-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัวลงอ่างครั้งแรกกับเบอร์ B119 ซายูริ จบแบบกรุ๊งกริ๊ง เพราะผมผิดเอง  (อ่าน 6243 ครั้ง)

teng028

• บุคคลทั่วไป

ต้องบอกก่อนว่าอ่านเว็บนี้มาซักพักโดยอาศัยอ่านผ่านล๊อกอินของเพื่อน เลยอยากลองส่งการบ้านกะเขาบ้าง หลังจากผมอกหักจากสาวที่หมายมั่นปั้นมือกันมาหลายปี ก็ถึงเวลาเปิดตัวสู่โลกใหม่ๆบ้าง นั่นคือ อาบอบนวด และที่แรกที่นึกถึงก็คงหนีไม่พ้น ซายูริ หรือสถานทูตตามภาษาของเว็บครับ

เพื่อนเชียร์บอกว่าเปิดซิงเล่นบีคอร์สไปเลย แล้วเมิงจะลืมความทุกข์ ส่วนผมแวร์แวร์อิสแวร์แวร์ครับ จัดไปให้หนัก เรียก B119 ลงเลยครับ (เรียกขึ้นไม่ได้ เพราะต้องเดินลงบันไดอ่ะ) เจอกันหน้าเคาน์เตอร์ผมก็ตื่นเต้นครับ เพราะไม่เคยลองแนวนี้เลย (ปกติเที่ยวนั่งกินบ้าง คาราโอเกะบ้าง) แต่เขาน่ารักนะ ยิ้มตลอด ประทับใจครับ ทำให้เราหายเกร็งไปเยอะ พอเข้าห้องสืบสาวราวเรื่องแล้ว อายุมากกว่าผมปีนึง ลดความเกร็งไปเยอะเลยครับ เพราะผมกลับรู้สึกอบอุ่นขึ้นมาอย่างประหลาด เหมือนเป็นเด็กเล็กๆที่มีพี่สาวมาอาบน้ำให้อ่ะ พี่เขาให้เรียกว่า อ้อย ครับ

ดีที่เขาเป็นคนเหนือครับ เลยพูดเมืองใส่กัน อู้เปิ้นอู้ตั๋ว ผมชอบคุยเมืองกับสาวๆนะ ดูน่ารักดีครับ ยิ่งสาวเจียงใหม่เนี่ย อู้ม่วนขะหนาด หน้าตาสไตล์คนเหนือค่อนไปทางฝางครับ คล้ายๆจีนฮ่ออ่ะ แต่ผมชอบแนวนี้นะ เพราะเวลาแต่งหน้าบางมุมดูเหมือนสาวเกาหลีหรือสาวจีนฮ่อ ก็หลากหลายไปอีกแบบ

บริการดีมากเลยครับ เป็นกันเองตลอด ผมบอกว่าเพิ่งเที่ยวแบบนี้ครั้งแรก แกก้อยังแซวว่าครั้งแรกของวันนี้หรือเปล่า เป็นคนคุยสนุกครับ ยิ่งพูดเหนือด้วยนี่หายห่วงเลย อัธยาศัยดีมากครับ คุยเก่ง จนเราไม่เขิน แถมเวลาบอกให้เราทำนั่นทำนี่ พูดลงท้ายว่า “ครับ” ตลอด (รู้สึกเหมือนได้พี่สาวเป็นเมีย 5555) อาบน้ำดีมากครับ ขัดถูสะอาดทุกซอกมุม โดยเฉพาะน้องกระปู๋น้อย ตีฟองมาโปะแล้วใช้นิ้วปาดขอบซะเลี่ยม สะอาดหมดจดจนหยดสุดท้าย พอขึ้นเขียงผมขออะไรก็ให้ทุกอย่างเลยครับ เพิ่งเลิกกับแฟนมาเลยอยากได้ความอบอุ่นจากสตรีเป็นพิเศษ อิอิ แต่เสียดายอยู่อย่างตรงที่ผมไม่เสร็จ อาจเป็นเพราะตื่นเต้นไปเองอย่างนึง และกินเบียร์หลายขวดก่อนไป บวกกับวันนั้นรีบบึ่งรถเครื่องจากแถวห้วยแก้วไปด้วยเลยยังเหนื่อยๆอยู่ครับ เขาก็พยายามเปลี่ยนท่าเปลี่ยนทางจาก WOT ทั้งหันหน้าหันหลัง (ขาแข็งโก้งโค้งเห็นได้ชัดเจนดีมากครับ ฮี่ๆๆๆ) แต่จนแล้วจนรอดก็ไม่เสร็จ เขาบอกว่าอาจยังไม่คุ้นเคยกับการเที่ยวแบบนี้ เด๋วจะใช้มือช่วย ผมบอกว่าไม่เป็นไร ได้แค่ไหนก็แค่นั้น พอดีใกล้จะหมดเวลาด้วยครับ (ปล.แนะนำผู้จะเลือกเบอร์บีคอร์สนิด ตรงที่อยากให้เกิดอาการน้ำขังจัดๆจริงๆครับ เพราะจะเสียเวลากับบีคอร์สนาน แถมเจอน้ำร้อนอีก ผมเป็นพวกขี้ร้อนเลยไม่แฮปปี้นิดหน่อยกับเรื่องน้ำร้อนครับ) คนนี้ดีนะครับ ขอไรได้ทุกอย่างเลย (รายละเอียดว่าขออะไรไปขอกันเอาเองนะครับ) แต่อย่าลืมระมัดระวังรักษาตัวเองกันไว้ให้ดีๆด้วยครับ เพราะของแบบนี้มันดาบสองคม

