-->

ผู้เขียน หัวข้อ: My Job 1 Number 64 @ Sayuri roonaldo จัดหลาให้แล้วครับ  (อ่าน 1346 ครั้ง)

a_matthayomchan

• บุคคลทั่วไป
My Job 1 Number 64 @ Sayuri roonaldo จัดหลาให้แล้วครับ
« เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 19:09:12 »

การบ้านฉบับนี้เป็นฉบับแรกครับ
พอดีไปมาซักประมาณศุกร์ของอาทิตย์ที่แล้ว ผมไปกับพี่ชายสองคนครับ วันนั้นจะไปประมาณซักบ่ายสอง
นั่งรอ เด็กก็ประมาณสักเกือบๆ ชั่วโมง แต๊นแต้น ซักพักก้อมาล่ะครับ วันนี้ขอเล็งเบอร์ธรรมดาบ้าง
พี่ผมเลือกเบอร์ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็น สี่ สิบ แปดแต่เบอร์ผมที่ออกคือ หกสิบสี่ เพราะพี่เค้าเลือกให้เพราะเห็นว่า
 หน้าอกใหญ่มาก แล้วก็ขาวด้วยแต่ออกจะแนว มีอายุนิดๆๆ แต่ขอบอกว่า ขาวมั้กๆๆๆ
พอเลือกเด็กได้ ก็ กะลังจะเลือกห้องวี แต่ป๋าๆๆ แนะน้องห้องสูทสำหรับสองคน
อ้ะ เคเค ค้าบ จัดไป(ครั้งแรกที่เข้าห้องสูทเลยค้าบพี่น้อง) พี่แกก็คล้องแขนผมเดินเข้าห้องไปทำหน้าตายิ้มๆๆ หุหุเรานี่จิใจเต้นตุ๊บๆๆ
เข้าห้องไป โอ๊ะโอ คาราโอเกะ แหล่มค้าบ (ชอบร้องอยู่แล้น) ร้องไปสองสามเพลงพี่เค้าก็มือคลำๆๆ วนๆๆ เล่นเป้าเราอยู่ วนไปวนมา
เอาหน้าอกมาซุกหน้าเราบ้างโหๆๆๆๆๆๆ แทบหายใจมะออกเยยค้าบพี่น้องค้าบ เอาล่ะพี่ผมคงน่าจะเริ่มเกมส์ น้องเค้าพาพี่ผมเข้าห้องไปล่ะ
เอาล่ะคงถึงตาผม ล่ะ พี่เค้าบอกว่าน้ำเริ่มเต็มล่ะ แต่ก่อนหน้านี้น้ำดำอ่ะ รู้สึกว่าเค้าจะเปลี่ยนเครื่องกรองน้ำกัน เลยทำให้น้ำดำนิดหน่อยเสียเวลา
เปิดน้ำไปสองรอบ เราก็เลยนั่งร้องเพลงกันไปพลางๆๆ ก่อน ร้องด้วยกัน ประสานเสียงกันไป ซักแป้ป  อ้ะ เริ่มแล้วค้าบ กรรมการเรียกไปที่
จุดกลางสนามเพื่อเริ่มเกมส์หลังจากร้องเพลงชาติของแต่ละทีมเรียบร้อย ตัดไปที่ห้อง ล่อนจ้อนค้าบพี่เค้าเริ่มก่อน เพราะเค้าจะพาหนอนน้อย
ไปชำระบาป ในอ่างทองคำ(คิดได้ไงนี่ตรู) หุ่นพี่เค้านี่ผมขอบอกเลยครับว่า แค่เห็นก็ได้อารมณ์มาก นมนี่ตู้มๆๆมั้ก  ผิวก็เนียนๆๆ มั้กๆๆครับ
 อ้ะตัดมาในอ่าง พี่เค้าอาบน้ำได้ดีมากครับทุกซอกทุกมุมจริงๆๆ โอ้ะโอ ซักพักในอ่างนี่แหล่ะพี่เค้าก็เอาอกมาไซร์ตัวผม แบบว่าเย้ายวนได้ดีมากอ่ะครับ
แบบว่าเสียพันเดียวแต่ได้บริการแบบ บีคอส ซักพัก เธอเอ่ยมาว่า..." ขอชิมไส้อั่วน้อยหน่อยนะจ๊ะหนุ่มน้อย " ในขณะที่พี่เค้าไซร์ผมอยู่นั้น หน้าตาพี่เค้านั้น
โคตร เย้ายวน บอกตรงๆ เลยครับ เหมือนหนังเอ๊กซ์ญี่ปุ่นมากๆๆ สายตาเธอที่จ้องมา แบบว่าอยากจะกินเราทั้งตัวงั้นแหล่ะ อ้ะตัดมาที่ ประโยคที่ว่า
" ขอชิมหน่อยนะจ๊ะ "  ยังไม่ทันตอบครับ น่าน หนอนน้อย หายไปในปากแล้วคร้าบพี่น้อง(สดๆๆ) ขึ้นสุดลงสุด  ดูดซะเหมือนหนังอสูรสูบคนงั้นแหล่ะ
