-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มินิซีรีย์ 3วัน2คืน jacuzzi sea view@veranda resort huahin กับน้องจx สุดหวง  (อ่าน 1177 ครั้ง)

blend_man17

• บุคคลทั่วไป

บทนำ
        หลังจากที่ผมได้ส่วการบ้านน้องจxไปเมื่อเดือนที่แล้ว  ปรากฏว่ามีสมาชิก PM มาหาผมเพื่อขอลายแทงเยอะมาก   ซึ่งผมก็ตอบมั่งไม่ตอบมั่ง  แต่ก็ไม่สามารถที่จะให้เบอร์หรืออีเมล์น้องได้   มันมีอยู่2เหตุผล   คือ1.หวงครับ(คำเดียวสั้นๆ)   2.พี่ที่ให้เมลผมเข้าขอไว้ครับ  ไม่ให้บอกต่อ  เพราะพี่เค้าจ่ายรายเดือนให้น้องอยู่ 

ช่วงระยะเวลาหลังจากพบเจอกันและมีความสุขกันครั้งแรก   มันสร้างความประทับใจให้เราทั้งสองคนจนอยากที่จะลืมเลือน   จนกระทั้งเราทั้งสองคนสนิทสนมกัน  เจอกันบ่อยขึ้น   พูดคุย   ทานข้าว   และ......    กระทั้งวันนี้  น้องจxนางฟ้าของผม  กำลังจะมอบวันเวลาแห่งความสุขเพื่อเติมเต็มสิ่งที่ขาดหายไปของเรา
ทั้งสองคน

ตอนแรกผมคิดว่าหลังจากทริปสวาททริปนี้เสร็จสิ้นแล้ว   ผมจะส่งการบ้านแบบรวดเดียว  เหมือนแบบเดิมๆที่ผมและสมาชิกท่านอื่นๆส่งกัน    แต่ผมก็นึกอะไรแปลกๆว่า    อยากจะทำการบ้านผมให้น่าติดตาม   เหมือนกำลังดูหนังหรือละครแบบนั้น    จึงเกิดการบ้านแบบมินิซีรีย์   ผมไม่แน่ใจว่ามันจะมีกี่ตอน  ตลอดระยะเวลา3วัน2คืนที่กำลังจะถึงในอาทิตย์หน้า   ผมจะพยายามเก็บรวบรวมอารมณ์   ความรู้สึก   และปลากรอบสวยๆ   ให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะมากได้    และผมใคร่อยากจะบอกเพื่อนสมาชิกที่อ่านการบ้านผมว่า    จากการคาดการไว้ว่าการบ้านนี้คงต้องยาว   ทุกช๊อดทุกตอนผมจะพยายามบรรยายให้สมาชิกรู้สึกเหมือนกับว่ากำลังนั่งอ่านนิยายขายดีหรือกำลังอยู่ร่วมในเหตูการณ์จริงๆ   หากสมาชิกท่านใดเห็นว่ามันยาวเสียเวลาอ่านก็จงข้ามกระทู้ผมไปได้เลย    และสมาชิกท่านใดเห็นควรและอยากจะติดตามต่อก็ comment เป็นกำลังใจให้ผมแล้วกันนะครับ

เหตุผลที่ทำให้เกิดทริปนี้มันมีที่มาที่ไป   และมาลงเอยกับสถานที่ที่ผมจั่วหัวเรื่องอย่างไร   หาคำตอบในมินิซีรีย์ 3วัน2คืน  ตอนที่1  เร็วๆนี้ครับ   

Lostman133

รอชมครับ fhgj

นายอ่อนด๋อย

ไม่เกิดก็จั่ว   fhgj

CastlevaniaX

รอดูตอนต่อไป .,mn

Lacoste

ดูเสื่อรอๆๆ

noikasu

ท่าจะยาวจริงๆๆเลยนะครับ fdgdfdf

singha2517

มารออ่านครับ fhgj

jiggolord

ขอปลาน้องจ. อิอิ เขิน

roonaldo

เบื่อการบ้านซี่รียส์จริงๆๆๆๆ

แกชอบ prison break กันหรือไงวะ เห้ยยย

kjhg kjhg

blend_man17

แกชอบ prison break กันหรือไงวะ เห้ยยย

kjhg kjhg
ดูแต่ csi และก็ไอ้ที่มันเกี่ยวกับฆาตกรรม   ดูไว้จะได้ไม่ทิ้งหลักฐาน ghjk

เบื่อก็ข้ามได้นะ ไม่ว่าหรอก kjhg

shava.tommy

จะมีปลากรอบ แบบมินิseries ด้วยป่าวคับ  fhgj

faifai

นานๆๆจิได้ดู มินิซีรีย์ ปูเสื่อรอน่ะคะ

handnew

มารอติดตามครับ

satha_091

รอนะรอ ให้กำลังใจคับ

KopkE

มาปูเสื่อนั่งรออ่านอีกคน

/jhtdc /jhtdc /jhtdc /jhtdc

riviara

Comming soon....

tamon9

รอด้วยคนคับ คงไม่มีตัดจบนะท่าน dgd

Phate

kjhg kjhg
ไมเคิล ฉลาดมาก คงสับรางเก่งแน่นอน....
Lost ก็สนุก CSI ก็มันส์์ ผมชอบลึกลับ แผนซ้อนแผน.....  jljhl

การบ้าน ฉบับนี้ เอาเป็นผลงานชิ้นโบว์แดงเลยนะเพ่  ผมจะรอติดตามทุกตอนเลยครับ! ;kljj

ผมติดใจเจ้า
แล้วพี่คิดว่าเป็นลูกค้าจ.รึป่าวละ  เคยขอตังค์ไหม   ถามได้เนาะ   ไม่งั้นจะมาหาทำไม

นี่แหละ  ประทับใจมาก!

p_nuin

ตกลงกำลังจะไปเอาแม่น บอ. dsgjsd

shoots

ก็มานั่งร้องเพลง รอ กันต่อไป   

monglfc

รอ.....คำเดียว

rabbit

หนังดี ผู้กำกับดัง ดาราสุดสวย อย่างนี้ต้องไม่พลาดชม

llnn

ปูเสื่อรอแล้วครับ...

ERIC

วีลันดาบรรยากาศเเจ่มกว่าฮาเว่นคับน่าจาฟ้าเหลือง ฟันธง ;khhg

dahliaxxx

คุณเจ้าของกระทู้คงรวยมากเลย ขนาดที่เชียงใหม่ผมเคยเข้าไปพักทีนึ่งเล่นเอาเหงื่อตกเลย ขอบคุณครับ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ว้าว มีซีรี่ส์ด้วย ouiy