-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อน้อง Cozy spa ทำให้ลืม พี่ ซายูริ ไปชั่วขณ$  (อ่าน 1766 ครั้ง)

Nobita Kaka

• บุคคลทั่วไป

สวัสดีครับท่านผู้อ่าน เป็นอย่างไรบ้างคับ ช่วงนี้หลังจากมีฤดูบอลโลก น้อง ๆหลายคนบอกว่า ช่วงนี้สงสัยพี่ ๆ ไปดูบอลกันหมดเลยไม่มาหาน้อง ๆเลย 555 น้อง ๆกระซิบมาอ่ะคับ
พอดีผมไม่ได้ดูบอล เลยไปหาน้องๆแทน เลยได้อะไรดี ๆ มาฝากคุณผู้อ่านทั้งหลายนะครับ ช่วงนี้ผมแอบเบื่อ ๆ บรรยากาศที่ ซายูริ ชั่วคราวอ่ะครับเลยหนีไปเปลี่ยนอารมณ์อีกที่ คราวนี้ก็มาลงเอยที่ Cozy Spa แหละครับ
หลังจากประทับใจคราวที่แล้วมาก ๆ กับน้อง มิงค์

แต่เรื่องที่จะเล่าในวันนี้ ยิ่งกว่าการบ้านคราวที่แล้วอีกครับ  คราวที่แล้วก่อนที่ผมจะกลับจาก Cozy  น้องคนนี้ก็เดินเข้ามาในร้านพอดี ผมทำเครื่องหมายเช็คถูกไว้ที่น้องคนนี้ก่อนทันทีครับ แล้วก็รอวันเวลานั้นมาถึง....ละแล้ว วันนี้.....

วันนี้ก็มาถึงครับ....เมื่ออารมณ์แปรปรวนข้างใน ก็ต้องหาที่ให้อารมณ์ระบายครับ สรุปว่า วันนี้อยากจะเคลิ้ม ๆ ปล่อยไปตามอารมณ์และจินตนาการ สถานที่ที่เหมาะที่สุดสำหรับวันนี้ก็คงเป็นที่เดิม ที่เราประทับใจคราวที่แล้วครับ Cozy Spa และในวันนี้ ก็ไม่พลาดที่จะปลดล็อกเครื่องหมายถูกที่น้องคนนั้นที่ผมเจอก่อนจะกลับคราวที่แล้ว...เมื่อเริกงามยามดี....ผมก็โทรศัพท์ไปหา คุณฝน PR สาวสุดน่ารัก ( จริง ๆนะครับ ไม่เชื่อลองไปพิศูจน์กันได้เลย แต่อย่าไปชวนนวดเชียวนะ เหมาะจะเป็นตุ๊กตาประจำร้านดีกว่าครับ 55 ) โทรไปเช็คน้อง ๆ ว่าอยู่มั้ย กันพลาดครับ ปรากฏว่า มีครับหลายคนเดียว เพราะเวลานั้นมันประมาณ ทุ่มหนึ่ง น้อง ๆจะอยู่กับให้พรึบเลยย ถ้าใครอยากไปแนะนำให้ไปเวลานี้นะครับ น้อง ๆจะเข้างานกันเยอะเลย พอได้รับคำตอบว่าอยู่กกันหลายคน ผมก็มุ่งหน้าไป ที่ร้านแห่งนี้ทันที ทางไปก็ไม่ยากครับ ข้างโรงแรมเชียงใหม่พลาซ่าเลย ถ้าไม่รู้จักก็อยู่แถว ๆ ไนท์บาซ่า ตรงข้ามเป็นร้านอาหาร เจี่ยท่งเฮง ส่วนร้านจริง ๆ จะอยู่ข้างในซอยข้าง ๆโรงแรมครับ มีป้ายไฟหน้าซอย  เข้าไปประมาณ 20 เมตร ก็เตรียมหาที่จอดได้เลย.

