-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านที่เลือนลาง ณ สถานฑูต  (อ่าน 815 ครั้ง)

samanchon

• บุคคลทั่วไป
การบ้านที่เลือนลาง ณ สถานฑูต
« เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 17:08:04 »

ssถึงท่านผู้อ่านทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องขอโทษก่อนครับว่า จำชื่อ กับเบอร์น้องไม่ได้จริงๆ ถึงได้บอกว่าเลือนลาง จำได้แค่ว่าเบอร์ 60 กว่าๆ   zad

แต่ยืนยันเหตุการณ์ได้ โดยท่าน Prof.big

หลังจากกินเลี้ยงที่ทำงาน ท่าน Prof.big ก็ชวนไปกับพี่ที่ทำงานอีกคน รวมเป็น 3 คน ทีแรกว่าจะไปส่งท่าน Prof.big เท่านั้น

ซ้อนไปกับพี่อีกคน เป้าหมายก็สถานฑูต มาถึงสะพานเนาวรัตน์ สังเกตุมอไซค์มันส่ายแปลกๆ ก้มลงดู ยางรั่ว piuyty

เลยค่อยขี่มาจนถึงร้านปะยางถนนบำรุงราษฎ์ ก่อนถึงสถานทูต จากที่คิดว่าแค่ปะ กลายเป็นเปลี่ยนทั้งยางในและยางนอก vbnn พี่เขาเลยซวยไป

แซวกันเล่น คงหันมาเอาดีด้านนี้ไม่ได้ เพราะแค่มาครั้งแรกก็ยางรั่วซะแร้ววว ttu

ตัดไปอยู่ที่หน้าตู้ บอกท่าน Prof.big ว่าจะนั่งจิบเบียร์ รอ เหลียวไปดูโซฟาเต็ม เลยต้องยืนจ้องนวนน้องในตู้แทน

ระหว่างนั้น ท่าน Prof.big ก็ยุให้ลองดู ผีถึงป่าช้า ไม่เผาก็จะเน่าเปล่าๆ แต่เลือกยังไงก็ไม่ได้สักที

ผมมันคนตัวเล็ก ดูขนาดในตู้ ณ ตอนนั้ ก็บึ๊กทั้งนั้น มีอยากได้ก็โดนจองบนกระดานไปแล้ว vbnn

เลยให้ทั้งสองท่านไปก่อน แง้มดูกระเป๋าตังค์ก็ไม่มีตังค์ เลยให้ทั้งสองท่านนำไปก่อนแล้วยืมมอไซค์ไปกดตังค์

ทีแรกไปที่หน้าเซเว่น ไทยพาณิช (ถนนเจริญเมือง) เสือกบอกหยุดบริการชั่วคราว ครั้นจะไปธนาคารอื่นก็ไม่อยากเสียธรรมเนียม (เหนียวได้อีก)

เลยบึ่งข้ามฟากไปทางโรงเรียนนักแสดง โรงเรียนเจ้าชาย เจอธนาคารข้างโรงพยาบาลแอปเปิ้ล

กดเสร็จกลับมายืนเรียก ก็ตัดสินใจน้อง เบอร์ 60 กว่าๆ ที่ว่านี่แหละครับ ขนาดใกล้เคียงกันหน่อย อีกอย่างรอยยิ้มเหมือน น้องเลียดิ นักร้องอาร์แอนด์บี

ขณะที่เดินลงชั้นล่าง โดยความใหม่ เลยรู้สึกว่า ทำไมมีแต่คนมองว่ะ (วิตกจริตคิดไปเอง) fdgdfdf

เข้าห้องน้องก็ตรวจกระเช้าอะไรของเค้าไป แล้วขอไปเบิกลิสเตอร์รีน ระหว่างที่นั่งรอน้องกลับมาก็สำรวจห้องไป ว่ามีกล้องอะไรหรือเปล่า

ไม่อยากกลายเป็นพระเอกโดยไม่จำเป็น (หื่นอย่างมีสติ) น้องกลับมา ก็ชวนคุยถามนั่นนู่นนี่ ถามไปงั้น แต่หัวมันตื้อ สมองอยู่ที่ไข่ เลยไม่ค่อยเก็บรายละเีอียดคำตอบมากนั่ง

