-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ไก่นางฟ้า (มันอยู่ใกล้ไก่ทอดเที่ยงคืนอะ เลยเรียกแบบนี้)  (อ่าน 2141 ครั้ง)

ReActioNX

• บุคคลทั่วไป

วันศุกร์ที่ผ่านมา กำลังเตรียมตัวจะไปเรียนโท วันเสาร์ เตรียมงานนิดหน่อย ก็มีโทรศัพท์เข้ามา อีพี่ เจ้าเดิมที่ชอบชวนผมเที่ยวบ่อยๆนั่นแหละ

พี่ = อยู่ไหนวะ
ผม = อยู่บ้านกำลังเตรียมเอกสารไปเรียนพรุ่งนี้อยู่มีไรรึ (คิดในใจมันชวนตูเที่ยวแน่ วันศุกร์แห่งชาติเนี่ย)
พี่ = กินข้าวรึยังอะ กูยังไม่ได้กินข้าวเลยวะพึ่งเลิกงาน
ผม = ยังเลยพี่หิวเหมือนกันอะ กินไหนดีล่ะ
พี่ = เอาตรงร้านหมูจุ่มซุ้มสบายแถวๆตลาดช้างเผือกม่ะ
ผม = ก็ได้นะเด๋วอีก 10 นาทีออกไปเตรียมเอกสารก่อน
แล้วก็วางไป ทำโน้นนี่ซักแปปนึง ฝนตก เอาล่ะซิ มันโทรมาเลย
พี่ = เฮ้ยฝนตกวะกูหิวแล้วด้วย มากินตรงแถวๆสถานีรถไฟได้ม่ะติดฝนอยู่นี่วะ
ผม = อารายวะไกลโคตร เด๋วค่อยกินดิ ขี้เกียจขับรถไกล
พี่ = ห่านี่ กูขับมอไซค์ มึงขับรถยนต์จะเดือดร้อนทำไมกูไม่อยากตากฝนมึงอะมาได้ยังไงก็ไม่เปียก
ผม = มันไกลเปลืองน้ำมันรถกู -*- ไม่ได้เยี่ยวเป็นน้ำมันนะเว้ย ตังยังไม่ออกเลย 2 เดือนแล้วเนี่ย
พี่ = ไม่รู้วะกูสั่งแล้วมึงมาเลยอย่าบ่น กูหิว ไม่มาครั้งหน้ามึงชวนไปไหนกูไม่ไป

ผมก็ได้แต่บ่น กระปอดกระเเปรดไป แต่สุดท้ายก้ต้องไปหามันที่โน้นอยุ่ดี
ไปถึงร้านก็ตามเรื่อง สั่งมากินโน้นนี่ แต่ตอนเดินเข้าไปเจอสาว ขาวโคตรๆ แต่โต๊ะนั้นมีผู้ชาย 3 คนเลยไม่ไรมาก แต่พอไปนั่งกินดูไปดูมา 3 ตัวนั่น ตุ๊ดหมด แต่ก็แค่นั้นแหละ ไม่เข้าไปหรอกกลัวโดนตุ๊ดลวนลาม 555

สั่งมากินกันไปหมดไป 200 กว่าบาท ก็เล่าให้มันฟังว่า เนี่ย เค้าว่าน้องส้มที่ 99 น่ารักดีนะลองไปดูมะ ดูเฉยๆนะโว้ยแล้วก็กลับ มันบอกแกจะไม่มีใจเป็นธรรม ผมก้งง อารายไม่มีใจเป็นธรรม มันบอก จะดูก็ต้องไปดูที่รุ่งฟ้าด้วยซิวะ ดุที่เดียวได้ไง  (คิดในใจ มึงจะไปรุ่งฟ้าแต่แรกก็บอกมาดิวะ) สุดท้ายไปรุ่งฟ้ากัน

