-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสจัง วันเดินขึ้นดอย  (อ่าน 1951 ครั้ง)

Phate

• บุคคลทั่วไป
โพสจัง วันเดินขึ้นดอย
« เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 21:28:15 »

อันนี้เกิดขึ้นเมื่อเดือนก่อน  ยังจำกันได้ไหม ประเพณีเดินขึ้นดอยสุเทพของชาวเชียงใหม่
ที่ถามว่าจำได้ไหม เพราะตัวผมเองก็ลืม  เขิน  เผอิญเมื่อวันก่อนแฟนจะยืมโน๊ตบุ๊คไปใช้ เราเลยต้องจัด Clear ข้อมูลลับระดับชาติออกให้หมด จิ้มใส่ HDD ไปเก็บให้หมด...
เผอิญไปเจอปลากรอบที่ถ่ายเอาไว้หลังเดินขึ้นดอย.....  เลยึกถึงเรื่องนี้ขึ้นมาได้ (แต่ในการบ้านนี้ไม่ลงปลากรอบนะ มันมืด ๆ ดำ ๆ มองไม่เห็นอะไรเลย กับรูปเตียงเปล่า ๆ อีกนิดหน่อยเท่านั้น)

วันนั้น มีเคอร์ฟิวด้วย..... แต่ชาวเชียงใหม่เราเดินขึ้นดอยได้ แต่.. แต่.. ผมไม่ได้ไป เพราะติดงาน  วันนั้นงานเลิกราว ๆ 5ทุ่ม
วันนั้นนัด น้องไว้คนนึง อายุราว ๆ 20 ปี อยู่ปี 2 สถาณศึกษาแห่งหนึ่ง......  อ้อ คนนี้รู้จักผ่านโพสจังครับ....  เคยนัดเจอกัน ไปกินเหล้ากันที่ร้าน "เดิม เดิม" ครั้งนึงแล้ว....  แล้วครั้งนี้ผมก็ชวนเดินขึ้นดอยด้วยกัน
เธอตอบรับนะ  แต่ไปกับกลุ่มเพื่อนเธอ 4-5 คน  (ไอ้ใจผมตอนนั้นมัน fail เลย  ไปเป็นกลุ่มเนี้ยนะ เซ็ง)

แต่สุดท้ายผมก็ไม่ได้ไป  ตามที่เขียนไว้ข้างบน  ผมติดงาน  เลยโทรยกเลิกนัดน้องเขาไป
น้องเขาเดินขึ้นตั้งแต่สองทุ่มแล้ว.......  ในขณะที่เรากำลังทำงาน....

ห้าทุ่ม เลิกงาน  ผมจ้องมองกุญแจโรงแรมบีอาร์ แถวสันติธรรม (ข้างฟ้าปราณี)  พลางนึก ทำไมถึงเลือกโรงแรมนี้ฟระ......
สงสัยเห็นป้ายมันบอกว่า 199 ต่อคืน  เอ่อ ถูกดี โรงแรมก็ใหญ่ใช้ได้ เลยเข้าไปจองตั้งแต่เที่ยงวัน........(เผื่อเป็นสนามรบคืนนี้)
ไหน ๆ ก็จองไว้แล้ว ประกอบกับวางแผนสับรางเนียนกับแฟนเรียบร้อยแล้วว่า วันนี้ไปเที่ยวกับเพื่อน เมาหัวราน้ำ นอนหอเพื่อน (ก็ วันพรุ่งนี้มหยุดงานนี้ ร้อยวันพันปีมีสักทีนา ขอเมาหน่อย เธอก็อนุญาตินะ)
ผมก็กะจะไปนอนที่โรงแรมนั้นละกัน เสียดายตังค์  พอเข้าไปถึงโรงแรม.....
สภาพห้องนะครับ   ห้องอยู่ชั้น 1 เลย  ข้าง Lobby นั้นแหละ
พัดลม เก่า ๆ เครื่องทำน้ำอุ่นที่เสีย ๆ วาวล์น้ำที่หลุดออกมา พร้อม กิ๊งกือ 1 ตัวในห้องน้ำ...    สภาพห้องเก่ามาก  แต่ฟูกใหม่  เตียงเดียว ทาสีห้องใหม่....  จะว่าไป ก็เหมาะสมกับราคา คืนละ 200 บาท ดี (มันบอก 199 แต่จ่าย 200 แล้วไม่คืน) ถ้าห้องนี้เป็นหอพัก คงได้ราว ๆ เดือนละ 1800 บาท.....   ผมไม่ซีเรียสรือต่อว่าโรงแรมนะ  ผมว่ามันเหมาะสมกับราคา สำหรับคนไม่เรื่องมากอยู่แล้ว......