จำได้อย่างว่าเป็นคนเชียงใหม่ แต่ตอนนี้ย้ายสำมะโนครัวไปอยู่ตากซะแร้ววว (ไอ้ที่ควรจะจำเสือกไม่จำ fdgdfdf)

น้องไม่ค่อยชวนคุยครับ ลำบากผมต้องสรรหาคำถาม น้องเค้าก็แก้ผ้า เลยเข้าไปช่วยเค้าแก้จากข้างหลังและหอมไป หนึ่งฟอด  พร้อมบอกว่า หอมจัง

น้องเค้าก็อาบน้ำ ผมก็เลยขออาบด้วย พร้อมกับบอกน้องไปว่า พี่เพิ่งมาครั้งแรก มีไรแนะนำก็บอกด้วยนะ (ซื่อขนาด) ในใจก็หวังว่า

ถ้าน้องเค้ารู้ว่าเป็นครั้งแรก อาจจะบริการดีก็ได้  น้องเงียบครับ ljhgf

ตัดมาที่เตียง เอาว่ะ สงสัยต้องลุยเองซะละ แรกก็สัมผัสไฟหน้า ลูบไล้แข้งขา ดึงผ้าออก

ตาด้วยหัตถ์บร๊ะเจ้า สอดแทรก ลิ้นมั่ง ไรมั่ง ไปตามเรื่อง ครางอือๆ เบา

ซักพัก ไม่เห็นน้องเขาจะเลื้อยบรรเลงปี่ให้ เลยต้องบอก น้องทำให้หน่อย

น้องก็จัดการให้

บร๊ะเจ้า ปรมาณ 2-3 นาที ม่ายไหวครับ เขื่อนแตก piuyty

เลยนอนกอดพร้อมเจรจาขอขึ้น น้องเค้าก็ไม่ยอม จะเอาค่าสินสอดเพิ่ม ouiy

เอาว่ะ ใหนๆก็ใหนๆ

เปลี่ยนซีดีใหม่ น้องก็เป่าปี่ปลุก ไม่ถึง 10 วิ ก็พร้อมแล้วสำหรับรอบต่อไป

ที่นี้ก็โซโล่ พลิกหน้า พริกหลัง ตะแคงข้าง

ีจากที่อือๆ ตอนแรก เสียงก็เริ่มดังขึ้น เลยใจชื้นขึ้นมาหน่อย ยังพอมีความสามารถอยู่บ้างที่เรียกเสียงน้องเค้ามาได้ kjhg

รอบสองนี่นานน่าดู น้องเค้ามีเอากรงเล็บพิฆาต มารูดหลังด้วย โอ้ววว บร๊ะเจ้า 

ทันใดนั้นท่าน Prof.big ก็โทรมา ถามว่าเสร็จหรือยัง เลยบอกว่ากำลังเข้าจังหว่ะ อยู่

วางสายแล้วลุยต่อ gsdgdgs จนเสร็จสมอารมณ์หมาย fsdg

น้องเค้าบอกว่าพี่เป็นนักกีฬาหรือเปล่า เราก็บอกว่าเคยเป็น

น้องเค้าบอกว่าพี่นี่ดูดมากเลย งง ครับ อะไรคือดูด  ถามน้องเค้า ก็ตอบว่า ดูด ก็คือ น้องเค้าต้องใช้พลังเยอะมากกับเรา สั้นๆก็คือ เล่นเอาเหนื่อยนั่นแหละครับ

จะภูมิใจดีมั้ยเนี่ย

ระหว่างที่นอนแผ่หลา น้องเค้าก็ไปแช่ตัวอยู่ในอ่าง น้องเค้านั่งในอ่างและเหม่อๆ เหมือนคิดอะไรอยู่ไม่รู้ครับ ในความรู้สึกผมมันดูเศร้าๆ

เลยถามว่าน้องเป็นไรมั้ย เค้าก็บอกว่า ไม่เป็นไร ผมเลยอาบบ้างแต่ไม่ลงอ่างนะครับ น้ำร้อนมั่กๆ กลัวไข่สุก

