-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษพี่ๆทุกท่านและนี้เป็นการเล่นครั้งสุดท้ายผมแล้ว  (อ่าน 1272 ครั้ง)

CastlevaniaX

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมขอโทษพี่ๆทุกท่านที่พูดมากไปหน่อยครับ

ผมเล่นครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายแล้วครับ

แล้วจะไม่แข่งอีกครับ  ไม่ใช่น้อยใจครับ  09876

เพราะผมอิ่มตัวแล้วครับ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เมษายน 2011, 17:24:17 โดย CastlevaniaX »

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

pongz แวะมาให้กำลังใจครับ และทำใจร่ม ๆ กันนะครับ

arsenal_fc

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

ใจเย็นๆ กันคับ mbvc

wut_chinko

• ว๊องแมน
  • *

อย่าเพิ่งรีบอิ่มตัวสิพี่มาเล่นด้วยกันใหม่นะคาบ ช่วงนี้ผมเริ่มว่างแล้ว มาเล่นด้วยกันหนุกๆนะ เล่นเพื่อมิตรภาพ ไม่ต้องซีเรียสคับ fhgj