-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นิโลบล นผบ.ในตำนาน  (อ่าน 3509 ครั้ง)

jukkuuuu

• บุคคลทั่วไป
นิโลบล นผบ.ในตำนาน
« เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 11:32:09 »

หวัดดีคับพี่น้อง วันนี้มีการบ้านมาส่งอีกละ kjhgf

เมื่อวันก่อน ผมไปเที่ยวแถวๆ แม่ริมมาอ่ะคับ ขากลับผ่านตลาดแม่ริม แล้วเห็นน้องคนหนึ่งใส่ชุดนักศึกษาแล้วนั่งแบบว่า [poiuy มากมายอ่ะคับ ก็เลย กาปู๋โด่ขึ้นมาโลด

โหขาวใส ขนาดนั้น เหมือนว่าใส่บิ๊กอาย (ตาดำโตๆ เหมือนสาวเกาหลี) ใส่เสื้อโคตรฟิตเห็นเสื้อในสีดำด้วยอ่ะ เหอๆๆๆ  piuyty ทำงายดีว้า น้องนะน้องทำเอาของขึ้นเลย

เอางี้ดีก่า มาแถวนี้นึกถึงที่ท่านเทพทั้งหลายได้บอกมาคับ "นิโรบล" น้อง "น" พอใช้ได้ ไวไฟเมื่อโดนไฟหน้า ขาว อวบ ดีพอใช้  09876 หลังจากตัดสินใจก็ขับรถไปทันที

บรึนๆ บรือออออออออ เห็นแว้ววววว เย้ยยยยย เลยยยยยยยยย เลยยยยย กำกำกำ เออดีเหมือนกันไปเติมน้ำมันกับซื้อ CD เลยดีกว่า อิอิ etewt

พร้อมรบแล้วครับ ขับวน 1 รอบไปจอดหน้าร้านเลย เข้าไปเหมือนบ้านเลยครับ เป็นตึกแถวตรงหัวมุมตามลายแทงที่ได้มา

มานวดหรือคะ" เสียงหวานๆ ดังออกมาตอนเราปิดประตูกระจก หันไป เง้อ ghjk น้องเค้าตัวใหญ่มากเลยครับ ตกใจเลย นวดมีแบบไหนบ้างครับ

ถ้าจำไม่ผิดมี นผบ นนม แล้วก็ นฝท (นวดฝ่าเท้า) นะครับ ผมก็บอกว่านวดทำมะดาแล้วกัน (นผบ) น้องเค้าก็บอกว่า จะเลือกหมอหรือเปล่า ผมก็บอกว่ามีให้เลือกด้วยหรือคับ

น้องเค้ายิ้มๆ แล้วก็บอกว่า เดี๋ยวจัดให้แล้วกัน ผมก็บอกว่าขอสาวๆ หน่อยนะคับ น้องเค้านิ่งไปแป๊ป แล้วก็กำลังจะอ้าปากเรียกหมอ ด้วยความกลัวพลาด ผมก็บอกไปตรงๆ เลยครับ

"น้อง น อยู่หรือเปล่าครับ" น้องเค้ามองหน้า แล้วก็บอกว่าเพิ่งออกไปค่ะ  piuyty เราเศร้าเลยจิคับ "แต่เดี๋ยวเรียกให้ได้นะคะ พี่รอได้ไหมล่ะ ประมาณ 5-10 นาที" โห แน่น๊อนนน

(ตามStep ที่ทั่นเทพบอกไว้เลย) รอแปปนึงก็มีเสียงเปิดประตูหลังบ้านเข้ามา เราก็อยากดื่มไรเย็นๆ อ่ะ ก็เลยชะโงกหน้าเข้าไปหลังบ้าน เง้อ kmkm เห็นน้องคนนึงเพิ่งวางกระเป๋า

หน้าตา เป็นคนชั้นสูงมากเลย (ที่ราบสูง) แต่ขาวอวบตามที่บอกครับ เง้อ หรือว่า .... ไม่นะไม่ ท่านเทพๆ ที่รับรองมาน่าจะดีก่านี้  ,mnnb คิดได้ก็ไม่หิวน้ำแล้วล่ะ

