-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นไฟแดง  (อ่าน 765 ครั้ง)

NConly

• บุคคลทั่วไป
หล่นไฟแดง
« เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 04:34:26 »

กระทู้แรกห้องหล่นเลยนะครับไม่รู้ว่าแบบที่ผมโดนมาจะพอเข้าห้องหล่นได้มั้ยนะครับถ้าไม่ผ่านลบได้เลยครับ
เรื่องมีอยู่ว่าผมเองเป็นคนที่เดินทางบ่อยโดยเฉพาะกรุงเทพเชียงใหม่เมื่อไม่นานมานี้ผมเองก็มีธุระต้องไปงานที่กรุงเทพอีกตามเคยไปงานประมูลรถ(อาชีพเสริม)ไปถึงก็จัดแจงทำธุระให้เรียบร้อยเสร็จงานก็เกือบค่ำแล้วก็ตามประสาผู้ชายได้อยู่นอกบ้านก็หาที่หาร้านนั่งกินกันเป็นธรรมดาหากินเอาใกล้ๆเนี่ยแหละแถวรังสิตขี้เกรียจเข้าเมืองพรุ่งนี้เช้าต้องรีบขับนำหน้าสไลท์ออนพอขับก็เจอร้านแถวเซียร์เป็นร้านนั่งกินก็เข้าไปตามสเต็ปกินไปมองไปก็เริ่มรู้สึกว่าไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่เลยเปลี่ยนจากหาสาวเป็นหาข่าวแทนก็ถามไปเรื่อยๆเสริฟทีถามทีทิปบ้างจนได้เรื่องว่าแถวนี้มีอยู่ที่เดียวที่เป็นร้านประมาณรุ่งฟ้าเชียงใหม่(ดีกว่านิดนึง)พอได้ลายแทงก็จัดแจงไปตามนั้นไปถึงประมาณสามทุ่มก็เริ่มมองหาน้องๆโดยรวมผมว่าโอเคเลยที่นี่กับค่าใช้จ่าย1200-1500บาทละแล้วก็เจอนางเอกจนได้ครับรูปร่างหน้าตาดีสูงประมาณ165หนัก45หน้าอกไม่น้อยกว่า34ผิวขาวผมยาวหน้าหมวยๆให้ไว้เลยครับงานนี้เบียร์สั่งมากินไปแก้วเดียวไม่กินแล้วแต่ร้านนี้ต้องจ่ายตังที่ร้านครับถึงจะออกได้จัดไปจ่ายตังน้องออกรถที่ทำการก็ไม่ไกลจากร้านมากขับเข้าซอยไปประมาณ800เมตรเป็นม่านรูดพอเลี้ยวเข้าไปก็เริ่มเลยครับจะช้าทำไมจอดรูดม่านลากเข้าห้องปิดประตูปุบเริ่มเลยขอซักหน่อยก่อนนะสเป็กเลยชอบจริงๆแต่น้องพยายามขัดขืนบอกจะอาบน้ำก่อนไม่ยอมให้แตะเลยผมก็งงๆเพราะปกติผมชอบแบบลูปไล้ไซ้ถอดแล้วไปอาบน้ำด้วยกันก็ไม่เห็นจะมีไรแต่นี่มันแปลกไปนิดแต่ผมก็ฝืนๆไปครับก็คนมันชอบแล้วก็เลื้อยไปล่างจับไปเอะอะไรหนาๆผ้าอนามัยครับพี่น้องว่าแล้วมันแปลกๆแล้วน้องเค้าก็พูดว่าไฟแดงวันสุดท้ายแล้วไม่ค่อยมีหรอกเดี๋ยวจะไปล้างๆเอาเจอแบบนี้พอเลยครับผมเกรียจจริงไฟแดงไม่ต้องว่าเอาหรอกแค่กลิ่นก็ไม่ไหวแล้วผมก็แถมว่ามาทำงานทำไมไฟแดงยังไม่หมดน้องตอบว่าวันนี้แขกเยอะพนักงานไม่พอเจ๊เลยให้มาช่วยก่อนหน้าพี่นู๋ก็ล้างๆเอางั้นเลยตกลงกันว่าขอสเปร์ละกันน้องโอเคแต่ไม่สดแต่งานนี่ไม่ได้เรื่องเลยทำยังไงผมก็ไม่เสร็จน้องสโตกก็ไม่เสร็จจนเจ็บน้องชายไม่รู้เป็นเพราะอะไรกลับแบบน้ำขังเหมือนเดิมแต่ไม่มีอารมณ์เที่ยวต่อเลยแบบนี้หล่นมั้ยครับ