ผมเนี่ย เกร็งเสียวไปทั้งตัว ปรายเท้าชี้เด่ซ้าๆๆๆๆ  สักพัก พี่เค้าคงเริ่มจะอิ่มล่ะ คายหนอนผมออกมา น่านๆๆ  เอาอีก เอาอกภูเขาไฟ ของพี่เค้า มารูด หนอนน้อยผมอีก อ้ะ เอาเข้าไป เสียวได้อีกขณะรูดของผมอยู่นั้นพี่เค้าทำหน้ายั่วยวน อีกทำปากเผยอมีเลียริมฝีปากยั่วอยู่ตลอดเวลา เห็นแล้ว เขื่อนจะพัง (แต่ทนได้ค้าบ)ซักสองนาทีผ่านไป อ้ะ ล้างตัว ขึ้นเขียง เฮ้ย เตียงดีกว่า พี่เค้าบอกงั้นอ่ะ     ผมอ่ะ จัดไปค้าบเช็ดเนื้อเช็ดตัว กระโดดขึ้นเตียงซักพัก พี่เค้าก็บอกให้น้องนอนหงายแผ่ เลยจ๊ะ พี่เค้าก็รุกมาไซร์ ตั้งแต่คอ
ไล่จนลงไปถึง..............อ้ะ เอาอีกแล้วคร้าบ หนอนน้อยหายไปในปากอีกแล้ว(สดๆๆ) นิ้วเท้าชี้เด่ อีกแล้วคร้าบ ผมก็เอามือล้วงไปจับนมพี่เค้า คลำไปคลำมา พี่เค้าก็ค่อยๆๆหมุนบั้นท้ายขาวๆๆ มาที่หน้าเรา   หุหุ มาแล้วครับ สวมวิญญาณ ช่างทาสีครับผม อ้ะจัดไปครับ 69 ซะ  อ้ะ ซัก สองนาทีได้ ต่างคนต่างปลุกอารมณ์ได้ที่แล้วครับ พี่เค้าก็เอาซีดีมาสวมให้หนอนน้อย และจากท่า 69 นี้เองพี่ เค้าก็เลื่อนตัวลงไป จับหนอนน้องแทงเข้าไปในถ้ำพี่เค้าครับ ท่าที่พี่เข้าอยู่ข้างบนครับ แต่หันหลังให้  ผมไม่เคยท่านี้นะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ เสียวเจงๆๆ สุดโค่ย พี่เค้าก็จับมือผมไปจับเอวเค้า  จากนั้น ก็โยก ไปโยกมาครับ ซักพัก พี่เค้าก็หันหน้ากลับมาหาผมแต่ก็ยังอยู่ด้านบนเหมือนเดิมครับเอามือผมไปจับหน้าอกพี่เค้า อ้ะ โยกไป โยกมาอีกซักพักขณะโยกอยู่นั้น พี่เค้าครางซะอย่างกะในหนัง มีเลียฝีปาก เป็นพักๆๆ เห็นแล้ว สยิวสุดๆๆ เลยครับ อ้ะผมก็เอนตัวขึ้น ไปดูด หน้าอกพี่เค้า  พี่เค้าก็ขย่มใหญ่เลยครับ ผมอ่ะจิแทบจะหายใจไม่ออก เพราะอก ใหญ่มากๆๆ (เป็นอกที่ทำมาอ่ะครับพี่เค้าบอก) แต่สำหรับผม สวยมากๆๆ ครับ ถึงแม้จะไปทำมาก็เหอะ ไม่แคร์อยู่แล้ว ซักพัก อ่ะ เปลี่ยนท่ากันบ้างดีกว่าจ๊ะพี่เค้าบอกงี้ คร้าบผม ได้คร้าบบ เป็นท่าจากด้านหลังบ้าง อ้ะจัดไปครับ ขณะเปลี่ยนท่า พี่เค้าก็จับหนอนน้อยตลอด
ขณะเปลี่ยน  อ้ะ พอพี่เค้าจับใส่ต่อ ผมก็ซอยๆๆ ยิกๆๆ เลยทีนี้ เสียวมากครับ สุดๆๆ จริงๆ อ้ะซักพัก ผมบอกพี่เค้า ขอท่ามาตรฐานบ้าง เพราะจะได้เห็นไฟหน้าชัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พออยู่ในท่ามาตรฐานก็ค่อยๆๆ ซอยเนิบๆๆ ไปอย่างช้าๆๆ พี่เค้าก็ค่อยๆ ปล่อยเสียงครางออกมาจากลำคอเบาๆๆขณะซอยผมก็เอานิ้วโป้งไปเขี่ย เม็ดก๊วยจี๊ พี่เค้าด้วย (เพิ่มความเสียวนิดๆๆ)  แล้วผมก้อ ก้มลงไปดูดไฟหน้าหน่อย เพื่อบิ่วอารมณ์เพราะคิดว่าผมต้องเสร็จท่านี้แน่ๆๆ อ้ะซอยไปซักพัก  น่านมาหัวแล้วครับพี่น้อง หลัง จากคลึงบอลแถวหน้าจุดโทษซักพักใหญ่ ก็ซัดตูมจากหน้ากรอบเขตโทษประมาณ ยี่สิบห้าหลา