-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านเล่มที่สิบเอ็ด(น้องต่าย b121)  (อ่าน 917 ครั้ง)

blend_man17

• บุคคลทั่วไป
การบ้านเล่มที่สิบเอ็ด(น้องต่าย b121)
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 10:28:20 »

เมื่อคืนเสร็จธุระประมาณสองทุ่ม   กะว่ากลับบ้านดูบอลดีกว่า   แต่ทางเข้าบ้านเยี้องกับสถานทูตแค่ซอยเดียว   ดูเวลายังสองทุ่มนิดหน่อย   เอ้าลองเข้าไปดูหน่อยละกัน   ถ้าไม่ถูกใจ   ก็กลับบ้านดูบอล   เขา้ไปถึง   เบอร์ธรรมดาเพียบ   แต่เบอร์ m หายเกลี้ยง  ไม่มีที่นั่ง   เลยเดินไปเข้าห้องน้ำ  ตาไม่ได้ดูทางเลย   มองในตู้อย่างเดียว   แล้วสังเกตุเห็นน้องเบอร์ิb121  เอ่อน่าตาใช้ได้   อึ๋มดี   ผมก็เห็นน้องเค้ามองตาม   เอ้าหมายตาไว้ก่อนละกัน   เสร็จออกมา   อะมีที่ว่างพอดี   แต่อยู่ใกล้ทางเข้า  แต่ยังเห็นน้องหลายคนอยู่   นั่งมองไปมองมา   ไม่สดุดตาสักคน   สงสัยต้องกลับบ้านละ   นั่งสักสิบนาที   เห็นน้องเบอร์ 55 เดินเข้ามา  มองตอนแรกยังเฉยๆ  แต่นึกได้  นั้นมันเบอร์ในลายแทงนี่ว่า   เอาไงดี  เอา55ดีกว่า   มองหาป๋า   ขณะที่มองเห็นป๋าศักดิ์ไปที่กระดาน   สังเกตุมือทีเขียน 55    น้านจองซะแล้ว   แห้วเลยตู   ไม่เป็นไรเห็นหน้าละ   เดี๋ยวค่อยโทรจอง   หลังจากแห้ว 55  ได้ยินเสียงเฮที่คาเฟ่   เลยเดินไปดูหน่อย   น้านบราซิลนำ   เอ่อช่างมันไม่เกี่ยวกับตรู   เลยถือโกาสยืนดูใกล้ๆ   เอ่อ...ใช้ได้  พอดีป๋าทัดเดินมาทัก   เลยถามเบอร์นี่121งานเป็นไง   ป๋าบอก  งานดีพร้อมกับยกนิ้วโป้งยืนยัน   เอ้างั้นจัดมาเลยป๋า   เอาBเลยนะ    เดินไปจ่ายตังค์   น้องพาเดินเข้าห้องv3  น้องเปิดน้ำรอ   แต่น้ำมันไหลช้ามาก  เลยเปิดบอลนั่งดูกัน  พูดกันไป   น้องพูดเก่ง  เร็วด้วย   คุยกันเรื่อง  แชร์มั้ง ลูกค้ามั้ง   เราได้แต่ฟัง  สัักพักน้ำยังไม่เต็ม  ขี้เกียจรอละ   น้องเลยบอกลงเลยละกัน  น้องถอดเสื้อผ้า   ผมก็ถอดของผม   แล้วก็ลงอ่าง   น้องเดินตามมา   อื่ม  ไฟหน้าใหญ่ดี  สโพกใหญ่  ออกจะอวบหน่อยๆแต่ดีที่ได้ความสูงมาช่วย
แต่ก็แอบเห็นหน้าท้องลาย   เหมือนคนเคยมีลูก  แต่ไม่กล้าถาม  ไม่เป็นไร  ตั้งใจมาลองแบบ b ดู   น้องอาบน้ำให้แป้บนึง   แล้วบอกว่าให้ลงมาที่แพยางเลย   เราก็เลยนอนหงายก่อน   น้องเอาสบู่มาเททั่วตัว   แล้วก็สไลด์ตัวไปมา   เอาไฟหน้ามาถูที่น้องชาย   น้องก็ทำไปจนทั่วทั้งหน้าและหลัง   ผมว่ามันไม่ค่อยเสียวเท่าไหร่นะ   น้องเค้าทำเร็วไป   หรือว่าแล้วแต่เทคนิคของแต่ละคน   ตัดมาที่เตียง   ผมก็นอนรอบนเตียง   น้องเดินมา   ก้มไปหยิบไรสักอย่าง   ky ครับ   แล้วก็บีบทาที่จิ๋ม   เราคิด  ไรวะยังไม่ได้ทำไรเลยใส่ ky ละ   ว่าจะทาสีซะหน่อย   เซ็งเลยตรู    แล้วน้องมานอนข้างๆ   ก้มมาเีลียหัวนม   โหลิ้นอย่างไว  เสียวดี   แล้วก็เอามือสาวน้องชาย   น้องเลียต่ำลงเรื่อยๆ    ลงมาถึงน้องชาย    แล้วก็บรรจงเอาลิ้นมาแตะที่ไข่ผม  แล้วก็แพล็บๆๆๆๆ    อย่างเสียว    มีสบตาด้วย   ทำสักพักน้องหยิบ cd  รูดใส่ให้   วะไม่สดว่ะ