ก่อนนอน โทรหาแฟนอีกครั้งหนึ่ง บอกเธอว่าเปลี่ยนใจกลับบ้านแล้ว กำลังจะนอน (ผมไม่ได้อยู่บ้านกับแฟนนะ เธออยู่หอคร้าบ)  ซึ่งเธอก็เชื่อนะ  ปรกติ ผมกับเธอต้องโทรหากันก่อนนอน พร้อมบอกราตรีสวัสดิ์ทุกคืน  คืนนี้ก็เช่นกัน........    

ยังไม่ทันได้หลับ โทรศัพท์ดังขึ้นมา  จากน้องโพสจังที่ผมนัดนั่นเอง  เธอบอกว่าเหนื่อย ไม่ไหวแล้ว กำลังเดินลง ใกล้ถึงแล้ว เธอขอให้ผมไปรับเธอกลับบ้านหน่อย เธอจะรอที่หน้าประตู มช  เวลาตอนนั้น ราว ๆ เที่ยงคืน.......

คิดว่าผมจะทำยังไงละ....  ไปรับสิครับ!
รถเยอะมากมาย หาที่จอดรถยากมาก   ต้องจอดรถแล้วเดินตามหาเธอ กว่าจะเจอตัว......

แล้วปัญหาถัดมาคือ ทำยังไงให้เธอได้ค้างกับเรา
มุกที่ผมใช้ตอนนั้นคือ
"มันดึกมากแล้ว... พี่เหนื่อยมากวันนี้ งานหนัก  ขอพี่งีบแป๊บนึงนะ"  แล้วผมก็อธิบายเธอว่า ผมเช่าห้องไว้ เผื่อวันนี้เดินขึ้นดอยแล้วลงมาเร็ว สักตีสองตีสาม จะได้มีที่นอน ขี้เกียจกลับบ้าน
เธอก็ว่าง่ายครับ

เช้าห้องปุ๊บ ผมเปิดทีวีนอนนเตียง พลางคิดว่า 'เข้าห้องได้แล้ว ทำไงต่อวะตรู'
แต่ยังไม่ทันคิดออก เธอขอตัวไปอาบน้ำ......  หยิบผ้าเช็ดตัวโรงแรมเข้าไปใช้....
ผมอุตส่าห์ลุ้นให้เหมือนการบ้านคนอื่น ๆ ว่าเธอจะออกมาด้วยการ นุ่งผ้าเช็ดตัว....
แต่ไม่ใช่ครับ เธออาบน้ำเสร็จ ก็แต่งตัวมิดชิดเหมือนเดิม.......  แล้วเธอก็มานอนข้าง ๆ พลางดู TV ไป คุยกันไป...  (อ้อ ผมอาบน้ำก่อนไปรับเธอแล้วนะ)

เรื่องราวผ่านไปอย่างรวดเร็ว...  ผมทำเป็นเพลียจะเคลิ้มหลับ........... แล้วธอก้พูดขึ้นมาว่า "งั้นขอข้างที่นี่ด้วยละกันไ

เราคุยกันอีกสักพัก.....  ก็ปิดไฟนอน...  สวิตส์ไฟมีสองที่คือหน้าประตูกับหัวเตียง  แต่ไฟดวงเดียวกัน....

เธอนอนหันหลังให้ผม...  (เอาไงดีวะตรู)
ผมทำเป้นคุยใกล้ ๆ กระซิบข้างหูคุย..... แล้วมือลองเริ่มปลาหมึกโอบจากข้างหลัง...
เธอไม่ขัดขืนครับ.........

คุยไปคุยมา เธอหันหน้ามาคุยด้วย....   ผมก็มือไว  แซวว่าน่ารักจัง ผมสวย อะไรประมาณนี้ (คิดมุกไม่ออกเลย) แล้วเอามือไปรูปหัว....
หน้าเริ่มใกล้ชิดกันเรื่อย ๆ จนผมลักจุ๊บเธอที่ริมฝีปาก 1 ที...  เธอไม่ว่าอะไร....  ผมก็จูบเลยทีนี้.....  มือก็ปลาหมึกๆ เลย

แล้วก็ตามเรื่องตามราว เสร็จไป 1 น้ำ......  ไม่มีอะไรมาก  2 ท่าเท่านั้น wot กะ เบสิก...  เธอไม่ยอม Doggy เธอบอกว่ามันดูไม่เหมือนสิ่งที่คนทำกัน (อ้าว!?)