เช็ดเนื้อเช็ดตัว ช่วยน้องเค้าทาแป้ง แล้วจ่ายค่าเบิ้ล ตามที่ตกลงกันไว้ พร้อม ทิปนิดหน่อย

ก็จบด้วยประการ ฉ นี้

ไม่ทราบว่่าหล่นหรือไม่เพราะเพิ่งเคยเป็นครั้งแรกจริง

การบ้านตามแบบฟอร์มครับ

ลายแทง  สถานทูต (เหตุการณ์ประมาณต้นเดือนมีนาคม)

เบอร์   60 กว่าๆ ใครจำได้เข้าเค้าก็บอกด้วยนะครับ

หน้าตา     7  (ตัวเล็ก อวบนิดๆ)

บริการ     7  (ประมาณเอาครับเพราะพึ่งเคยครั้งแรก)

ไฟหน้า  7.5

หลอดไฟ  8

รูปร่าง   7 

ช่วงล่าง 8.5 (ตอดตุบๆ )

ผิว       9 (ผิวดีมาก ขาวเนียน)

ลีลา     7

พูดจา   7

สเปร์    ไม่สด

GF     

สินสอดน้อง  1500

ทิปน้อง       100

ทิปเชียร์      ไม่ได้ให้ ไม่มีใครเชียร์

เครื่องดื่ม     น้ำยอดข้าว 1 ขวด (กะจะเอาให้มึนจะได้ออกยากแต่ต้องมาพ่ายง่ายๆ vbnn)

ทิปแม่บ้าน   ไม่ได้ให้ ไม่รู้ว่าต้องให้อย่างไรตอนใหน

สรุป  ไม่แน่ใจครับว่าทอน หล่น หรือเท่าทุน ไงก็ช่วยตัดสินให้ด้วยละกันครับ

อาจยาวไปหน่อยก็ขออภัยครับ ไว้แก้มือคราวหน้าครับ (ถ้าเงินอำนวย) ;khhg

Phate

Re: การบ้านที่เลือนลาง ณ สถานฑูต
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 19:56:57 »

อ่านไปอ่านมา มมาฮาที่ ชื่อโรงเรียนกับโรงพยาบาล
อ้างถึง
โรงเรียนนักแสดง โรงเรียนเจ้าชาย เจอธนาคารข้างโรงพยาบาลแอปเปิ้ล
คิดได้ไงครับเนี้ย!!!!

อ่านแล้วเหมือนจะเป็นตอน ๆ หนึ่งในละครชีวิตอันแสนเศร้าของน้องจัง  อ่านแล้ว รู้สึกนึกคิดไปไกลเกี่ยวกับชีวิตเบอร์ 60 กว่า ๆ คนนี้.....

แต่ก็ ยินดีด้วยกับครั้งแรกครับ   
อ่านแล้วผมก็กลัวแพ้แตกฝีปากภายในสองนาทีเหมือนกัน   เพราะเสียบปุ๊บแตกปั๊บผมก็เคยเป็นมาแล้ว  กลัว 2นาทีเขื่อนพัง แยกย้าย อะ

meaw_meow

Re: การบ้านที่เลือนลาง ณ สถานฑูต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 22:13:44 »

.,mn ผมก็เป็นใกล้เคียงกับท่านครับ แพ้ฝีปาก

เลยต้องให้น้องพอปลุกเป็นกระษัยเล็กน้อย แล้วลุย

ไม่งั้น .... ได้จอดรถ แล้ว จอดเลย

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

ReActioNX

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 23:51:07 »

พึ่งไปมาวันนี้ก็ เอาเบอร์เทพ M3 สงสัยจะโดนน้อง ยกเลิก อีกแล้วล่ะรอบหน้า  vbnn vbnn vbnn ชีวิตแสนเศร้า

angle

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 23:55:08 »

ได้เบิ้ลด้วย mbvc

prof.big

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 08:46:19 »

การบ้านบรรยายดี อ่านแล้วสนุกปนเศร้านิดๆว่ะไอ้น้อง  ตกลงที่เบิ้ลนี่ car park เหรอเนี่ย เพิ่งรู้ ฮ่าๆๆๆๆ

