ผู้เขียน หัวข้อ: นานา สมฉายาจตุรเทพ  (อ่าน 1779 ครั้ง)

MalefiiKaa

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
นานา สมฉายาจตุรเทพ
« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2017, 03:31:46 »

ได้ข่าวมานานแล้วว่าน้องนานาเทพแห่งการเทคแคร์จะมาเยี่ยมเยียนที่เรดสปา ผมก็ใจจดใจจ่อเฝ้ารอวันที่เราจะได้พบกันอีก ในที่สุดสองเราก็ได้ควงแขนขึ้นห้องกันอีก คราวนี้นานาจำผมไม่ได้ผมเลยต้องรื้อฟื้นอดีตกันอีกครั้งเพื่อละลายพฤติกรรม เมื่อจำกันได้แล้วเราก็ไปอาบน้ำกันซึ่งน้องจะเป็นคนบริการถอดผ้าของเราให้ทุกชิ้นแล้วนำไปแขวน นานามาคราวนี้หน้าคมขึ้นกว่าเก่าแถมด้วยงานเทคแคร์ระดับตำนานก็คือ ความเอาใจใส่ในการอาบน้ำให้ตั้งแต่หัวจรดเท้าชนิดที่ว่าควักไส้ออกมาล้างกันไปเลย เมื่ออาบน้ำเสร็จแล้วผมก็นอนคว่ำรอนานามานวด ขอบอกเลยว่าใครต้องการผ่อนคลายร่างกายล่ะก็นานาคือคำตอบของท่านแน่นอนเพราะน้องสามารถนวดไทยได้ระดับใกล้เคียงกับป้าเล็กเลยทีเดียว

เมื่อจบการนวดไทยแล้วน้องก็เปิดฉากด้วยการไซร้คอ จูบปากแลกลิ้น (ต่างกรรมต่างวาระ) ไล่ลงมาที่จุกแล้วดูดอย่างทะนุถนอมจากนั้นก็ลงไปแกนกลางลำตัวแล้วสเปย์สดๆ (ต่างกรรมต่างวาระ) ต่อด้วยท่าหยินหยางเพื่อความสมดุล จากนั้นผมจัดการโลมเลียลากลิ้นจากริมฝีปากไปที่ซอกคอถึงจุกและขบสีข้างจากนั้นก็สะบัดแปรงอยู่พักนึง ผมจับน้องหงายหลังโก้งโค้งแล้วทาสีอีก จนกระทั่งท้ายเกมในที่สุดผมกับนานาก็ถึงฝั่งถึงฝา

จากนั้นเราสองคนก็อาบน้ำกัน ถึงแม้จะเป็นการจบคอร์สทางร้านน้องก็ยังเอาใจใส่บรรจงขัดสีฉวีวรรณ เมื่อต่างคนต่างอาบน้ำเสร็จแล้วน้องก็จับเราใส่เสื้อผ้าให้ ขอบอกเลยว่านี่คือที่สุดของงานเทคแคร์ซึ่งไม่มีตกบกพร่องใดๆสมกับหนึ่งในจตุรเทพจริงๆ

การบ้านนี้ถือเป็นการบอกเล่าความจริงของผมกับนานาสองต่อสองเท่านั้น ไม่อาจใช้อ้างอิงกับตัวท่านกับน้องได้หมด แต่ถ้าหากน้องสามารถทำให้ท่านเกินมาตรฐานงานที่ัวรได้รับแล้วขอให้ท่านแบ่งปันสินน้ำใจแก่น้องเพื่อให้น้องมีกำลังใจทำงานอยู่กับเราไปนานๆ

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: นานา สมฉายาจตุรเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2017, 11:47:24 »

คนนี้ เทพตัวยจริงค่ะ