ไปนั่งรอ แปปนึงก็มีเสียงเปิดประตูหน้าร้าน เราก็เงยหน้าขึ้นมอง ............................. โห อาจจะเป็นคนนี้ ที่เราเฝ้าคอยไขว่คว้า....... อิอิ น่าจะใช่นะครับ

แต่งตัวเสื้อคอกว้าง กางเกงยีนส์ขาสั้นรัดๆ นิดนึง ผมยาวๆ กัดสีผมสีออกทองน้ำตาล ขาว อวบ โอ้ เยสสสสส hjgh กาปู๋ที่เป็นเหมียวน้อยก็พองขนทันทีอ่ะ

เรียก น หรือเปล่าคะ "ครับ" ผมตอบ งั้นตามมาเลยค่ะ ก็ขึ้นไปชั้นสองครับ"นวดธรรมดานะคะ" "ครับ" ผมตอบ แล้วก็เปลี่ยนเสื้อ คิดไปคิดมา ก็รีบเปิดประตูไปถามครับ  fds

"โทษนะครับ ถ้า นวดน้ำมันเพิ่มเท่าไหร่ครับ" "ร้อยเดียวค่ะ" น.ตอบ "งั้นน้ำมันดีก่าคับ" อิอิ  .,mn แล้วก็นอนรอเฉยๆ เหมือนไม่รู้เรื่อง ว่าต้องทำอะไรต่อ

น.เปิดเข้ามา "อ้าวน้องถอดเสื้อสิคะ หมดเลยนะ"  uhgv เข้าทางสิคับ  ijn ก็ถอดครับ จากนั้นก็นอนให้ น. นวดไปเรื่อยๆ แล้วเค้าก็ถามว่ารู้จักเค้าได้ยังไง  uyhgb

ตอบไงดีฟะเนี่ย ถ้าบอกว่าได้มาจากบอร์ดเดี๋ยวลายแทงหายอ่ะ ก็เลยบอกว่าเพื่อนชื่อ "ก" แนะนำมา เค้า งง งง นิดๆ แต่ก็เออ ออ แล้ว "ก" บอกว่าไงบ้างล่ะ

ผมยิ้มๆ แต่ไม่ตอบ แบบว่าใช้ความสงบสยบความเคลื่อนไหว อะไรทำนองนั้น จากนั้นก็นวดๆ ไปเรื่อยๆ น. ก็นวดไปบริเวณกระปู่ครับผมก็มองไฟหน้าเค้าตลอดเลย

เพราะว่าตามข้อมูลที่ได้แกจะไวมากกับตรงนั้นครับ แล้ว น. ก็จับกาปู่อ่ะ ujn ผมก็จับ ไฟหน้าคืนจิ จับไปจับมา ถามราคา ก็ OK 1k ตามที่ข้อมูลบอก OK ครับ

จากนั้นเค้าก็ถอดเสื้อครับ แล้วก็เปิดผ้าขนหนูของเราออกมาอ่ะ แล้วก็เริ่มจากไฟหน้าของเรา  gjgj ซอกหูแล้วก็ไปวนที่กระปู๋ครับ แต่ไม่ได้ เปย์ให้นะคับ ไม่รู้ทามมาย

แต่ก็เอาแล้วล่ะ วนไปวนมา เราชักทนไม่ไหวแล้วล่ะคับ  mnbv ก็เลยพลิกตัวขึ้นมาแล้วก็นัวที่ไฟหน้าเลยคับ โห ได้ผลจริงๆคับ อ่อนเป็นเทียนโดนไฟเลย ส่ายหน้าผมยาวๆ กระจาย

อิอิ อารมณ์ดีจริงๆ /jhtdc จากนั้นเค้าก็พลิกตัวเรากลับอ่ะ มาในท่า MOT โยกๆๆๆๆๆๆ เง้อ แรงดีจริงๆ ระหว่างโยกก็นวดไปหน้าตัวเองไปด้วย

เราก็เอามือยึดช่วงล่าง แล้วก็นัวตรงท้อง จากนั้นเราก็พลิกตัวมาเป็น MOT บ้าง ส่ายๆๆๆๆๆ ท่านี้เห็นหน้า น. เค้าชัดดีเจงๆคับ  ewyewy

