-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปมาแว้ว X seed และการได้พบเหล่าเทพในบอร์ด  (อ่าน 2979 ครั้ง)

benznitez

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากวันสุกร์ได้ไปเชียงใหม่มาครับ เลยไปแวะร้าน X seed ซักหน่อย ก่อนไปงานวันเกิดตัวเองที่วอร์ม
โดยรวมร้านก็ดีครับ โล่งๆ สบาย เป็นกันเอง เพลงชิวๆ ไปถึงสั่ง"ฮมา1 ทางร้านบอกว่าไม เลยสั่งลีโอแทน
จากนั้นก็สั่งอาหารจานเด็จ ที่เค้ารำลือกันนักกันหนา ไอ่ ไข่แซน แบงค์ อ่ะครับว่ามันเป็นไง 555555555
           pp7                            pp12                              pp7

เง่อ นี่หรือไข่แซนแบงค์ที่ว่ากัน  พอมาวางอยู่ตรงหน้า ก็จิ่มไปจิ่มมา เฮ่อหนังเหนียวอีกด้วย ใหญ่อีกต่างหาก
 ใช่ได้ครับไข่แซนแบง๕ จากนั้นก็ได้รู้จักท่าน โนอะไรเนี่ยครับ(ขอโทษนะครับจำชื่อไม่ได้) กับท่านมิราเคิ้ล
ที่มาพร้อมกับเหล้าปั่น 1จอก รสสะตอ อร่อยดีครับ   แล้วยังบอกด้วนว่าโต๊ะขางหน้าผมเสื้อฟ้า เป็นท่านแมมมอส
(ขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้เข้าไปทัก ) ยังไงคงได้ไปเยือนอีกครับ
หลังจากนั้นก็ได้ไปวอร์มเลี้ยงวันเกิดตัวเอง  ประมาณเที่ยงคืนกว่าเลยออกมารีบไปหาท่าน จูที่แฟ เพื่อได้พบกันซักครั้ง
หลังจากที่ได้คุยกันมานาน พร้อมกับเอาของขวัญไปให้น้องวุ้นอีกนิดหน่อย  (เสียดายที่ไม่ได้พบวุ้น) 
ยังไงก็ยินดีที่ได้พบกับพี่ๆในบอร์ดนะครับ  ฦากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ 5555

Aozz

Re: ไปมาแว้ว X seed และการได้พบเหล่าเทพในบอร์ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2007, 13:24:53 »

รอวันได้ไปบ้างครับ จะไปดูให้ถึงในครัวว่าคนทำหน้าตาอย่างที่ร่ำลือกันหรือเปล่า ds

zizu

Re: ไปมาแว้ว X seed และการได้พบเหล่าเทพในบอร์ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2007, 13:29:55 »

อย่าลืมพาเพื่อนๆมาด้วยนะท่าน จะได้เมาด้วยกันได้คับ blink

GOWA

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2007, 13:37:43 »

ว่าแต่น้องคนงามๆที่มาช่วยเสริฟตอนวันเปิดนี่ไปไหนแล้วก็อ่า

zizu

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2007, 13:45:27 »

คนไหนละท่าน  ผิวขาวหรือผิวสองสี มีหลายคนงะ pp11

GOWA

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2007, 13:47:11 »

คนไหนละท่าน? ผิวขาวหรือผิวสองสี มีหลายคนงะ pp11

ผิวขาวสิท่าน
ที่หุ่นดีๆประมาณ 35-24-34
สูงประมาณ 160 ผมยาว ยิ้มสวยๆอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2007, 14:06:26 โดย GOWA »

อีโต้

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2007, 16:16:31 »

8) 8) 8) น่าไป

tos77

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2007, 16:50:18 »

ท่านAozzไว้ว่างๆไป X seed ด้วยกันนะครับจะไปกัดไข่แซนแบงค์ :-[ แล้วอย่าลืมชวนท่านอ้วนไปด้วยล่ะ ss

kobmoi

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2007, 08:23:27 »

คราหน้าถ้าได้เข้าไปเจียงใหม่อีก  จะแวะไปหาเน้อ...หมู่เฮา blink

Aozz

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2007, 09:57:32 »

ท่านAozzไว้ว่างๆไป X seed ด้วยกันนะครับจะไปกัดไข่แซนแบงค์ :-[ แล้วอย่าลืมชวนท่านอ้วนไปด้วยล่ะ ss
รอท่านยืนยันวันที่ว่างทีนะท่านTos77 pp12

GOWA

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2007, 10:32:21 »

ของผมถ้าไม่ติดอะไรว่าจะไปอาทิตย์ละครั้งครับ

zizu

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2007, 11:06:28 »