พอจอดรถปุ๊บ ผมก็สำรวจความพร้อมของร่างกายและกระเป๋าเงินครับ หลังจากนั้นก็เดินเข้ามาที่ร้าน  คุณฝนนั่งอยู่ในห้องทำงานครับ ผมก็ทักทายไปตามระเบียบ คุณฝนก็ออกมาต้อนรับขับสู้อย่างดี ผมถามคุณฝนว่า แนะนำใครดี ....น้องอัน มั้ยค่ะ พรางก็ชี้มือไปทางน้องคนนี้ที่นั่งอยู่บนโซฟาพร้อมกับเพื่อน ๆของเธออีก 4-5 คน โอ้ววว เหมือนพรหมลิขิตให้เรามาเจอกันอีกครับ ....ก็น้องคนนั้นไง ที่ผมล๊อกเป้าหมายไว้ตั้งแต่คราวที่แล้ว คราวนี้คุณฝนแนะนำเองเลย อย่าให้ช้าครับ เลือกคอสเต็มรูปแบบครับ B2B  น้องอันถ้ามองจากภายนอกดูเป็นเด็ก ๆอยู่เลยครับ ไม่ได้ขาวมาก และก็ไม่ได้ ดำ สรุปคือกลาง ๆครับ หน้าตาจัดว่า น่ารักกกกก เลยที่เดียวนะครับ ผมยาวพอประมาณ สีดำ รู้สึกว่าไม่ได้ทำสีผมรึเปล่า ไม่แน่ใจเพราะในร้านจะสลัว ๆมองไม่ชัดเท่าไหร่  หุ่นกำลังดีเลยครับ ไม่ผอมเกินแล้วก็ไม่อ้วนเกิน ลองนึกภาพตามนะครับ วันนี้น้องใส่เสื้อกล้าม คอไม่ลึกมาก แต่ก็สามารถจินตนาการว่าข้างในเป็นยังไงได้อยู่ครับ ฮึฮึ ส่วนน้องใส่กางเกงขาสั้นสีขาวครับ  นี่คือสภาพภายนอกเฉย ๆนะครับ ส่วนสภาพภายในเป็นยังไง ลองติดตามต่อไปนะครับ

หลังจากนั้น น้องก็พาขึ้นไปชั้นบนครับ วันนี้ให้น้องอันเลือกห้องเองเลยครับว่าชอบห้องไหน ปรากฏว่า ก็ห้องเดียวกับคราวที่แล้วเลย แต่ผมขอตัวไปเข้าห้องน้ำข้างบนก่อน หลังจากเข้าห้องน้ำเสร็จ สิ่งที่ไม่น่าเกิด มันก็เกิดครับ ระหว่างที่ผมเดินลงจากบันได ผมใส่ถุงเท้าอยู่ครับ ปรากฎพอจะถึง บันไดขั้นสุดท้าย ผมลื่นครับ ข้อเท้าเกือบพลิก โอ้วววว เจ็บเอาเรื่องอยู่เลย น้องอันก็ตกใจ เลยมาช่วยประคองใหญ่เลย คือลื่นจริง ๆนะ ไม่ได้แกล้งให้น้องมาประคอง หลังจากประคองน้องก็พาเดินเข้าไปที่ห้อง พร้อมกับเอาผมไปวางไว้บนเตียงครับ แล้วก็บอกว่า พี่พักก่อนก็ได้นะคะ เด๊ยวอันจะนวดตรงข้อเท้าที่เจ็บให้นะคะ โอ้ววว ทามไมน่ารักอย่างงี้ นอกจากหน้าตาจะน่ารักแล้วนิสัยยังน่ารักอีก  น้องก็ให้ผมนอนนิ่ง ๆอยู่บนเตียง แล้วก็นวดที่ข้อเท้าผมเบา ๆ พลางก็ชวนคุยไปเรื่อยเลยครับ