ผมว่าไอ่เจ๊ก็ไม่น่าทำแบบนี้มันเกินไปนะผมว่า

j007

Re: หล่นไฟแดง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 05:20:24 »

เหอะๆ no comment เรื่องการบ้านครับ แบบนี้เขาเรียกว่า หล่น ของแท้

ส่วนคำแนะนำ ขอวรรคตอนนิดนึงอ่ะครับ อ่านยากมากกกก
 09876

rabbit

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 09:58:45 »

หล่น เต็มๆเท้า เลยล่ะคับ ถือว่าฟาดเคราะห์เนอะ ครั้งหน้าอาจได้ทอนกระจายแทน สู้ๆต่อไปคับ  ss

Yasito

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:33:45 »

ช่าย

อิเจ๊นิไม่น่าให้เค้ารับงานเลย
ผู้หญิงเองก็กังวลไม่น้อยหรอกค่ะเรื่องไฟแดง

เป็นปลาก็ไม่อยาก

เลือดสาดด ยังกะฆาตรกรรม  ghjk

man69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:39:09 »

ช่าย

ผู้หญิงเองก็กังวลไม่น้อยหรอกค่ะเรื่องไฟแดง

ljhgf แต่ดันรู้อีกแนะ....................  ouiy น้องสาวชั้นคนนี้

Yasito

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:43:50 »

ช่าย

ljhgf แต่ดันรู้อีกแนะ....................  ouiy น้องสาวชั้นคนนี้

แหะๆๆ ก็เค้าเคยนี่นา  เขิน

p_nuin

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 10:57:52 »

วันหลังให้คิดว่าเปิดบริสุทธิ์ซิครับ kjhg

man69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 11:00:25 »

วันหลังให้คิดว่าเปิดบริสุทธิ์ซิครับ kjhg
ljhgf เง้อออออออออออออออออ

Phate

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 11:03:27 »

เหอะๆ  น่ากลัว.......... lkkjjh
ปรกติผมทำผิดกฎจราจรแค่ฝ่าไฟแดง  แต่สวมหมวกกันน๊อก uiuo

ถ้าไม่ใช่ซื้อกิน แต่เป็นเหล่า กิ๊กก๊อก ถ้าต้องฝ่า ผมจะสวมหมวกกันน๊อก และฝ่าในห้องน้ำเอา เลือดมา ล้างๆๆๆๆ  ก็พอถูไถไปได้แหละนะ  .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2010, 11:38:23 โดย Phate »

shoots

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 12:09:02 »

รักษากฎจราจรเสมอมา ไม่เคยฝ่าไฟแดง (กลัว)     ghjk

manxxx

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 12:17:58 »

ปาตูหน้าไฟแดง กะหวดปาตูหลังเลยคับ kjhg

kittiwan

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 13:20:20 »

ไม่หล่นเท่าไหร่ ถ้าท่านยอมฝ่าฝืนกฎจราจรบ้าง   kjhg kjhg

vrc

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 14:44:50 »

น้องนี่ก็นะ มาทำงานทั้งขนมปังเลยเรอะ  ttu

เจ๊ ร้านนี้ท่าจะงกจัด หุหุ  kjhg

ReActioNX

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2010, 15:31:00 »

ผ่าไฟแดงมันเปื้อนอะเลยต้องไปทำในห้องน้ำเอา  เขิน

Bryan

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 22:27:59 »

แล้วแต่คนนะ บางคนชอบ บางคนไม่ชอบ แต่ถ้าเป็นผมได้ทั้งนั้น  gsdgdgs

maicm.

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 23:08:47 »

ไอ้หยา แบบนี้ก็ไม่ไหวเหมือนกันผมขอบาย ghfg

pagedown

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2010, 01:43:11 »

ช่าย

เลือดสาดด ยังกะฆาตรกรรม  ghjk
ljhgf แต่ดันรู้อีกแนะ....................  ouiy น้องสาวชั้นคนนี้

แหะๆๆ ก็เค้าเคยนี่นา  เขิน

เขิน เขิน

แอร้ยยยย  

เ ขินแทนเลย

Thonklarr

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 กันยายน 2010, 16:28:50 »

ก็น่าลองฝ่าดูซักครั้ง

meaw_meow

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 กันยายน 2010, 16:37:23 »

.,mn เจ๊แกก็โหดเกินไปครับ

แต่วันสุดท้าย ถ้าไม่คิดไรมาก ก็แค่ไฟสีส้มอ่อนๆ  ไม่ถึงกับแดงมาก

อาจจะมี ลิ่ม ๆ  ติดมาบ้างครับ  jljhl