-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเด็ก พิษณุโลก + ปลากรอบ  (อ่าน 12228 ครั้ง)

paholkarn

• บุคคลทั่วไป
ส่งการบ้านเด็ก พิษณุโลก + ปลากรอบ
« เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 02:35:04 »

ผมไปทำงานที่พิษณุโลก ได้เรื่องจนได้? เสร็จจากงาน ก็แวะไปกินข้าวเย็นที่ร้าน ตั้งหลัก ใกล้ๆโรงแรมท้อปแลนด์ ซึ่งเป็นร้านที่ผมไปกินประจำ อาหารอร่อย ดนตรีเล่นดี PG น่ารัก(สาเหตุที่ไปกินประจำ) 09876 แต่ไม่เคยได้ซักคน ก่อนไปก็แวะซื้อเหล้าที่โลตัส(มันถูกดี ชีวาส แค่ 849)ถือเหล้าเข้าไปไม่มีค่าเปิด แล้วก็สั่งอาหารกิน กินคนเดียวสั่งกับมาสองอย่าง พอกำลังจะอิ่ม ก็เหลือบไปเห็น 2 สาวเดินเข้ามาในร้าน? 6trf
กำลังมองหาโต๊ะนั่ง(คิดในใจมานั่งกับพี่ก็ด๊าย)? jhkll หน้าตาเด็กมาก ประมาณ ม.ปลาย ผิวขาว โอโม่ หุ่นดี เอวบางร่างน้อย แต่งตัวเหมือนจะไปเที่ยวเทค สายเดี่ยว แซกสั้นมากๆ อีก คนเสื้อชมพู กระโปรงยีนส์สั้นโคตรๆ?
 ::) อ่ะ กำลังเดินตรงเข้ามา (อิอิเข้ามาเรยน้อง) ระหว่างนั้น เรารีบกระดกแก้วเหล้าเพื่อให้ เด็กเสริฟมาชงเหล้า กะจะโชว์เหล้าเราซะหน่อย(ถึงไม่หล่อแต่ก็มีระดับนะเฟ้ย) ??? อ่ะอ่ะ
บังเอิญรึป่าวม่ะรู้ เค้ามานั่งโต๊ะข้างๆ (สมหวังไปขั้นที่1)
ตอนนี้เราเก็กหล่อแบบเต็มที่ ม่ะรู้น้องเค้าเห็นอ่ะป่าว ตอนแรกเราว่าจะเช็คบิลแล้วนะ แต่มีโอกาสลุ้นแบบนี้ลองดูดีก่า เรยสั่งกับแก้มมาเพิ่มรอจนน้องเค้ากินใกล้จะเสร็จ ก็ตัดสินใจลุกไปทักทาย
(ที่พิษณุโลกจะมีเธคที่เด็กชอบไปอยู่2ที่ คือ PlayGround กับ เอกมัย )
เรา ?น้องๆจะไปเอกมัย หรือ เพกาว ครับ?