ผมว่านะ ฟิวส์ น. นี่ได้ดีจริงๆคับ เหมือนกับว่าเราได้นอนกับคนรักเราเลยล่ะ มีรมณ์ร่วม บิ้วอารมณ์ผมได้ดีเจงๆ เหอๆๆๆ   :-[ จากนั้นก็กะว่าจะเป็นท่า O0 ของโปรด

แต่ขอโทษครับ น. เค้าเสียงดังดีจริงๆ ก็เลยปล่อยอารมณ์เลยตามเลยอ่ะ ก็มาจอดที่ท่า เบสิคนี่ล่ะคับ wq เสียดายเป็นบ้าเลย

สรุปเลยนะครับ

ลายแทง      นิโรบล นผบ.
ชื่อน้อง      น้อง น. (นะครับพี่..อง)
หน้าตา      8 ครับมีอายุแต่ได้ใจที่ความขาวนะครับ  ijuhb
บริการ      8 ดีมากครับผม เอาใจดี ;kljj
ไฟหน้า      7-7.5 อันนี้ดีจริงๆ อีก 0.5 ให้เพราะว่าจับทีไรเป็นเรื่องตลอดเลยล่ะครับ
หลอดไฟ    7  เห็นไม่ค่อยชัดครับแต่น่าจะประมาณนี้นะครับ
ช่วงล่าง      7 พอดีๆ ไม่หนึบไม่หลวม
รูปร่าง      8 อวบๆ ขาวๆ แบบนี้ผมชอบมากคับ
ผิว      8.5 ขาวดีนะคับ แล้วก็เนื้อตัวดีคับ ไม่มีเหี่ยวมาก
ลีลา      9 อันนี้ให้ได้เลยคับ เพราะว่ามีรมณ์ร่วมตลอด บิ้วให้ตัวเองได้ด้วยนะ
พูดจา      8.5 ดี คับ เป็นกันเองดีนะคับ หัวเราะง่าย เอาใจเก่งคับ
สเปร์      อันนี้คงไม่ให้คะแนนนะคับเพราะว่าไม่ได้เปย์
GF       7 คับ น่าจะเหมาะกับ เทอ
สินสอด        1000
ค่าห้อง 300+100 ค่าห้อง+นวด แล้วก็ Oil ครับ

สรุปโดยรวม มีซ้ำแน่นอนครับ   ;kljj

ข่าวประกาศเพิ่ม ประมาณ 6-8 เดือนจากนี้ น.เค้าบอกผมว่าจะทำอีกประมาณนั้น แล้วเห็นถามข้อมูลผมใหญ่เลยว่าอยากจะไปเปิดเอง เหอๆๆๆ  kjhg

ยังไงต้องติดตามตอนต่อไปนะคับพี่น้อง วันนี้ยาวมากมาย ขออำภัยด้วยคับ แต่ก็ขอบคุณครับที่อุตส่าห์อ่าน อิอิ  khjhgg

ผมเองคับ Jukkuuuu ไปล่ะ อิอิ  .,mn

pulohid

Re: นิโลบล นผบ.ในตำนาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 11:36:05 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
เคยได้ยินมานาน ยังไม่มีโอกาสได้ไปสักที

Tor

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 11:48:41 »

แจ่มครับ การบ้านละเอียดยิบเลย !   ;khhg

virgin_killer

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 12:02:20 »

ชอบจริงๆ การบ้านจุ๊กกรู๊เนี่ย... ขอบคุณนะครับ

mormor1973

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 12:15:09 »

ชอบจริงๆ การบ้านจุ๊กกรู๊เนี่ย... ขอบคุณนะครับ

ชอบด้วยคนคราบบบ ขอบคุณ

tiaaui

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 14:09:33 »

ขอบคุณที่หาการบ้านมาให้คร้าบบบบ  [poiuy

manspringer

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 14:12:15 »

การกลับมาของการบ้าน น้อง น. อีกครั้ง

อยากมั่งจัง  นั่งรถผ่านตลอด เอิ้กๆๆๆๆ

sama

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 14:34:18 »

น....อะไร

patcha79

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 14:52:24 »

แล้วตกลงมาน  น...  อะไรอ่ะครับ  บอกได้ม่ะ  ทาง  PM  ก็ได้นะจะเป็นพระคุณอย่างสูง   อิอิ

medsms

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 14:56:05 »

