-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สองทุ่มหลายวันก่อนได้เป็นเขยไทยใหญ่ที่เชียงใหม่ฮิลล์ ฮิ๊ว ฮิ๊ว  (อ่าน 861 ครั้ง)

teng028

• บุคคลทั่วไป

ด้วยความคั่งค้างโดยไม่ได้ตั้งใจของเมื่อวานมันเลยผลักดันให้ผมพาตัวเองเข้าไปใน ออน. อีกครั้ง (อาการติดอ่างมันเป็นแบบนี้เอง แต่ของผสมมีอาการน้ำติดไข่ผสมด้วย ก๊ากๆๆ) เชียงใหม่ฮิลล์ คือสถานที่ที่เพื่อนบอกว่า กรูแนะนำใครแล้วไม่เคยผิดหวัง เอ้า เอาวะซักตั้งจะเป็นไรไป จัดหนักอีกวัน

เดินเข้าไปในตึกปีกซ้ายสุด เออออ..ลึกได้อีก เข้าไปวอร์มด้วยเบียร์อีกแระ แต่คราวนี้กินพอประมาณ (คืออยากลองด้วยว่าถ้ากินแล้วมันจะไม่เสร็จอีกหรือปล่าว) หมดหนึ่งขวด สะกิดกันกับเพื่อน เพื่อนบอกชอบคนคุ้นเคยเกยขอบเตียงด้วยกันมาขอจัดเบอร์เดิม รู้สึกจะเป็น มุมแดงเบอร์ 12 ก่อนไปมันยังคุยนักคุยหนาว่า คนนี้ถือว่ามีหน้าอกสวยที่สุดเท่าที่มันเคยเห็นมาในวงการนี้ ส่วนผมที่กำลังอาการหนัก คราวนี้แพ้ความ “แอ๊บ” ขอเลือกน้องมุมน้ำเงินแถวบนสุด เบอร์ 31 สั่งไป “พี่ๆ อะ อะ อาว บะ บะ เบอร์ สามมมมม สิเอ็ด” (อาการติดอ่างมันเริ่มหนัก) น้องเดินออกห้องมา อั้นล้า....ตัวเล็กกว่าที่เห็นในตู้เยอะ แต่ผมทองนี่สิสะดุดตา (เท่าที่ผมเคยไปส่องหลายที่ ผมว่ากระจกที่เชียงใหม่ฮิลล์หลอกตาที่สุด) น้องออกมายกมือไหว้ แล้วพาขึ้น “กระไดหนีเมีย” (มันเป็นคันไดขึ้นฮ่อมน้อยๆ ซึ่งน่าจะเป็น “บันไดหนีไฟ” มากกว่า) ขึ้นไปชั้นสาม ห้องในสุดซ้ายมือ (A09) ผมเปิดฉากเล่าให้น้องฟัง บอกเมื่อวานไปบีคอร์สมาแต่ไม่เสร็จ น้องเลยบอกว่า “มะเป็งราย วันนี้เด๋วหล้าจะทำให้เสะเอง” (เอออออ...น้องครับ ผมยังไม่ได้แสตมป์ออกจากด่านเลย ถึงต่างประเทศซะแระ)

ผมนี่โชคดีอย่างนึง พอเป็นคนอัธยาศัยดี เลยได้เจอคนที่ช่างพูดช่างคุยอีกแระ น้อง “พรหล้า” ของผมก็เหมือนกัน อู้เมืองใส่กั๋นแหมเมาะ คงไม่ต้องถามว่าเป็นคนที่ไหน หล้าบอกแม่เป็นไทยใหญ่ ผมก็สวนไปว่า ”งั้นพ่อคงเป็นไทยเล็ก เนี่ยวันเนี้ยผมยืดอกพกถุงมาเอง เพราะเป็นไทยเล็กเหมือนกัน” เรียกเสียงฮาครืน หลังจากนั้นก็โดนแซวกลับว่า “ทำไมเอามาแค่อันเดียว เจอหล้าจะพอเร้ออออ” (แนะ ข่มกรูอีก ก็เมื่อวานกรูแพ้คะแนนอ่ะ เลยเอามาแค่พอใช้) อิอิ...พอต่างคนต่างถอดเสื้อผ้าเพื่ออาบน้ำ น้องก็บรรจงอาบให้ดีมาก ยกตัวผมเกยตัวเขาจนกระปู๋น้อยจะถึงปากอยู่แระ “ฟู่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ”