ทั้งสองคนหันมามองเรา แล้วหันไปมองหน้ากัน (ช่วงนี้ลุ่นสุดๆ ถ้าผ่านช่วงนี้ไปได้ step ต่อไปก็ไม่น่าจะยากละ)?  jljhl
คนนึงส่ายหน้า? uilo แต่อีกคน ?ไป เพกาวค่ะ วันนี้ไปกันแค่สองคน พี่ไปด้วยกันมั้ยคะ?? hgjhg
(โอ้ว น้องสายเดี่ยวชวนเราเที่ยวด้วย)?
เรา ?โอเค ครับ?
รีบนั่งเก้าอี้ข้างๆ น้องสายเดี่ยว หลังจากทำความรู้จักกันพอสมควรแล้ว เราก็สั่งเช็คบิล สองโต๊ะเรย แต่สังเกต น้องกระโปรงยีนส์ ไม่ค่อยอยากจะเป็นมิตรกะเราเท่าไหร่ ไม่เป็นไรเพราะตอนนี้เราเล็งน้องสายเดี่ยว อิอิ
จากนั้นเมื่อแลกเบอร์โทรกันแล้วก็ ขับรถตามกันไป เพกาว ผ่านขั้นที่หนึ่งไปแล้ว เหล่าบรรดาเทพทั้งหลายช่วยส่งแรงใจมาช่วยผมด้วยคับ hjgh
ตอนนั้นเวลาประมาณ สี่ทุ่มกว่าแล้ว เข้าไปข้างในเนี่ยเสียงดังมากๆ เวลาคุยกันต้องเอาปากแนบข้างหูเรยหล่ะ? uoyoy ชอบจังเรย น้องสองคนแด้นส์กันกระจายมากๆพลอยทำให้เราต้องแด้นส์ตามไปด้วย
แต่แปลกตรงที่ น้องกระโปรงยีนส์ ที่ตอนแรกไม่ค่อยอยากคุยกะเรา แต่ตอนนี้มากอดเราเต้นไปเต้นมา ฤทธิ์เหล้านี่ดีเจงเจง? ;kljj ;kljj
 ประมาณเที่ยงกว่าเหล้าหมด อ่ะ ถามน้องจากินอาราย น้องบอก เตกีล่า เราก็ตามจาย? :) โห..เราพึ่งรู่ว่า เตกีล่า ที่นี่กินกันแบบสดๆ เหมือนกินเหล้าขาวเรย เหล้ามา 1 ขวด แก้วเล็กมา 3 shot
 fdgdf ไม่เคยกินอ่ะ แต่ด้วยสปิริตนักล่า ก็.... เอาก็เอาวะ? โอ้โห ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ น้องๆกระดกเหมือนกินน้ำเปล่า(เป็นโคโยตี้กันรึงายฟะ)? uiu เรากระดกที ตามด้วยมะนาวจิ้มเกลือ แล้วชนแก้วกันบ่อยจิงๆ
 ผมโดนไป 4 shot ก็เริ่มรู้ตัวแล้วว่าการทรงตัวเปลี่ยนไป ghfg ส่วนน้องๆสนุกกันเจงเจง ทำไมมันยังไม่เมากันวะ เราก็อดทนรอ
ตีหนึ่งกว่า ปลากดว่า เมากันทั้งสามคนครับทั่น ตอนนี้เราทั้งกอดเอว ทั้งลูบก้น หอมแก้มได้หมดแล้ว มั่วกันหมดทั้งสามคน(อยากเป็น สามคนผัวเมียจังเรย) :-[
 แต่ถ้าจะให้เลือก เราเลือกน้องสายเดี่ยว เพราะ ไฟหน้า เท่าที่เราจับดู ประมาณ 34 แล้วแน่นมาก ส่วนน้องกระโปรงยีนส์ 32? ครับ ส่วนอื่นๆไกล้เคียงกัน เอวน่าจะ 24-25 แต่ตอนนี้อยาก แชนวิส มากๆ หื่น โคตรๆ?  hfh
อ่ะถึงเวลาของเราแล้ว ตีสองเธคเลิก เดินออกมาที่รถ ปลากดว่า น้องสายเดี่ยวต้องกลับไปนอนบ้านแม่โทรตาม เซ็งเป็ด? fdgdf ทุกท่านเซ็งเหมือนผมมั้ยเนี่ย แล้วรถที่ขับมาเป็นของน้องสายเดี่ยวอีกต่างหาก
แต่น้องกระโปรงยีนส์อยู่หอ โอเค มีลุ้นเราอาสาไปส่งน้องกระโปรงยีนส์ อิอิ :-[
ง่วงจังเด๋วพรุ่งนี้ จามาต่อนะครับ ขออภัยที่เขียนไม่จบ ถ้ายังไงรอดูภาคต่อนะครับ
ปล.มีปลากรอบด้วย น้องเค้ายอมให้ถ่ายอ่ะ

ห้าวันแล้ว ขอเอาปลากรอบออกนะครับ

ขอลดขนาดหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ธันวาคม 2008, 14:37:00 โดย paholkarn »

lunaG

Re: ส่งการบ้านเด็ก พิษณุโลก + ปลากรอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 03:05:57 »

ปลากรอบตัวเบ้อเร่อเลยครับ

รอการบ้านภาคจบนะครับ 555+

katatakama

Re: ส่งการบ้านเด็ก พิษณุโลก + ปลากรอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 05:48:44 »