ตอนแรกก็เจ็บอยู่ดี ๆตอนนี้ รู้สึกดีขึ้นมากเลยครับ เพราะน้องอันนี้แหละ เลยหายเจ็บไปได้เลย ตอนแรก ๆผมก็เขิล ๆน้องเค้าอยู่เหมือนกัน เพราะผมจะแพ้ผู้หญิงน่าตาน่ารักอ่ะครับ น้องเค้าก็บอกว่าเขิลเหมือนกัน เพราะนึกว่าตอนแรกพี่เป็นเกย์ อ่าวววววว ไหงเป็นงี้อ่ะ แต่ก็บอกกลับไปว่า เด๊ยวก็รู้เองว่าเกย์หรือไม่เกย์ ก็หัวเราะกันไป ก็ชวนน้องน้องคุยบ้าง ทำให้สภาพอารมณ์ผ่อนครายครับ อีกอย่างจะได้ทำให้น้องรู้สึกว่า เรามาดีคับ ไม่ใช่มาร้ายย น้องก็นวด ๆเพลิน ๆ พลางเวลาผ่านไปครึ่งเกือบ 20 นาที น้องก็ถามว่า พี่จะนวดจริง ๆมั้ยอ่ะ 555 เอ๊าาา เพลินเลยย ลืมครับ นวดครับ ๆ ๆ .......งั้นพี่ไปอาบน้ำก่อนนะครับ......ผมก็เข้าไปล้างตัวนิดหน่อยแล้วก็ออกมา พร้อมกับผ้าขนหนูสีขาวบาง ๆห่อหุ้มตัวไว้ครับ

พอมาถึงเตียงน้องก็บอกให้นอนคว่ำเลยค่ะ.....ผมก็นอนคว่ำ ได้ยินเสียงน้องอันกำลัง ถอดเสื้อผ้าอยู่ ตอนนี้สมองอันล้ำเลิศ เริ่มจินตนาการแล้วครับว่า จะเป็นยังไง ผมยังไม่หันไปมองนะครับ ปล่อยให้สมองทำงานไปก่อน น้องอันเริ่มนวดจากเท้าก่อนโดยการบีบเบา ๆไปทั่วเลยครับ แล้วก็เอาน้ำมันนวดลงถูๆ ไปมา ...น้องก็นวดสลับไปมาซ้ายบ้างขวาบ้าง แล้วก็เริ่มขยับขึ้นมาที่เนินต้นขา แล้วก็กดมือนวดไปมา เคลิ้มครับ แต่ว่ามือน้องจะไม่หนักนะครับ ถ้าอยากได้หนัก ๆแนะนำไป โรงบาลโรคประสาทแผนกหัตถเวชครับ อันนั้นหนักจริง ๆ  55 เจ็บด้วย ส่วนน้ำหนักมือน้องอัน มันเหมาะสำหรับใช้การแบบนี้ครับ ตอนนี้ผ้าขนหนูผมยังอยู่เลยนะครับ น้องก็ค่อย เลิกผ้าขนหนูขึ้นไปทีละนิด แล้วก็ขยับมือ เข้าไปใกล้จุดศูนย์กลางขึ้นเรื่อย ๆ  สักพักมือนุ่ม ๆของน้องอันก็มาเชี่ยวน้องชาย โอ้วววว สมองเริ่มจี๊ดแล้วครับบ น้องอันเหมือนกำลังจะแกล้งครับ ตอนนี้ช่วงล่างผมเกรงไปหมดเลย เหมือนน้องเค้าจะรู้ว่าผมเกรง ก็ยิ่งแกล้งไปใหญ่เลยครับ คราวนี้เฉียด ๆไม่พอ มีการกดมือลงไปเค้นอีก โอ้ววว ซี๊ดมากกกเลยครับ

