-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สังเวียนฟาดแข้งวันพรุ่งนี้ เชิญร่วมเป็นกำลังใจนักฟุตบอล cmxseed  (อ่าน 3235 ครั้ง)

a_matthayomchan

• บุคคลทั่วไป

ขอเชิญร่วมเชียร์ นักฟุตบอล cmxseed FC ครับ

วันที่ 11 สิงหาคม ณ สนามฟุตซอลหญ้าเทียม ตรงข้ามร้านอ๋องโภชนา เริ่มเตะคู่แรกเวลา 1 ทุ่มตรง ครับ

นักฟุตบอลเจอกัน 6 โมงเย็นที่สนามครับ เพื่อจัดตัวลงเล่น ทีม A หรือ ทีม B

สอบถาม dvd 084-8086500 ครับ

ขอใช้พื้นที่เลยนะครับ...dvd
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2010, 21:34:19 โดย dvd »

อ้าวเวรกรรม ดันทำเป็นเวปลิ้งค์ซะงั้นเลยตรูๆๆๆๆ piuyty piuyty vbnn vbnn

faifai

สู้ๆๆน่ะคะ

จริงๆๆ ภาพนี้ผมทำเป็น panorama ไว้นะ แต่อัฟแล้วเห็นแค่นี้เอง เซงเป็ดจริงๆๆๆ ghfg piuyty piuyty

paholkarn

สู้ๆๆน่ะคะ

ขอบคุณ ค่ะ ที่ เปน กำลัง ใจ ให้ เขิน

faifai

สู้ๆๆน่ะคะ

ขอบคุณ ค่ะ ที่ เปน กำลัง ใจ ให้ เขิน

เพ่เจมไปแข่งด้วยหรา ป่าวเชียรเพ่รุย เข้ตู่อ่า

racegal

จริงๆๆ ภาพนี้ผมทำเป็น panorama ไว้นะ แต่อัฟแล้วเห็นแค่นี้เอง เซงเป็ดจริงๆๆๆ ghfg piuyty piuyty

ลากไปข้างๆๆ หรอยัง มันเลยกรอบ ง่ะ     ouiy

ก็ถ้าเข้าไปดูเวปลิ้งไปอ่ะมันครบนะ แต่ที่ท่านเอามาโพสนี่อ่ะ มันไม่ครบอ่ะจิ piuyty

dvd6699

เจอกันพรุ่งนี้ 18.00 น. ครับ

albatross

เจอกันพรุ่งนี้ 18.00 น. ครับ

........ผมอาจจะไปสายหน่อยนะคับ.......ช่วง 6 โมงติดธุระอยู่อ่า........

CastlevaniaX

เจอกันพรุ่งนี้นะครับ

เล่นเต็มที่แต่อย่าทุ่มเทมาก  เดี่ยวบาดเจ็บได้ jljhl ss

roonaldo

ผมสายกว่า อาจจะมี สามทุ่มเลย 555

roonaldo

เจ้าของกระทู้เปี่ยนชื่อทามไมมมม อิอิ

ขอบคุณ ท่าน DVD ที่แก้ไขภาพเอามาลงได้ครบนะครับ  ;kljj ;kljj

อ๋อ ที่ผมเปลี่ยนชื่อเหรอครับท่านโด้ เพราะชื่ออันเดิม เพื่อนๆๆ จะเรียกผมไม่ถูกกัน เพราะชื่อมันแปลกๆๆ อ่ะเพราะไปที่งานวันนั้น เลยรู้อ่ะครับ แหะแหะ
อันนี้ อ่ะ คงจะเรียกกันได้ง่ายขิ้นอ่ะครับผม อีเก้ คาซิยาส หุหุ ที่ตั้งชื่อนี้ สงสัยเพราะจะหล่อเหมือนกัน หุหุ(หลงตัวเอง) ljhgf ljhgf piuyty

Keijikung

อาจไปสายหน่อยประมาณ 2-3 ทุ่มนะคับ พอดีงานเข้านิดหน่อย แต่ยังไงก้อไปแน่ครับ แต่จะฟิตไม่ฟิตนี่ว่ากันอีกที  fdgdfdf fdgdfdf

faifai

สู้ๆๆน่ะคะ

hippo1421

จะตามไปครับ น่าจะประมาณ 1 ทุ่มน่ะแหละ...อิอิอิ ผมเล่นไม่เก่งขอเป็นสำรองก่อนได้มั๊ยครับ  ghjk

CastlevaniaX

จะตามไปครับ น่าจะประมาณ 1 ทุ่มน่ะแหละ...อิอิอิ ผมเล่นไม่เก่งขอเป็นสำรองก่อนได้มั๊ยครับ  ghjk

ไม่เก่งจริงๆ  เล่นยิงถล่มทลายนะพี่ jljhl

gosty

เห้อ พวก กาม

คงเตะบอลเสร็จแล้วไปอาบน้ำที่

สถานทูตสินะ

arsenal_fc

ผมก็ไม่เก่ง สำรองต่อพี่อีกทีนะคับ อิอิอิ ghfg