-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน M34 ไม่ได้คิดจะไป แต่ก็ไม่หล่นนะ  (อ่าน 506 ครั้ง)

ReActioNX

• บุคคลทั่วไป

เมื่อวาน ตอนซัก 2 ทุ่มกว่าๆหลังจากเลิกงาน ก้ชวนน้องที่เรียน ป.โท ด้วยกันไปทำการบ้าน ที่ร้าน Luvv แถวนิมานทร์ เพราะเด๋วนั่งทำวันศุกร์กลัวไม่เสร้จแล้วจะไม่ได้นอน วันเสาร์ไปเรียนไม่ได้ พี่ที่รู้จักก็โทรมา

ผม - หวัดดีครับ
พี่-    อยู่ไหนวะ
ผม - ทำการบ้าน กับน้องที่เรียนด้วยกันอะ
พี่ -   อาบน้ำรึยัง
ผม - ยังเลยพึ่งเลิกงานแล้วก็มานั่งทำการบ้านเนี่ย (ใจไม่ได้คิดเลยว่ามันจะชวนอาบ ที่ซา)
พี่ -   อยากอาบน้ำว่ะ เด๋วคืนตังที่ยืมด้วย
ผม - ผมาอ่านทำการบ้านอยู่ เอาไว้วันหลังได้ม่ะ
พี่ -   ได้แต่เดือนหน้านะอีกทีอะ  ttu
ผม -  ljhgf อารายวะ เอาจริงใช่ไหมเนี่ย
พี่ -   เออ ถ้าไม่มาวันนี้คืนอีกที เดือนหน้า (วันนี้วันที่ 1 นะเว้ย เดือนหน้าเลยหรอ  piuyty )
ผม - อะๆ เด๋วไปรับ ขออีก 15 นาที สรุปงานก่อน แค่นี้นะ เด๋วโทรหาอีกที

แล้วก็วางสายไป รีบเลยทีนี้ การบ้าน คุยๆกันอย่างด่วนแล้วก็สรุป เลย เลยเวลาที่นัดมันมา ซักพักถึงจะได้ออกเพราะโดนจอดรถบัง เอารถยนต์ออกม่ะได้ น้องที่มาทำการบ้านด้วยก็แซว รีบร้อนเลยหรอพี่  jljhl เลยบอกไปว่า โหย ร้อยวันพันปีมันพึ่งจะได้เงินคืนเนี่ย ยังเหลืออีกเยอะที่ไม่ได้ ก็รีบไป โทรไปบอกว่าจะถึงแล้วให้ไปรับแถวๆ ยุพ ก็รับไปส่งซื้อของที่กาดเมืองใหม่อีก รถติดอีก ให้มันลงไปซื้อของ แล้วก็กลับรถไปรับเพื่อไป สถานทูตกัน

มาถึงเด็กเต็มตู้เลย มันบอกคืน 1000 นึง จะเอานอกจากนั้นก้ ออกเอง เราก็ เอาวะ ถามป๋าว่า 99 มาไหมก็บอกว่ากลับแล้ว 3 ทุ่มเองนะป๋า เห็น 22 หน้าเค้าเตอร์ก็กลับแล้ว M36 ก็จอง 2 คิว M6 คู่ปรับก็ไม่มา 66 ก็อวบได้ใจระยะสุดท้ายมาก 55 ไม่มา อารายกันเนี่ย เห็น M41 น่าตาน่ารักดี  M34 ก็โอเค เลยถามป๋าว่า ระหว่าง M34 กับ M41 ใครดีครับป๋าได้คำตอบว่า M 34 ไปเลย ผมก็ โอเค ถามต่อว่าห้อง V12 ว่างไหม ป๋าบอกว่า ว่าง จัดมา

ตัดมาที่ห้อง ก็คุยกันไป ผมคุยไม่เก่ง ถามมารู้ว่าชื่อหญิง น้องจะพูดกลางแต่สำเนียงออกเหนือมากๆ เลยบอก คุยเมืองกะได้ น้องพูดแล้วดูไม่เป็นธรรมชาติเลย ก็ไปเปิดน้ำรอน้ำคุยกันนิดหน่อย แต่ก็ไม่ได้คุ้นเคยกันมาก อาบน้ำดีครับสะอาด ดี ล้างน้องชายให้นานด้วย

ตัดมาที่เตียง น้องจะเอาไปหยิบถุงก็บอกว่า เราเอามาเอง เอาให้น้องดู 56 เจ้าเดิม น้องบอกไม่เห็นจะใหญ่เท่าไหร่ทำไม 56 ก้มันยังตื่นนิ อันนี้คิดในใจ ก็เริ่มไปน้องมาบิวให้ ดูดไฟหน้าเรา เราก้เอามือไปเขี่ยของน้อง เริ่มมีน้ำซึมๆนิดหน่อย น้องก็เอามือมาชักให้ด้วยก็แค่เอาให้มันแข็งอะ แล้วก็เอาถุงมาใส่ สเปร์ให้อีก ซัก 3-4 นาที แล้วก็ถามว่า จะทำเองหรือให้น้องขึ้น