สุดยอดจริงๆๆเลยครับท่านรีบมาต่อการบ้านน่ะครับรอติดตามตอนต่อไปอยู่ครับ

watbox

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 08:10:46 »

ขอบคุณภาพปลากรอบครับ หย่ายสะจัยดีจิงเลย ;khhg ;khhg

ZOIDS

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 08:48:45 »

ขอบคุณมากเรยท่าน

ปลากรอบเยี่ยมยอด  ;kljj

คอยติดตามนะท่าน

ALONE

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 08:51:21 »

รอการบ้านแจ่ม ๆ ด้วยคนครับทั่น dgd

eaglezz

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 09:15:09 »

ภาคต่อมาโดยด่วน คราบบบบบบบ
รอม่ายหวาย เยยยยยยยยยยยยยย   .,mn

mormor1973

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 11:05:37 »

ต้องให้รออีกละ เหอๆ

tutu

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 13:36:26 »

รอการบ้านนะครับ

iuyt   iuyt

Tunr2008

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 14:29:21 »

มาต่อด่วนเลยนะครับ ...  hjgh

jiggolord

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 14:32:43 »

เจ๋งครับ เจ๋ง รีบมาต่อละกน ;kljj

1ideal

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 16:02:10 »

;kljj เนื้อเรื่องชวนให้ติดตาม :(รีบมาต่อนะคร๊าบบบบบ hgjhg

man69

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 19:24:23 »

:P ผมรอเรื่องของท่านอยู่นะครับ  :-X

Reideen

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 19:56:38 »

แค่ปลากรอบก็สุดยอดแล้วคับ
รออ่านการบ้านภาคต่ออยู่นะ .,mn

rev

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 23:24:52 »

เห็นปลากรอบแล้วน่าติดตามจริงๆ kjhg kjhg kjhg

ERIC

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 23:42:28 »

ปาโตหย่ายดีจัง fds

leofire

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2008, 23:53:37 »

ดูเนื้อปลาแล้วขาวสดน่ากินเจงๆๆ hgjhg dsgjsd

golfmanu00

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 08:10:40 »

ปลากระพงขาวซะด้วยๆๆๆๆๆๆ

ZOIDS

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 08:17:13 »

เ้ช้าแล้วน้า มายาง  fhgj

tiaaui

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 08:35:40 »

หลอกให้อยากแล้วจากไปอีกแร้ววววววววววววว

donsong

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 09:11:17 »

รอการบ้านตัวเต็มด้วยความระทึกเลยแหละครับ  kjhg

labk1200

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 09:27:52 »

:(
ปลากรอบน่าสนใจ

plkboy

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 09:33:27 »

ท่านนี่เยี่ยมจริง ๆ เลย น้องเค้าน่ารักนะเนี่ย อยู่พิดโลกทุกวันยังไม่ได้แบบนี้บ้างเลย

อยากบอกท่นว่าอยากกินปลาท่านมาก ๆ เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ธันวาคม 2008, 09:37:51 โดย plkboy »

pulohid

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 09:53:22 »

รอการบ้านครับ gjgf

mane30

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 10:03:36 »

การบ้าน+ปลากรอบ....อ่านแล้วน่าติดตาม

.....รีบมาส่งการบ้านนะครับ...รออยู่ครับ ;kljj

cooltea79

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 10:08:35 »

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ปรากรอบ น่ากินมากมาย  mbvc

skunnoi

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 10:18:38 »

ขอบคุณครับปลากอบ ชัดจริง ๆ ๆ 32

nuttyorion

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 10:32:42 »

การบ้านก้อเยี่ยม..ปลากอบก้อยอด..ขอบคุณนะคับ......

keaw99th

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 10:38:16 »

:o ทานนี่สุดยอดจริงๆ เลยครับ คนเดียวฉายเดี่ยวแล้วได้เรื่อง  pongz

stock77

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 10:39:15 »

ปรากอบเยี่ยมมาก gjgf

paholkarn

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 21:56:09 »

