-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์  (อ่าน 46104 ครั้ง)

DarkTIFA

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 10:59:10 »

ขอบคุณครับ

Sinister

• ว๊องแมน
  • *
Re: ส่งการบ้านใหม่ๆตลุยเวียงจันทน์
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 05:35:39 »

มีประโยชน์มากครับบบบบบบบบบ

domon74

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2013, 23:00:25 »

บ่งตง สวดยอด

kindek

• *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2013, 15:46:00 »

เอ่อ เจ้าของกระทู้ทำหน้าตายังไงครับพี่   ถึงมีคนมาเสนอเด็กให้ได้ตลอดครับ  hgjhg

มีทั้งน้ำขึ้นน้ำลงเลยนิ ถือเป็นไกด์ไลน์ที่ดีเลยครับ

งบก็ไม่สูงเท่าไรเลย ขอบคุณครับ pongz

theman555

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2013, 21:52:39 »

ไปมาแล้วครับ แต่ส่งการบ้านไม่ได้ทำไงดี

Phoenix

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 01:25:50 »

เยี่ยมครับ เป็นการบ้านที่ดีมาก เป็นวิทยาทานสำหรับคนที่ไม่ค่อยได้ไปต่างแดน ไปแล้วงงๆ ไม่รู้เรื่องอะไร
ขอบคุณมกครับ มีโอกาสคงได้ลอกการบ้านมั่งล่ะ.  pongz

mslife

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 09:37:58 »

อ่านเพลินดีครับ
 eta03 จะไปจะไป
 pongz เยี่ยม

tavitchan

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2013, 14:35:22 »

สุดยอด

sakarn45

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 09:49:31 »