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ   blink

JuNeO

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2007, 12:28:59 »

zuy ความลับแตกเลยตรู ไปที่ไหน เค้ารู้กานโม้ดดดดด ไอ้คืนที่ท่านไปนี่ คืนนรกแตกจริงๆ  :-X

เหอะๆ สาวเพรียบ  :-[

HOST

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 08:19:22 »

ไปมาแล้วน้องน่ารักจริงๆๆๆ ดูขี้อายอะ สงสัยจะไม่เคย ไม่เป็นไร ชอบเด็กอะ อาหารอร่อย โดยเฉพาะยำ ทำได้ใจพี่เลย

อยากยำเป็นบ้างวันหลัง ขอเข้าครัวไปดูวิธียำนะครับ เพราะน้องขี้อายพี่จึงต้องเข้าไปหา pp11

JuNeO

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 11:25:17 »

ไปมาแล้วน้องน่ารักจริงๆๆๆ ดูขี้อายอะ สงสัยจะไม่เคย ไม่เป็นไร ชอบเด็กอะ อาหารอร่อย โดยเฉพาะยำ ทำได้ใจพี่เลย

อยากยำเป็นบ้างวันหลัง ขอเข้าครัวไปดูวิธียำนะครับ เพราะน้องขี้อายพี่จึงต้องเข้าไปหา pp11

zuy  เหอๆๆๆ ท่าน Host น่ากัวจิงๆ เข้าถ้ำเสือ จะฉกแม่เสือสาว อิ อิ ... ถึงว่าคนบางคนกลับมาไว้เคราตามเดิม  pp11

boyzone3333

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 12:18:12 »

คนไหนละท่าน  ผิวขาวหรือผิวสองสี มีหลายคนงะ pp11
???มีหลายคนงั้นขอคนผิวขาวแล้วกันนะท่าน น่ารักดี สายตาหวานๆ น่ารักดี pp11

tikkist

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 12:24:42 »

:(
เอ ร้านอยุ่ตรงไหนเหรอคับ จาได้แวะเวียนไป

Wunsen

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 13:33:27 »

สงสัยร้านนี้ต้องปักหมุดซะแล้ว มีแต่คนถาม จริง ๆ มีแผนที่ให้แล้วนะครับ อยู่ในกระทู้ ลองดูนะครับ

ว่าแต่ไข่แซนด์แบงค์ เมนูเด็ดนี่ ไม่ทราบว่า เอาต้นแบบมาจากของสมาชิกแซนด์แบงค์ท่านไหนรึเปล่าครับ ดูจากในรูปที่มีคนโพสต์แล้ว ตะลึงเลยคับ  sengz

mousejet

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2007, 16:59:36 »

สักวันต้องไปให้ได้ pp8

mintada

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2007, 01:15:26 »

blink เด๋วไปเชียงใหม่จะหาเวลาไปคาราวะพี่ๆครับ

JeT lI

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2007, 07:37:54 »

pp5 ไปวันไหน ถึงจะคึกครื้น ครับ เอาแบบมีตติ้งย่อยๆ อ่ะครับ  ???
 ;D เผื่อจะได้หาเวลา ไปแวะอุดหนุนบ้าง ครับ  pongz

pb99

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2007, 22:36:01 »

อยากลองไปทานจังครับ เหล้าปั่นอร่อยหรือป่าวอ่ะคับ จะได้ไปทำความรู้จักสมาชิกร่วมอุดมการณ์

JuNeO

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 09:23:17 »

ร้านเหล้าปั่น X SEED นี่ไปได้ทุกวันครับ สมาชิกเวปเราที่ประจำที่นั่นก้อมี พี่ต่อ(ตอนนี้ เริ่มไว้หนวด+เครา รอบใหม่เพราะหวงแม่ครัวคนสวย)

ท่านสมศักดิ์ รายนี้ต้องอยู่ประจำ เพราะวันไหน เครื่องปั่นไม่ดี จะใช้ลิ้นปั่นน้ำแข็งในเหยือกให้ลูกค้าแทน  :'(

ท่านชิโนสุเกะ แฟนใครก้อไม่รู้ในเวปนี้... :-[ กับทรงผมแหลมๆ เป็นพีอาร์ต้อนรับสาวๆที่พลัดหลงเข้าไป

ท่านมิราเคิ่ลหนุ่มหล่อใส่แว่นอารมณ์ดี คอยต้อนรับท่านสมาชิกที่ไปดื่มเหล้าปั่น ส่วนท่าน zizu ไม่ได้มาทุกวันครับ ติดคุก  ???