แล้วก็อมลงไปทัง้ลำ  รูดขึ้นลงๆ  น้องก็ครางไปด้วย   ชักเสียวแล้ว   เลยบอกน้อง   เดี๋ยวแตกนะ   น้องเลยจัดการ   ขึ้นเองเลย    นั่งคร่อม   เอาจิ๋มมาจ่อที่หัวน้องชาย   อั้นแน่มีลูกเล่น   ยังไม่เอาเข้า   แต่จับน้องชายเราถูที่ปากถ้ำ  สองสามที   น้องก็ซี้ดปากตาม   พอเสียวเล่นๆ   แล้วก็ค่อยๆกดลงช้าๆไปจนมิดด้าม   ชอบจังแบบนี้ได้ความรู้สึกดี    พอสุดด้ามน้องก็เริ่มขย่มๆ  ผมก็เอามือขยำนมเล่น   มันใหญ่นะ  แต่เหลวๆ   แต่ก็มันส์ดีเต็มมือ   แล้วน้องก็เปลื่ยนมาโยกหน้า โยกหลัง  อันนี้เสียวโครต   โดนท่านี้ทีไร   แตกทุกที   เลยบอกน้อง   เปลื่ยนกันมั้ง   น้องลงแล้วจัดท่า dog  รอเลย  ป้ายผมยาวๆไปไว้ช่วงบ่า   กระดกก้นรอ  ตามองกระจกด้านข้าง  เอานิ้วมาลูบจิ๋ม   เซ็กซี่ได้ใจ   มีหรือผมจะปฏิเสธ   จ่อเลยครับ  น้องลอดมือมาจับน้องชายยัดเองเลยครับ   ผมก็กดซะ   น้องซี้ดปากตอบ   แล้วผมก็เริ่มโยก  เอามือจับสโพก   น้องก็ซี้ดปากพร้อมกับมองกระจกไปด้วย  สงสัยเธอคงชอบ  เงยหน้าสบัดผม   เสียงครางเริ่มดังขึ้นเรี่อย  ผมได้ยินดังนั้น  ก็ใส่ไม่ยัง   สักพักรู้สึกว่าน้ำเริ่มมาละ   เลยบอกน้องเปลื่ยนท่า   มีมาถามเราดว้ยนะว่า   จะเอาท่าไรต่อดี   ไอ้เราก็ใช่ว่าจะ  ลีลาเยอะ   เลยบอก   เอาเบสิคละกัน   น้องจัดให้ครับ   นอนแบรอให้เสียบ   ผมเลยถือโอกาส  ใช้นิ้วแหวกกลีบสำรวจนิดหน่อย   เห้อ....เสียดายไม่ได้ทาสีวะ    สำรวจเสร็จจัดการยัดน้องชายเข้าถ้ำ  โยกช้าๆก่อน   พร้อมกับดูดหลอดไฟน้องไปดว้ย   ถ่วงเวลาให้เราได้พักสักหน่อย   พอเริ่มรู้สึกว่าน้ำหาย  ก็เริ่มซอยเร็วขึ้นๆ  จนน้องบอก   โอ้ยเร็วๆ  ไม่ไหวละ   ผมมันคนซื่อครับ  เลยจัดให้   ซอยไม่ยั้ง  ป้าบบๆๆๆ   น้องเอามือมาโยกสโพกผมช่วย   ผมก็เร็วขึ้นๆ  แบบหนังavญี่ปุ่นที่เจ้าผู้ชายมันจะเสร็จ    สักพักน้ำมาละ   สุดท้ายแตกครับ   ต่างคนต่างเหนื่อย  หอบแฮ้กๆกันทั้งคู่   เสร็จแล้วน้องถอด cd ให้  แล้วมานอนคุยกันสักพัก   ก็ไปล้างตัว   แต่งตัวแล้วก็ออกห้องไป 
ครั้งแรกที่ได้ลองแบบีคอสครับ   แต่บอกตามตรงมันไม่ค่อยเสียวเลยจริงๆ   นี่ไม่รู้ว่าถ้าน้องคนอื่นทำมันจะเสียวกว่านี้หรือป่าว   คงต้องลอง 111 อย่างที่หลายคนบอกละครับ   ส่วนน้องต่าย  เธอไม่ค่อยมานัวเนียเท่าไหร่  เลยทำให้อึดอัดช่วงแรก   เพราะผมเป็นคนนัวไม่เก่ง(เอาอย่างเดียว)  ต้องให้น้องนัวก่อน   หรืออาจเป็นเพราะเธอคุยโทรศัพย์เรื่องแชร์ไรของเธอนั้นนะ  หรือไม่ก็ผมคงลงกับน้องดึกไปมั้งเพราะน้องบอกว่าวันนี้ห้ารอบละ    อย่างว่าต่างกรรมต่างวาระ