ตัดมาที่ร้านเลย เข้าร้านไปน้องมีอยู่ 10 กว่าคนไม่โดนเลย กะว่าสั่งโค้กมากินแล้วก็จะกลับและ พอนั่งไปซักพัก มีน้องเดินเข้ามา น่ารักโคตร ชุดสีแดงกระโปรงสั้น น้องหน้าตาน่ารักมากผอม แต่นมไม่ค่อยใหญ่ สเปคเลย เลยให้เรียกน้องมานั่งคุย  ถามชื่อถามไรเรียบร้อย ก็ดันชวนคุยมากไปหน่อยหลุดปากบอกว่าพี่ขนาดใหญ่หน่อยนะโน้นนี่จะเจ็บไหม เหมือนน้องเค้ากลัวเลยบอกพี่คนอื่นได้ไหมคะน้องพึ่งทำงานได้ 2 เดือนเอง วันหลังล่ะกันนะคะ กะว่า เอาวะไม่เอาก็ได้ ไอ้พี่ตัวแสบได้ไปล่ะ สาวมันน่ารักดี มีการมาบอกทีหลังอย่างเด็ดแกต้องไปลองคนนี้เลยเทพมาก นั่น ทีกูขอตอนแรกไม่ให้ แสด  เลยได้เลือกมาอีกคน ชื่อน้องกิ๊บ รึไงนี่แหละ ไฟหน้าใหญ่ หน้าตา โอ อยู่ พี่มันบอกคราวนี้ไม่ต้องถามมากและไปเลยให้น้องไปรู้ด้วยตัวเอง ผมก็บอกว่า ถ้าไม่บอกเลยไปแล้วน้องเค้าเจ็บ ผมก็ไม่เสร็จอะดิ ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้ พอน้องบ่น ก็หดหมด มันบอก เอาเถอะน่าไปเถอะๆกูไม่ไหวและ (หื่นจริงๆแสด) ตกลงไปกัน เอารถผมไปอแมนด้าอะแหละ ljhgf ljhgf
   ถึงโรีงแรมมีการเลือกห้องด้วย ห้องเบอร์ 5 น้องของพี่เลือกห้อง เบอร์ 8 ห้องเบอร์ 5 เปิดไปแม่เจ้า ห้องของคู่แต่งงานเลยจัดห้องเป็รนแบบเรือนหอเลย เหอๆ อารายจะขนาดนั้น ถึงห้องก็คุยกัน ถามโน้นนี่ ก็เรื่องทั่วไป บอกว่าใหญ่หน่อยนะ น้องบอกก็คงไหมมั้งคะ แต่ผมต้องเอา CD ไปเอง ก็เลยอุ่นใจขึ้นมาหน่อยใส่ของน้องนี่มันรัดจนเจ็บตลอดอะ แถมแตกด้วย เลยเซฟตัวเองดีกว่า ทีแรกบอกว่าอาบน้ำมาจากบ้านและ ให้น้องไปอาบเลยน้องก็ดีนะเข้าไปอาบ ออกมาเสร็จผมเลยคิดว่าไปล้างซะหน่อยวะ รู้นะที่นี่ไม่สเปร์อะแต่ถ้ามันสะอาดหน่อยน้องคงทำให้มั้ง(หวังลมๆ แล้งๆตลอดแหละ ) พอเราไปล้างมีการมาแอบดูด้วย พอไปที่เตียงมีการมาขอจับน้องเริ่มเลย

มีการไซร้คอ มือก็รูดไปซิ พอตื่นบอกว่า 52 ก็ใส่ได้นะ เราก็บอกใส่ได้แต่มันเจ็บ + มันจะแตกด้วยเลยต้องลงทุนซื้อ 56 มาใช้เองเนี่ย บรรยายน้องก่อน น้อง หุ่นไม่ผอม แต่ก็ไม่อ้วน อวบนิดหน่อย หน้าอกใหญ่ พอดีมือ แต่เหลว หลอดไฟไม่ซีนอน ออกคล้ำนิดหน่อย มีหน้าท้องนิดๆ แต่ที่สำคัญ ช่วงล่างประกบปิดเลย ไม่มียื่นเลยเหมือนเด็กอะ เราก็คิดในใจเฮ้ยแล้วมันจะเข้าได้หรอวะ สภาพดีสภาพสวยมากเหมาะสำหรับท่านที่ชอบทาสีจริงๆ เราก็ถามได้รึเปล่า น้องบอกเด๋วค่อยใส่ KY ก็ได้ เราก็บิ้วไปซักพักน้องเอาถุงมาใส่ให้ มันก็เริ่มรัดแน่นขึ้นอีกแล้วนะอี 56 เนี่ยตูเอ้ย ให้น้องขึ้นก่อก็กลัวเข้าไม่ได้ เลยต้องมาทำเองก่อน ท่าเบสิก ยกขาน้องพาดแขนแล้วเอาน้องชายไปจ่อ กดๆดู ถามน้องไม่ใส่ KY หรอ น้องบอกมันแฉะๆตอนที่มาเล่นไฟหน้าแล้วล่ะ ถ้าไม่ได้เด๋วค่อยใส่ก็ได้ผมลองกดดู แน่นครับแต่มันก็ค่อยๆเข้าไปใจก็เสียว อย่าแตกนะโว้ยถุง กูเอามาอันเดียว ค่อยๆกดจนเข้าไปหมดก็เริ่มซอยช้าๆน้องก็มีเสียงครางตอบเป็นระยะๆ พอมันเริ่มขยับง่ายขึ้นก็เริ่มเร่งซักพัก ดันกลัวถุงแตกขึ้นมาซะเฉยๆเพราะน้องน้องมันเสียดสีกับของเราแบบเต็มๆเลย  เลยบอกน้องครับเปลี่ยนมา WOT ได้ไหมน้องก็ขึ้นมาขย่มให้เสียงก็มาเหมือนเดิม  เสียวดีแต่เอาไงดีเนี่ยกลัวถ้าทำนานถุงแตกเด๋วเป็นเรื่องอีก ก็เลยเปลี่ยนน้องลงมาแล้วก็เร่งเลย เบสิกล้วนๆ ตุ๊บๆๆๆๆ แตก ถามน้องว่าเจ็บไหม เสร้จไหมน้องก้บอกเสร็จ แล้วถามเราว่าไหนบอกว่านานไงทำไมมันเร็วจังอะ เราก็บอก วันนี้ไม่พร้อมอะ เด๋ววันหลังจะชดเชยให้ ก็ไปอาบน้ำ น้องมาอาบให้แต่ไม่ยอมถอดผ้าเช็ดตัวนะ ก็ล้างให้เราหมดเลยให้เราไปใส่เสื้อก่อนน้องก็อาบต่อ ออกมา น้องทาครีม ก็แซวบอกทาให้มั่งดิ น้องก็ทาให้ มีการถาม ทาแป้งมะ เราก็ เอาดิทาก็ทา

