-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปลุกกระแส ป้าก้อย..ของโปรดประโยชน์เยอะ  (อ่าน 2707 ครั้ง)

innovex

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตามลายแทงมานานครับ วันนี้ได้เพลาอันเป็นมงคล ขอเปิดงานเลยละกัน
พอดีไปวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ โทรหาเจ๊แก
"อะโหลๆ ร้านเกี่ยวก้อยใช่ไหมครับ ตอนนี้ร้านว่างไหมครับ"
"อ๋อ ตอนนี้เจ๊กำลังกินข้าว อยู่จ้าวววว(เอาละวันนี้มีแป็กไหมเนี๊ยะ)"
"จะว่างกี่โมงครับผม อ๋องั้นรออีก 15 นาทีน้อ (รอสิครับงานนี้)"
"'งั้นผมเอารถไปจอดหน้าร้านเลยนะครับ"
"จ้าวววววว"
...............................................
พอเจ๊แกขับรถมาจอดหน้าร้าน ก็ตามเจ๊แกเข้าไป ประมาณว่าจะโดนอะไรบ้างยังต้องลุ้นระทึกต่อไป eta32 พอเข้าไปก็เข้าห้องน้ำจัดการตัวเองแป๊บบ eta03  กลับมานอนคว่ำรอเจ๊แกมานวดให้  พอเจ๊มานวดหลังให้สักพัก.เอ...มือแกทำไมใหญ่จัง นุ่มๆด้วย  พอหันไปมองถึงกับจุกเพราะเจอจุกของเจ๊แก eta04 มาพร้อมกับจีสติงสีแดง ข้างบนไม่มีอะไรปกปิด ใหญ่ประมาณนางเอกหนัง AV เต้าโตๆได้เลย หันไปมองมันเป็นอะไรที่ได้อารมณ์จริงๆ พอนวดไปอีกสักพักมีเสียง อื็อๆๆ...จากเจ๊ อ้าวสงสัยจะโดนไรอีกคิดยังไม่ทันไรแกเล่นเอาลิ้นทะลวงตรูดเลยครับ งานนี้เอาละสิ eta20 นอนนิ่งไม่ได้ละครับ พอเจ๊เอาลิ้นทิ่มมา ผมก็หนีบ(เสียวนิหว่า)เหมือนเจ๊แกจะได้ใจ ยิ่งเลียหนักกว่าเดิม ปร๊าดดดโทะ.. scary เลยตัดสินใจนอนหงาย ไม่ทันเจ๊อีกตามเคยคว้าหนอนไปบ๊วบอย่างรวดเร็ว ฝีปากเจ๊แกขอบอกเลยครับ เขื่อนจะพังง่ายๆ ผมไม่ยอมให้เจ๊รุกฝ่ายเดียวหรอก จับเจ๊แกมาดูดแคลเซียมและดัชนีพิฆาต จนเก๊แกบอกจะออกๆแล้ว ไหมไหวแล้ว จากนั้นกระตุกงึกๆ ไปละ 1-0 อิอิ kjhg ยังไม่หนำใจ ดัชนีต่อสิครับ ลิ้นเราก็ซนไปเรื่อย จนเจ๊แกกระตุกอีกครั้ง หุหุ 2-0 จากไม่ใหวละครับเจ๊นอนตะแคงดูดหนอนให้ หนักหน่วงมาก จากนั้นเจ๊ไปหยิบ CD มาใส่แล้วจัดการ WOT แบบหนักๆ ยอมรับเลยครับช่วงล่างแกดีกว่าเด็ก SL บางคนซะอีก ตอดทีแทบจะทะลัก จากนั้นจัดการในท่าเบสิก จนแกร้องบอกว่า"จะออกอีกแล้ว" รัวเลยสิครับงานนี้ จนเจ๊กระตุกอีกรอบ หุหุหุ 3-0วันนี้มาคุ้ม jljhl จากนั้นจับเจ๊มา DOGGY ครับท่านี้รู้สึกว่าเจ๊จะชอบมาก เพราะร้องตลอด"เข้าลึกขนาดจ้าวๆๆ" สนสุดท้ายผมไม่ไหว กระซิบบอกแกว่า พร้อมกันเลยเนาะ แกบอก"จ้าวววว" จากนั้นหลับหูหลับตาซัดเลยครับ เจ๊แกก็ "โอ้ยๆ " ตลอด จนในที่สุดผมก็เสร็จส่วนเจ๊แกก็กระตุก หงึกๆๆ(เหมือนหนังAVยังไงยังงั้น) แถมยังรัดตอดของผมต่ออีก โอ๊ยย...สุดยอด  หอบเลยครับงานนี้ จบการแข่งขัน ผลออกมา 4-1 ผลออกมาเป็นที่น่าพอใจ จากนั้นแกก็เอาน้ำเย็นมาให้ทาน ผมก็อาบน้ำแต่งตัว และจ่ายค่าเสียหายละก็กลับไปหลับสบาย(เหมือนโดนทุบ) ghjk
ขอบอกว่าเจ๊แกงานไม่ต้องพูดถึงครับ จัดได้ทุกระดับประทับใจ เนื้อตัวสุดยอด ดีกว่าเด็กๆเอาะๆบางคนซะอีก
ปล.อย่าเชื่อผม เรื่องนี้เป็นเรื่องสมมุติ  อิอิอิ .,mn .,mn