น้องไม่ปล่อยให้ผมซี๊ดนานครับ เพราะบอกผมว่า พี่ค่ะ...เอาผ้าขนหนูออกนะค่ะ...เห้อออ มือไม้ผมเริ่มสั่นครับ  เพราะน้องอันเริ่มสัมผัสมือแผ่วเบา บีบเค้นที่ก้นลากผ่านมาที่แผ่นหลังแล้วก็บีบที่ต้นคอ อืมม เคลิ้มมม ละลายแล้วววว...น้องอันตั้งใจนวดมากเลยครับ แถมยังชวนเราคุยไปเรื่อย ๆอีกครับ ละแล้ว วินาทีเร้าใจก็มาถึง ระหว่างที่ผมนอนคว่ำหน้าให้น้องอันคลึงไปตามซอกส่วนต่าง ๆของร่างกาย ทันใดนั้น ผมก็รู้สึกว่ามีก้อนอะไรนุ่ม ๆ มาถูบริเวณหลัง ชั่ยแล้วครับ ตอนนี้น้องอันเริ่ม B2B ผมเข้าแล้ว หน้าอกน้องอันนุ่มมากเลย อันนี้ผมใช้เส้นประสาทบริเวณแผ่นหลังสัมผัสนะครับ พลางก็นึกว่า เห้ยย ตัวเล็กอย่างงี้ มันใหญ่ขนาดนี้เลยเหรอ ...น้องอันก็ใช้หน้าอก ถูไปมาทั่วร่างกายเลย ตอนนี้อาการผมชักแย่แล้วครับ มือไม้จิกอยู่ที่หมอน ไม่มีบทสนทนาใด ๆ เกิดขึ้นหลังจากเกิดเหตุการณ์นี้ เพราะว่าไม่รู้จะพูดอะไรแล้วครับ ตัวอุ่น ๆ ของน้องอัน มาประกบตัวของผม ที่แอบหนาวเพราะความเย็นของแอร์ในห้อง โอ้วว มันช่างเหมาะสมอะไรอย่างงี้

พอนวดไปได้สักพัก น้องอันก็บอกว่า พี่ค่ะ หันหน้ามาได้แล้วค่ะ......ครับ ระวังนะครับ....ผมบอกน้องเค้าอย่างงี้ พร้อมกับนอนหงาย..... ผมหันหน้ามาพร้อมกับความตกใจในรูปร่างของน้องอัน เพราะว่าเกินความคาดหมายที่คิดไว้จริงๆครับ หุ่นสวยมาก แถมนมก็ไซต์เกินตัวครับ ถึงว่า ทำไมมันนุ่มจังเลย เวลาถูหลังของผม น้องอันตอนนี้เหลือแค่บิกินนี่ส่วนล่าง ชิ้นเดียวครับ น้องใส่กางเกงในสีดำ คาดโบว์ลูกไม้สีดำเล็ก ๆ เซ็กซี่จริง ๆเลย แต่ว่า ถ้าจะเซ็กซี่กว่านี้ คราวหน้า ต้องให้น้องใส่ จีสตริงครับ 55  ตอนนี้ผมเริ่มสบตาน้องอันแล้ว น้องอันก็สู้สายตาผม แต่ท่าทางผมจะแพ้สายตาครับ เพราะสายตาที่น้องอันมองมามันเย้ายวนมาก ๆเลย...น้องอันก็เริ่มรุกผมอีกครอบด้วยการเอา นม ถูไปมาทั้งร่างกาย ครั้นก็เอาตัวของน้องอันทาบไปบนเรือนร่างของผม แล้วก็ถูไปถูมา น้องชายของผมตอนนี้มันขนลุกสู่ชูชันไปหมดแล้ว เพราะน้องอัน ใช้ตัวบดขยี้ซะสะใจเลย หลังจากนั้น น้องอันก็เอา นมมาถูน้องชายผมเลย ตั้งนานแหนะ พร้อมกับเอามือบีบนมแล้วก็ให้น้องชายผมอยู่ตรงกลาง แล้วก็นวด โอ้ววววว อย่างงี้ใครจะไปทนไหว น้องอันบอกว่าพี่ค่ะ...เอามือกอดหนูได้นะค่ะ....อ่าวเหรอ....คราวนี้มือผมเริ่มซุกซนแล้วครับ ผมเริ่มเป็นฝ่ายนวดให้น้องอันบ้างแล้ว แต่มือน้องอันก็ไม่ละจากน้องชายผมเลย เพราะน้องอัน คลึงไปมา ๆ ตลอดเลย ผมทนไม่ไหวจนต้องลุกขึ้นมากอด พร้อมกับอยู่ในท่านั่ง ตอนนี้ ผมใช้มือลูกไปทุกสัดส่วนร่างกายของน้องอัน เพื่อบิ้วอารมณ์น้องอันครับ เหมือนน้องอันจะตอบสนองความรู้สึกของผม เลยร้องครางอย่างแผวเบาที่ข้างหูผม ผมไม่รอช้าครับ เริ่มใช้ริมฝีปากประกบไปที่ติ่งหู พร้อมกับให้ลมหายใจเบา ๆของผม กระทบที่ใบหู ของน้องอัน ตามซอกคอ แล้วก็ไล่ไปเรื่อย ๆ ทั่วบริเวณข้างหน้า ตอนนี้เหมือนน้องอันเริ่มจะมีอารมณ์ร่วมแล้วครับ เราเริ่มนัวเนียนกันได้ที่แล้ว ผมก็บอกน้องอันว่า คราวนี้พี่ขอนวดให้น้องอันบ้างนะ

