ผู้เขียน หัวข้อ: Miss บีน่า --->> โปรไฟล์หรู ถ่ายโฆษณาชื่อดัง หน้าสวย วัยใส  (อ่าน 8502 ครั้ง)

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0

Miss บีน่า (HOT)

สาย C ปี 4 พริตตี้ดารา โปรไฟล์หรู
"ถ่ายโฆษณาชื่อดังประกบ ณเดช พระเอกสุดฮอต "
หน้าสวย วัยใส เป็นดาวรุ่งพุ่งแรง
โปรไฟล์
- 1 ใน 10 Top from model of mini cooper ปี 2010
- Pretty Motor show วอลโว่ ปี 2011
- ถ่ายแบบนิตยสาร Playboy, Zoo,CheeZe , etc
- โฆษณา KFC, ซัลซิล, เป็ปซี่

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

B2B Course 1ชม 20นาที 1,600฿
Line: miss_spa02
 Line: miss_spa

Tel: 092-778-6622
Tel: 095-576-2955
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2017, 10:33:48 โดย Miss Spa »

Miss Spa

• *

น้องทำถึงวันพฤหัส นะคะ  

noom010

• ไปไปกันๆๆๆๆ
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Miss Spa

• *

น้องประจำการแล้วคร้าาาา

Zaxx

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-2

มีร้อยหมดร้อย มีล้านหมดล้าน บีน่าคือคำตอบ  mbvc pongz hgjhg

Miss Spa

• *

นู๋น้อยบีน่า ดาราเด็กสุดฮอต !!
ที่ใครหลายคนถามหา ตอนนี้น้องมาให้พี่ๆ ได้จิ้มกันเเล้วนะคร๊ะ

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

Miss Spa

• *

น้องอยู่เเค่ 3 วันนะคร๊ะ
รีบจับ รีบจอง ก่อนน้องกลับนร๊ะ
ของดีมาให้ชิมไม่บ่อยนะคร๊ะ

ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk ghjk

Miss Spa

• *

วันนี้น้องบีน่า วันสุดท้ายเเล้วนร๊ะ
สนใจจับจองหลังไมค์ได้เลยคร๊ะ

scary scary scary scary scary scary scary scary scary scary scary scary

จ่านิว

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
Re: ::: Miss บีน่า โปรไฟล์หรู ถ่ายโฆษณาชื่อดัง หน้าสวย วัยใส
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2017, 22:19:34 »

วันนี้วันศีลใหญ่ร้านปิดไปทำบุญกันหลายร้านของขาดสิครับนั่นวนเวียนไปหลายร้านมาลงเอยที่ร้านแถวรวมโชคแล้วจ่าก็โชคดีครับฝันเป็นจริง จ่าเคยฝันว่าจะได้ลองนางแบบอยู่หลายทีเจอน้องบีน่าสวยหุ่นเพรียวมาก ได้ยินพีอาร์บอกสรรพคุณเคยถ่ายแบบเอาเลยครับดูตัวจริงแล้วโดนหน้าแบบนี้หุ่นแบบนี้จัดการซะเลยคนกำลังกลัดมัน น้องคุยออกแนวติสแบบสาวมั่นนิดนึงครับแต่พอแกะดูนมปุ๊บ ว้าวเลยทรงสวยธรรมชาติคล้อยนิดหน่อย แม้ผิวน้องจะออกคล้ำเพราะน้องเพิ่งไปทะเลมาแต่เอวกับสะโพกในฝัน มองไปที่ช่วงล่างเฮ้ยสวยมาก ไม่ดำไม่คล้ำ ของขึ้นครับ จ่าอาบน้ำไปลูบทั้งนมทั้งช่วงล่างของน้องบีน่าไปอยากให้ถึงที่นอนไวๆ มาต่อที่นอนคุยสักพักน้องรุกเลยครับ ปล่อยน้องจัดการเสียวมากๆ ยิ่งดูตอนใช้ปากด้วยนะจ่าเพลินโคตรใช้อยู่นานทีเดียวจนต้องบอกให้ขึ้นมาให้พี่จัดการซะดีๆ ว่าแล้วก็จัดชุดใหญ่ให้น้องเค้ารู้พลังหื่นอย่างจ่า ด้อกกี้ กรรไกร ขอบเตียงสบายตัวไปละครับ ขายาวๆนางแบบต้องจบท่าถนัดครับ จับพาดไหล่นี่สุดๆไปเลยกินตับรัวๆๆ ขอจบเลยละกันนะครับ น้องบีน่า ก้านยาวนางแบบหุ่นดี สวยเลย ชอบครับน้องคนนี้มีซ้ำหนสองแน่นอนครับ  pongz
จ่านิวร่ยงานจากห้องหมายเลข10ร้านมิสสปาหน้าตลาดรวมโชคครับท่าน

นายไข่เจียว

• ว๊องแมน
  • *

โดนไปหลายท่า