-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการคอมพิวเตอร์เพื่อน้องภาค2 (รบกวนอีกนิกนะครับหลายเครื่องเกือบดีละรออะไหล่)  (อ่าน 1762 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

เนื่องจากคราวที่แล้วรับบริจากมาครับ เกือบสิบเครื่อง ประกอบรวมกันได้ห้าเครื่อง ที่เหลือขาดอย่างละนิดอย่างละหน่อยครับ  ก็จะเป็นเครื่องละ จะทิ้งก็เสียดาย นึกถึงน้องที่รออยู่ uilo

เลยมาขอความเมตตาจากสมาชิกอีกรอบครับ zad

สิ่งที่เหลือจากคราวที่แล้ว

อาสดิส 2 อัน
แรม    3  อัน
กาดจอ  1  อัน
คีบอท    2  อัน  jljhl

1. พี่นกกะปูด     สองจอหนึ่งคอ        จองคอมสองอัน  เคสหนึ่งครับ

2 . รอท่านอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2010, 01:43:26 โดย don »

nokkapoot

อยากให้ลงรายการที่ขาด เลยครับสำหรับเครื่องที่เหลืออยู่ขาดอะไรบ้าง เผื่อบางคนที่อยากบริจาคจะได้บริจาคตรงประเด็น ครับ

don

popcorn4202

นั่นสิครับ อะไรขาดมั่งครับพี่ เผื่อตรงกับของที่ผมไม่ได้ใช้

don

uiuo uiuo uiuo uiuo   พ่อพระกันทั้งนั้น

chichiwaka

เอาไปบริจาคได้ที่เดิมรึเปล่าครับ โครงการแรกไม่ทัน

don

BOMBTOOL

บริจาค ติดต่อที่ไหนครับ พอดี มี แรม ที่ไม่ได้ใช้อยู่ครับผม พร้อม พวก VGA 2x และ 4x  ด้วยครับ (โครงการแรกไม่ทันครับผม)

sama

งานนี้ ผมไม่พลาดละ ฮึ่ม

chichiwaka

ยังเอาไปไว้ที่ร้านคลิกอินเตอร์เนทได้เหมือนเดิมใช่ไหมครับ ร้านเปิด24ชมรึเปล่าครับ หรือว่าเปิดปิดกี่โมง
เนื่องจากผมเพิ่งขับรถเป็น ยังมิกล้าขับในเวลาชั่วโมงเร่งด่วน  อาจจะหาเวลารถน้อยๆถนนว่างๆไป

don

ยังเอาไปไว้ที่ร้านคลิกอินเตอร์เนทได้เหมือนเดิมใช่ไหมครับ ร้านเปิด24ชมรึเปล่าครับ หรือว่าเปิดปิดกี่โมง
เนื่องจากผมเพิ่งขับรถเป็น ยังมิกล้าขับในเวลาชั่วโมงเร่งด่วน  อาจจะหาเวลารถน้อยๆถนนว่างๆไป

24 ชั่วโมงครับ   ;kljj

where

ปายกันเมื่อไรอะ พอดีน้องสาวจะไปด้วยอะ ทริปแรกก็อดไปแหละ อยากไป ขอประมาณเสาร์เช้าออกเดินทางได้ไหมครับ
แบบว่าจะได้ไปทัน

don

ปายกันเมื่อไรอะ พอดีน้องสาวจะไปด้วยอะ ทริปแรกก็อดไปแหละ อยากไป ขอประมาณเสาร์เช้าออกเดินทางได้ไหมครับ
แบบว่าจะได้ไปทัน
  จัดไปครับๆๆๆๆ

xaou

sama

ตกลงไว้ที่ร้านป้า ว้าว เหมือนเดิมเหรอครับ
เจอกัน

don

ss  พี่นกกระปูด สุด ยอดครับ  มาแล้ว  สองจอ หนึ่งเครื่อง  hgjhg

GOWA

ผมเคยทำประมาณว่าค่ายอาสานะครับ
ไม่ต้องลงทุนอะไรมาก
แต่ไปโรงเรียนบนดอย เค้ามีคอมอยู่แล้ว เราก็ซ่อมคอมที่เสียให้เค้า,เดินระบบ Network ให้เค้า
แล้วก็แบ่งคนบางส่วนไปสอนเด็กนักเรียนตามความถนัด

ไม่ต้องลงทุนเยอะครับ แล้วเป็นอะไรที่ได้ทำ Activities ร่วมกันด้วย
น่าจะทำให้ชาวเว็บสนิทกันมากยิ่งขึ้น

where

เห้อ วันนี้เห็นจอมอนิเตอร์ ที่บริษัท ขายเป็นซากแล้ว เศร้ามากครับ ขายทิ้งแบบยกพาเลท แบบเนี้ย กำแท้
นึกถึงท่าน ดอนเลย พรุ่งนี้ไงจะลองถามพี่แอดมิน ให้นะครับ ว่ามันขายพาเลทละเท่าไร (อันนี้เรื่องจริง)
บางทีขายไม่ถึง สองพันเลย มีเป็นสิบเครื่อง เสียบ้างดีบ้าง เอามาให้ท่านดอนซ่อมดีกว่า ไงจะลองถามให้นะครับ
เพี้ยงขอให้เขาใจบุญๆๆๆ