ก็บอกไปว่าให้น้องทำก่อน เด๋วเปลี่ยนกัน ( ชอบท่า Wot  อะมันเห็นทุกอย่างดีแล้วก็ไม่เหนื่อย 555+) ตอนเอาใส่ ลำบากมาก  น้องบอกไม่ชอบใส่ KY เพราะจะแพ้  อะไม่ใส่ก็ไม่ใส่ เข้าไปได้หน่อย แน่นๆชอบกล ก็เลยลุกตัวมาดูดไฟหน้าน้องด้วยให้น้องขย่มด้วย แล้วมันก็ไงไม่รู้ หลุดๆ จะว่าไม่แข็งก็ไม่ใช่ งงๆ เลยบอกน้องอยุ่ล่างม่ะ พี่ทำเอง

ก็เบสิกไป เข้ายากมาก ทำไปๆ เราก็ไม่เร่งมาก ค่อยๆทำ มันแน่นๆ ฝืดๆหน่อยแต่น้องก็มีน้ำนะ - - ก้ค่อยๆกด โป๊ะ!! เฮ้ย ตอนกำลังกดเข้าได้ นิดนึงได้ยินเสียงนี้ (เข้าไปประมาณหัวอะ ช่วยกลางยังไม่เข้า ) ดึงออกมา ถุงแตก แม่งเอ้ย 56 นะเว้ย อารายว้า เห็นรอยฉีก ดีว่าน้องยังไม่หลุดออกนอกถุง น้องก็บอก ถุงแตกเลยหรอ จะไหวไหมเนี่ย

ก็เลยบอกน้องไปมีอีก 2 นะ น้องเลยเดินไปหยิบ KY มา บอกว่า ซื้อมาทำงานได้ 4 เดือนไม่เคยใช้ ต้องมาใช้กับพี่คนแรกเนี่ย  เราก็เลย ขอโทษๆ อะมาเริ่มกันใหม่น้อง ใส่ KY และ น้องมาใส่ถุงแล้วก็สเปรย์ให้  ก็เปลี่ยน้องลงมาเลย เด๋วขึ้นแตกอีก คุมจังหวะเองดีกว่า ก็ เบสิก ใส่ KY จะเยิ้ม ยังแน่นอยุ่ ก็สอยไป เริ่มมีเสียงออกมา ถามน้องไปว่าเจ็บไหมน้องบอกไม่เจ้บ ก็ ทำๆไป ใจก็เสียวกลัวแตกอีก  ทำไปได้ซักพัก  ก็ถามว่าเจ็บไหม น้องบอกจุกข้างในนิดหน่อยมันชน ก็เลยเปลี่ยนขยับขาออกมาหน่อยจะได้ไม่ลึกมาก

ทำต่อ ต้องเร่ง กลัวน้องเจ็บด้วยกลัวถุงแตกด้วย วันนี้เลยเสร้จเร้วเป็นประวัติการณ์ 7-8 นาทีละมั้ง แต่น้องก็เสร้จพอดี ข้างในต๊อด ตุ๊บๆเลย ก็เสมอกัน 1-1 ทุกทีเราต้องแพ้ราบคาบ เพราะเรา 1 น้องต้อง 2-3 โน้น อิอิ ก็ไปอาบน้ำกัน บอกน้อง ขอเบิ้ลได้มะวันนี้เสร้จเร็ว น้องบอกพี่จะเปิ้ล น้องต้องเตรียม KY อีก 2 หลอดเลยมั้ง แล้วก็หัวเราะ ตกลงว่าไม่ได้เบิ้ล น้องบอกมาทำงานที่นี่ ไม่เคยถุงแตก ไม่เคยต้องใช้ KY เลย เวลาเหลือเลยนอนคุยกัน น้องพูดบอกไม่ชอบให้แขกขอเบอร์ พูดดักคอแบบนี้ไม่ขอก็ได้ วะ ก็เล่าเรื่องแฟนน้องให้ฟังเราก็ฟังโน้นนี่ ก็จะหมดเวลาเลยชวนกันขึ้นมา

โดยรวมถือว่าไม่เสียหายอะไร บริการระดับหนึ่ง  ไม่หล่น ไม่กรุ๊งกริ๊ง แต่ก็ได้ทอนน้อยไปนิด สรุป เลยดีกว่า