สรุปตามแบบฟอร์มส่งการบ้าน
ลายแทง = ซายูริ
ชื่อน้อง (พี่มั้ง) = อ้อย
เบอร์ติดอก = B119
หน้าตา = นานาจิตตังครับ แต่ผมชอบแนวเหนือๆออกจีนฮ่อ ผมให้ 7 ครับ
บริการ = ลำเอียงนิดครับ เพราะเปิดซิงผมในอ่าง ให้ 10+
ไฟหน้า = เล็ก ครับ บีคอร์สไม่รู้สึกถึงหน้าอกมาสัมผัสกับตัวเลย รู้สึกแต่ว่าเหมือนใครเอาแปรงสีฟันนุ่มๆมาถูหลัง กร๊ากกกกก อารายฟระนั่น
ช่วงล่าง = ภายนอกถือว่าสวยเมื่อเทียบกับอายุคับ แต่พอใส่ไปแล้ว รู้สึกปลอดโปร่งโล่งสบาย (หรือเพราะเราเล็กหว่า??) 7 ครับ
รูปร่าง = โอเคครับ 7
ผิว = ค่อนข้างขาวออกทางเหลืองครับ
ลีลา = พอได้ครับ แต่ WOT หันหน้าหาขาอ่อนไปนิด ทิ้งน้ำหนักตัวตลอด ภาพรวมให้ 7 ครับ
พูดจา = เอาไป 10+ ครับ เพราะพูดเหนือใส่กัน คุยถูกคอครับ
สเปร์ = สด ครับ จัดการตู้ฟักไข่ด้วย แต่ทำแป๊บเดียวเอ๊ง...ไม่บิ๊วท์เลย อันนี้รู้สึกว่าเสียดายให้ 6 ละกัน
GF คือ อะไรอ่ะครับ???
สินสอด = 1,150
ทิป = 200
ทิปเชียร์ = 100
เครื่องดื่ม = น้ำเปล่า 30 บาท
ทิปแม่บ้าน = ไม่ได้ให้อ่ะ เพราะไปยืนรอทำห้องอีกเกือบ 10 นาที เคือง!!
สรุป = โดยรวมให้ 7 ครับ สำหรับครั้งแรกและไม่เสร็จ แต่ให้เพราะเขาตั้งใจให้บริการจริงๆ กรุ๊งกริ๊งครับ

ตอนหลังผมเพิ่งมารู้ตัวว่าอาจเป็นเพราะไม่ชินกับถุงยางของที่นั่นด้วยครับ พอวันถัดมาเลยพกไปเองเล๊ยยยย เด๋วจัดการบ้านไปครับ

teng028

เพิ่งส่งการบ้านครั้งแรก สำบัดสำนวนเป็นอย่างไรกันบ้างท่านพี่ๆช่วยแนะนำด้วยนะครับ

vrc

ปี้สาวครับ ตอนนี้ผมเป็นหนุ่มแล้วนะครับ  uiuo

เปิดซิงอ่างครั้งแรก แจ่มดีครับ  ttu

gbach

hgjhg

ได้ลงอ่างครั้งแรกกับปี้สาว           เขียนเรื่องราวได้น่าอ่านงานดูดี
ถึงไม่เสร็จงานนี้ต้องลองอีกที       ให้รู้ดีรู้ชั่วกันไปเลย  ttu

teng028

^
^
^
ีวันถัดมาไปขอสกอร์คืนที่เชียงใหม่ฮิลล์ครับ เจอขาแข็งๆ แพ้แตกตามระเบียบ

กำลังจะปั่นการบ้านส่งครับ แล้วยังมีอีกงานล่าสุดคือ เมื่อสองทุ่มครึ่งวันที่ 8-6-53 แพ้ทางสาวหน้าจีนฮ่อออกเกาหลีอีกแล้วค้าบบบบบ

bestxman

เอ๋ !!! ถ้าคนตังฝางจะมาตางบ้านผมละก๊าหา ฮ่าส์ ๆ  uiuo

Phate

ติดใจอะดิ หุหุหุ
อีกวันถึงไปต่อเลย........