การบ้านคุณ theman555 ครับ ฝากมาส่ง
ของดีเกินไปเอาไม่เข้า

ก็เริ่มเดินทางจากอุดรไปเวียงจันทน์ผ่านทางหนองคายทำใบผ่านด่านนะฮะ มุ่งสู่ระองงดาวเลย วันแรกก็ได้น้องมาคนนึงฮะ ชอบใจมากสวยใช้ได้ แถมยังเอาะๆ ตอนแรกคิดว่าจะขาวมากแต่พอถึงห้องกับไม่ขาวอย่างที่คิดแฮะ สงสัยหน้ามืดผม พอแก้ผ้าล่อนจ่อนก็ปิดไฟ อกนี้กำลังดีเลยละฮะผมชอบแบบพอดีๆ สัมผัสแล้วยังแน่นอยู่เลยฮะเลยกินแคลเซี่ยมซะแบบถนุถนอมพร้อมกับนึกถึงข้อความของคุณที่บอกว่าถ้าชอบเด็กที่นี่นะเด็ดสุด เชื่อแล้วค๊าบ จนเหตุการร์ลุล่วงเสร็จสมอารมณ์หมาย แต่ว่าไม่เท่าไหร่เด็กจะขอกลับก่อน ตอนแรกผมก็ไม่ยอม แต่เด็กไม่อยากให้ความร่วมมือแล้ว แถมมาเล่าเรื่องว่าคนไทยบางคนมาขึ้นกับเด็กแล้วให้ความหวังจะมารับไปขายคอมพิวเตอร์ที่เมืองไทย จะไม่ทำงานแบบนี้อีกแล้ว ผมนึกในใจฝันกลางวันในเวลากลางคืนซะแล้ว แถมบางคนบอกค้างคืนได้เงินพิเศษเป็นหมื่น ผมเลยยัวะๆในใจ ใครแม่งทำให้ระบบเสียฟระนี้แบบนี้เด็กมันก็เอามาทำตัวงอแงเลือกแขกเลยแบบนี้ ผมเองไม่อยากบังคับใครเลยปล่อยตัวไป ฮะ
 มาวันถัดไปช่วงเช้าออกมาหาข้าวกิน เจอน่าจะพนักงานหลังโรงแรมนะ บอกสนใจสาวป่าวจะเรียกให้ เลยบอกจัดมาเลยลองดูหน่อยแต่ไม่ใช่พวกเมื่อคืนนะ เขาบอกไม่ใช่ คนละที่กัน ชัวคราว1พัน พอน้องมาถึง หุ่นโอเคเลยฮะถูกใจมากผอมตัวเล็ก แต่ไม่ขาวมาก แต่ที่สำคัญหน้าสวยมาก โดยรวมแล้วความสดสู้คนเมื่อคืนไม่ได้ฮะ แต่สวยกับรูปร่างดีกว่า
มาตกตอนกลางคืนเลยไปเลือกห้องทางขวาอย่างที่ท่านแนะนำ ไปได้น้องมาใหม่คนนึง ขาวได้เลย อวบนิด แต่สดเอามากๆ กล่องนมสดแน่นใหม่คงรูปมาก เด้งดึ๋ง หัวหลอดชอบใจมาก นิดเดียวเอง เลยดืมอย่างเอร็ดอร่อยเลยฮะ ผมนะชอบดืมนมกล่องเอามากๆ แบบไม่คิดว่าจะได้เจอแบบนี้ ในใจนึกขอบคุณข้อมูลจากท่านเอามากๆ เลยดืมมันจนน้องไม่ไหวฮะ แบบเปียกเลย เลยเอาจะเริ่มเอาหลอดผมใส่กล่องล่างผลคือ ตอนแรกไม่เข้าคับ เลยต้องพยายามให้โดนตำแหน่งจังๆ ก็พอเข้าฮะ ขนาดเปียกนะฮะ แต่น้องเขาไม่ไหวนะฮะ ผมพอใครร้องบอกอาการเจ็บแบบนั้นก็หมดอารมณ์ฮะ เลยจัดการอย่างอื่นไปแทน เอามือลื่นไหลๆไปทั่วร่างกายให้เสพสัมผัส แข่งกะริวจิตสัมผัสแทนฮะ ในใจตอนนั้นถือว่าหล่นไหมก็ยอมรับว่าหล่น แต่การที่ได้เจอนมกล่องแบบนี้ผมถือว่าคุ้มฮะ ทั้งเอานิ้วไปเล่นในแต่ละจุดของน้องก็ชดเชยได้สำหรับผม แล้วก็ปล่อยตัวน้องไป ให้ใครที่เป็นของคู่ควรกันไปเจาะกันเองนะฮะ มีคืนนึงผมเดินเล่นถนนคนเดิน เจอน้องคนนึงแต่งตัวประมาณที่ละอองดาวแต่ง แต่บางมาก ขาวจั๋วะเลย หน้าสวย ไปศัลยกรรมบางอย่างมา เดินซื้อของกะทอม ประมาณ1-2ทุ่ม ผมสะกดรอยกะถ้าน้องไปนั่งที่ไหนจะลองทาบทามแต่หลงฮะ เลยไม่รู้ว่ามีแหล่งใกล่ๆเส้นถนนคนเดินริมน้ำโขงป่าว
กลับมาค้างอุดร1คืนฮะ ไปเดินหาร้านที่มีตู้ขายน้ำตามที่ท่านบอกเผื่อเจอน้องของท่าน แต่พอเดินเข้าไปเงียบมาก คนไม่เยอะ ตอนนั้นเดินกันแค่3คนเอง เลยสงสัยมาผิดป่าว อดุลยเดช2 มันมีซอยเดียวอะนิ ซอย3 ไม่มีเลยเงียบมืด ซอย7 มีร้านเดียวตรงหัวซอย แล้วก็ตรงข้ามทีโอที สรุปไปเดินซอย2 แต่ไม่รู้จะเลือกร้านไหนที่เขาบอกว่าดีแน่กัน แต่ละร้านมีเด็ก4-5คนเอง แต่ไปได้มา1คนแถวตรงกลางแถมแบบไม่ได้จงใจด้วยฮะ เพราะคนที่ผมเลือกโดนญี่ปุ่นเลือกด้วยเหมือนกันแต่เพื่อความเป็นเจ้าบ้านเลยสละสิทธิ แต่หุ่นดี แอบมีพุง555 แต่เขาเข้าได้กับผมเอามากๆ แบบถูกชะตากันหัวเราะกันตลอด เทียบกับละอองดาวแล้วถือว่าเด็กสดกว่าเยอะอะ แต่ที่นี่คนนี้ผมชอบตรงที่ว่าเรามีความสุขด้วยกัน เล่นกันจนเตียงลั่นเสียงรอดเลย ขำกันตลอด ถือว่ามีความสุขดีฮะ อย่างกะแฟนเลย มีลำลาให้ประทับใจด้วยประมาณว่าจากกันด้วยรอยยิ้มและหวังว่าจะเจอกันอีกประมาณนั้น

ปล.พรุ่งนี้นกแอร์มีโปรเน้อ ไปอุดร 800 บาท อิๆๆๆ ไปหารายละเอียดเอาเอง
http://www.nokair.com/nokconnext/aspx/Index.aspx?currlang=th-TH
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2013, 09:57:05 โดย sakarn45 »

theman555

• *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2013, 11:58:11 »

อุ้ยเขิล รู้งี้พิมพ์ให้ดูสละสลวยกว่านี้หน่อยก้อดีฮะผม อิอิ

dm

• **
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2013, 12:55:31 »

อยากไปเที่ยวเมืองนอก  mbvc jljhl eta04

chaoslord

• *
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2013, 11:52:41 »

อยากไปตะลุยต่างแดนบ้างจังเบยยย

poolpop009

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2013, 11:21:55 »

อยากไปลอกการบ้านครับ

eXzyte

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 07 เมษายน 2014, 16:54:13 »

mbvc อยากไปมั่งแถวๆฝั่งโขง

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2014, 11:32:07 »

อ่านกระทู้แล้ว บ่องตงเฮียของขึ้นว่ะ  เอาเงินที่ได้บอลโลก มากระจายให้สาวลาวบ้างดีกว่า

melodee

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2014, 13:14:30 »

เขินนนนนน มาเก็บข้อมูลครับ

neo

• *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2014, 11:48:37 »

อยากไปมั่งจัง

น้ำขิง

• **
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2017, 00:45:28 »

เยี่ยมมากค่ะ kjhg

batmanCS

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2017, 11:01:51 »

จัดว่าเด็ด... dgd

Buygonnoii

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2018, 17:13:08 »

มีโอกาสจะตามรอยแน่นอน