สายยางฝักบัวขาด อาบต่อไม่ได้แล้ว น้องเขาก็พยายามถอดออก ผมก็เลยช่วยเอาหัวฝักบัวออกไปเลยละกัน อารมณ์อาบน้ำจากสายยางแบบเล่นน้ำสงกรานต์ น้องเขาคงรับไม่ได้กับความลั้ลลาของผม เลยเดินเอาของออกไปห้องตรงข้าม (A10) ช่วยกันย้ายแบบทุลักทุเล ขณะที่ผมกะลังล่อนจ้อนอยู่นั้นการย้ายห้องทำให้ผมค้นพบอะไรบางอย่างที่น่าตกใจ “เฮ้ยยยยยยย เชี่ยละ ผ้าขนหนูผืนเล็กจัง” (ลืมบอกว่าผมตัวอ้วนใหญ่) OMG!!! เดินข้ามห้องไป ผ้าขนหนูปิดไข่ยังไม่มิด ถ้ามีกล้องวงจรปิดจะทำไงดีว้า....ช่างแม่มเฮอะ ทำเนียนเป็นดาราเอวีซักวัน พอไปถึงต้องเปิดน้ำใหม่อะไรใหม่หมด มีเวลาว่างช่วงเล็กๆ ทำไรดีล่ะ น้องบอกเด๋วเปิดทีวีช่วยนะ รับรองวันนี้เสร็จแน่นอน (อันนี้เป็นอะไรที่ผมชอบที่นี่คือ มีหนังช่วยบิ๊วท์ด้วย) ซักพักก็ไปอาบน้ำ ผมขอว่าให้สระผมให้ด้วย (ผมกระจุกเท่าหมอยแมวยังจะให้เขาสระอีก แต่ช่วงนี้อยากได้ความอบอุ่นจากสตรีเป็นพิเศษเลยทำหน้าง่วงๆอ้อนขอไป) พออาบเสร็จ ผมรอเช็ดตัวให้น้อง น้องเลยตอบแทนด้วยการจูงกระปู๋น้อยเข้าสู่ลานประหาร.....