ตู้มไปเลยครับ เสียบเค้าสามเหลี่ยมพี่เค้า ตุงตาข่าย ไม่มียั้ง แทบจะทะลุตาข่าย(หุหุ แอบเวอร์ไปหน่อย) โอ่ยๆๆๆ หมดแรง ครับ ก้มตัวลงไปทับพี่เค้าหน่อย หอมแก้มซักฝอด หลังจากนั้นก็ลุกไปล้างตัว แล้วก็มานั่งบนเตียงเล่นกันอีกซักพัก(ขณะนี้ก็ยังล่อนจ้อนอยู่) แบบว่าพี่เค้าเอาใจ เก่งมาก แล้วก็เล่นกะเราตลอด สงสัยคงจะชอบเด็กว่า อ่ะ ห้าห้า ถือว่าวันนี้ผมมา สถานทูต ไม่ผิดหวังจริงๆๆ ครับกับพี่เบอร์ 64 คนนี้ ผมจำชื่อไม่ได้แล้วอ่ะครับ  อ้ะ เปลี่ยนชุดใส่เสื้อผ้าเดินออกห้องมา อ้าวพี่ผมหายไปล่ะ พี่เค้าก็เดินควงแขนไปส่งผมจนถึงเค้าเตอร์  มีแขกเยอะมากครับตอนผมออกไป มีแต่คนมองกันใหญ่ ผมว่าพี่เค้าคงไม่รอดได้พักแน่ ผมแอบแซว พี่เค้าก็อมยิ้ม แล้วเราก็
คอนเวิดร์ กันคนละทาง สบายตัวกลับบ้านเลยคร้าบบบ
อ้อ เกือบลืม สรุปคะแนนความสามารถหลังเกมส์
ลายแทง     ซา..ถาน..ทูต
ชื่อน้อง      จำมะได้อ่ะครับ แว่วๆๆ ว่าชื่อกบ หรือเปล่า ต้องรอคนที่รู้มายืนยันครับ
เบอร์ติดอก    หกเสียบสี่
หน้าตา      สำหรับผม ให้ แปดจุดห้าครับ ตามวัย
บริการ      ผมให้สิบครับ สุโค่ยๆๆ มั้กๆๆเพราะไปมาหลายครั้งแล้ว คนนี้ที่สุด แห่งที่สุดแล้วคร้าบบบ(มีร้อยคงจะให้ร้อย)
ไฟหน้า   ให้สิบครับชอบใหญ่ๆๆ เพราะเวลามีกิจกรรม เห็นมันเด้งดึ๋งดั๋งแล้วได้อารมณ์    
ช่วงล่าง    ให้แปดจุดห้าครับ ตามวัย แต่ก็ หวานมันดี ครบรส อิอิ
รูปร่าง      อันนี้ให้ เก้าค้าบบบ
ผิว      สิบครับเพราะขาวทั้งตัวเลย
ลีลา     สิบครับ อย่างกะถอดแบบมาจาก หนัง X  ญี่ปุ่นเลยครับ
พูดจา     สิบครับ
สเปร์      Live True sport
GF         สิบคร้าบบบ
สินสอดน้อง     พันนึงค้าบบ
ทิปน้อง    ผมลืมให้ คร้าบ โทษทีนะพี่ข้อน้อยผิดไปแล้วววว
ทิปเชียร์    มะได้ให้เพราะเราเลือกเองค้าบบ
สรุป    ทุกครั้งที่ไป ก็ห้องวี แต่คราวนี้ไปห้องสูท ในความรู้สึกผมนะ ถ้าเราไปห้องวี ไปก็เพื่อ ทำๆๆ แล้วก็เสร็จ มันเหมือน ขาดไรไปอย่าง แต่ที่ผมไปรอบนี้เป็นห้องสูท มันเหมือนกับได้คุยและได้เชื่อมความสัมพันธ์ไรบางอย่างกะเค้าซักพัก แล้วมันจะได้รับการบริการจากเค้าเยอะขึ้นมากกว่าเดิม หรือว่าผมคิดไปเองก็ไม่รู้นะครับ
แต่สำหรับทริปนี้ประทับใจผมมากครับ   แต่การบริการที่เราจะได้รับผมว่ามันก็ขึ้นอยู่กับเราด้วยนะครับ ความสุภาพอ่อนน้อม หรือมารยาทการพูดการจา ผมว่ามันก็มีส่วนนะครับ แต่ ถ้าใครได้ขึ้นกะพี่เค้าผมว่า ต้องประทับใจทุกๆๆท่านแน่ๆๆ เลยคร้าบ
สุดท้ายนี้ขอบพระคุณสำหรับการติดตามรับชม มีไรต้องแก้ไขในเรื่องคำ หรือ วรรณยุค ผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี่ด้วยนะครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2010, 12:47:56 โดย roonaldo »