ผมก็ไม่รอช้าแล้วครับ จับน้องอันลุกขึ้นยืน พร้อมกับดันน้องอันไปยืนหันหน้าเข้ากำแพง  แล้วก็ใช้ตัวผม ดันน้องอันแนบชิดกำแพง แล้วก็ใช้ริมฝีปาก ประกบไปบริเวณแผ่นหลัง แล้วก็ใช้ลิ้นลากผ่านยาวจากต้นคอ ลากยาวมาถึงแก้มก้นเลย มือผมก็ลูบไปบริเวณ ต้นขา พร้อมกับกดนวดไปบริเวณนั้น ๆ ลากผ่านน้องสาวน้องอันด้วย น้องอันส่งเสียงดังขึ้นเรื่อย ๆผมก็รู้แล้วว่า ตอนนี้อารมณ์คงได้ทีแล้ว ก็เลยพลิกด้านหน้ามาเลยครับ คราวนี้ผมก็ดันตัวผม B2B ให้น้องอันบ้าง แล้วนัวเนียนกันด้วยท่ายืนนานมาสมควรเลย ผมก้มลงต่ำ ๆ แล้วดึงขาข้างซ้ายของน้องอัน มาพาดที่ไหล่ผม แล้วก็เริ่มเอามือ ป้วนเปี้ยน แถวบริเวณน้องสาวน้องอัน น้องอันครางไม่หยุดเลยครับ ผมเห็นทีได้โอกาส เลย ประกบมือแล้วก้ถูเบา ๆไปที่บริเวณนั้น  น้องอันตัวสันเครือแล้วตอนนี้ ผมใช้มือนวดเบา ๆ ผ่านบิกินนี่ตัวจิ๋ว โอ้วว น้ำอะไรเนี้ย ไหลออกมาเยอะมากเลย ตอนนี้น้ำมันนวด ผสมปนกับน้ำของน้องอันแล้ว ครั้นเอาก็นิ้วค่อย ๆสอดผ่อนบิกินนี่เข้าไป แล้วก็ค่อย ๆเขี่ย จากช้า ๆ ไปเรื่อย ๆ สลับ เร็วบ้าง น้องอันเอามือมาลูบที่เส้นผมของผมใหญ่แล้ว ไม่รู้เพราะว่าอะไร 555 หลังจากนั้น ผมก็พาน้องอันกลับสู่เตียงครับ เรานั่งหันหน้าเข้าหากัน โดนร่างกายผมเปลือยเปล่า แต่น้องอันยังเหลือบิกินนี่ครับ คราวนี้น้องอันเริ่มเป็นแม่เสือสาวแล้วครับ สาวน้องชายผมไม่หยุดเลย ผมก็เอามือล้วงเข้าไปในน้องสาว ผมมีความสุขมาก ๆเลยตอนนี้ ผมจับน้องอันนอนหงาย แล้วผมอยู่ข้างบนบ้าง ผมใช้ริมฝีปาก ประกบร่างกายน้องอันอีกรอบ พร้อมกับไล่เลียไปทั่วร่างกาย ตั้งแต่เท้าจรดหัวเลย น้องอันทำให้ผมแทบบ้าครับตอนนี้