เริ่มต้นด้วยความรวดเร็วตามสูตร สเปย์ไม่สด แต่รุนแรง รวดเร็ว ในใจผมอ่านจากเว็บ คิดว่าเอ๊..แบบนี้น้องเร่งอยากให้เสร็จเร็วๆหรือเปล่า แต่มารู้ทีหลังว่าน้องเขาชอบแบบเร็ว แรง (แต่เป็นรุ่นไม่เก็บเสียง) น้องถามว่า “เสียวมั้ย ถ้าเสวเตงที่บอกนะ จะเปลี่ยนถุงของพี่มาใส่แล้วค่อยทำ” แต่อารมณ์เตรียมตัวมาดียังไม่แตก แต่เสวได้ที่ละ น้องเลยคว้าถุงยังชีพส่วนตัวมาใส่ให้ด้วยปาก แล้วขยับขึ้นทันทีโดยไม่ทาเจลหล่อลื่นใดๆ ผมบอก “เด๋วก่อน!!!!” แล้วเอื้อมมือไปจับจิ๊มิของน้อง “ว้าววววว มีอารมณ์ร่วมเยอะเลย” น้ำเกือบท่วมเชียงใหม่ สอบถามได้ว่าเป็นสกอร์แรกของเธอในวันนั้น (ขนาดสองทุ่มแล้ว แสดงว่าคนเที่ยวลดลงมาก อาจเพราะเศรษฐกิจไม่ดี หรือไม่ผู้ชายคงไปเป็นเกย์หมด) เธอบอกไม่ให้พูดแระ ผมสวน “อ๋อ..จะร้องอย่างเดียวป่ะ” ไม่ทันขาดคำ จิ้มพรวดมิดโคนไปแล้ว ตกลงน้องเขาเร็วหรือของกรูสั้นเนี่ย ทำไมน้องเขาเดินทางเร็วกว่าเสียงเช่นนี้ แต่รายนี้ขาแข็งมากครับ สันนิษฐานว่าบ้านไกลตลาดต้องเดินเยอะหน่อย ขึ้น WOT หันหน้าไม่มีทิ้งน้ำหนักตัวเลย โน้มมาเอาแขนยันไหล่เลยล่ะ ซักพักน้องขอหมุนตัวโชว์ หันหลังให้บ้าง (ออกแนวหยิ่ง อิอิ..) อันนี้ทีเด็ดเลย เต็มๆ ครับ เต็มๆ น้องโค้งตัวไปทางปลายเท้าผม กระดกจิ๊มิขึ้นระดับสายตาเลย โยกขึ้นลงทำหยั่งกับกระบอกสูบในห้องเครื่อง ลงสุดแต่ขึ้นไม่สุด อาจเป็นเพราะน้องเขาต้องการให้เรา “ห่างกันซักพัก” บ้าง ผมเลยอาศัยพื้นที่เหลือนี้ทำการดันสวนขึ้นไปจุดระเบิด เท่านั้นล่ะครับ เครื่องแรงติดยังกับเฟอร์รารี่วางเครื่องแก๊ซโซฮอล์ ไม่ถึง 5 นาที น้องเขาบอกว่าพี่อย่าอู้ช่วยกันทำมาหากินบ้าง ผมก็เลยจัดไปในท่าเบสิค แต่น้องถ่างขาได้กว้างมาก ผมดันได้สุดๆ ขาน้องจากที่หนีบตัวและวางพาดหน้าขาผมไว้ ก็ค่อยๆเลื่อนขึ้นมารัดเอวกลมๆของผมไว้ในที่สุด แฮ่ๆๆๆ เข้าทางสิ ดันเด้งกันสุดๆเลยแบบนี้ (ข้อดีของที่นี่อีกอย่างและเป็นข้อที่ผมชอบมากที่สุด คือ เตียงสปริง ช่วยผ่อนแรงได้เยอะ)

“ป๊าบบบบ”.......... “ป๊าบบบบบบ” เสียงโดนน้องตีก้นสองที (ตบกรูไมฟระ) น้องบอกขอโทดแต่ว่าเสียว ผมดันเร็วและแรงตอนใกล้เสร็จ ไม่รู้จะทำไงเลยขอตีก้นสองที ผมเลยบอกว่ามีค่าเสียหายอีกสองน้ำ ฮ่าๆๆๆๆ น้องเลยสวนว่าน้องทำผมแพ้แตกแล้ว แถมล้นทะลักอีกตะหาก ถือว่าหายกันไปหนึ่งน้ำ ส่วนอีกหนึ่งให้ผมนวดให้ก่อน เด๋วค่อยทำต่อ แต่ผมบอกว่า ผมไม่ไหวแล้ว แต่ก็นวดให้น้องต่อ เพราะท่าที่น้องขอให้นวดนี่ได้ใจมากครับ ไม่ทำก็จะเสียดาย คือ น้องนอนราบผมก็นั่งโดยมีกระปู๋น้อยจ่อจิ๊มิน้องเป็นตัวประกันอยู่ แต่ขาน้องแบกางออกหันเข่าไปทางด้านข้างตัว “อู้วววว แม่เจ้า” จิ๊มิสวยใช้ได้เลย ไม่คล้ำแถมค่อนข้างจะปิดเกือบจะเรียบร้อยด้วย เลยเนียนนวดไปดูไป เธอมีแซวว่า “แล้วบอกว่าไม่ไหว แน่ะ ตื่นอีกแล้ว” (แน่ะ เอาอะไรกับผู้ชายหลั่นล้าล่ะ...) “น้องชักให้มั้ย ให้ขึ้นก็คงไม่ไหว” ผมบอกไม่เป็นไร เก็บไว้คราวหน้าบ้างสิ จะให้มาหาครั้งเดียวเหรอ น้องตอบว่า “คราวหน้ามาอีกนะ มาทำท่าข้างหลังกัน (ผมเข้าใจว่าคือท่า Doggy) ต้องมาทำให้หนูด้วย” อ่ะโอเคร (ในใจนึกว่า ถ้ากรูฟิตกว่านี้ คงโดนมันซะวันนี้ล่ะ 555)