(ว่าแต่เค้า เมื่อไหร่เราจะไป)  nears

roonaldo

เอ้ยย

คนนี้เดกเก่าเจ้าพระยา สอง เลยนะ แกหล่นได้ไงง

ฉานได้เบิ้ลด้วยนะ piuyty

shoots

ไว้ครั้งที่สองก็จะดีขึ้นเอง     ;khhg

taro555

ผมว่าเบอร์ บี ไม่ค่อยสวยเท่าไรอ่ะแต่ชอบนะตรงบริการนี้หล่ะ 

blend_man17

ใหม่ๆก็งี้แหละ  ผมก็เป็น  หลังๆมามันหื่นมากกว่าอายแล้วอะ kjhg

zoom_zoom

เยียมครับ ขึ้นครั้งแรกแล้วประทับใจแบบนี้ ก็เลยมีครั้งต่อไปไงครับ kjhg

ReActioNX

เบอร์  B ค่อนข้างมีอายุครับแต่ลีลา ก็มาตามประสบการณ์อะครับ แล้วแต่ชอบด้วย ถ้าไงก็เบอร์ ธรรมดา ให้ทำ บีครอสด้วยก็ 1400 อะครับแล้วแต่ท่านชอบอะงานนี้

LANSER

การบ้านครั้งแรกดีมากๆ แล้วครับ ผมตอนไปครั้งแรกนะครับทำเรื่อง เขิน น่าอายกว่ามากๆเลย

teng028

zad  แหม...พี่รูนัลโ้ด้ครับ วันนั้นมันตื่นเต้นง่ะ แถมไปยืนรอเก้ๆกังๆตอนแม่บ้านเก็บห้องอีก

คนก่อนเพิ่งออกไป ไอร้อนข้างในยังไม่ทันได้ระบาย แอร์เปิดให้ตายมันก็ไม่เย็น แต่กะว่าจะไปแก้มือนะครับ

เมื่อวานไปไม่เจอ เลยขึ้นกับเบอร์ธรรมดาแทนง่ะ เลยติดเอาไว้ก่อนล้ากันน้า...B119 ประทับใจมั่กๆกับอัธยาศัย

p_nuin

นั่งมองตั้งนานที่แท้ท่านก็คว้าเอาไปเอง

gosty

ยินดีต้อนรับชาวอ่างอีกคน

ไปหาดูการบ้านลงอ่างของผมนะว่ามันเทพขนาดไหน

j007

บีคอส ไม่เคยคับ
เดวคงต้องลองช่วงนี้น้ำขังมากมาย

handnew

ขนาดครั้งแรกจัดบีคอร์สเลย เยี่ยมจิงๆ

ผมไปสถานทูตทีไร ข้าม B ไป M ทุกที

tamon9

pongz อ่านเเล้วได้รมจิงๆ

noikasu

p_nuin

อยากไปอีกแล้ว fdgdfdf
ลงมาเมื่อไหร่ไปด้วยกันจิ fdgdfdf dgd

teng028

นั่งมองตั้งนานที่แท้ท่านก็คว้าเอาไปเอง

วันหลังอย่ามองนานสิครับ วันก่อนผมก็เกือบพลาดแระ เบอร์ 54 เข้ามา ผมก็รีบเรียกเลย

กลัวไม่ทันอ่ะ นั่งหน้าตู้นานๆ เห็นบานประตูมีแต่ผลักเข้าๆ ไม่ผลักออก กลัวอุปสงค์มากกว่าอุปทานน่ะครับ

lankhuchong

กลัวโดนตัดหน้าหรอคับท่าน  เสียดายยิ่งกว่า ผบ  อะป่าว

rabbit

จำได้ว่าไปซาครั้งแรกก้อเปิดตัวกะ B เหมือนกัน ตอนนั้นไม่รู้เรื่องอะไรเลยรุ่นพี่เลือกให้ จำเบอร์ก้อไม่ได้ รู้แต่ทำนานดีและโนตมมากกกกก ว่าแล้วก้อคิดถึงนิ  dgd

ilovesupreme

ไม่เคยลองเลยครับ เห็นในหนัง AV แล้วถ้าเป็นแบบนั้นจริงๆ ผมจะลองโดยไม่ลังเลเลย fdgdfdf

man69

เขิน เทพจุติมาอีกดวงแล้วครับ

KopkE

ขอยอมรับอย่างลูกผู้ชายเลยว่าตั้งแต่เที่ยวสถานทูตมานี่ยังไม่เคยลอง B เลยอ้ะ

สงสัยต้องหาเวลาไปลองซะแล้ว

.,mn .,mn .,mn .,mn

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ครั้งแรกก็จัดเลย pongz