สรุปแล้วกันครับ

ชื่อ                 น้องต่าย
เบอร์               b121
หน้าตา            7(สวยใช้ได้)
รูปร่าง             7(มีหน้าท้อง  แต่สโพกใหญ่กำลังดี)
ผิวพรรณ          7(ขาว สไตล์คนเหนือ ลำปาง)
ไฟหน้า            7(ใหญ่ 35 เต็มมือ  ถ้าแน่นกว่านี้เอาไปเลย 9)
หลอดไฟ         6(เล็ก  สีน้ำตาลช้อคโกแลต)
ช่วงล่าง          7(กระชับ แต่ไม่ฟิตมาก   ถ้าูได้ทาสี  เอาไปเลย 9 เพราะแคมเล็กดี ไม่ปริ้น)
สเปร์              7(ไม่สด  แต่ลิ้นไวอย่างกะงู)
บริการ            7(ถ้านัวเนียเยอะกว่านี้ให้ 8)
พูดจา            8(พูดเก่ง พูดไว  เราได้แต่ คร้าบๆๆๆอย่างเดียว)
GF                6(ถ้าอ้อนกว่านี้จะดีมาก)
เฉลี่ย             6.9

ค่าใช้จ่าย       1150+150+40 (ค่าน้อง+ห้องวี+ค่าน้ำ)
สรุป              ไม่หล่น   ไม่ทอน   แต่ไม่ซ้ำ
ปล.              ไว้คราวหน้าโทรจอง 111 ดีกว่า

popcorn4202

Re: การบ้านเล่มที่สิบเอ็ด(น้องต่าย b121)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 10:37:52 »

แปลกแฮะ ผมลอง B-Course ครั้งแรกก็ตาร์ B133 มั้ง บอกได้เลยว่าสุดๆ
เรื่องนี้คงต้องบอกว่าต่างกรรมต่างวาระมั้งครับท่าน

blend_man17

Re: การบ้านเล่มที่สิบเอ็ด(น้องต่าย b121)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 10:54:01 »

แปลกแฮะ ผมลอง B-Course ครั้งแรกก็ตาร์ B133 มั้ง บอกได้เลยว่าสุดๆ
เรื่องนี้คงต้องบอกว่าต่างกรรมต่างวาระมั้งครับท่าน
คงจะประมาณนั้นครับ   แต่ก็ไม่ได้ซีเรียสไร  แค่อยากลองเฉยๆ อิอิ uiuo