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ปลุกกระแส ป้าก้อย..ของโปรดประโยชน์เยอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2015, 10:14:48 »

ขาจร จะมีโอกาส มั้ยครับนี้ ไม่เคยลองโทรไปเลย

innovex

• แอบจิต
  • **
Re: ปลุกกระแส ป้าก้อย..ของโปรดประโยชน์เยอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2015, 10:22:17 »

ผมก็ขาจรครับ โทรไปแกว่างก็ได้นวดครับ lowwww

sexxes

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2015, 10:51:15 »

ขาจร จะมีโอกาส มั้ยครับนี้ ไม่เคยลองโทรไปเลย
มันต้องมีครั้งแรกกันทุกคนแหล่ะครับ อย่าไปกลัว โทรไปก่อนเลย แกชอบคนสะอาด ไปถึงก็ขอแกไปล้างเนื้อล้างตัวในห้องน้ำเลยครับ อ้อนๆแกหน่อย แกอาจจะตามไปอาบน้ำให้ก็ได้ แล้วความมันส์จะบังเกิด

gemini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2015, 11:24:41 »

สุดยอดครับ

nhuyseasky

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 กันยายน 2015, 20:37:22 »

mbvcตามมาดม

QpossibleQ

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 12:51:27 »

test

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 กันยายน 2015, 16:34:59 »

ไปลอง มาแล้วครับ ยังไม่ได้ส่งการบ้านเลย

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 กันยายน 2015, 20:07:09 »

ไปลอง มาแล้วครับ ยังไม่ได้ส่งการบ้านเลย

จะรอการบ้านนะครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

Daddy Cm

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 กันยายน 2015, 20:16:26 »

pongz ขอบคุณครับ

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กันยายน 2015, 18:24:26 »

เจ๊แกไม่เคยผิดหวังจริงๆครับ  pongz

KHEMZ

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 กันยายน 2015, 04:15:03 »

ป้าก้อยพูดเพราะ นวดดีครับ แถมเยอะ .....
ผมจัดหนักแล้ว ติดใจมากครับ ช่วงล่างดีมาก หน้าอกฟูใหญ่ ด้านในถือว่าขาวครับ
แต่ด้วยอายุและสิ่งที่พ่อให้มา ป้าก้อยมักจะยอมผมอยู่ประจำครับ 3-0 เป็นอย่างต่ำ
เวลาว่างๆ เมื่อก่อนไปหาแกบ่อย ให้แกสอนมวยข้ามรุ่นให้ครับ ถือว่าประทับใจมากครับ

eglanteria

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 กันยายน 2015, 16:39:31 »

น่าลอง อ่านละอยากลอกเลยครับ

romeochan

• *
  • Country: th
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 กันยายน 2015, 23:37:30 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ :)

thekoptent

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 กันยายน 2015, 18:47:40 »

ป้าก้อยแกเด็ดจิงๆๆ

Boxlog

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 กันยายน 2015, 16:01:20 »

ฟิน ครับ ฟิน  scary

loloklojed

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2015, 16:14:48 »

แจ่มเลยครับ

darkzone

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2015, 22:20:31 »

เตรียมพร้อมไม่ดี  มีแพ้แตกอะ

ppmk

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 12:46:12 »

เดียวมีเวลาจะตามไปลองครับ