ภาคต่อมาแล้วครับ
จากนั้น เราก็มาส่งน้องกระโปรงยีนส์ที่หอ ระหว่างทางก็หยอกล้อกันไป-มา พอสมควร  /jhtdc
เราถามน้องว่า  ?ชอบกินลิ้นจี่มั้ย ?
น้อง ?ทำไมคะ จะซื้อมาฝากเหรอ?
เรา ?เปล่า ไม่ใช่ จะถามว่าที่หอพักมีต้นลิ้นจี่มั้ย?
น้อง งง ?ที่นี่ พิดโลกนะ จะมีลิ้นจี่ได้งัย แล้วในหอพักก็ไม่มีต้นไม้ด้วย?
เรา ?อ๋อ พอดี พี่ชอบกิน ลิ้นจี่หน้าหอ น่ะจ้ะ?
น้องเค้า งง นิดนึง ก่อนจะถามว่า   ?มันเป็นไง ลิ้นจี่หน้าหอน่ะ มันอร่อยมากเหรอ?
เรา อมยิ้ม แล้วบอกว่า  ?รสชาติอร่อยมากๆ ไม่เชื่อลอง ผวน ดูสิ?
น้อง คิดอยู่ซักพัก เท่านั้นแหละ  น้องยื่นมือ มาจับคมแฝกเรา รูดซิปกางเกง จับคมแฝกเรารูดขึ้นรูดลง แล้ว บอกว่า ?ก่อนพี่จะกินลิ้นจี่หนู ให้หนูชิมของพี่ก่อนละกัน?  :) โอ้แม่เจ้า เด็กสมัยนี้ ถ้าไม่เจอกับตัวไม่เชื่อเรยนะเนี่ย ไฟแรงสูงจิงๆ
เรารีบจอดรถ ประคองกันขึ้นไปที่ห้อง พอเปิดห้องเข้าไป น้องผลักเราไปเข้าห้องน้ำ บอกว่าให้ล้าง คมแฝกให้สะอาด ใช้ แลคตาสิด นะ แล้วให้เราใช้น้ำยาบ้วนปาก อมบ้วนปากด้วย  เขิน (โห..ท่าทางจะเอาจิงนะเนี่ย) อ่ะจัดแจงตัวเองเสร็จละ เปิดประตูห้องน้ำออกมา uiu  น้องถอดเสื้อผ้า ชุดชั้นนอกออกแล้ว เหลือแต่ชุดชั้นในลายจุดนั่งรออยู่บนเตียง โอ้โห ผิวขาวๆ โอโม่ ต้องแสงไฟในห้อง เซ็กซี่สุดยอด  890 บอกตรงๆ ว่าตอนนี้เราตื่นเต้นมากๆ เหมือนกับตอนที่ไปเข้าออน.คร้งแรกยังไงยังงั้น  6trf  ตอนนี้คมแฝกเรามันดันทะลึ่ง แข็งขึ้นมา
น้องบอก ?พี่ ..ออกจากห้องน้ำมาก็ชี้หน้าหนูเลยนะ จะหาเรื่องเหรอ มานี่เลย เดี๋ยวจัดให้?
น้องคว้า คมแฝกเราไปดูดตรงหัวเห็ด ระหว่างที่ดูด ก็ตวัดลิ้นลงในรูที่ปลายหัวคมแฝก  ^-^
 เราดิ้น น้องก็จับก้นเราไม่ให้ขยับ  :P
 เราร้อง น้องก็อมไปยิ้มไปอย่างพอใจ ตาก็เหลือบขึ้นมามองเราเป็นพักๆ
ระหว่างที่น้องเล่นคมแฝกเรา น้องทำเสียงเอฟเฟก ในลำคอ มือก็จับไข่เรา เปลือกตาก็เคลิ้ม ขนตาที่หนางอนยาว บวกกับรูปหน้า สวย ขาว ปากบางๆ ตอนนี้เราเริ่มรู้สึกแล้วว่ากำลังจะมีน้ำป่าไหลหลาก เราบอกน้องพอเถอะเด๋วพี่จะเสร็จซะก่อน
เท่านั้นแหละ น้องกระแทกคมแฝกเราเข้าไปจนสุดลำคอเธอ แล้วยังม้วนลิ้น มาตรงเส้นสองสลึงอีกต่างหาก เรารีบจับหน้าน้องดึงออกแทบไม่ทัน น้ำป่าก็ทะลักเลอะติ่งหูกับลำคอน้องไปเต็มๆ
 เรา บอก ?น้องไม่กลัวมันแตกในปากเหรอ?
น้อง ลุกขึ้นมา หอมแก้มเราแล้วบอกว่า ?ขอบคุณค่ะที่ช่วยชีวิตหนูไว้? อื้อหือ น่ารักจิงๆเด็กคนนี้  hjgh
น้องบอก ?เด๋วเข้าไปอาบน้ำก่อนนะ หนูอาบน้ำนาน ถ้าง่วงก็นอนก่อนเลยไม่ต้องรอ?
เรา ?ตอนนี้พี่ง่วง มากๆเรย  เพราะตอนแรกๆ จะ ง่วงเป็นเชี่ยนๆ แต่ตอนนี่มัน ง่วงทุกเชี่ยน แล้วล่ะ?
น้อง ?งั้นรอแป็บ จะรีบล้างแล้วออกมา?
น้องออกมาพร้อมกับนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดียว ปิดไฟห้องน้ำแล้วเดินไปปิดไฟในห้อง
เรา ?อ้าวมืด ตึ๊ดตื๋อ แล้วจะทำกันยังไงล่ะ?
น้องลงมานอนแล้วเปิดไฟหัวเตียง โอเคแบบนี้เราชอบ
 เราไม่รอช้า สะบัดผ้าเช็ดตัวน้องออก ประกบปากแลกลิ้น มือก็คลึงไฟหน้า  เอาหน้าขาเราไปเบียดนาผืนน้อย ซึ่งตัดแต่งแนวสกินเฮด รองหวีสาม มิล(ลิเมตร) กะด้วยสายตา