แล้วเราก็หลับโดยเปลือย ๆ นั้นแหละ....  แต่ผมหลับไม่ลงอะดิ..  ผ่านไปสัก 30 นาที ผมก็ลวนลามต่อ  พอจะเปิดไฟ ขอยลโฉมเรือนร่างสตรีผู้นี้หน่อยซิ...  แต่เะแไม่ให้เปิดไฟครับ เธออาย คราวนี้ ผมใช้ แต่ ชิวหาพาเพลิน  มันไม่ค่อยมีกลิ่นอะไรเลย.... ผมเลยทำได้นานมาก ราว ๆ 20 นาทีได้ จนเธอบอกว่าหยุด พอแล้ว ไม่ไหวแล้ว.......  แล้วเธอก็เอาคืน   ทำผมจอดรถไปเลย.......  แล้วเราก็หลับกันแบบเปลือย ๆ นั้นแหละ  (เธอใช้น้ำที่ได้แจกฟรีจากเดินขึ้นดอยล้างปาก)

เช้ามา จัดต่อ อีก 1 น้ำ
ต่างคนต่างอาบน้ำ แล้วไปส่งเธอที่หอ    แล้วผมก็ตรงกลับบ้าน  แล้ว หลับเป็นตาย.............
ก่อนที่จะพาแฟนไปเที่ยวเนื่องในโอกาสวันหยุด  เหอะๆๆๆๆๆ

จบ......  ไม่ได้พุดเรื่องบนเตียงมาก แต่ไปเน้น เหตุการณ์ว่า ไปสอยมายังไงมากกว่า

ปลาไม่ลงนะครับดำเกินไม่เห็นอะไรเลย เพราะปิดไฟเอาครับ   ส่วนตินเช้าทำไมไม่ถ่าย... เอ่อคืองงง  ผมลืมครับ
สรุป เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า  คนไม่มีงบ แต่อยากหาที่ค้างคืนถูก ๆ ก็ โรงแรม BR ที่สันติธรรมครับ  คืนละ 200 บ. เอง  สภาพห้อง ตามที่บรรยายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กรกฎาคม 2010, 13:03:58 โดย Phate »

xcore

Re: โพสจัง วันเดินขึ้นดอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 23:40:24 »

การบ้านใหม่ๆมาแว้ววววว

ขอบคุณครับ  ;khhg

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 00:35:57 »

น่ากลัว   ghjk ghjk

นายอ่อนด๋อย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 05:03:15 »

นั่นจิ ทำปายด้าย น่ากลัวโน๊ะ กิกิ

donsong

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 08:39:46 »

ยังคงเต็มไปด้วยคุณภาพเช่นเดิม  pongz

Phate

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 10:07:36 »

นั่นจิ ทำปายด้าย น่ากลัวโน๊ะ กิกิ
กลัวอะไรกันๆๆๆ
ลองมาทำความรู้จักดูจิ แล้วจะรู้ว่ามันไม่น่ากลัวอย่างที่คิด   jljhl

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 10:18:21 »

งั้นผมขอจับใจความการบ้านฉบับนี้เลยนะครับว่า ท่านแนะนำโรงแรมถูกๆๆๆ ให้ผมแล้วกันเนอะ ห้าห้า ส่วนการบ้านแค่มาประกอบเฉยๆ อ่ะ ห้าห้า ;kljj

noikasu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:09:13 »

แหะๆๆการบ้านมาเร็วไปเร็วจริงๆๆ fdgdfdf

roonaldo

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:16:08 »

;kljj ;kljj ;kljj

เมพขิงๆๆๆ

popcorn4202

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:24:01 »

โรงแรมบีอาร์ ผมเคยไปนอนแล้วครับ โดนสาวอายุมากกว่า 5 ปี พาไปเสียน้ำ
(ตอนนั้นอายุ 24 เด้อ) สภาพห้องอย่างที่ท่านบรรยายแหละ ได้กลิ่นสาปเป็นบางครั้ง

ส่วนเดินขึ้นดอยนั้น อยู่เชียงใหม่มา 20 ปียังไม่เคยเดินขึ้นสักครั้ง เขิน
ว่ากันว่าเป็นวันที่มีการได้เสียกันมากวันนึงเลย อดีตจะมีข่าวพบกระป๋องเบียร์ ถุงยางใช้แล้ว
เกลื่อนข้างถนนและที่ลับตาคน

การบ้านเยี่ยมครับ น้องเขาคงเตรียมใจแต่แรกเลยดูง่ายไปหมดแฮะ

rabbit

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 11:54:41 »