man69

Re: My Job 1 Number 64 @ Sayuri
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 19:50:04 »

pongz ส่งการบ้านฉบับแรกได้ชัดเจนแจ่มแจ้งมากครับ  เดด มาส่งบ่อยๆนะครับท่าน

angle

Re: My Job 1 Number 64 @ Sayuri
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 19:56:38 »

ต้องหาแก๊งไปลองห้องสูทบ้างแล้ว ttu

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 19:58:27 »

pongz ส่งการบ้านฉบับแรกได้ชัดเจนแจ่มแจ้งมากครับ  เดด มาส่งบ่อยๆนะครับท่าน

ขอบคุณครับผม มีอีกหลายฉบับเหมือนกันครับ กะลังพิมพ์อยู่ ล่าสุด กะ เบอะ 99 ครับผม
ช่วงนี้พอดีได้คุย กะ โด้เค้าบ่อย เลยอยากจะส่งบ้างเพื่อให้ความรู้กะสมาชิกที่เค้าอยากจะได้ข้อมูลเพื่อเป็นการตัดสินใจอ่ะครับ
การบ้านฉบับนี้อาจจะยาวไปหน่อย( แหะแหะ พอดีพิพม์คล่องไปหน่อย)  ขออภัยที่อาจจะทำให้ทุกท่านตาลาย  หุหุ เดด

chefbb

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 20:04:01 »