น้องทำเสียงในลำคออีกแล้ว มือก็รูดคมแฝกเรายังกะหัวจักรรถไฟ
เราจับมือน้องจากคมแฝกให้มาเล่นหัวนมเรา เราละปากออกมา ดูดติ่งหูน้องตวัดลิ้นที่ปลายติ่งหู น้องบิดหน้า เกร็งขา มือเราก็เอื้อมลงไป สำรวจเส้นทางการเดินรถไฟก่อน
น้องครางอ๋อยๆ เรารีบขยับลงมา ถ่างขางน้อง แล้วใช้วิชา พู่กันจีน ตวัดไปตวัดมาบริเวณแคมก่อนเพื่อให้แปลงทาสีคุ้นเคยกัยสถานที่
จากนั้นก็เลื่อนขึ้นไปตวัด ปุ่มบน แต่ว่าปุ่มยังไม่ปรากฏชัดเจน เราเลยให้มือแหวกพงหญ้า กดเน้นบริเวณรอบๆ พอตวัดแปลงลงไป4-5 ครั้ง ปุ่มโผล่ออกมาแล้ว
คราวนี้เรามุดหน้าลงไปเอาจมูกเขี่ยปุ่มก่อน ตามด้วยแปลงทาสี ระหว่างที่ระเลงสีอย่างเมามัน มือก็ยื่นไป บีบหลอดไฟ ซีนอน สีชมพูอ่อนๆ เม็ดเท่าลูกเกด สวยได้ใจจิงๆ
เราตวัดไปมา น้องก็ครางตามจังหวะ ช่วงที่เรารัว น้องก็ยกก้นขึ้นมาอย่างรู้งาน
เราสอดนิ้วเข้าไป โอ้ว..ข้างในนี้ร้อนจิงๆ เพราะมันแน่นและรัดมาก ขนาดแค่นิ้วชี้มันยังรัดขนาดนี้ ถ้าเป็นคมแฝกมันจะขนาดไหนเนี่ย
เรารอแทบไม่ไหว รีบรัวแปลงทาสีพร้อมกับขยับนิ้วเข้า-ออก จนน้องร่อนเอวร้องเสียงหลง เสร็จไป1 ก็เท่ากับตอนนี้ เสมอ 1-1
จากนั้นเราลุกขึ้นมานั่ง เห็นน้องหอบ หายใจโรยๆ หลับตาอยู่ เรารีบ ฉวยโอกาส สวนกลับเร็ว(Counter Attack)
 ใส่ CD จับถูขึ้นๆลงๆบริเวณปุ่ม น้องลืมตามองหน้าเรา สายตาฉ่ำเยิ้มเหมือนมีความสุขมาก
เราดันคมแฝกเข้าไปข้างใน อย่างช้า พยายามเกร็งเพื่อ ให้คมแฝกสัมผัสเพดานถ้ำด้านบน เวลาที่รอยหยักสัมผัสกล้ามเนื้อด้านบนเนี่ยมันรู้สึกดีเจงเจง น้องก็คงรู้สึกเช่นกัน โน้มคอเราลงไปจูบแลกลิ้นกันนัว
เคยจูบปากผู้หญิงมาเยอะ แต่ปากบางๆแบบนี้ เราแทบไม่อยากละปากออกมาเลย
เราเริ่ม สตาร์ท ด้วยการเดินเบาก่อน เพราะคิดว่าน้อง คงรอบจัดแน่นอน ขืนเร่งเครื่องแต่ต้นอาจมีการ โอเว่อฮีท ได้
เราเดินเครื่องแบบช้าๆเนิบๆ เน้นๆการสัมผัสภายใน ขึ้นสุดลงสุด น้องซี้ดปาก หายใจตามจังหวะเรา
กล้ามเนื้อของน้องเริ่มมีการตอบสนอง กับจังหวะของเรา
คราวนี้เราเริ่มเร่งขึ้นมาบ้าง สลับกับการเดินเบา น้องร่อนเอวตามอย่างว่าง่าย มือก็กอดเอวเราแน่นตอนเราเร่ง และคลายตอนเราผ่อน แหมเข้าขากันดีจิงๆ
ครั้งนี้เป็นครั้งแรกเราอยากให้ประทับใจน้อง(จาเก็บไว้กินนานๆ ของดีแบบนี้หายาก) เราไม่เปลี่ยนท่าเลย ยังคงเปนท่า basic ตลอด เพียงแต่ใช้ลีลา และความเร็ว เป็นตัวช่วยเท่านั้น
พอจับจังหวะของกันและกันได้แล้ว เราเริ่มเกร็งและยกคมแฝกเรา เอามือสอดด้านหลังน้องแล้วดึงไหล่น้องลงมา เพื่อให้คมแฝกเราถูกับปุ่มน้องให้มากที่สุด
ในระหว่างการเดินเครื่อง น้องเริ่มครางไม่ได้ศัพท์ เราก็ซอยเร็วขึ้น เล็บน้องจิกที่แผ่นหลังเรา  เราก็แอ่นบั้นเอวตามจังหวะที่น้องจิก ต่างคนต่างเร่ง หายใจถี่ขึ้นถี่ขึ้น น้องเลื่อนเล็บมาจิกก้นเรา เราก็กระแทกสุดแรง ต่างคนต่างร้องกันเสียงหลงเรย กล้ามเนื้อของน้องตอดเราถี่ยิป เราก็กระตุกตามบ้าง แล้วหันมาสบตากัน ยิ้มให้กันอย่างรู้ใจ 
สายตาน้องตอนนี้เหมือนกับจะบอกว่านี่แหละคือคนที่น้องเค้าตามหา(เข้าข้างตัวเองป่าวฟะ) คมแฝกเรายังคาอยู่ข้างใน ในขณะที่เราคุยกันถึงความสัมพันธ์ ตั้งแต่เจอกันที่ร้านอาหาร จนมาจบลงบนเตียง