สรุปตามแบบฟอร์มส่งการบ้าน
ลายแทง = เชียงใหม่ฮิลล์
ชื่อน้อง = พรหล้า (จริงๆเรียกว่า หล้า เฉยๆครับ)
เบอร์ติดอก = สายน้ำเงิน 31
หน้าตา = แหลมๆ ร้ายๆ แอ๊บๆครับ ทำผมสีทองสะดุดตามาก ผมก็ชอบเช่นเดียวกันเอาไป 8 ครับ
บริการ = จัดไปสำหรับสาวบ้านไกลตลาด เดินบ่อยขาแข็งเหลือเกิ๊นนน เอาไป 10+ ครับ
ไฟหน้า = เล็กครับ ค่อนข้างเหลว เอาไป 6 ครับ เพราะไม่ประทับใจ (ดูดนมไม่ได้ เพราะมีประวัติเคยโดนกัดหัวนม เลยกลัวการถูกดูดนม ผมแกล้งดูเล่นๆ น้องเขาตัวสั่นเลยครับ อย่าไปทำอะไรน้องเขานะครับ มันคงสะเทือนใจ)
ช่วงล่าง = หนึบ และค่อนข้างตื้น ทำให้น้องเขาเสียวได้ง่าย (ของผมก็ไม่ได้ใหญ่ยาวอะไร)
รูปร่าง = ผอมบาง ขายาวสวยครับ แต่หน้าอกไม่สมดุลกัน เอาไป 8 ครับ
ผิว = ค่อนข้างขาว
ลีลา = ดีครับ WOT ขาแข็งตลอดเวลา แรงดีไม่มีตก เปลี่ยนท่าเข้าขากันได้ดีด้วย
พูดจา = 10+ เช่นกันครับ ช่างพูดช่างคุย รับรองขึ้นด้วยไม่มีเหงา (อย่าไปขำที่น้องพูดไม่ชัดนะครับ เด๋วเสียความมั่นใจ)
GF คือ อะไรอ่ะครับ???
สินสอด = 1,200
ทิป = 300
ทิปเชียร์ = ไม่ได้ให้ เพราะไม่ได้ทำหน้าที่เลยครับ
เครื่องดื่ม = เบียร์ไฮเนเก้น 1 ขวด 120 บาท
ทิปแม่บ้าน = ไม่ได้ให้อ่ะ เพราะน้องๆต้องคอยแบกตะกร้ากันเอง!!
สรุป = ภาพรวมให้ 9 คะแนนครับ อาบดี บริการดี พูดจา

suksao

การบ้านเชียงใหม่ฮิลล์เริ่มมาแล้ว ช่วงนี้เริ่มแรง

อีก 1 ทางเลือก สำหรับคนเบื่อสถานฑูตครับ

น้อง ๆ งานดีหลายคนเลย

j007

เป็นที่ๆ ผมไปบ่อยครับ(เมื่อก่อนนี้นะ)
ว่างๆ จะพาประธานแก๊งติดอ่างไปสำรวจสักหน่อย ถ้าเกิดติดอกติดใจ เผลอๆ อาจมีระเบิดอ่างที่ฮิวส์
 fsdg

karat

ss

ยังไม่เคยไปที่นี่เลยครับ ยังไงก็มาส่งการบ้าน กันนะครับ เผื่อจะได้ไปบ้าง เพราะไปแต่ซา ครับ เด็ดสุดแล้วครับ เดด