เราก็ถอดเสื้อให้น้องทาให้ เสร็จแล้วน้องมานั่งข้างๆเราก็ไปหนุนตัก รอได้พี่ตัวดีว่ามันจะออกมารึยัง น้องก้บอก เด๋วจะกลับให้ร้านมารับเราก็บอกว่าไม่ต้องหรอกยังไงก็ผ่านอยู่แล้ว เด๋วไปส่งก็นอนหนุนตักน้องคุยกันนิดหน่อยแล้วก็โทรไปหาพี่ว่ามันเสร็จรึยัง กลายเป็นว่ามันเสร็จนานแล้วรอข้างนอกตั้งนานแล้วเราเลยออกมาจ่ายค่าห้องขับรถไปส่งน้อง ส่งไอ้พี่ตัวดีแล้วก็กลับบ้านนอนหลับเป็นตาย ที่สำคัญปิ่นโตโทรมาสายแทบไหม้ ก้รับแล้วอ้างว่าไปเล่นเกมมา ใส่หูฟังไม่ได้ยิน โดนงอนไปซะหน่อยก้ง้อแล้วก็ไปนอนหลับเป็นตายเลย

สรุปให้คะแนนดีกว่า
ลายแทง     รุ่งฟ้า
ชื่อน้อง     กิ๊บ
เบอร์ติดอก     
หน้าตา    7
บริการ    9
ไฟหน้า      7  ใหญ่แต่เหลว
หลอดไฟ    ไม่ซีนอน แต่ไม่คล้ำเท่าไหร่
ช่วงล่าง     8.5
รูปร่าง    8
ผิว      ขาวไม่โอโม่
ลีลา     7 พอใช้
พูดจา     8
สเปร์    ไม่มี
GF  8                         
สินสอดน้อง                 1000
ทิปน้อง    100
ทิปเชียร์     
ชาเขียวหรือเครื่องดื่ม  โค้ก 2 ขวด 40
ทิปแม่บ้าน   
สรุป    นานๆทอนทีนะที่นี่อะ

ReActioNX

เหอๆๆๆๆๆๆ น้องเค้าว่างไงเรื่อง จวยแก

ไม่ว่าไง ทีแรกยังมีการบอกใส่ 52 ก็ได้อยู่เลย  เออใส่ได้แต่มันจะแตกอะดิ  ouiy

a_matthayomchan

อ่านแล้วชักจะเริ่มหื่นซะแล้วจิ อิอิ

noikasu

เหอๆใหญ่ก็ลำบากเล็กๆก็ลำบากอย่างเราเนี้ย...เฮ่อ...ชีวิต ouiy

sacky

ใหญ่ๆก้อหากินยากเหมือนกันนะคับ

chocokizz

oops!! 56เองเหรอ hssd

อิอิ

ReActioNX

oops!! 56เองเหรอ hssd

อิอิ

เขียนไม่ครบจ้า 56 ใส่แล้วยังจะเจือกแตกจ้า  jljhl jljhl jljhl ลุ้นแทบตายสุดท้ายก็ผ่าน