แต่.......หลังจากนี้ ขอเก็บเป็นความลับส่วนตัวระหว่างเราสองละกันครับว่า มีเหตุการณ์อะไรต่อมา บอกคำเดียวได้ว่า ผมไม่เคยให้ทิปใครมากเท่านี้มาก่อนเลย แต่มา นกป เนี่ย ไม่มี ระดับ 3 นะครับ ต้องเข้าใจ แต่ถึงไม่มี ระดับ 3 ผมก็มีความสุขมากกว่าระดับ 3 อีกครับ เพราะว่าน้องอันแท้ ๆ ครับ ผมเลยลืมซายูริไปชั่วขณะเลย ครั้งเสร็จภาระกิจ ผมก็แอบถามเล่น ๆว่า น้องอันเป็นอย่างไรบ้างจ่ะ ......ก็ เสร็จไป 3 รอบค่ะพี่...555โอ้ววว น่ารักจริง ๆน้องคนนี้ ให้ 9 เต็ม 10 ไปเลยครับ อีกหนึ่ง เหลือไว้ให้ PR สาวสุดน่ารัก สรุปว่า เต็ม 10 ไปเลยครับ สำหรับ Cozy ที่ Make me  crazy อีกครั้งหนึ่ง....

ถ้าท่านผู้อ่านทั้งหลายอยากรู้ว่ามีอะไรเกิดขึ้นกับชีวิตผมต่อจากนั้นละก็ ลองไปสักครั้งหนึ่งครับ แล้วจะรู้ว่า แม้ไม่ต้องเข้าถ้ำแต่ก็ถึงสวรรค์ได้ครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิถุนายน 2010, 15:54:49 โดย Nobita Kaka »

roonaldo

Re: เมื่อน้อง Cozy spa ทำให้ลืม พี่ ซายูริ ไปชั่วขณะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 15:48:55 »

เนื่องจากการบ้านท่านมากมาย และเปนประโยชน์ ผมใคร่ขอตอบแทนความดีงามนี้

โดยการผมจะรีบจัดการให้ท่านเปน วีไอพี นะครับบบ

แต่ขอท่าน pm เบอร์โทรมาหน่อยยย ครับบบ

ขอให้ท่านทราบว่าท่านเปน วีไอพี จาการส่งการบ้านเพราะฉนั้นจงภูมิใจได้ครับบ

popcorn4202

Re: เมื่อน้อง Cozy spa ทำให้ลืม พี่ ซายูริ ไปชั่วขณะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 15:52:12 »

ขอบคุณการบ้านครับ แต่ย้ายไป paradise เหอะ เดี๋ยวจะงานเข้า ghjk

Nobita Kaka

Re: เมื่อน้อง Cozy spa ทำให้ลืม พี่ ซายูริ ไปชั่วขณ$
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 15:57:43 »

โอ้ววขอบคุณครับ ท่านเทพรู ไว้ผมจะติดต่อกลับหลังไมค์นะครับ

shava.tommy

Re: เมื่อน้อง Cozy spa ทำให้ลืม พี่ ซายูริ ไปชั่วขณ$
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:01:15 »