(ไอ้เจ้าเมนู ไข่แซนแบ๊งนี่ แฟนท่าน zizu เจื๋อนมาให้เป็น ออเดิฟของทางร้านครับ)

GOWA

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 17:26:24 »

ว่าแต่บัตร VIP หายไปแล้วนี่ไม่เป็นไรใช่ไม๊
บัตรน่ะไม่ค่อยเท่าไหร่ แต่ไอ้ CD นี่สิ คาใจมาก ยังไม่ได้เปิดดูเลย

mommamman

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 17:37:20 »

ต้องไปลอง ให้ได้ไข่แซนแบงค์             

JuNeO

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2007, 17:47:54 »

ต้องไปลอง ให้ได้ไข่แซนแบงค์             

pp11 คดซ้ายด้วยนะครับ ไข่แซนแบ๊ง อิ อิ ....

TORU

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2007, 08:48:39 »

ลองทานไข่มาแล้วใช้ได้ครับ ทานแล้วนึกถึงร้านที่กรุงเทพ ชื่อร้านโบราณ ครับ มีเพลงเก่าๆๆสมัยตอนผมเป็นวัยรุ่น เช่น อัสนี ไมโคร เคอะมัส เจ อีกมากมาย นึกแล้วร้องได้ทุกเพลง ไม่ได้ฟังมานาน ร้านเป็นกันเองครับ ท่านซิซูหน้าหล่อ คอยพูดคุยตามโต๊ะ น้องรสเริ่มตำแหน่งเป็นแม่ครัวคนใหม่ ชุดแม่ครัวผมเห็นแล้วใจไม่ดีครับ  เวลาน้องผัดกระเพรา อยากไปดมต้นแขนน้องเขาจัง ไม่แปลกใจเลยที่ซิซูจะเก็บน้องเขาไว้หลังร้าน เห็นเพื่อนๆๆคอยมาช่วยที่ร้านได้ข่าวว่าไม่เอาเงินเดือนกัน มาทำฟรีๆๆหลายคน สุดยอดครับ

JuNeO

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2007, 09:14:19 »

ลองทานไข่มาแล้วใช้ได้ครับ ทานแล้วนึกถึงร้านที่กรุงเทพ ชื่อร้านโบราณ ครับ มีเพลงเก่าๆๆสมัยตอนผมเป็นวัยรุ่น เช่น อัสนี ไมโคร เคอะมัส เจ อีกมากมาย นึกแล้วร้องได้ทุกเพลง ไม่ได้ฟังมานาน ร้านเป็นกันเองครับ ท่านซิซูหน้าหล่อ คอยพูดคุยตามโต๊ะ น้องรสเริ่มตำแหน่งเป็นแม่ครัวคนใหม่ ชุดแม่ครัวผมเห็นแล้วใจไม่ดีครับ  เวลาน้องผัดกระเพรา อยากไปดมต้นแขนน้องเขาจัง ไม่แปลกใจเลยที่ซิซูจะเก็บน้องเขาไว้หลังร้าน เห็นเพื่อนๆๆคอยมาช่วยที่ร้านได้ข่าวว่าไม่เอาเงินเดือนกัน มาทำฟรีๆๆหลายคน สุดยอดครับ

pp11 เมนูต้องห้ามเลยนะท่าน ผัดกระเพราอ่ะ  ฮัดชิ่ววววว... . sicz

ปล.ยังไม่ได้เจอท่านพี่เครางามล่ะสิ จับคู่ให้น้องรส ผิดฝา ผิดตัว ซะแว้ว อิ อิ อิ ... ???

mammos69

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2007, 09:18:40 »

พี่เครางามไม่ไว้เคราแล้ว ตอนนี้สิวสุกเต็มหน้าไปทำอะไรมาครับ pp11

jukkuuuu

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2007, 18:33:29 »

zad ผ่านไปมาแล้วเหมือนกันขอรับ

ไหนๆ ก้อเปิดเพื่อชาวเวปละ ลองบอกเมนูผ่านเวปเลยดีไหมอ่ะ อิอิ

ขออานุญาตท่านเวปมาสเตอร์ด้วยนะขอรับ  ;D

ไว้ว่างๆ จาไปแน่นอน ว่าแต่ว่ามี TRUE-Vision หรือเปล่าอ่ะ เผื่อจาไปนั่งดูบอล ตอบด้วยนะครับท่าน  ss

ผมเอง Jukkuuuu ไปล่ะ แว้บบ  pp9

dvd6699

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2007, 22:25:36 »

มีครับ ถ้าเป็นคอบอลและคอเหล้าปั่นไม่ควรพลาด

lim6049

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2007, 00:07:48 »

ไว้มีโอกาส จะไปอุดหนุนครับ ท่าน  อิอิอิ    pp10

Wunsen

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2007, 14:20:58 »

แล้วจะบอกเพื่อน ๆ ที่ทำงานให้ไปกันนะครับ ที่ทำงานผมเค้าชอบไปร้านเดหลีกัน จะได้ให้เค้าไปต่อที่ร้าน Xseed ต่อ  pongz