ส่งการบ้านครั้งแรก ยังบรรยายได้ดีขนาดนี้ แล้วส่งบ่อยๆ นะครับ  ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ 

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 20:14:15 »

ส่งการบ้านครั้งแรก ยังบรรยายได้ดีขนาดนี้ แล้วส่งบ่อยๆ นะครับ  ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ 

;khhgขอบคุณครับผม ท่าน  chefbb  ท่าน man69  ท่าน angle  ;khhg เดด เดด เดด เดด

macpro

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 22:45:21 »

อ่านแล้วม่วนขนาดครับ

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 22:52:10 »

เยี่ยมมาก ท่าน pongz

rabbit

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2010, 23:05:43 »

การบ้านดีคับ ส่งอีกนะ จะรอลอก หุหุ ชอบอกโตๆเหมือนกัน

bestxman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 01:03:42 »

รอติดตามเล่มต่อไปจร้าาา  hgjhg

Lostman133

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 01:09:00 »

ข๋อยๆๆ  การบ้าน ม๋วนขนาด

สุดยอดเลยครับ  น้อง กบ

งานดีไม่มีตก  เก่งขึ้นเรื่อยๆๆ

noikasu

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 06:56:25 »

ติดตามตอนต่อไปครับท่าน..... hgjhg

blend_man17

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 07:50:17 »

ขอบคุณครับผม มีอีกหลายฉบับเหมือนกันครับ กะลังพิมพ์อยู่ ล่าสุด กะ เบอะ 99 ครับผม
ช่วงนี้พอดีได้คุย กะ โด้เค้าบ่อย เลยอยากจะส่งบ้างเพื่อให้ความรู้กะสมาชิกที่เค้าอยากจะได้ข้อมูลเพื่อเป็นการตัดสินใจอ่ะครับ
การบ้านฉบับนี้อาจจะยาวไปหน่อย( แหะแหะ พอดีพิพม์คล่องไปหน่อย)  ขออภัยที่อาจจะทำให้ทุกท่านตาลาย  หุหุ เดด
ไปไม่ชวนกันเลยนะ จะได้ลองเข้าห้องสูทมั้ง uiuo
แล้วลอง111ยังละ   ผมยังเลย ไม่เจออะ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 09:25:30 »

ไปไม่ชวนกันเลยนะ จะได้ลองเข้าห้องสูทมั้ง uiuo
แล้วลอง111ยังละ   ผมยังเลย ไม่เจออะ

ยังเลยครับ ไปไม่เคยเจอเลย แต่จะลองอยู่เหมือนกันอ่ะครับผม
เอ้ะ อยากลองเหมือนกัน ทูอินวันเลยไหมท่าน ห้าห้า เปิดห้องสูทเรย อิอิ

vrc

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 12:27:58 »

คะแนนสูงมาก
น่าตามไปลอกจริง ๆ เบอร์นี้  dsgjsd

shoots

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 12:33:05 »

มากประสบการณ์ มากความสามารถ     hgjhg

roonaldo

Re: My Job 1 Number 64 @ Sayuri roonaldo จัดปลาให้ครับบ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 12:47:32 »

จัดไป ชื่อ กบครับบบบ

ปลากรอบดังนี้

blend_man17

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 12:49:05 »

ยังเลยครับ ไปไม่เคยเจอเลย แต่จะลองอยู่เหมือนกันอ่ะครับผม
เอ้ะ อยากลองเหมือนกัน ทูอินวันเลยไหมท่าน ห้าห้า เปิดห้องสูทเรย อิอิ
เสาร์หน้าเย็นๆมะ  ว่างๆ

anfield

Re: My Job 1 Number 64 @ Sayuri roonaldo จัดหลาให้แล้วครับ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 13:03:00 »