mmppp

กระแสการบ้านฟ้ารุ่งกำลังมาแรง  jljhl

ReActioNX

กระแสการบ้านฟ้ารุ่งกำลังมาแรง  jljhl

เด็กสวยๆก็เยอะนะ ท่านเสียพูดอะชัด แต่ตั้งใจฟังจริงๆจะรู้ว่า สำเนียงไม่ได้

devilleang

อ่านดู แล้วรู้เลยว่า ท่านพี่ตัวดีของท่านไม่ได้ตั้งใจจะกินข้าวตั้งแต่แรกแล้ว น้ำขัง เห็นๆ อิอิ

ReActioNX

อ่านดู แล้วรู้เลยว่า ท่านพี่ตัวดีของท่านไม่ได้ตั้งใจจะกินข้าวตั้งแต่แรกแล้ว น้ำขัง เห็นๆ อิอิ

ถูก เสียตังค่าข้าว ค่า ลั๊ลลาไป 150+40+1000+180+100 =1470 บาท ตังยิ่งไม่ค่อยมีอยุ่  vbnn

mujiyd0Jk

อิกาม เสียสถาบันหมด!!!

racegal

ห้าสิบหก .........

โอ้วววววววววววววว

ขอทีนึง ฮ่าๆๆๆๆ    เขิน

niparatpotter

พี่ค่ะ  ไก่ทอดเที่ยงคืนไปทางไหนค่ะ   /jhtdc

roonaldo

เฮ้ออออออออออ    แกก้อกามไปด่าเเดกมัน

man69

เฮ้ออออออออออ    แกก้อกามไปด่าเเดกมัน
,mnnb กามกันหมดแหละครับ  kjhg

ReActioNX

จัดมา นอกรอบนะจ๊ะ  jljhl

ReActioNX

อีพี่ที่รักจ๋ากาม(กว่า) เอาเบอร์เด็กๆมาจิ ที่พี่ปริ้นไปมาอะ เอามาเลย  fhgj fhgj fhgj

roonaldo

อีพี่ที่รักจ๋ากาม(กว่า) เอาเบอร์เด็กๆมาจิ ที่พี่ปริ้นไปมาอะ เอามาเลย  fhgj fhgj fhgj

ขอกันแบบนี้เลยหรอ

mujiyd0Jk

ใครไป???

แร้วช้านจะมีได้ไงฟ่ะ????

ReActioNX

ใครไป???

แร้วช้านจะมีได้ไงฟ่ะ????

งั้นเอาที่มีอยู่มาแบ่งมั่งจิ นี่คือการปล้น !!!!!  kjhg kjhg kjhg

rabbit

ต้องหาเวลาไปเยี่ยมบ้างละมั้งที่รุ่งฟ้าเนี่ย เริ่มเป็นที่กล่าวขวัญเหลือเกิน

shoots

เสียดายน้องชุดแดง จริงๆ     ouiy

meaw_meow

เสียดายน้องชุดแดง จริงๆ     ouiy

.,mn เห็นด้วย เสียดายน้องชุดแดงจริง ๆแต่แค่นี้ ก็เด็ดแล้ว

มีซ่อมคราวหน้า มาบอกเล่ากันต่อนะครับ

Phate

ส่งการบ้านด้วย  fhgj  รู้นะว่า PM คุยกันอยู่   jljhl

เด็กสวยๆก็เยอะนะ ท่านเสียพูดอะชัด แต่ตั้งใจฟังจริงๆจะรู้ว่า สำเนียงไม่ได้
อยู่วงการนี้น่าจะชินกับภาษานี้ได้แล้วม้าง.... คุยกับต่างชาติทุกวัน

ReActioNX

ส่งการบ้านด้วย  fhgj  รู้นะว่า PM คุยกันอยู่   jljhl

อยู่วงการนี้น่าจะชินกับภาษานี้ได้แล้วม้าง.... คุยกับต่างชาติทุกวัน

ไม่ได้คุยวะ เลยไม่ได้ส่งการบ้าน แล้วก็ทำงานสายนี้ ก็ต้องรู้อย่างที่บอกอะแหละ แต่ว่าตูได้ยินตั้งแต่สมัยเรียนที่บ้านและ ฟังสำเนียงนิดเดียวตูก็รู้แล้ว ฟังมา 10 กว่าปี ก่อนทำงานอีก   jljhl jljhl

mmppp

ไปสัก 2-3 ทุ่มเด็กเพียบ บางทีไปคนเดียว นั่งมองจนเขิน

แต่ก็ต้องระวังครับ อยู่ใกล้ไก่มาก คนรู้จักมากินไก่เยอะ ซวยบังเอิญเจอ หรือ จำรถได้ 555