วาสนานารีขึ้นจิงๆพ่อคนนี้ น่าอิจฉา ขอบคุณสำหรับการบ้านคับ อย่างน้อยก้อได้ข้อมูล BR แหละ

shoots

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 12:03:27 »

ขึ้นสวรรค์ไปเลยงานนี้     ;khhg

ReActioNX

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 12:15:45 »

ลองมาทำความรู้จักดูจิ แล้วจะรู้ว่ามันไม่น่ากลัวอย่างที่คิด   jljhl

ประมาณว่าเป็นที่ระทึกใช่มะ ตอนทำไม่กลัว กลัวตอนถุงแตกมากกว่า  ljhgf ljhgf ljhgf

Phate

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:07:55 »

^
^
^
ชวนพี่รีแอ๊ดชั่นเอ๊กส์ใช่มั้ย

faifai

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:13:31 »

งั้นผมขอจับใจความการบ้านฉบับนี้เลยนะครับว่า ท่านแนะนำโรงแรมถูกๆๆๆ ให้ผมแล้วกันเนอะ ห้าห้า ส่วนการบ้านแค่มาประกอบเฉยๆ อ่ะ ห้าห้า ;kljj

แหม๋ๆๆๆๆๆๆ เมื่อรัยจะมีการบ้านกะเค้าคะ

faifai

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:14:14 »

faifai, meaw_meow, handnew, khon kae, mRkRan, eddiethekop, digitalopen, alica, sleepypop, ERIC, deklek, nineart

คนมาอ่านเยอะรุย

meaw_meow

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:17:25 »

;khhg ขอบคุณสำหรับข้อมูลโรงแรมครับ

ส่วนเรื่องการบ้านเป้นของแถม ก็ขอบคุณเ่่ช่นกันครับ

faifai

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:29:08 »

ผู้ชายนี้แผนเยอะจิงๆๆ

ALONE

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:29:12 »

โรงแรมบีอาร์ ผมเคยไปนอนแล้วครับ โดนสาวอายุมากกว่า 5 ปี พาไปเสียน้ำ
(ตอนนั้นอายุ 24 เด้อ) สภาพห้องอย่างที่ท่านบรรยายแหละ ได้กลิ่นสาปเป็นบางครั้ง
ราคาห้องถูก  ไม่ใช่รูแอบดู เพียบเลยป่าวทั่น fdgdfdf

prof.big

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:37:12 »

การบ้าน Phate มาอีกล่ะ ทำเอาอิจฉาอยู่เรื่อย

p_nuin

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:38:25 »

เอาไปได้'"ผีไม่หลอกก็บุญแล้ว" ghjk

p-0-0_0-0-q

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 14:16:47 »

ghjk ghjk ตรงนี้คือสิ่งที่น่ากลัว   ghjk ghjk

ilovesupreme

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 14:54:22 »

เทพดพสจังมาส่งการบ้านแล้วครับ ผมเห็นคนเล่นเว็บนี้มีแต่กะเทย หรือไม่ก็สาวอ้วน
ท่านนี่เจอช้างเผือกในป่าใหญ่เลย ยอดเยี่ยมครับ

Phate

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 15:15:34 »

เทพดพสจังมาส่งการบ้านแล้วครับ ผมเห็นคนเล่นเว็บนี้มีแต่กะเทย หรือไม่ก็สาวอ้วน
ท่านนี่เจอช้างเผือกในป่าใหญ่เลย ยอดเยี่ยมครับ

เอาที่ผมรู้มานะครับ เคยสอบถามมาแล้วว่า สาว ๆ หลายคนชอบ add มากกว่าโพส เพราะโพสแล้วกลัวพวกหื่น ๆ add มากัน
เลยเลือกที่จะ add เอง....   เลือก add คนสุภาพๆ  (แล้วเราก้จะได้คนสุภาพ ๆ ที่ต้องใช้ความสนิทกันหน่อย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กรกฎาคม 2010, 17:43:46 โดย Phate »

KopkE

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 15:38:22 »

มาตรฐานการบ้านท่าน Phate ยังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยน

(แต่อยากถามว่ากล้าไป รร. นี้ได้งัยอ้ะท่าน น่ากลัวนา)

ghjk ghjk ghjk ghjk

timmy

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 16:53:56 »

อ่าๆๆๆๆ

การบ้านมาแล้ว อ่านและติดตามเสมอคร้าบ

เนี๊ยบเหมือนเดิมนะครับท่าน hgjhg

pagedown

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 17:34:25 »