;kljj  การบ้านดี ปลาหรอย เด่น ...  ;khhg

ReActioNX

Re: My Job 1 Number 64 @ Sayuri roonaldo จัดหลาให้แล้วครับ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 15:57:41 »

อ่านเพลินไปเลยครับ เยี่ยมจริงๆ ;kljj ;kljj

roonaldo

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 16:22:49 »

อ่านเพลินไปเลยครับ เยี่ยมจริงๆ ;kljj ;kljj

ได้เปน วีไอพีแล้วนิ

chocokizz

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 19:16:30 »

การบ้านอ่านเพลินดีนะคะuiuo uiuo uiuo uiuo uiuo

อยากเปงผู้ชายมั่งouiy

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 20:37:18 »

ย่างเข้าเดือนหก กบมันก็ร้องอ๊บๆๆๆ

p_nuin

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 21:33:13 »

เดี๋ยวจะตามไปแทงกบ ttu

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 09:23:41 »

ขอบคุณท่านโด้สำหรับปลากรอบเพื่อคอนเฟริม อีกทีครับผม แหล่มเยยๆๆๆๆๆๆๆ ออิอิอิ แม่นแล้วอ่ะคร้าบคนนี้ วันก่อนไปมาอีกทีกะจะไปซ้ำ แต่มีคนจอง แต่ยิ่งกว่านั้น กบเค้าไม่มา ห้าห้า แห้วกันหมด
 mbvc

riviara

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 10:44:58 »

น้องกบ อวบๆ คน อ.ฝาง

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 12:54:51 »

น้องกบ อวบๆ คน อ.ฝาง

ไม่ถึงฝางครับ ไชยปราการอ่ะครับ อิอิ
เพราะผมเองแหล่ะที่เป็นคนฝาง แหะแหะ

ahcomputer

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 22:07:35 »

น้องกบ เบอร์ 64 นี่ยังเป็นที่สุดยอดๆ จิงๆ ผมยืนยันด้วยอีกคน

maxchaiyadej

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 09:54:05 »

ขอบคุณท่ารูสำหรับ

ปลาแจ่มๆเสมอมา

ขาดท่านไปคงแย่

ผมเป็นแฟนคลับท่านนะ ;kljj

rabbit

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 12:37:18 »

กบตัวน้องน่าออกไปแทงเหลือเกินครับ ขอบคุณทั้งการบ้านทั้งปลาครับ ;khhg

meaw_meow

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 13:17:26 »

.,mn คิดถึงจังเลย ไม่ได้ไปนานล่ะ มีโอกาส ต้องแว้บไป ซา ซะหน่อยแย้ววว

tak2000

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 14:37:47 »

ป้ากบ..สุดยอดก้วยคน..5555

Fredy

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 16:53:34 »

ขอบคุณครับ ต้องหาทางไปซะแล้ว

taro555

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 23:40:24 »

ขาวๆ กบพันธ์ใหม่ขาวได้อีก  อิอิ

faifai

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 09:29:38 »

และแล้วสุดหล่อประจำเว๊บก้อมีการบ้าน อิอิ

hanaka22

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 11:32:53 »

ชอบจังเลยเปร์สดๆๆๆเนี้ย ghjk

racegal

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 16:05:44 »

เอาไป สิบกาโหลกกกก    mbvc

jeab-jeab

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 19:53:03 »

ผมเคยใช้บริการน้องกบนานมากแล้ว สมัยที่ไฟหน้ายังไม่ใหญ่ และก็ฝีมือยังไม่สุดยอดเหมือนตอนนี้ แต่น้องเขาก็น่ารัก คุยดีมานานแล้วครับ ตอนหลังผมไปแต่น้องเขาออกไปแล้ว กลับมาคราวนี้ดูจากการบ้านแล้วฝีมือพัฒนาขึ้นมาก คงต้องไปใช้บริการอีกครั้งละครับ

artten

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 13:46:58 »

ดังอีกแล้วเมียเรา เธอสุดยอด

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 03:08:38 »

กบร้องดีไหมค่ะ