จิงๆแล้วยังมีฉาก ล้างหน้าไก่ ที่น้องปลุกเราขึ้นมาตั้งแต่ไก่โห่ (น้องต้องรีบไปเรียน)อีกนะครับ ท่านผู้ชม แต่เด๋วผมขอแยกเปนหัวข้อล้างหน้าไก่ต่างหากดีกว่า
สรุป คะแนน
นัดแรก เราเป็นทีมเยือน ครึ่งแรก เสมอ 1-1 จากลูกยิงไกลทั้งสองประตู
ครึ่งหลัง เกมส์ก็ยังสูสีกินกันไม่ลง จบกันที่สกอร์  2-2
และถือว่าเป็นนัดประวัติศาสตร์ของผมเรยก็ว่าได้เพราะได้ลงเตะกับทีมเยาวชน อายุไม่เกิน 18 ปี
หน้าตา 8.5
ไฟหน้า 8 หลอดไฟ ซีนอน ผมให้ 10 (ไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน)
ผิวขาว โอโม่ 10 (ตอนกลางวันเป็นผิวขาวอมชมพู เหมือนลูกผู้ดี)
ช่วงล่าง 9.5 ยังใหม่แต่ไม่ซิง สีสันสดใส
GF เต็ม 10 เพราะจาคบหากันนานๆ (กะจาผูกเปน ปิ่นโตเรย)
ขอบคุณ เทพหื่นทุกท่านที่ติดตามชมครับ