ขอแผนที่ด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับการบ้าน ครับ  hgjhg hgjhg

nuttyorion

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 15:41:09 »

การบ้านแบละเอียดดีคับ..ขอบคุณคับ... yhb

chai32

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 16:01:19 »

หายไปนานกลับมาอ่านการบ้านแล้วรู้สึกเมื่อยจัง

kujoeboy

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 16:38:34 »

แม่ริมเกินระยะทำการแต่การบ้านดีครับ

naynoom

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 18:12:03 »

การกลับมาของการบ้าน น้อง น. อีกครั้ง

อยากมั่งจัง  นั่งรถผ่านตลอด เอิ้กๆๆๆๆ

การกลับมาของท่านจุ๊กด้วยนะครับ หายไปนานมากกลับมาก็มีทีเด็ดเลย นรี

Johny Depp

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 18:48:32 »

,mnnb ชอบด้วยคนครับการบ้าน น. ว่าก็ว่าเหอะ น. เฉยๆๆเหรอครับ หรือว่า น. อาราย ช่วยบอกทีสิครับ
จะได้ตามลอกการบ้านถูก oijuhgfd

jiggolord

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 19:53:12 »

ขอบคุณการบ้านนิโลบลตรับ ไม่เห็นการบ้านที่นี่ตั้งนาน ;khhg ;khhg
ท่าน jukkuuuu นี่เซียน นผบ. ของจริง

lunaG

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 20:04:47 »

ชอบการบ้านท่านเจงๆ นวด ๆ  ๆ ๆ นาบ ๆ ๆ ๆ ๆ อิอิ

Tred

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 20:21:32 »

hjghว๊าววววววน่าไปลองคับต้องขอบคุณมากๆสำหลับการบ้านเด็ดๆแต่ว่าอยากได้ลายแทงแบบเต็มคับเพราะคาวที่แล้วไปแล้วหลงเลยคับไม่กล้าถามถ้าถามเดียวเขาก็จะรู้ว่ามาทำไม อิอิ piuyty ต้องขอรบกวนบอกอีกทีนะคับ.... ;khhg

tleun123

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 23:22:22 »

น่าตามไปลอกการบ้านจังครับ

jukkuuuu

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 09:32:53 »

การกลับมาของท่านจุ๊กด้วยนะครับ หายไปนานมากกลับมาก็มีทีเด็ดเลย นรี

ไม่ได้ห่ายหายไปไหนครับทั่น แต่นานๆ ทีมีโอกาสอ่ะ ก็ยังไม่ลืมบอร์ดของเรานะคับ

แล้วทั่น naynoom ไม่มีการบ้านมาบ้างหรือคับ อิอิ

ผมเองคับ Jukkuuuu ไปล่ะ อิอิ  .,mn

jukkuuuu

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 09:33:46 »

ดีจัยมากครับที่ท่านจิ้นชอบการบ้านผม อิอิ ผมก็ติดตามการบ้านทั่นมาตลอดเหมือนกัน แต่ลอกยากมากมายคับ

ยังไงก็ขอบคุณสังคมแห่งการแบ่งปันแห่งนี้นะครับ

jukkuuuu

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 09:34:25 »

ชอบด้วยคนคราบบบ ขอบคุณ

ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับผม

jukkuuuu

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 09:38:54 »

ขอแผนที่ด้วยนะครับ

ขอบคุณสำหรับการบ้าน ครับ  hgjhg hgjhg

ไม่ได้หวงนะครับ แต่ว่าถ้าขับไปแม่ริมแล้วขับกลับมา เลยตลาดแม่ริมมาแล้วมองทางซ้ายมือเลยครับ ก่อนสุดแผงกั้นสีเหลืองเป็นตึกแถวตรงหัวมุมอ่ะครับ

ผมว่าหาไม่ยากนะครับ ขอให้พยายามกับการหาลายแทงนะครับ

ผมเองคับ Jukkuuuu ไปล่ะ อิอิ   .,mn

jukkuuuu

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 09:40:56 »

ขอบคุณการบ้านนิโลบลตรับ ไม่เห็นการบ้านที่นี่ตั้งนาน ;khhg ;khhg
ท่าน jukkuuuu นี่เซียน นผบ. ของจริง

