-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พลาดลายแทงที่ Boss แต่ .... อิ่ม  (อ่าน 1047 ครั้ง)

rabbit

• บุคคลทั่วไป
พลาดลายแทงที่ Boss แต่ .... อิ่ม
« เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 23:51:38 »

สดๆร้อนๆรายงานหลังจากไป Boss มาเมื่อบ่ายนี้คับ kick

ผมพึ่งเคยไปตอนกลางวัน ก้ออย่างที่เคยตั้งกระทู้ว่าช่วงนี้กลางวันว่างแว้บไปลงนวดที่ไหนดี
เทพแต่ละคนก้อแนะนำมาและมี boss รวมอยู่ด้วย วันนี้มีโอกาสมาทำธุระแถวรถไฟเลยเข้า boss อีกครั้ง ... ตอนกลางวัน

อุแม่เจ้า .... เด็กเต็มตู้ครับ จากที่คะเนด้วยตายี่สิบกว่าคน ยังไม่รวมที่อยู่ในห้องกำลังนวดอีกนะ และก้อมีอ่อนๆด้วย
แป๊ปเดียวพัฒนาแล้วเว้ยยยย ที่นี่ท่าจะเริ่มดังแล้วละครับ เพราะถามหาลายแทงทำงานอยู่ทุกเบอร์ บางเบอร์อย่าง 48 มีโทรจองเป็นสามสี่คิว
เบอร์ 92 จากที่มาแต่กลางคืนตอนที่ไปก้อเริ่มมากลางวันเพราะมีแขกโทรไปเรียก ตอนผมไปมีคนตามมาติดๆบอกเชียร์ก่อนเลยว่า 92 เชียร์บอกรอได้มั้ยครับตอนนี้ทำงานอยู่และยังมีอีกคิว ป้าดดดดดดด ghjk

ผมเลยคิดว่าเอาว่ะดวงคงให้มาหาช้างเผือก มองไปในตู้ก้อมีตั้งเยอะ ดูแล้วสะดุดตากับ 45 มากตัวเล็กแต่ไฟหน้าตูมดี แม้จะดูไม่สาวแล้ว แต่ก้อไม่ป้า เลย OK ที่ 45 ครับ (หนีงานมาต้องรีบตัดสินใจหน่อย)

มาที่ห้องก้อ step เดิมครับ ล้างเท้า เปลี่ยนเสื้อผ้า นอนรอ

น้องมาก็เริ่มนวดให้ น้องบอกครั้งแรกกับน้องใช่มั้ย น้องชื่อกบนะ น้องพูดมากหน่อยนะค่ะ พี่จะรำคาญหรือเปล่า
ไอ้เราก้อไม่ค่อยพูดอยู่แล้ว เลยบอกพูดมาก แต่พูดดี คุยสนุก ไม่เป็นไรหรอก ชอบครับ
แต่น้องก้อรุกเลยครับ แย้บพูดเรื่องเสียวเลย ว่านวดก่อนนะดูฝีมือน้องก่อน เดี๋ยวค่อยทำอย่างอื่น
ไอ้เราก้อ โอ ..... ไม่ต้องลุ้นให้ยาก เหมือนเป็นค่า default ไปแล้วว่ามานวดแล้วก้อนาบต่อ
น้องก้อนวดใช้ได้ครับ นวดครบคอร์สเลย แต่ไม่ได้นวดยั่วอะไร ระหว่างนวดเราจะจับบ้างก้อได้ น้องเค้าก้อไม่ว่า พูดคุยตลอดครับ

หลังนวดเสร็จน้องก้อขอตัวออกไปล้างมือ เตรียมของ เราก้อโอเค น้องบอกพี่ไปห้องน้ำก่อนก้อได้นะ
หลังกลับมาจากห้องน้ำน้องมาเตรียมแล้วครับ ไม่ต้องพูดอะไรเลย
น้องปิดประตู แก้ผ้าเรา ผ้าน้อง จับเราไซร้เลย แล้วบอกพี่เคยขึ้นเท่าไหร่ ของน้องพันห้านะ รวมค่าห้องด้วย
เราก็ต่อว่าลดให้หน่อยซิ ตั้งแต่มาไม่เคยจ่ายเกินพันเลยนะรวมค่านวดแล้วด้วย
แต่น้องอ้อนว่าอย่าต่อเลยค่ะนะ เดี๋ยวจะทำให้คุ้มราคานะ แต่สัญญาว่าถ้ามาซ้ำจะลดให้แน่นอน
แต่พี่ไม่มีจิงๆนะ  เขิน อย่าต่อกบเลยนะ  khjhgg
สุดท้ายก็เลยตามเลยคับคิดว่างานนี้คงต้องถึงขั้นไปกดเงินมาให้ตอนกลับ
โธ่ ... ก้อไอ้ระหว่างที่ต่อรองกันทั้งย่อหน้านี้ น้องเค้าอยู่เฉยที่ไหนล่ะคับ ปากก้ออ้อนไป ลิ้นก็ไล้ไปมือก็ชักไป คลึงไปไม่อยู่สุขเลย ใจเราก็เลยอ่อนลงๆ ขณะที่น้องชายกลับแข็งขึ้นๆจนจะรั่วคามือน้องเค้าอยู่แล้ว