แต่สุดๆของท่านนี่เป็นไงครับ เสียวมากเลยเหรอ  zad

ilovesupreme

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 10:59:26 »

ท่านส่งการบ้านทีนี่นับเป็นครั้งๆ เลยหรือครับ สุดยอดเลย
ผมมาอยู่เชียงใหม่เดือนกว่าแล้วยังไม่มีการบ้านกับเขาเลยครับ
 lkkjjh

noikasu

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 11:08:12 »

ยอม...ครับท่าน hgjhg

blend_man17

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 11:32:01 »

ท่านส่งการบ้านทีนี่นับเป็นครั้งๆ เลยหรือครับ สุดยอดเลย
ผมมาอยู่เชียงใหม่เดือนกว่าแล้วยังไม่มีการบ้านกับเขาเลยครับ
 lkkjjh
ไปหาการบ้านด้วยกันไหมละ   uiuo lkkjjh

shoots

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 12:06:43 »

ชอบสาวลิ้นไวๆ เสียวน่าดู     ;khhg

Lostman133

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 12:08:36 »

น้องต่าย  สาวลำปาง  ทำงานที่นี่ นานมากแระ

ยิ้มน่ารัก  ตัวใหญ่ๆๆ  เอามันส์มาก

การบ้านสุดยอดมากเลยครับ   ต้องไปซ้ำอีกแล้ว pongz

rabbit

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 12:25:38 »

คิดถึงความหลังครั้งแรกที่มาซา ก้อได้เบอร์ B นี่แหละเปิดซิง ระยะหลังนี่ลอกแต่ลายแทงเบอร์ธรรมดา คงต้องลองกลับมาเบอร์ B บ้างล่ะ  kjhg

angle

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 15:51:18 »

ยังไม่เคยลอง B เหมือนกันครับ fdgdfdf

Reideen

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 17:17:15 »

เคยลองครั้งนึงเหมือนกันคับ
ความประทับใจไม่ค่อยมีเลย
ไม่เห็นต่างอะไรกับแบบธรรมดา

macpro

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 18:42:24 »

ผมชอบตาม ต้องไปดู ฮิฮิ

meaw_meow

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2010, 18:58:41 »

.,mn ยังไม่เคยลองเช่นกันครับ แนว B

คงต้องหาโอกาส ไปลองดูบ้างแล้วครับ  ;kljj

bestxman

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 00:10:55 »

ติดตามการบ้านท่านมาตลอดคับ วันนี้เจอ B แต่ก็เสียวไ่ม่แพ้ M เลยจร้าาา  hgjhg

vrc

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 11:44:45 »

ความจริง บีครอส นี้คลายเครียดได้ดีเหมือนกันนะครับ
นอนสบาย ๆ บนแพยางที่ชุ่มไปด้วยฟองสบู่

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ  ;khhg

hanaka22

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 14:23:08 »

เยี่ยมครับการบ้านท่าน

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 18:55:00 »

ผมไปซ้ำมาสองรอบแล้วคร้าบ งานดีครับผม ก็คงต้องใช้คำว่า ต่างกรรมต่างวาระอีกแล้วนั่นแหล่ะครับ แต่สำหรับผม สุโค่ย มาแล้วค้าบบบ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับผม mbvc เดด

riviara

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 11:31:57 »

เบอร์ B111 , B133 ฝีมือบนแพยางเต็มสูตร

roonaldo

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 11:33:28 »

121   ใครเค้าลงกานนนนนนนน

อิอิ เทพอย่างผมยังหล่นเลยย

เลยจัดไปนอกรอบที่ลำปาง

ตอนเอากัน ลูกอยู่อีกห้องเสียวมากมายยย

แต่ขอบคุณการบ้านครับผมมมมม

อิอิ ส่งใหม่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ไว้เราไปกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม 2010, 11:40:06 โดย roonaldo »

KopkE

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 11:39:21 »

โอ้โห ไม่เทพจะเรียกว่าอารายเนี่ย

;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

rapinrapin

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 14:19:05 »

เคยขึ้น ออกแนวห้าว ๆ นะคนนี้นะ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:59:48 »

เสียวมากไหมค่ะ ouiy