เอาที่ผมรู้มานะครับ เคยสอบถามมาแล้วว่า สาว ๆ หลายคนชอบ add มากกว่าโพส เพราะโพสแล้วกลัวพวกหื่น ๆ add มากัน
ลยเลือกที่จะ add เอง....   เลือก add คนสุภาพๆ  (แล้วเราก้จะได้คนสุภาพ ๆ ที่ต้องใช้ความสนิทกันหน่อย)

หารู้ไม่คนที่สาว ๆ ไปแอดนั่นหื่นยิ่งนัก

Phate

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 17:50:22 »

^
^
^
^
ตอนผมโพส ผมโพสสุภาพน๊า....
ตอนคุยแรก ๆ ก็สุภาพๆๆ นะครับ   พอเธอไว้ใจ ชอบคุยกับเรา แล้วก็ได้เบอร์ แล้วก็.... ก็ชวนหาอะไรกิน..... แล้วก็.......................

ถ้า แสดงความหื่นเลย สาว ๆ หนีหมดดิ

niparatpotter

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 19:17:50 »

ส่งอีกแหละ

ไม่มีปลา

ไม่เชื่อ     kjhg kjhg kjhg

Phate

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 19:49:26 »

ส่งอีกแหละ

ไม่มีปลา

ไม่เป็นไร ไม่ถือ  เราประชาธิปไตย
เป็นสิทธิ์ของผู้รับสื่อ มีสิทธิ์ที่จะเชื่อสื่อหรือไม่ก็ได้

niparatpotter

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 19:52:48 »

ส่งอีกแหละ

ไม่มีปลา

ไม่เป็นไร ไม่ถือ  เราประชาธิปไตย
เป็นสิทธิ์ของผู้รับสื่อ มีสิทธิ์ที่จะเชื่อสื่อหรือไม่ก็ได้
เค้าล้อเล่นนะตะเอง   ttu

llnn

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 22:15:02 »

อยากมีการบ้านบ้างครับ อิจฉา...ไม่หล่อแล้วยังเสือกจนอีกตรู

bestxman

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 00:08:02 »

การบ้านเยี่ยมคับ Postjung นี่ดีจริง ๆ อิ อิ  hgjhg

lankhuchong

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 01:17:20 »

ส่วนเดินขึ้นดอยนั้น อยู่เชียงใหม่มา 20 ปียังไม่เคยเดินขึ้นสักครั้ง เขิน
ว่ากันว่าเป็นวันที่มีการได้เสียกันมากวันนึงเลย อดีตจะมีข่าวพบกระป๋องเบียร์ ถุงยางใช้แล้ว
เกลื่อนข้างถนนและที่ลับตาคน

การบ้านเยี่ยมครับ น้องเขาคงเตรียมใจแต่แรกเลยดูง่ายไปหมดแฮะ
กลิ่นสาบอะไรหรอคับ  ทำให้ปผมนึกถึงหนังผีเลยนะเนี่ย  บรื้ออออออออออ ghjk

devilleang

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 19:30:41 »

บ้างดิ ปีหน้าจะเดินขึ้นดอยบ้าง เผื่อได้ทั้งบาปได้ทั้งบุญ ....... hgjhg

tamon9

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 22:24:03 »

ขนาดน้องเค้าขึ้นดอยมาเเล้วนะ ยังหลายยกเลย ;kljj

artlovelove

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2010, 14:39:38 »

ดีนะที่ทานไม่ได้เดินขึ้นดอยไปกะน้องไม่งั้นไม่มีแรงทำการบ้านชัวร์ kjhg

dabodabo

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 15:35:16 »

gเอาได้เอาดี อิอิ

eleanor

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2010, 15:49:29 »

มีการบ้านแบบท่าน Phate 2-3 เล่ม แต่ไม่กล้าส่ง...เพราะ ผบ.รู้จักเวปนี้ เด๋วงานจะเข้า

เก็บกด...

piuyty piuyty piuyty

darkloard99

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 08 มกราคม 2011, 20:15:20 »

ghjk เด็กดอยอย่างผมยังไม่มีโอกาสได้ขนาดนี้เลย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 29 เมษายน 2012, 01:24:30 »

kjhg วันเดินขึ้นดอย เปลี่ยนชื่อใหม่สำหรับสาวๆ ทีไม่ยอมกลับบ้านกลับหอว่า
เป็นวันเสียบหอย  mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

gunslinger2

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 14:23:06 »

ต้องไปมองๆ โพสจังซะละ

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 22:05:16 »

วันนี้ วันเดินขึ้นดอย ปี 2555   lkkjjh

mint_to

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2013, 00:14:05 »

เทพจริง ๆ ครับ   pongz

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 01:55:04 »

เซียนเลย