ตกลงได้ดังนั้นน้องก้อไล่ขึ้นเตียงคับ ลงลิ้นตั้งแต่ซอกคอถึงซอกขา ลีลายังกะอยู่อ่าง ถามแล้วแต่น้องว่าเคยแต่อยู่เกะ
แล้วน้องก้อเริ่มสเปย์ให้ ไม่สดครับ น้องบอกพึ่งครั้งแรก ไว้สนิทกันก่อนนะค่ะ ก็ได้แต่อือครับ
จากนั้นก็ทำ B2B แต่แบบแห้งนะคับ หยิวดีพิลึก แล้วน้องก็ขึ้นควบทันที
เราจะไม่ไหวเอา เลยขอทำเอง น้องนุ่มนิ่มไปทั้งตัว ตัวเล็กแต่นมใหญ่เกินตัวครับ เด้งรับเข้าจังหวะจนจบเกม

สรุป
   น้องกบ เบอร์ 45
   รูปร่างเล็ก หุ่นนางแบบครับ แขน ขา ก้นเล็ก ผิวค่อนข้างขาว มีพุงนิดหน่อย
  ไฟหน้าตูมเกินตัวเยอะครับ แม้จะเหลวหน่อย ขั้วหลอดดำไปนิดแต่ล้นมือครับ จับแล้วไม่เสียอารมย์
   หน้าจะออกดุถ้าเฉยๆ แต่เวลายิ้มน่ารักดีคับ และชวนคุยได้ตลอด ไม่เหงา
   ช่วงล่างยังแน่น คงเพราะตัวเล็กด้วย ลีลาโดยรวมเฉพาะลิ้นหน่ะ 9 ครับ แต่ลีลาโยกที่เห็นยัง 7.5 เพราะส่วนมากผมทำเอง อิอิ
   ค่าใช้จ่ายรวมพันห้าครับ น้องให้เบอร์มาด้วย พร้อมแลกลิ้นอีก 1 ที

สำหรับผมพันห้า 2 ชั่วโมงเต็มทั้งนวด+นาบ ถือว่าทอนครับ อยากแนะนำอีกหนึ่งเบอร์ไว้พิจารณาหากพลาดลายแทงทั้งหลายสำหรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ  09876

panda500

Re: พลาดลายแทงที่ Boss แต่ .... อิ่ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 07:15:36 »

การบ้านเยี่ยม เรยครับ  ;kljj

ว่าแต่ ช่วงเช้านี่ ท่านไป ประมาณกี่โมงหรอท่าน

cmseed2009

Re: พลาดลายแทงที่ Boss แต่ .... อิ่ม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 07:42:11 »

เด็กอายุเท่าไหร่ครับท่าน

rabbit

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 10:54:16 »

ผมไปตอนบ่ายสองครับ แต่พวกน้องๆจะมาตั้งแต่ตอนเที่ยงครับ ส่วนอายุน้องทายไม่ถูกครับ น้องบอกไม่ถึง 30 น้องเค้าแต่งหน้ากันจัดมากดูยากครับ พอดีผมมัวแต่ดูอย่างอื่นด้วย แหะๆๆๆ อ้อ...น้องเค้าโกนเกลี้ยงเลยนะครับ  ใครชอบร่องเนียนๆ ขาวๆ อย่างของเด็กเลยนี่ แนะนำเลยครับ  mbvc

shoots

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 12:28:56 »

เด็กๆแบบนี้น่าอร่อยดีจัง     ;khhg

Lacoste

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 13:55:04 »

ผมก็เพิ่งไปยิงน้องกบมา วันนั้นว่าจะไม่เสียตัวละนะผม แต่สัญชาตญาณดรอกบามันไม่ไหวจริงๆ น้องยั่วอารมณ์ดีมาก ของผมนาทีเดียวเสร็จเลย ฮ่าๆ

xcore

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 22:57:09 »

ิboss มาแรง 2 กระทู้ติด

limited

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 23:20:28 »

รบกวน ขอพิกัดแบบ ชัดเจนเลยได้ไหม ท่าน

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 23:26:48 »

สงสัยกลับไปยรังเดิมแล้วตู

พี่หนุ่ย  ขอลายแทงเด็ดๆด้วย dgd

potface_69

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 03:26:55 »

รบกวน ขอพิกัดแบบ ชัดเจนเลยได้ไหม ท่าน
บอสโซเทลไงคับ ท่าน

ตรงข้ามกับถานีรถไฟเชียงใหม่

ตึกสูงยังกะยักษ์

อยู่ชั้นสอง ด้านล่างเป็นซานุ๊กเกอร์

;khhg

p_nuin

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 10:43:43 »

พี่หนุ่ย  ขอลายแทงเด็ดๆด้วย dgd
เอาแบบทาสีหรือไม่ทาสี dsgjsd

tairoop

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 14:36:54 »

ดีครับ 1500 ตั้ง 2ชั่วโมง แถมได้อะไรอีกหลายอย่าง  uiuo

indy

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 14:42:59 »

แว๊บมาดูเฉยๆ ครับ สายนี้ขอบาย ขอบคุณการบ้านครับ  kjhg ของงี้แล้วแต่อารมณ์น้องด้วยนะ  /jhtdc

noikasu

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 17:05:35 »

แหะๆๆมีแบบทาสีมะทาสีด้วยนาแหะๆๆบอกด้วยนะครับ dgd

chefbb

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2010, 17:07:32 »

เอาแบบทาสีหรือไม่ทาสี dsgjsd

พี่หนุ่ย ผมขอด้วยคนอยากไปลองสายนี้ดู  ขอแบบไม่ทาสีนะครับ   

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 04:17:27 »

อยากโดนลง.. hgjhg