ALONE

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 22:04:47 »

โอ๊ว  fds
   เงี่ยน เป็น ช่วง  ๆ เหมือนกันคับผม ^-^

jiggolord

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 22:11:11 »

สุดยอดครับ  ;kljj
เด็กสมัยนี้น่ากลัวจริงๆ ได้ดีเพราะลิ้นจี่นะนี่
น่าลอกมากๆ

tikizawa

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2008, 23:31:48 »

สุด ยอด ๆ ๆ  mbvc

kujoeboy

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 00:26:45 »

การบ้านประทับใจมั่กๆ  ;kljj ;kljj ;kljj

amy

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 05:50:39 »

;khhg ยอดมากครับท่าน

watbox

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 08:24:56 »

กลับมาอ่านการบ้านครับ ขอบคุณครับสำหรับการบ้านลิ้นจี่ หน้าหอ ;khhg fhgj kjhg

pass07

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 08:30:04 »

;khhg   ปลากรอบ น่ากิน มากๆๆ เลย  ครับ

donsong

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 08:30:58 »

อ่านแล้วไม่ผิดหวัง น่าอิจฉาซะจริง ๆ เลยท่าน ผูกเป็นปิ่นโตให้ได้นะครับ  09876

Ninja

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 12:24:38 »

โอ้วว...เป็นการบ้านที่ยอดเยี่ยมจริงๆ  ;kljj ...แต่...ลอกไม่ได้ง่ะ  lkkjjh

ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอแบบนี้เลย จ่ายเงินอย่างเดียว ไม่อยากผูกปิ่นโตนาน เดี๋ยวจะมีปัญหาตามมาเยอะ  :-X

paholkarn

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 13:19:33 »

เด๋ว จาลง ฉากล้างหน้าไก่ ให้คับ แต่ตอนนี้ขอแต่งรูป ปลากรอบ ก่อนนะ มันเห็นหน้าน้องชัดเกินไป
เตรียมพบกับ ผลงานดีมีคุณภาพ อีกแล้วครับท่าน ::)

paholkarn

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 18:30:26 »

กำลัง เรียบเรียง ฉาก ล้างหน้าไก่ อยู่คับ เอาปลากอบ ตอนเช้าไปดูเรียกน้ำ..ย่อยก่อนละกัน? 09876

ปลากรอบ ตัวนี้ก็ขอเอาออกด้วยนะครับ ขอ อภัยไว้นะที่นี้ด้วย
คราวหน้าคงลงปลากรอบ ซัก สอง วันก็พอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ธันวาคม 2008, 14:44:41 โดย paholkarn »

Sylar

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2008, 20:53:00 »

โหสุดยอดมากๆขอคารวะ ;khhg

asus16x

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 10:11:19 »

...ปลากรอบ..ชัดเจน..เนื้อเรื่องเยี่ยม.... ;kljj

yothekop

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 13:21:39 »

โอ้วววว อยากไป พิดโลก บ้างแล้วววว  ;kljj ;kljj

babykop

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 21:05:25 »

ฟอร์มเทพชัดๆ     ข้าน้อยขอคารวะ 1 จอก

wonderkid

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2008, 22:42:27 »

โอ้ววว..ขั้นเทพ
การบ้านเห็นภาพมากกกเรยยยค๊าบบบบ jljhg

biolot

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2008, 10:18:19 »

โอ้แม่เจ้าขาวจิงๆเลยคับท่าน

azka_ws

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2008, 11:30:25 »

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนระวังไม่สบายนะครับ ไอ คุกๆๆๆ  แต่น้องขาวจั๊กๆ

virgin_killer

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2008, 11:43:02 »

ปราสวยงาม...  dgsdgh