-->

ผู้เขียน หัวข้อ: My Homework (การบ้านดี ๆ นี่เอง)น้องรู เพิ่มปลาให้แล้วนะ  (อ่าน 1726 ครั้ง)

zIGaDoW

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากวันนี้เย็น ๆ ไม่มีอะไรทำ จึงขับรถแว็บเข้าไปซายูริสักหน่อย

พอเข้าไป.....โอ้โห.....น้อง ๆ นั่งเต็มเลย ก้อเลยควักโทรสับหา คุณพี่โด้สักหน่อย  ;khhg

และแล้วพี่โด้ของเราก้อมาถึง พี่โด้บอกว่าวันนี้เปนวันประชุมเพลิงของพวกน้อง ๆ...... เห้ย!!! ประชุมเฉย ๆ  uiuo

ถามพี่โด้ พี่เค้าก้อแนะนำไป ถ่ายปลากรอบไป พี่เค้าแนะนำ M27 แต่เราสนใจ  ปืน M16

ก้อเลยเลือก น้องบี M16............มาถึงในห้อง

สั่งเบียร์มา นั่งกิน ก้อคุย ๆ กันไป  เบียร์หมดก้อเลยชวนกันไปอาบน้าม

เรื่องการอาบน้ามน้องเค้าไม่ค่อยเท่าไหร่นะ พออาบเสดก้อ ไปที่บนเตียง  kjhg เบียร์ก้อสร้างบรรยากาศให้เราได้ เราก้อกอด ๆ ไซร้ ๆ

จากนั้นน้องก้อ โม๊กให้คับ <-------โม๊กเก่งมาก แต่ไม่สดนะคับ

จากนั้นน้องก้อจัดขึ้นให้ ผมก้อเปลี่ยนท่าไป ๆ มา ๆ สุดท้ายก้อ พุ่งกระฉูด

แหะๆ สุดท้ายก้อ โอเค ไม่หล่นคับ

ให้คะแนน

หน้าตา : 9 (สายตาผมนะ)

รูปร่าง : 8 (อวบนิดๆ)

ไฟหน้า : (เหลวแล้วอ่ะ)

ช่วงล่าง : 8 (หรือว่าของเราใหญ่น้า uiuo)

ฝีปากการโม๊ก : 10 (แบบว่าได้อารมณ์)

สรุป ค่าน้อง 1300 + ค่าห้องวี 150 + เบียร์ 110 + ทิปเด็กเสริฟ 20 + ทิปน้อง 100 = เท่าไหร่ไม่รู้

เขิน ได้เบอร์น้องเค้าด้วยนะจ๊ะ  gsdgdgs
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม 2010, 11:45:53 โดย roonaldo »

taro555

Re: My Homework (การบ้านดี ๆ นี่เอง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2010, 23:58:50 »

piuyty  ทำไมตอนผมเลือกน้องเค้า บอกง่วงนอนอ่ะ เศร้าคับ หล่น โครต

roonaldo

Re: My Homework (การบ้านดี ๆ นี่เอง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 09:28:15 »

อะท่าน เจ้าของกระทู้ครับบบ

ผมเอาเข้าห้องพาราเน้ออ อีกสองวัน โอเค บ่

พอดีห้องนี้สงวนการบ้านอะครับบ อิอิ

เด๋วมีพระเอก

เดด เดด

zIGaDoW

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 09:35:33 »

อะท่าน เจ้าของกระทู้ครับบบ

ผมเอาเข้าห้องพาราเน้ออ อีกสองวัน โอเค บ่

พอดีห้องนี้สงวนการบ้านอะครับบ อิอิ

เด๋วมีพระเอก

เดด เดด

คับจัดไป

เลเวลยังเข้าห้องห้องพารา ไม่ได้ ต้องรีบเก็บเวล kjhg

DUNKKER

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 11:23:46 »

ขอตามไปลอกการบ้านหน่อยนะท่าน

roonaldo

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 11:24:32 »

ปลารอแปป

ilikeit

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2010, 11:42:14 »

roonaldo

อะจัดไปปลาตัวน้อยยย

roonaldo

ดันนนนนนนน

zIGaDoW

ปลาสด  ๆ จากเมื่อวานเลยนะ หุหุ fdgdfdf

KopkE

มี AK47 ป่าวอ้ะ

zad zad zad zad

riviara

ได้ M16 คงรัวไม่ยั้งละซิ

shoots

เห็นปลาแล้วน่ารัวใส่     jljhl

b007

เห็นอยากไปจัง เพราะน่าจะไม่เคยเจอนะครับ เบอร์นี้อะ

blend_man17

คนนั่งข้างๆ m16 เบอร์ไรอะท่าน ;khhg

m27
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม 2010, 15:51:35 โดย roonaldo »

zIGaDoW

วันนี้น้อง M16ไปทำงานนะคับ

สอบถามเรียบร้อยแล้ว  fsdg

angle

ผมก็เพิ่งไปแอบดูมากะพี่โด้วันนี้แหละ dgd

livestoned

M16 เอวเป็นไงมั้งครับ
ไม่รู้จะรัวเหมือน M16 ป่าว

livestoned

อ่ะ น้องเสื้อน้ำเงินนั่งบน ใช่น้องปอ M38 หรือป่าวคับ
กะจะไปซ้ำเหงากับน้องเขาอีกซักทีแต่กลัวจำเบอร์ผิด  piuyty

ninglfc

เจ๋งจริงครับ ปลากรอบท่าน

ImHot

ศึกษาๆๆๆ dsgjsd dsgjsd

chocokizz

ไวจริงๆเรื่องแบบนี้ ทันใจสุดๆมิต้องรอ dsgjsd

.,mn

maicm.

จะตามไปเก็บสักวัน

sacky

M16 ต้องไปหามาควงซะ่แล้ว

seeddee

น่ารัวจนหมดแมก

rabbit

ขอบคุณท่านโด้มากคับ บอร์ดนี้มีดีที่ปลานี่แหละ อิอิ ขอบคุณเจ้าของการบ้านด้วยนะคับ อยู่เที่ยวเชียงใหม่มาหล่นแทบนับครั้งได้ก้อเพราะได้การบ้านพวกท่านเหล่านี้ช่วยไว้ตั้งหลายครั้ง ;khhg

ReActioNX

อีโด้ แกหาเด็กๆที่ขึ้นกะฉันแล้ว ไม่งอแงให้หน่อยดิ ไม่เอา 77 กะ 111 นะ อิอิ ชอบแนวแบบ M6 อะ จัดมาๆ fhgj fhgj

Phate

^
^
56 ยังคับ  จะมีใครรับไหวไหมเนี้ย เหอะๆๆๆๆๆๆ

limited

น่ารักดีนี่m16อะ น่าสนๆ mbvc

artlovelove

สงสัยต้องยิงรัวซะแล้วววว .,mn

sky_cm

อยากโดน m16 รัวสัก 2 แม็ค

oorangeroo

ไม่ได้ ไปนานละ เด็กๆ เริ่มไม่คุ้นหน้าคุ้นตาแล้ววว  .,mn

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หาปลาต่อไป roister roister