังงานเยอะมาก ใส่กัน ตู้มตามเลยเล่นเอาจนผมหอบแหก ๆเลย เสียงประกอบ ก็เร้าอารมณ์  ช่วงล่างยังฟิตอยู่เลย  หน้าอกขนาดพอดีคำ พอรึยังครับแค่นี้
ข้อเสีย-- ถ้าคนชอบขาว ๆอาจจะไม่ประทับใจกับความขาวของเธอ เพราะเธอออกจะคล้ำ ๆ แต่ถ้าเธอดูแลผิวพรรณให้ดีกว่านี้ผมคิดว่าน่าจะบิ้วววอารมณ์ให้ตะเลิดไปไกลกว่านี้ได้อีกเยอะเลย
ข้อแนะนำ -- เหมาะสำหรับ ผู้ชายที่มีความหื่นพอประมาณ ไม่จัดจนเกินไป  ถ้าผู้ชายขี้อาย ก็จะเหมาะมาก เพราะน้องจะไม่ทำให้เราเขินด้วย  เพราะความเป็นกันเองและไม่เเวอร์ของน้อง และอายุที่ไม่มาก
สรุป -- เป็น M30 เป็นคนที่ผม อยากจะกลับมาหาอีกแน่นอนด้วยเหตุประการทั้งปวง ที่ทำให้ผมประทับใจกว่า ช้างเผือกของที่นี่บางคนซะอีก....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มิถุนายน 2010, 01:59:08 โดย Nobita Kaka »

lek9119

Re: ส่งการบ้านเล่มแรก...M30 เหนือความคาดหมาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 06:40:27 »

เล่าได้ละเอียดมากก เห็นภาพเลยท่าน  hgjhg

troublesleeping

Re: ส่งการบ้านเล่มแรก...M30 เหนือความคาดหมาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 08:08:07 »

รอการบ้านน้องวิวมานาน ขอบคุณท่านโนบิตะจริง ๆ ครับ ไว้ผมไปลองแน่นอน อิอิ

man69

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 09:21:06 »

pongz การบ้านเยี่ยมครับท่าน ละเอียดดีมากครับ  เดด มาส่งบ่อยๆนะครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 09:43:36 »

ทาบทามมาอยู่แกงคืไหม ท่านแมน

ReActioNX

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 10:03:18 »

เป็นภาคแยกร่าง ของตากล้องมือ 1 รึเปล่าเนี่ย  ttu ttu ttu

วันระเบิดอ่างฉันไปแต่ไม่ได้ลงกะใครเลย เศร้า  vbnn vbnn vbnn

p_nuin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 10:13:24 »

กำเนิดเทพอ่างคนใหม่  dsgjsd pongz

noikasu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 11:31:03 »

มาแล้วๆๆเอ็ม30มีดีที่บริการเหอๆๆๆจัดไป...อยากไปลองจังเลยครับ hgjhg

jommarn

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 11:37:24 »

สายนี้ผมขออ่านเก็บเป็นข้อมูลครับ ไม่เคยเลยจริงๆ  เขิน
แต่การบ้านท่านนี่เยี่ยมจริงๆครับ ;kljj

roonaldo

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 11:42:06 »

กำเนิดเทพอ่างคนใหม่  dsgjsd pongz

เหนด้วยๆๆๆๆๆๆ

shoots

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 12:17:18 »

เก็บทุกรายละเอียด ชัดทุกอารมณ์     ;khhg

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 13:20:51 »

การบ้านดีครับว่าแต่ มีปลากรอบป้ะ ผมจำแต่หน้า ไม่เคยจะจำเบอร์เยย อิอิ

santi

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 13:38:41 »

บรรยายได้ถึงอารมณ์ดีมากๆเลยครับ ;khhg

blend_man17

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 13:42:55 »

การบ้านแจ่มครับ ละเอียดดี ถ้าเว้นวรรคห่างๆมากกว่านี้จะอ่านง่ายขึ้นครับ ;khhg

indy

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 15:11:47 »

ได้อารมณ์ดีขนาดครับ เอาแห๋มๆ อิอิ  mbvc ขอบคุณก๋านบ้านตวยครับ

nincmx

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2010, 23:52:33 »

บรรยาย ได้ถึงใจ ต้องตามไปลอกบ้างครับ
ขอบคุณ สำหรับการบ้าน

Lostman133

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 01:05:53 »

การบ้านแรก ก็สุดยอดเลยครับ

ขนาดผม อยู่มาได้ถึงตอนนี้

ยังพิมพ์ได้ไม่เก่งขนาดท่านเลย

สุดยอดครับ pongz

handnew

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 09:51:46 »

การบ้านสุดยอดคับ

มาแนว thaisexstory เลยคับ ยาวมาก แต่ผมอ่านหมดแทบทุกบรรทัด  kjhg

ลายแทงนี้ ต้องไปลองละ

alpha

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 11:30:36 »

อีกคนที่น่ะไปลอง

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 18:10:38 »

ละแล้วผมก็เข้าดูกระทู้ที่ตัวเองตั้งได้แล้ว ดีใจละครับ

panda500

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 07:38:33 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆนะครับ

การบ้านละเอียดยิบเรบ ท่าน เกบทุกจุดจริงๆ เยี่ยมครับๆ hgjhg

jojoo

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 10:39:19 »

คงขอบายก่อน  ผมเน้นขาวเนียน ตัวเล็กครับ    แนะนำด้วยคร้าบ

meaw_meow

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 10:48:37 »

;khhg ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

เห็นมาหลายที แต่ไม่กล้าตัดสินใจครับ พอดีผมติดแนวขาว ๆ

สงสัยคงต้องลองดูสักครั้งครับ สำหรับ M30  ;kljj

riviara

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 12:23:16 »

Confirm ตามนั้นครับ สำหรับเบอร์ M30 ต้องลอง!!

darkyok

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 19:08:26 »

ขาด คะแนน หน้าตา ไม่หน้า ช่วงล่าง สีผิว และปลา ถ้ามีนี่ 100 เลย

naung007

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 03:03:32 »

ต้องขอตามไปลอกการบ้านหน่อยแล้ว ชอบอะไรที่ไม่อยู่ในความคาดหมายอยู่แล้ว มันได้ลุ้นดี

artlovelove

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 15:09:54 »

การบ้านนี้ส่งเสริมการอ่านจริงๆครับน่าติดตามทุกบรรทัด

A Tung

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 15:12:12 »

ขอ confirm ด้วยอีกคนครับ  สำหรับน้องวิวนี่

พูดถึงแล้วต้องเก็บตัง ๆ  (ท่าน nobita บรรยายได้ถูกใจจริง ๆ เลยครับ)

angle

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 16:02:20 »

M30 ถึงคราวงานเข้าซะแล้วครับ ghjk

alpha

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 12:38:51 »

ลองมาแล้วครับ นมจุกเล็ก ยังแน่นอยู่ น้องคุยสนุกดีสไตล์เด็กๆ เอามันดี

gunman7777

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 14:47:08 »

สุดยอดคับ ละเอียดดีมากๆ คงต้องไปลองสักวันละ jljhl

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:59:23 »

เอาซะเห็นภาพเลย mbvc