-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มที่เจ็ด(น้องโม ณ 99)  (อ่าน 977 ครั้ง)

blend_man17

• บุคคลทั่วไป
การบ้านเล่มที่เจ็ด(น้องโม ณ 99)
« เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 01:30:24 »

หลังจากทำธุรเสร็จสรรพ  สองทุ่มกว่า  ได้เวลาเป็นโสดแล้ว uiuo   คิดอยู่ว่าวันนี้จะไปปล่อยน้ำที่ไหน   จะเอาน้องๆ sl ที่เทพทั้งหลายให้ลายแทงมาหรือจะไป99ดี   เพราะเมือ่ศุกร์ที่แล้วไป99มา  เห็นน้องโมน่ารักโคดๆ  แต่ไม่ได้ขึ้น  ขึ้นกับน้องแป้งแทน   ก่อนหน้าดูลายแทงและปรึกษากับเทพ99  ว่าน้องโมนี่แนวนางไม้   ก็เลยหวั่นๆกลัวหล่น   แต่พอนึกถึงหน้าน้องโม   เจ้ากระดอน้อยหันหัวสู่99คาราโอเกะทันที    ตัดมาพอถึง99จอดรถ   เดินเข้าไป   มีแขกมากิเหล้าโต๊ะเดียว   ผมเลยหย่อนก้นนั่งโต๊ะข้างประตูมันนั้นแหละ    น้องมาถาม   เอาไรดีคะพี่    ผมบอก.....เอาโค้กขวด(ไม่ได้กินหลอก)    น้องๆอยู่กันแค่วสี่ห้าคน   เอ่อหรือว่าเราหื่นเช้าไปน้องยังไม่มา   นั่งสักแปบ   เห็นละน้องโมน่ารัก   นั่งที่เดิมใต้ทีวี    ไกลจังไม่กล้าเรียก    สักพักน้องแป้งเดินมาทัก......สวัสดีพี่ มาหาน้องโมละสิ......ใช้แล้วจัดมาเลย(เคยบอกน้องแป้งแล้วว่าคราวหน้าจัดน้องโมมา)    สักพักน้องโมเดินมาทัก    นั่งข้างๆ   โหน่ารักวะ   อยากได้ๅ dgd    นั่งคุยกันสักพักสังเกตุเหมือนน้องจะหวงตัวนิดๆ   เอ่อหรือว่าเรานัวไม่เก่งวะ   แต่ก็นะสุภาพไว้ก่อนเทพสอนไว้    คุยกันได้สักพักผมเลยบอก......ปะไปกันยัง   จ่ายตังค่าโค้ก   ออกมารอน้องโมในรถ   น้องโมถามไปที่ไหน   ผมว่าแล้วแต่ดิพี่ไปได้หมดแหละ    งั้นไปเดอะเกรทแล้วกัน    โอเคไปกัน   ขับรถคุยกันกะหนุงกะหนิง   พอถึงเดอะเกรท   เฮ้ยไมมันมืดงี้วะ   เอ้ามาถึงที่ละทำไงได้    จอดรถเดินเข้าห้อง   น้องเอาผ้าเช็ดตัวมายื่นให้  อะอาบน้ำซะ   ผมเลยแกล้งถาม   ไม่อาบด้วยกันเหรอ   น้องบอกไม่   อาบมาละก่อนมาทำงาน   เอ้าละเว้ยแววหล่นมาหนึ่งดอกละ   ไม่เป็นไร   อาบเองก็ได้   เข้าห้องน้ำ    โอ่แม่เจ้า  นี่มันห้องน้ำโรงแรมเหรอวะ   ยิ่งกว่าปั๊มน้ำมันเน่าอีก  เหลืองไปหมด   เห็นแล้วหมดรมณ์   อาบด้วยความขแยงจนเสร็จ  ออกไปนั่งที่เตียง   น้องก็เดินไปเข้าห้องน้ำ   ไปทั้งชุดนั้นแหละ    