ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง มอนิ่ง สะดุดตาเพราะไฟหน้า  (อ่าน 1434 ครั้ง)

Panu789

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านน้อง มอนิ่ง สะดุดตาเพราะไฟหน้าแท้แม่ให้มา mbvc
เสพติดการเขียนการบ้านไปแล้ว เริ่มจากแมวไม่อยู่หนู ร่าเริง
ทางสะดวกปลอดภัย เลยเปิดเช็คไลน์ร้าน กะว่าจะกลับไปซ้ำน้องกุ๊กกิ๊ก อีกซักรอบ
อ่าวเห้ยวันนี้ วันสุดท้ายย พิมพ์เข้าไลน์ร้านจองน้อง โถ่น้องขึ้นงานไปเมื่อกี้
แต่พี่PR แจ้งว่าตอนนี้ มีว่าง7 คนเลยครับมาใหม่เด็ดๆทั้งนั้น
ก็เลยขับรถไปร้านซิครับรออะไร ไปถึง ก็ทักทายพี่ PR กันซักพัก ก็เรียกน้องๆ ออกมาดู
วันนี้ เลือกยากจริงๆ ครับ 7 คนนี้ โอเคกันทุกคนเลย สะดุดตาอยู่ 1 คน แอบอ่านในไลน์ว่า
ของแท้แม่ให้มา อยากจะลองสัมผัส ก็เลย อ้ะ น้องมอนิ่งครับ จ่ายค่าเสียหายเสร็จน้องก็มาเรียก
ที่โซฟาแดง เชิญค่ะ ระหว่างทางน้องก็ชวนคุย น่ารักดีครับ ตาผมนี่จ้อง อยู่ที่เดียวเลย
ตัดภาพมาที่ห้อง ก็ตามเสต็ปผมครับ ขอสำรวจก่อนเลย แม่เจ้า ทั้งขาว ทั้งใหญ่ ซีนอลแท้จริงๆ
ช่วงนี้ขาดแคลเซียมครับ ขอหน่อยล้ะกัน หื้ม เสียงครางของน้องนี่ สุดจริงๆ อย่างกับหนัง AV
ซักพักก็ชวนไปอาบน้ำ ก็ปกติครับอาบได้ทุกซอกทุกมุมดีครับ ตัดมาที่เตียงต่อน้องถามว่า
พี่ชอบนวดแบบไหนคะผมเลยบอกกลับทันทีว่า ไม่นวดหลังล้ะ ขอ บอดี้ บนล่างเลย
งั้นนอนหงายเลยค่ะจังหวะที่น้องใช้ซีนอล ทั้งสองดวงบอดี้นั้น แถบจะทนไม่ไหวเลยครับ 
งานดีจริงๆ น้องก็เริ่มใช้มือ ก็นุ่มนวลดีครับ มือผม ก็เพลินอยู่กับไฟหน้าดวงใหญ่ไปเรื่อย
น้องเริ่มเร่งเครื่อง เสียงครางดังขึ้นเรื่อยๆ  ทนไม่ไหวแล้วครับ แตกผ่ายให้น้องไป
น้องขึ้นมานอนกอดใกล้ๆผมดูนาฬิกายังพอมีเวลาเหลือ ก็เลยจับน้องพลิก นอนลงแล้วก็
 ขอดูดดื่มกับแคลเซียม อีกสักแปปครับบอกแล้วว่าช่วงนี้ขาดด นัวส์กันมันมากไปซักพักก็
ชวนกันไปอาบน้ำ น้องเอาเสื้อมาให้ติดกระดุมให้ดูแลดีจริงๆ ก็เดินลงมาส่ง
ด้านล่างพร้อม บายบ่าย ขับรถกลับบ้านดีๆนะคะ ทอนอีกแล้วครับ งานนี้
ใครขาดแคลเซียม เชิญเลยครับ
เหมือนเดิมครับ ทำตัวน่ารักกับน้อง น้องก็จะน่ารักกับเราเองครับ

ขาวเนียน        ให้ 10  ครับ
ไฟหน้าเอาไป       100 เลยครับ
งานบอดี้เอาไป     100 ครับ
งานอาบน้ำให้      8 ครับ
งานนวด รอบนี้ไม่ได้นวดเลย 555
ฟิวร่วมดีครับ dgd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธันวาคม 2018, 00:11:04 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
Re: การบ้านน้อง มอนิ่ง สะดุดตาเพราะไฟหน้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กันยายน 2018, 22:46:52 »

ขอบคุณการบ้าน จากคุณ PANU789 นะคะ
การบ้านที่ 2 แล้ว ทางร้านขอมอบส่วนลดให้พิเศษให้
ใช้บริการรอบหน้าแจ้งรหัสกับ PRได้เลยนะคะ dsgjsd

Panu789

• ว๊องแมน
  • *
Re: การบ้านน้อง มอนิ่ง สะดุดตาเพราะไฟหน้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 กันยายน 2018, 22:47:43 »

mbvcขอบคุณค้าบ

redspa

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2018, 19:24:02 »

redspa

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2018, 13:23:47 »