ที่นี่ช้างเผือกมีเรื่อยๆ อิ อิ

artlovelove

ไปสัก 2-3 ทุ่มเด็กเพียบ บางทีไปคนเดียว นั่งมองจนเขิน

แต่ก็ต้องระวังครับ อยู่ใกล้ไก่มาก คนรู้จักมากินไก่เยอะ ซวยบังเอิญเจอ หรือ จำรถได้ 555

ที่นี่ช้างเผือกมีเรื่อยๆ อิ อิ
เอาแบบผมดิท่านเวลาจะไปไหนแลกรถกะเพื่อนตลอด แต่พักหลังเพื่อนมันรู่ทันชักไม่ยอมให้แลก kjhg kjhg

indy

น้องเสื้อแดงขอบายบิ๊กไซส์ แสดงว่ายังรักษาตัว รีบไปตัดหน้าเลย อิอิ ขอบคุณการบ้านครับ  uiuo

ReActioNX

น้องเสื้อแดงขอบายบิ๊กไซส์ แสดงว่ายังรักษาตัว รีบไปตัดหน้าเลย อิอิ ขอบคุณการบ้านครับ  uiuo

ขอแช่งให้ไม่เจอ อิอิ

ล้อเล่นครับ ลองดู น่าตาน่ารักเลยล่ะ ผอมๆ อกเล็กนิดหน่อย เหมาะสำหรับคนที่ชอบ ผอมๆ ตัวเล็กๆ หน้าตาน่ารัก อะ เชิญเลย

kfc13

การบ้านเยี่ยมเลยทั่น เห็นทีต้องหาเวลาไปสำรวจดูบ้าง  pongz

santi

คงใหญ่จริงๆนะครับ ;kljj

Yasito

zad

น่ากลัว ...บิ๊กไซส์!!! เอิ้กส์ๆๆๆๆ

ReActioNX

zad

น่ากลัว ...บิ๊กไซส์!!! เอิ้กส์ๆๆๆๆ

มันไม่น่ากลัวขนาดนั้นหรอกคร้าบ  jljhl jljhl jljhl

การบ้านเยี่ยมเลยทั่น เห็นทีต้องหาเวลาไปสำรวจดูบ้าง  pongz

ลองไปดูครับ สุภาพ กับน้องเค้าหน่อย จะมีอะไรดีๆกลับมาแน่นอนครับ

คงใหญ่จริงๆนะครับ ;kljj

ไม่ใหญ่หรอกครับ ยาวนิดหน่อยเองครับ ใหญ่ก็ไม่หนีมาตราฐานเท่าไหร่
แค่ใส่ 56 MM คับเฉยๆ  jljhl

Yasito

อย่างนี้ต้องลอง 555+ ถ้ามันไม่ใหญ่อย่างที่คิด คริคริ

ReActioNX

อย่างนี้ต้องลอง 555+ ถ้ามันไม่ใหญ่อย่างที่คิด คริคริ

ช่วย PM สถานที่และเวลาที่ต้องการลองมาด้วยนะครับ  jljhl jljhl jljhl

Phate

^
^
ลองแล้ว ส่งการบ้านด้วย  fhgj

ReActioNX

^
^
ลองแล้ว ส่งการบ้านด้วย  fhgj

ไปลองยังไง แก หาลายแทลมาหน่อยดิ  jljhl

taro555

pongz ผมไม่อะไรแต่ของพวกพี่ใหญ่ว่ัะ ของเราเล็กเรายอม  อิอิ

blend_man17

ตอนแรกอยากได้จ๊วยใหญ่ๆ
พออ่านกระทู้นี่แล้ว  ขอเท่าเดิมละกัน piuyty

tikizawa

CastlevaniaX

ลองน้องส้ม99บ้างดีก่า gsdgdgs

p_nuin

ลองน้องส้ม99บ้างดีก่า gsdgdgs
ข่าววงในแจ้งมาบอก " หมีเห็น " นะ จะบอกให้ ttu ghjk

taaat

เป็นตลาดที่น่าไปสำรวจซะแล้ว น่าสนใจ

taro555

อ่านแล้วอยากไป

Bryan

ไก่นางฟ้าทอด ท่าทางอร่อยนะครับ น่าลิ้มลองจัง อิอิ

น้ำขิง

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0