ท่านเทพคับ  การบ้านนี้ล่อแหลมมาก แต่ดีสุดๆ
อยากจะให้ ย้ายไปห้อง วีนะครับ

อ่านแล้ว อยากไป นวดโคจัง
ชอบ มากๆ คับ  ;kljj

artlovelove

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:04:11 »

คนทำดีต้องได้รับการตอบแทน เขิน

Paradin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:05:51 »

ดีจังได้อ่านกระทู้ใหม่ของวันนี้เลย บอกได้คำเดียวว่าแล่มมากๆครับท่าน เล่ามาเป็นฉากๆทำให้คิดภาพตามได้ไม่ยากเลยครับ ทั้งภาพและเสียงพอจะจินตนาการได้หมด อืมมม ยังไงก็น่าลองครับเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง ของการขึ้นสวรรค์ครับผม นับถือจริงๆครับกับการมีน้ำใจในครั้งนี้ครับ  เดด

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:07:14 »

เป็นกำลังใจให้ผม ขยันส่งการบ้านเพิ่มอีกครับ ขอบคุณจริง ๆ  ตอนนี้มีในกระเป๋าเก็บไว้อีกพอสมควรเลยครับ แล้วจะทะยอยส่งไปเรื่อย ๆ ตราบใดที่ยังมีคนอ่านนะครับ

teng028

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:10:04 »

อยากส่งการบ้านใจจะขาด แต่โดนกระทิงเมาช๊อกโกแลตขวิดครับ เลยต้องเลื่อนการลงทะเบียนเรียนออกไปก่อน  zad

chefbb

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:12:01 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ  บ้านโคซี่ หรือ Cozy spa  มีอะไร ดีๆ เยอะ ว่าที่คนไม่เคยเข้าไปคิด  ไม่งั้นผมคงไม่ไปบ่อยๆ หรอกครับผ   สนับสนุนการดันให้เป็น vip ด้วยอีกหนึ่งเสียง เนื่องจากการส่งการบ้าน   เข้าตากรรมการเหมือนกัน  เข้าตาผมด้วยอีกคน  ท่านรูจัดการดันให้เป็นvip  ด้วย

KopkE

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:16:54 »

การบ้านดีก็ต้องได้รับการตอบแทนครับ

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

ilovesupreme

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:31:07 »

การบ้านยาวเหยียด แต่อ่านหมดทุกบรรทัดเลยครับ fdgdfdf

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:38:31 »

แหล่มเลยครับ เนียนจริงๆๆ เสียวแทนวุ้ยๆๆๆๆๆๆๆ mbvc

noikasu

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:39:36 »

การบ้านอย่างนี้....ยอมยกธงครับ...พ่ายแพ้โดยราบคาบ hgjhg

shoots

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:49:19 »

ทำดีย่อมได้ดี จงทำดีต่อไป     ;khhg

prof.big

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 17:08:21 »

นี่แหละครับ รสชาติและอารมณ์ของการนวดกระปู๋ที่หลายคนติดใจ และหาไม่ได้จาก อาบ อบ นวด ครับ การบ้านเยี่ยมจริงๆครับ ยินดีต้อนรับสู่ห้อง VIP ล่วงหน้าครับ

panda500

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 19:34:55 »

บรรยายได้ถึงอารมณ์ มากเรย คับ

การบ้าน เยี่ยมจิงๆ  ;kljj

lockvespa

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 21:08:04 »

เยี่ยม 333+++

Superxxx

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 21:12:29 »

การบ้านท่านน่านับถือมากครับ สุดยอดจิงๆๆๆ  ;kljj ;kljj

handnew

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 22:03:24 »

การบ้านสุดยอดครับ บรรยายจนเห็นภาพตามเลยทีเดียว

กระแส Cozy มาจนตอนนี้ ผมอยากไปลองบ้างละ

phynex

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 22:28:46 »

เล่าได้ อ่านเเล้ว อินไปด้วย เลย Cozy pongz

Phate

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 22:51:06 »