ได้ยินเสียงอาบน้ำ   อ่าวไหนบอกว่าอาบน้ำแล้ว   หลอกเราอาบเองนี้ว่า   นั่งดูบอลรอสักพัก   น้องโมเดินมาที่เตียงโดยมีผ้าเช็ดตัวห่ออยู่   นั่งลงข้างๆ   เอาละผมเริ่มลูบแข้งลูบขาก่อน   ใจเย็นๆ   น้องขยับมาใกล้  ผมเลยค่อยๆปลดผ้าเช็ดตัวออก   เผยให้เห็นไฟหน้า   ไม่ใหญ่มากพอบีบได้  หลอดไฟไม่สว่าง   ผมก็เริ่มไซร้   น้องบอกอย่าเลียนะ    เอ่อไม่เลียก็ไม่เลีย    ผมเลยเปลื่ยนลงมาเลียหลอดไฟ  แนะทีนี้ไม่ยักกะห้ามเลีย   ผมก็เลียไปเรื่อย   น้องบอกไปเอา cd มาดิ    ผมคิดในใจไรวะตรูพึ่งตวัดลิ้นไม่กี่ทีเอง   ผมเลยลุกไปหยิบมาวางไว้ใกล้ๆ  เสร็จก็มานอนที่เดิม   อารมณไม่ต่อเนื่อง   เหมือนน้องจะรู้ก็เอนตัวข้างผมเอามือมาสาวเจ้าน้องชายผม   ผมก็เริ่มเอามือลงสำรวจจิ๋มโมะมั้ง   น้องบอกอย่าแหย่นะมันแสบ   เอาอีกหละห้ามอีก   ไม่เป็นไรทำหน้าที่กันต่อไป  น้องยังสาวไม่หยุด   ผมก็ลองใจเธอนะว่าจะเปร์ให้หรือป่าวแต่ก็ทำใจล่วงหน้ามาละ   ซักพักน้องเริ่มลุกขยับตัว   เอาละวุ้ยได้ลุ้น  เปร์แหง    อ้าวไรวะนอนเฉย   ชักเซ็งเล็กน้อย   ผมเลยพลิกตัวทำเองก็ได้วะ   ก็เริ่มเลียหลอด   มือก็ขยำไฟหน้าไปเรื่อย    อ่ะเริ่มมีเสียงครางละ   ผมก็เริ่มลากลงล่างเรื่อยๆ   พอถึงจิ๋มโมะน้อง   น้องเอามือมาบัง   บอกไม่เลียนะ  ไม่ใช่ของเมียพี่   โหได้ยินแหม่งหดเลย    เห้อใส่เลยดีกว่าเดียวจะหดกว่านี้   น้องก็เอาcdมาใส่ไห้(นึกว่าจะให้ตรูใส่เองซะละ)   เสร็จผมเริ่มเอาเจ้าน้องชายเขี่ยทักทายก่อน   ก่อนจะกดผมถามน้อง   ชอบแบบไหนนุ่มนวล หรือเร็วๆแรง   น้องบอกชอบนุ่มนวล   จากนั้นก็ค่อยๆกดครับ  เงียบน้องเงียบ   แต่หลับตาปี๋เลย    ผมไม่สนละก็เริ่มซอย   หั้นแน่เสียงครางมาละ    ผมก็เลยซอยเร็วขึ้นๆ   น้องเริ่มมีรมณ์ละครางดังขึ้น  มีเสียงซี้ดซา้ดมาเป็นระยะ   สักพักมองหน้าผมเอาแล้วมือมาจับแขนผมทั้งสองข้าง    เริ่มมีโยกตอบบ้างละ    นางไม้เริ่มดิ้นละ   จากนั้นผมก็ขยับเปลื่ยนท่า  ก็เกิดเหตการ์ณที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้น     เฮ้ยจู๋ตรูหดไปไหนแล้ววะ    น้องโมตกใจถาม   ทำไมหดแล้วอะ   เป็นไรเหรอ    ผมก็บอกไม่รู้เหมือนกัน    หดจนถุงแทบหลุด    น้องโมก็ดีนะ   ถอดถุงออกให้แล้วก็ชักให้ผม    ชักเท่าไหร่ก็ไม่แข็ง   ผมเลยบอกน้องโม   