ลายแทง     ซา
ชื่อน้อง      หญิง
เบอร์ติดอก     M 34
หน้าตา      ในตู้ 8 ออกหน้าเห็นจริงๆหน้าตาบ้านๆ 6.5
บริการ      อาบน้ำ 9 อื่นๆ 7
ไฟหน้า     7.5
หลอดไฟ      คล้ำตามสีผิว
ช่วงล่าง      9
รูปร่าง      8 มีหน้าท้องนิดหน่อย โดยรวม โอเค
ผิว      สีน้ำผึ้งข้ามปี
ลีลา     7 ชงกินเอง น้อง WOT ให้แปปนึง แต่ก็หลุดๆ
พูดจา      เข้ามาตอนแรก 6 ทำเสร้จแล้ว จ้อแหลก 8
สเปร์      (ไม่สด)
GF                           6.5
สินสอดน้อง                   1300
ทิปน้อง      200
ทิปเชียร์      -
ชาเขียวหรือเครื่องดื่ม   30
ทิปแม่บ้าน     
สรุป      ไม่ถึงกับกรุ๊งกริ้ง มีทอนนิดหน่อย

roonaldo

Re: การบ้าน M34 ไม่ได้คิดจะไป แต่ก็ไม่หล่นนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:33:54 »

เอ้ย แกยังไมได้เปนวีหรอ

ฉิบหายขอโทษๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

การบ้านแจ่มวะ

เอม 34 คนไหนวะกูลืม

roonaldo

Re: การบ้าน M34 ไม่ได้คิดจะไป แต่ก็ไม่หล่นนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:34:18 »

เฮ้ยยย มีถุงแตกด้วยสาดดดดดดด

riviara

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:48:34 »

ได้เงินมา 1000 แต่จ่าย 300+200
ถือว่าได้ทอนเต็มๆนะ

ReActioNX

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2010, 13:51:30 »

เออดิ 56 แตก กูจะต้องใช้ 60 จริงๆใช่ไหมเนี่ย แล้วก้นะ เอากรูเป็น VIP ซะที  jljhl jljhl jljhl 34 มาทำงานได้ 4 เดือนนะ ไม่ขาว มอยๆหน่อย หน้าไม่ยิ้มอะสวยอยุ่ มาดูใกล้ๆทำไมไม่สวยเท่าในตู้วะ  lhgfr lhgfr

ได้เงินมา 1000 แต่จ่าย 300+200
ถือว่าได้ทอนเต็มๆนะ

อันนี้เค้าติดตังผมไว้นานแย้วคร้าบ ก็เหมือนเอาเงินตัวเองมาเที่ยวแหละคร้าบ แถมไม่มีดอกเบี้ยซะอีก -.-

shoots

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 12:14:17 »

สงสัยนะ แล้วถุงแตกแบบนี้เป็นไรไหมเนี่ย ด้วยความเคารพ     ;khhg

ReActioNX

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 01:10:09 »

สงสัยนะ แล้วถุงแตกแบบนี้เป็นไรไหมเนี่ย ด้วยความเคารพ     ;khhg

ก็ต้องไปตรวจเลือดซิครับท่าน แต่ ของผมโชคดีที่ได้กดเข้าไปต่อ เข้าไปได้ หัวมันก็ดึงออก ก่อนมันยังไม่หลุดออกนอกถุงอะ เลยเปลี่ยนถุงทำใหม่อะจ้า

noikasu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 12:56:42 »

ถุงแตกเยยเยอ..อย่างโหดเลยนะครับท่าน fdgdfdf

Kim

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 16:04:20 »

ปรกติถ้าเกิดเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันเช่น ถุงรั่ว ขาด แตก หรือใดๆ ก็ตาม

ผมจะมีร่มชูชีพช่วยเสมอ ครับ เป็นยาต้านไวรัสชนิดอ่อนที่ผู้่ป่วย HIV ใช้ครับ

พอดีเืพื่อนเป็นหมอเลยขอแบ่งไว้บ้าง ขาดปุ๊บ กินปุ๊บ มีผลข้างเคียงเล็กน้อย เวียนหัว

อยากอาเจียน แต่ก็ยังดี กว่าที่ต้องมานั่งเครียส น่ะท่าน ลองหาดูดิ ท่าน

KIM  ;khhg

ReActioNX

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 15:20:45 »

ปรกติถ้าเกิดเหตุการณ์ที่ไม่คาดฝันเช่น ถุงรั่ว ขาด แตก หรือใดๆ ก็ตาม

ผมจะมีร่มชูชีพช่วยเสมอ ครับ เป็นยาต้านไวรัสชนิดอ่อนที่ผู้่ป่วย HIV ใช้ครับ

พอดีเืพื่อนเป็นหมอเลยขอแบ่งไว้บ้าง ขาดปุ๊บ กินปุ๊บ มีผลข้างเคียงเล็กน้อย เวียนหัว

อยากอาเจียน แต่ก็ยังดี กว่าที่ต้องมานั่งเครียส น่ะท่าน ลองหาดูดิ ท่าน

KIM  ;khhg

ซื้อได้ที่ไหนหรอครับท่านคิม อยากไดมั่งอะครับรบกวน PM บอกหน่อยนะครับ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:59:00 »

สุดยอดเลย scary