เป็นการบ้านที่ยอดเยี่ยมจริงๆ
อ่านมันทุกตัวอักษร ถึงจะยาว แต่น่าติดตามมาก

อยากไปจังเลย โคซี่ เมคมี เครซี่

ยินดีด้วยกับสวรรค์ครั้งนี้ครับ  ;kljj

nuttikon

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 10:15:27 »

nears โหท่านถึงกะออกหน้าให้เป็นวีไอพีเลย อะ ยังขั้นเหี่ยวราตรีเอยเหยี่ยว ยังไงก็ยินดีด้วยนะครับ ljhgf

wolfon75

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 18:45:26 »

nears แม้บรรยาย สะ....เป็นหนังฉากๆๆ  เลย   piuyty --เสียงด้ายไม่มี3 คง ยาวกวา นี้สินะ 555+
ขอบคุณครับ

blend_man17

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 22:25:48 »

สงสัยต้องเปลื่ยนแนวมั้งละวะตรู uiuo

anfield

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 10:52:02 »

pongz  อ่าน แล้ว อยากไป    mbvc

angle

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2010, 11:39:25 »

เล่าซะเห็นภาพเลยครับ ขยันจิงๆท่าน ;kljj

llnn

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 09:19:38 »

นับถือการบ้านท่านจริงๆครับเล่าจนผมมีอารมณ์.....สุดยอด

sky_cm

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 15:22:59 »

อยากลองเสร็จโดยไม่ต้องเข้าถ้ำบ้างจัง

konlunglang

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 15:37:25 »

เมื่อคืนไปมาครับ สุย่อ ปา เลย

เมื่อคืนนวดกับน้องเนยครับ บรรยายไม่ถูกเลย ไว้จะส่งการบ้านครับผม

ahcomputer

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 21:17:47 »

ที่ Cozy spa เขาปิด กี่โมงครับ ผมไปมา 4 ทุ่ม เหมือนกับว่าจะปิดแล้ว

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 22:28:12 »

ตอนนี้ยังปิด 4 ทุ่มอ่ะครับ ได้ข่าวแว่ว ๆ ว่าอีกสักพักอาจจะเปิดถึงเที่ยง อันนี้ก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่ถ้าไปตอน 4 ทุ่มก็ยังทันนะครับได้ครบเวลานวดปกติเลย

Lostman133

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 01:13:53 »

เพิ่งมาอ่านเจอ  อยากไปแต่ ตี1 แล้ว เง้อๆๆๆ  การบ้านสุดยอดเลยครับ ;kljj

rabbit

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 10:45:16 »

การบ้านสุดยอดจิงๆด้วยคับ สมล่ะที่ได้ VIP  pongz

op po

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 11:59:32 »

เห็นด้วยกับประโยคนี้จริงๆครับ "โคซี่ เมคมี เครซี่"
น้องๆสุดยอดจริงๆครับ

bestxman

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2010, 23:54:42 »

ใ่ช่แ้ว้วคัี่บ ไม่ต้องถุงระดับ 3 ก็มีความสุขด้วย ถ้าผมเป็นท่านอดใจไม่ไหวแน่คัีบ ว่าแต่การบ้านเยี่ยมยอดจร้าาา +1

kanriya

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 15:27:29 »

โหการบ้านได้ใจมากอ่ะคับ

maicm.

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2010, 23:08:29 »

การบ้านแจ่มจริงๆสงสัยต้องตามไปลอก

nu_505

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 10:11:46 »

ต้องตามไปลองแน่ครับ  น้องอัน

สำหรับการบ้านท่านเทพจิง  สมแล้ว 

ที่ท่านรูให้ท่านเป้นวีไอพี ;kljj

ALONE

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 10:52:40 »

สงสัยได้ carpark เลยทำให้ลือ ซายูริ ไปชั่วขณะ เขิน

Nobita Kaka

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2010, 13:31:21 »

ไปบ่อย ๆ แล้วก็จะได้เหมือนที่ผมได้แหละ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:42:37 »

เยี่ยมเลย mbvcอะ