p_nuin

การบ้านเชียงใหม่ฮิลล์เริ่มมาแล้ว ช่วงนี้เริ่มแรง

อีก 1 ทางเลือก สำหรับคนเบื่อสถานฑูตครับ

น้อง ๆ งานดีหลายคนเลย
ถ้า"เสี่ยอ๊อด"ได้ยืนหล่ะปลื้มตายเลย dsgjsd

tullayut

ยะ ยะ ยาง มะ มะ มั่ย คะ เคย ไป ละ เลย ครับ ฮิลเนี่ย (ติดอ่างนี่ลำบากจิงวุ้ย) /jhtdc

handnew

น่าไปบ้าง แต่ช่วงนี้ชอบไปนวด อิอิอิ

teng028

เด๋วมีเวลาจะส่งการบ้านที่ย้อนกลับไปซายูริบ้างครับ มาแนวเกาหลีปนจีนฮ่ออีกแล้ว เบอร์ 54

meaw_meow

.,mn ไม่ได้ไปนานแล้วครับ สงสัยต้องแวะไปเป็นนัำกสำรวจ... ถ้ำ กันบ้างอีกแล้ว

ขอบคุณสำหรับการบ้าน เสียดายไม่มีปลากรอบ  ;kljj

shoots

รวมแล้วยังให้ตั้ง 9 คะแนน สุดยอดจริงๆ     ;khhg

blend_man17

สถานทูตยังเก็บไม่หมดเลย   เชียงใหม่ฮิลมาอีกหละ   สงสัยงานนี้ยาว kjhg

ReActioNX

เคยขึ้นแต่ สายแดง หึหึ ไม่เคยขึ้นสายน้ำเงินเลย ห้องที่เชียงใหม่ฮิล กะพิงพยอม จะดีหน่อยครับ ห้องกว้าง โล่ง เเอร์เย็นจนหนาวเลย  jljhl jljhl jljhl แต่ราคาก็แพงกว่าซา อะนะ เพราะถ้าซา เอา เบอร์ M + ห้องวีก็ 1450 แล้วก็ตามนั้นเลยคร้าบ

prof.big

สำนวนท่านอ่านไป อมยิ้มไปครับ น่าไปลองสักครั้ง

indy

การบ้านม่วนแตๆ ครับ ชอบๆ  mbvc uiuo

noikasu

ท่าจะได้ไปเจียงใหม่แหมละก้า fdgdfdf

tanarakjantan

ไปแต่ซาสงสัยต้องไปลองมั่งแล้ว.. /jhtdc

Paradin

ก็ดีนะครับที่นี้ แต่ถ้าจะให้ดีต้องจัด1500ไปเลยเทพมากครับและคุ้มมากกับราคานี้ครับผม ลองไปดูกันก่อนนะครับ เพราะผมไปนี้จะ1200แล้วแต่พอหันไปดู 1500 แล้วมันอดใจไม่ไหวทุกทีอ่าครับท่านผู้ชม vbnn

teng028

ก็ดีนะครับที่นี้ แต่ถ้าจะให้ดีต้องจัด1500ไปเลยเทพมากครับและคุ้มมากกับราคานี้ครับผม ลองไปดูกันก่อนนะครับ เพราะผมไปนี้จะ1200แล้วแต่พอหันไปดู 1500 แล้วมันอดใจไม่ไหวทุกทีอ่าครับท่านผู้ชม vbnn

สายป้ายแดงนี่ ผมเล็งๆไว้ 3 เบอร์ครับ กะลอกการบ้านเพื่อนสองเบอร์นึง คือ 14 และน้องน้ำ (ไม่แน่ใจว่าเบอร์ 12 หรือ 13)

เล็งไว้เองอีกเบอร์ คือ 10 ครับ

artlovelove

เหอๆเด๋วรอฟิตร่างกายก่อนเผื่อได้เบิ้ลมั่ง555 ss

macpro

ใกล้บ้านมากแต่ไม่เคยเลย :- D

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0