:-X ไม่ถึงขั้นเซียนหรอกครับ เพียงแต่ว่าเป็นคนเมื่อยบ่อยเท่านั้นเองครับ

ขอบคุณที่ติดตามครับ

ผมเองคับ Jukkuuuu ไปล่ะ อิอิ   .,mn

jukkuuuu

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 09:43:28 »

hjghว๊าววววววน่าไปลองคับต้องขอบคุณมากๆสำหลับการบ้านเด็ดๆแต่ว่าอยากได้ลายแทงแบบเต็มคับเพราะคาวที่แล้วไปแล้วหลงเลยคับไม่กล้าถามถ้าถามเดียวเขาก็จะรู้ว่ามาทำไม อิอิ piuyty ต้องขอรบกวนบอกอีกทีนะคับ.... ;khhg

เอางี้นะครับ ไปกลับรถที่ตลาดแม่ริม แล้วเลาะซ้ายมาเรื่อยๆ (ทางกลับเข้าเมือง) แล้วเล็งที่ตึกแถวไว้ครับ

จากนั้นก็มองทางขวาด้วย หากหมดแผงกั้นสีเหลืองๆ ไปแสดงว่าเลยแล้วล่ะครับ

หน้าร้านจะมีชื่อร้านติดไว้ครับ เป็นตึกแถวห้องมุมสุดเลย จอดรถหน้าร้านได้เลยครับ หน้าร้านจะเป็นกระจกใส ครับ เข้าไปถามตรงประเด็นได้เลย ไม่งั้นท่านจะไม่ได้ตามที่ต้องการ

ขอให้มีความสุขนะครับ

manspringer

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 13:13:35 »

เมื่อวานผ่านร้านช่วง ห้้าโมงกว่าจะหกโมง

ร้านปิดนะแต่เอาประตูลงไม่หมด เลยผ่านไป

sir_fastiso

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 00:28:00 »

ผมเองก้อผ่านทุกวันเลย

คราวนี้มีท่าน jukkuuuu มายืนยันลายแทงแล้ว

ต้องตามลอกการบ้านให้ได้   ijn

ขอบคุณการบ้านครับ

tos77

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 01:42:17 »

น้อง น ไม่เคยทำให้ผิดหวังจริงๆครับ  hgjhg

jukkuuuu

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 11:53:17 »

เมื่อวานผ่านร้านช่วง ห้้าโมงกว่าจะหกโมง

ร้านปิดนะแต่เอาประตูลงไม่หมด เลยผ่านไป

:-X คงต้องพยายามกันต่อไปครับพี่น้อง

jukkuuuu

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 11:53:57 »

ผมเองก้อผ่านทุกวันเลย

คราวนี้มีท่าน jukkuuuu มายืนยันลายแทงแล้ว

ต้องตามลอกการบ้านให้ได้   ijn

ขอบคุณการบ้านครับ

ตามต่อไปครับทั่น แล้วจะสมอารมณ์หมายนะคับ

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 17:31:05 »

ไม่ผิดหวัง อิอิอิ

เสียอย่างเดียว น้องแกไม่โม๊กเท่านั้นแหละ

นอกนั้นโอหมดนะผมว่า

jukkuuuu

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 19:49:25 »

เสียอย่างเดียว น้องแกไม่โม๊กเท่านั้นแหละ

ss  กระผมก็ว่าอย่างที่ท่านว่านั่นล่ะคับ เสียดายไม่มีสเปย์ ไม่งั้นคงได้คะแนนมากกว่านี้อ่ะนะคับ

ว่าแต่ว่าใครเป็นจุดเริ่มต้นของลายแทงอันนี้อ่ะ พยายาม search หาแล้วก็ยังมะเจออ่ะคับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ (ของคนเริ่มต้น) นะคับ

tikizawa

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2008, 22:17:53 »

การบ้าน หน้า ลอก อย่างยิ่ง ครับ ท่าน

a6566

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 09:41:03 »

hjgh อยากไปๆๆๆๆ ขอบคุณคับท่าน

manspringer

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 10:09:45 »

ss  กระผมก็ว่าอย่างที่ท่านว่านั่นล่ะคับ เสียดายไม่มีสเปย์ ไม่งั้นคงได้คะแนนมากกว่านี้อ่ะนะคับ