ถ้าชักแล้วแข็งนะรีบใส่cdเลยแล้วโมขึ้นเลยนะ    เอ่อซักพักเริ่มตั้งลำแต่ไม่แข็งโปกนะ   น้องโมรีบเอาcdมาใส่ให้   น้องโมก็ขึ้นครับ   พอกดลง  มันหดอีกแล้วอะ    ไรวะเซ็งวะ    น้องโมบอกให้ผมทำเองเลยง่ายกว่า    เอ้าลองดู   ไม่เข้าอีก   จะหลุดอีกละcd   น้องโมก็ถอดให้อีก    แล้วชักให้   น้องถาม   พี่เป็นไรอะ   ไปทำไรมา    ผมเลยตอบน้องโมว่า   พี่ว่าสงสัยเพราะไอ้โรงแรมนี้แหงเลย   ไฟขาวซะ  เหม็นอับที่นอนก็แข็งอีก     ซักพักโทรศัพเตือนดัง    น้องโมบอก   เดี๋ยวชักให้นะ   ผมก็เลยเอ้าชักก็ชัก   ชักไปสักพักจนใกล้จะแตก   เฮ้อๆ  แข็งแล้ว   เลยบอกน้องไปเอาcdมา  น้องแกก็รีบไปเอามา   รีบใส่   ใส่เสร็จก็ขึ้นเลย   แล้วพอกดลงมา  มันเริ่มอ่อนอีกละ   ผมถามน้องโม    เข้ามะ   น้องโมเงียบเริ่มขยับตัว   โฮ่เข้าแล้วรู้สึกละ   น้องโมก็เริ่มโยกเอง   ซักพัก   เย้อๆ   แข็งแล้ว  ความพยายามสำเร็จแล้ว    พอลำเริ่มแข็งเต็มที่น้องก็โยกเร็วขึ้นๆ  แรงขึ้นๆ   น้องโมดูมีอารมณ์มาก  กระแทกไม่ยั้งมีโยกหน้าหลังอีกต่างหาก   ไหนบอกว่าชอบนุ่มนวลเล่นขย่มซะเตียงลั่นเลย    น้องถ้าจะเสียวมาก  เอามือมาจับมือผมสองข้างนิ้วประสานนิ้วยกขึ้นมาแล้วก็กระแทกๆ    ประทับใจอะท่านี้   ผมก็คลึงน้องไปด้วย   ซักพักน้องบอกเมื่อยละ   ผมเลยจับน้องนอนลง    แล้วจับยัดแล้วก็ซอยเร็วแบบไม่ยั้ง   น้องก็ครางดังรับการกระแทกเอามือมากอดเอว    ผมกะว่าจะเปลื่ยนท่า dog  สักหน่อย    คิดไปคิดมา  ไม่เอาดีกว่าเดี๋ยวหดอีก    สุดท้ายแตกครับ  เบสิคเลย    เสร็จแล้วน้องก็รีบไปล้างตัว   ผมก็เปลื่ยนเสื้อผ้าเลย   ไม่อยากเข้าห้องน้ำเลย    จากนัน้ก็หอมแก้มกันคนละทีแล้วเดินไปขึ้นรถไปส่งน้อง     ljhgfเกือบไปแล้วกรูเอ้ยเกือบขายหน้า   ผมมาคิดว่าสาเหตูมันน่าจะเกิดจาก   น้องเค้าไม่ได้บิ้วอารมณ์ผมสุดๆ    ให้ผมทำเองประกอบกับไอ้โรงแรมนี้มันเห่ยจริงๆ   ไม่โรแมนติกบรรยากาศมันไม่ได้   อารมณมันไม่สุด   ก็เลยเป็นอย่างนี้    เตือนใครที่ไป99 แล้วน้องพาไปโรงแรมนี้   เปลื่อนใจเลยครับ   ไปที่สวีทยังโอเคกว่าเยอะ      สรุปคือเกือบหล่นกับน้องโมดีนะที่น้องโมเธอยังตั้งใจช่วยผมจนนาทีสุดท้าย   มีอารมณ์ร่วมพอสมควรจึงสำเร็จกิจไป   ส่วนบรรยาศหล่นเต็มๆ    เห่อ ljhgf