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 08:47:23 »

อ้าววเวรร ไม่รู้เบอร์แล้วจะเอาอะไรไปให้ปลาได้วะนี่

blend_man17

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 09:33:41 »

พึ่งไปมาวันนี้ก็ เอาเบอร์เทพ M3 สงสัยจะโดนน้อง ยกเลิก อีกแล้วล่ะรอบหน้า  vbnn vbnn vbnn ชีวิตแสนเศร้า
โดนน้องยกเลิกเหรอท่าน  ทำไมอะ

Keijikung

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 09:45:28 »

คนเราต้องมีครั้งแรก  gsdgdgs gsdgdgs

blend_man17

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 09:52:24 »

อ้าววเวรร ไม่รู้เบอร์แล้วจะเอาอะไรไปให้ปลาได้วะนี่
ก็เอาลงทั้งหมดแหละ  60 ถึง 69  มันต้องถูกสักละน่า fhgj

where

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:06:48 »

คำนวณ งบประมาณก่อน เหอ ท่าทางจะหมดหลายกว่าจะได้ตามลายแทงของเจ้าของกระทู้ ouiy

samanchon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 11:46:59 »

ประทับใจตรงที่ของน้องเขาตอดตุบๆ นี่แหละครับ

มันให้ความรู้สึกที่ดีจริงๆ  uiuo

ReActioNX

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 11:54:20 »

โดนน้องยกเลิกเหรอท่าน  ทำไมอะ

จะโดนยกเลิกเพราะไปทำน้องเค้าเจ็บนี่แหละ ทำนานไปหน่อย นิดเดียวเอง ออกแรงเยอะไปนิด เอง แค่เนี่ย  ouiy ouiy ouiy

vrc

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 12:05:04 »

น้ำสองนี่นานดีนะครับ หุหุหุ  ttu

Paradin

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 12:10:43 »

น้ำสองนี่นานดีนะครับ หุหุหุ  ttu
นานครับแต่ทรมานตอนใกล้ออกเนี๊ยแหละครับผม  /jhtdc

shoots

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 12:23:37 »

ครั้งแรกแบบนี้ก็ถือว่าประสบความสำเร็จแล้วครับ ที่เหลือก็แค่สะสมชั่วโมงบินเอา     ;khhg

riviara

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 12:40:25 »

แหม...เบอร์น้องจำไม่ได้ แต่เล่นเล่าซะละเอียดยิบเลย

teng028

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 15:37:10 »

ครั้งแรกยัง เสร็จสอง ดีมาเลยคร๊าบบบ ;kljj

ครั้งแรกของผมไม่เสร็จแต่ก็ประทับใจกับเบอร์บีคอสคร๊าบ

หวังว่าคงมีการบ้านต่อไปตามมาเร็วๆนี้ ผมก็เพิ่งเที่ยวใหม่เหมือนกันครับ

แต่พอเริ่มแล้ว ก็จะติดใจ ไปติดๆกัน อิอิ ตอนนี้นึกไม่ออกว่าจะไปเที่ยวไหนดี

นึกได้แต่อ่างๆๆๆๆ อย่างเดียว 5555 ฮ่าๆๆๆ uiuo

noikasu

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:43:24 »

ครั้งของผมที่ซา.........เจอโปรครับ..เรายังเด็กอยู่เลย55555 fdgdfdf

samanchon

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 17:22:16 »

แหม...เบอร์น้องจำไม่ได้ แต่เล่นเล่าซะละเอียดยิบเลย

นั่นดิครับ มันน่าเขกกะโหลกตัวเองซะจริง

จำเหตุการณ์ได้ แต่จำชื่อกับเบอร์ไม่ได้

เบอร์โทรก็ไม่ได้ขอไว้อีก  piuyty piuyty

อ้อ..  ที่ำจำได้อีกอย่างน้องเขาบอกว่าพักแถวทุ่งโฮเตล

piuyty

คราวหน้าจะรีบส่งการบ้านทันทีจะได้ไม่ลืมอีก

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 04:32:39 »

อ่านไปเสียวไป