ว่าแต่ว่าใครเป็นจุดเริ่มต้นของลายแทงอันนี้อ่ะ พยายาม search หาแล้วก็ยังมะเจออ่ะคับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆ (ของคนเริ่มต้น) นะคับ

รู้สึกว่า ส่งเมื่อปีที่แล้ว ยูสไรจำไม่ได้

เจ้าตัวข้อเท้าแพลงจากการเล่นฟุตบอล

เข้าไปนวดเลยได้เรื่อง กร้ากกกกๆๆๆๆ

watbox

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 10:26:40 »

ไม่เคยไปเลย ผมจะหาเจอไหมเนี่ยแล้ว หรือว่าต้องให้ท่าน manspringer  พาไปหว่า urhys urhys

patapee

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 11:04:55 »

ไม่ได้เข้าบอร์ดนานละ เจอเรื่องนี้แล้วของขึ้นอีกแย้ว  พึ่งออกรถใหม่ไม่อยากไปไหนเลยพับผ่าสิ   uhbgv

ZOIDS

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 11:33:55 »

ขอบคุณครับ

การบ้านละเอียดดีจัง  :-[

kobmoi

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 11:25:10 »

...
ผ่านบ่อยๆ  ไหง? มะแวะล่ะ ตาแม้น... oijuhgfd

naota

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 13:55:11 »

น้อง น นี่คือ น อะไรขอเต็มๆใด้ไหมครับ [poiuy

pete99

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 14:11:49 »

รู้สึกว่า ส่งเมื่อปีที่แล้ว ยูสไรจำไม่ได้

เจ้าตัวข้อเท้าแพลงจากการเล่นฟุตบอล

เข้าไปนวดเลยได้เรื่อง กร้ากกกกๆๆๆๆ

น้าก้อลองข้อเท้าพลิกก่อนสิ แล้วค่อยไปนวด ลองดูนะได้เรื่องมั้ย กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

wonderkid

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 14:20:12 »

เหอๆๆๆ...มีลายแทงใหม่อีกแร้นนน mnb

LeeJK

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2008, 16:18:43 »

เยี่ยมครับ
ถึงผมจะไม่ชอบวัตถุโบราณ แต่ไว้จะแวะไปดู

asus16x

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 14:12:09 »

...นี่มันไกล้ๆบ้านเลยนี่หว่า...ไม่เคยไปสักที...เหอๆ... -0987

witzyz

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 16:59:18 »

ถ้าไปเส้นนู้นจะแวะไปลองสักกะหน่อย ได้ยินมานานแล้วเหมือนกัน   oijuhgfd

hdc135

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2008, 12:23:52 »

น่าลองครับ.... [poiuy

อาตี๋

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2008, 15:57:09 »

ท่านจุ๊กกรู...นี่เท่จริงๆครับ  แวะตลาดแล้วเห็นน้องนักศึกษาแนวเอ๊กซ์ๆเข้าหน่อย เลยทำให้กำเนิดการบ้านนี้ขึ้น
นับถือเลยจริงๆครับ นี่ถ้าไม่ได้น้องนักศึกษาละก็ ผมคงไม่ได้อ่านการบ้านสนุกๆของท่านแล้วนะครับ
เริ่มอ่านไป เริ่มแข็งไปอีกแล้วละครับ หุย...             ผมเองคับ อาร์ตี้ ไปล่ะ อิอิ
(คำลงท้ายนี่เลียนแบบท่านครับ ไม่รู้ว่าจะโดนข้อหาละเมิดลิขสิทธิ์หรือป่าวครับ)555

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2008, 21:10:32 »

ดีนะที่น้องไม่ถามคนชื่อ อ หรือป่าว

ไม่งั้นผมงานเข้านานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ uhbgv

bboy1

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 04 มกราคม 2009, 02:01:35 »

ชอบจริงๆครับแนวนี้ ต้องตามไปลอกซะแว้ว... .,mn

babykop

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 05 มกราคม 2009, 21:43:21 »

มีคนยืนยันคุณภาพ น้อง น  อีกแล้ว