สรุปคะแนนละกัน

สถานที่              99
ชื่อน้อง             น้องโม
หน้าตา             9
ไฟหน้า             6(เล็กไปนิด)
หลอดไฟ          7(เล็ก ไม่ซีน่ิอน)
รูปร่าง              8(ตัวเล็ก ชอบส่วนตัว)
ช่วงล่าง           7(ต้องไปลองอีกที)
สเปร์               0
บริการ             8(นางไม้ตอนแรก  อารมณ์ถึงแล้วรับได้)
gf                   7(ไม่ค่อยเทคแคร์เท่าไหร่  ไม่นัวนะ)
เฉลื่ย               6.5 
ค่าใช้จ่าย          1000+10+40 (ค่าน้อง+ค่าน้ำ+น้ำโค้กรวมทิป)  1050

ปล.  น้องได้ความน่ารัก  ถึงจะนางไม้บ้าง  แต่ถ้าอารมณน้องถึงมีเสียว   เหมาะสำหรับคนไม่แคร์ลีลา  ชอบเอาน่ารักอย่างเดียว
ปล.2  ผมมีแก้มือ  ซ้ำแน่   แต่ต้องเปลื่อนโรงแรมนะ
ปล.3  น้องถามผม  มาที่นี่เห็นในเวป cmx เหรอ   ghjk เอาแล้วโว้ยสงสัยมีพระเอกอีกแล้ว  ผมเลยแก้ตัวเนียนๆว่าเวปไรไม่รู้จัก  รู้จักจากเพื่อน
ปล.4  แล้วเสาร์นี้กับน้องm3 สถานทูต กรูจะไหวไหมเนี้ย ouiy

vrc

Re: การบ้านเล่มที่เจ็ด(น้องโม ณ 99)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 01:46:09 »

หน้าตา   9
นี่คงน่ารักน่าดูสิเนี่ย  fdgdfdf

แข็ง ๆ หด ๆ แต่ก็เสร็จจนได้
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  ;khhg

Lostman133

Re: การบ้านเล่มที่เจ็ด(น้องโม ณ 99)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 10:41:20 »

โหดจิงๆๆๆ   คนไร เอาได้ เอาดี

สุดยอดเลยครับ kick

shoots

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 12:14:27 »

ดีนะที่น้องเขายังช่วยเหลือ     jljhl

procircuit

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 13:40:28 »

ว่าแต่น้องโมคนนี้เป็น คนไทยแท้ๆหรือเปล่าครับ อยากรู้จัง

gosty

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 14:03:50 »

ทำไมอาจารย์สั่งการบ้านเยอะจังเว้ยเฮ้ย

j007

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 14:58:34 »

อ่านแล้วคิดถึง 99 เลยครับ ไม่ได้ไปนานหล่ะ

angle

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 16:53:35 »

พักบ้างก็ได้ครับท่าน ระวังจะฟ้าเหลืองเอานะท่าน

blend_man17

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 21:18:01 »

ทำไมอาจารย์สั่งการบ้านเยอะจังเว้ยเฮ้ย
ผบ.ไม่อยู่เดืิอนนึง  ใช้เวลาให้คุ้มหน่อยครับ   kjhg

devilleang

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 22:52:39 »

อ่านดูเหมือนหล่น แต่ก็ไม่หล่นนะครับท่าน เหอๆๆ

man69

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 23:02:59 »

เขิน เจอหนุ่มพลังม้าแล้ววุ้ย  pongz ช่วงนี้ท่านเป็นสีสันของเว็บเลยนะครับ

keaw99th

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 00:17:52 »

ouiy หน้าตาดีมากคับน้องคนนี้ แต่ก็ต้องแลกกับลีลาที่เหมือนท่อนไม้  jljhl

hackover

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 02:32:26 »

confirm หน้าตากับความขาวครับ
ทั้งโอโม่ ทั้งเนียน pongz pongz

อย่างอื่นไปลุ้นเอากันเองครับ
ว่าน้องจะมีอารมณ์ไหม ghjk ghjk

ผมชอบน้องเค้าน่ะ สเปคเลย
แต่คงไม่ซ้ำอีก (ตาเริ่มสว่างแล้ว)  vbnn vbnn

meaw_meow

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 10:00:40 »

confirm หน้าตากับความขาวครับ
ทั้งโอโม่ ทั้งเนียน pongz pongz

อย่างอื่นไปลุ้นเอากันเองครับ
ว่าน้องจะมีอารมณ์ไหม ghjk ghjk

ผมชอบน้องเค้าน่ะ สเปคเลย
แต่คงไม่ซ้ำอีก (ตาเริ่มสว่างแล้ว)  vbnn vbnn

.,mn .,mn คงต้องไปดูสักครั้งแล้วครับ ว่าหน้าตาน้องโมเป็นไง

99 ไม่เคยไปเลย สงสัยต้องจัดทริปไปเยือนสักครา

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

noikasu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 11:01:06 »

กลัวพระเอกี่แหละ....ที่ปิ่นแก้วก็พระเอกนี่แหละไปเล่าให้น้องและมะช่ายคนเดียวด้วย 2-3 คนด้วยนะครับ.... uilo

kindek

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 14:35:25 »

บรรยากาศเน่านี่เห็นด้วยครับ

mmppp

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 15:20:12 »

แสดงว่าสเปกใกล้เคียงกันครับ อิ อิ

รร เกรท อย่าไปเลยท่าน ไม่สะอาด โทรม มีกล้องหรือเปล่าไม่รู้ จอดรถยากอีก

สาวโมอาร์ทอย่างนี้แหละครับ ทำจัย อิ อิ

jljhl

sky_cm

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2010, 15:31:51 »

น้องคนนี้ยังอยู่เหรอครับ ผมส่งการบ้านคนแรกกับน้องคนนี้ตั้งแต่ปีที่แล้ว แต่ผมไม่หล่นนะครับ น้องยอมทุกท่า ยกเว้นสเปร์ครับ ;kljj

kier3

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 11:25:58 »

น้องคนนี้ยังอยู่นะครับ  เมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนไปยังเห็นอยู่เลย  แต่ท่านที่ชอบแบบน้องโมต้องทำใจเรื่องการบริการหน่อย  ค่อนค่างแย่  พูดจาไม่ค่อยดีนัก สามชื่อนางไม้เลยละ  ไม่ยอมค้าคืนด้วยยกเว้นวันนี้ทั้งวันยังไม่ได้แขกเลย  จนตีหนึ่งถึงจะรับงานค้าง  แต่น้องเค้ามีพระเอกแล้วแน่นนอนครับเห็นกับตาเลย  ส่วนที่ถามว่าน้องเป็นคนไทยหรือเปล่าตอบได้เลยเป็นคนไทยแน่นอน  แต่เป็นไทยที่ราบสูงที่เราเรียกว่าชาวเขาน่ะ  เป็นเผ่าม้งครับ  ถ้าผมดูไม่ผิดเพราะลักษณะอย่างนี้ไม่ใช่เผ่าเย้าแน่นอน  ( เจอะเด็กดอยบ่อย )  ส่วนเรื่องอาการหดของท่านผมว่าน่าจะมาจากบรรยากาศ  หรือไม่วันนั้นท่านค่อนค่างเสียอารมณ์กับการไม่เอาใจของน้องโม  ท่าที่ดีลองเปลี่ยนเด็กหรือโรงแรมดู  พวกน่ารัก ๆ ที่ 99 มีอีกเยอะนะ  ต้องนั่งนาน ๆ จึงจะเห็นน้อง ๆ ที่จะออกมาเรื่อย ๆ แน่  ถ้าโดนใจคนไหนถามเจ๊ดูก่อนว่าคนนี้เอาใจเก่งไม๊  ก็ได้ของดีมาแล้วครับ   ss

rabbit

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:31:27 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ ท่านก้อเหลือเกินนิจะหล่นจะหล่นก็ตะกายกลับมาจนไม่หล่นได้ นับถือเลยคับ pongz

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:43:05 »

ขอบคุณสำหรับช้อมูลครับผม

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:51:40 »

โหเล่มที่7 แล้ว